ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนนอก

หายไปนานเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

tctech

ออกจากโรงพยาบาลมาก็จัดหนักกับเมียแหม่มเลย

soplpop

grut1247

FC อเล็กซานด้าครับชอบของนอก

trirong2534

rabbitbadboy

อ่านแล้วเพลิดเพลิน ไม่เบื่อ มันได้ฟีลมาก ตัวละครสมมตินะ แต่นึกภาพตามได้ชอบ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ยาวแบบนี้ชอบมาก ออกมาจาก รพ.ก็จัดเลยสุดยอดครับ

pegolf

เรื่องขัดจะสนุกขึ้นเรื่อยๆแล้ว ขอบคุณมากครับ

alcoholic888

ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ ยังไงๆก็รออ่านได้ เร่งทำโปรเจคจบก่อนเถอะครับ ผู้อ่านรอได้ 5555 

Pongsathorn Weerahong

จะรอดจากรถไฟชนกันไหม มีหลายขบวนด้วย เอาใจช่วยคนแต่งให้จบได้เกรดดีๆครับ

fantastica

ลุ้นอยู่ ว่าสาวคนต่อไปจะเป็นใคร ว่าแต่พระเอกอาจโดนเหนิงฆ่าก่อน

clickkuu

เรื่องราวมันสนุกขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับ กว่าจะมีคนจำชื่อพระเอกได้ไม่ซั่มเป็นร้อยเลยหรือนั่น

กำพล

ถ้าเหนิงเข้าห้องน้ำไปเจออีกคนทำไง คงตีกันบานเลย

sstk012

ขอบคุณขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ เนื้อหาน่าติดตามมากขึ้นเรื่อยๆ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

beer_a_riddler

ขอบคุณครับ  ตอนนี้แม้ไม่ค่อยมีฉาก แต่ก็ทำให้เห็นโครงเรื่องได้ดีขึ้น ติดตามครับ