ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

castiel47

อ่านเนื้อเรื่องแล้วเดินเรื่องเพลินดีแปลกใหม่ดีครับ

sincethai

สลับรางให้ดี เดี่ยวรถไฟชนตูม

Ram PakVan Rachawong

คนต่อไป ข.  น้องขิมแน่ๆ แค่คิดว่าเป็นพยาบาลผก็อยากอ่านต่อละครับ

sun_307

เจอน้องเหนิงคอยคุมแบบนี้ พระเอกจะออกทางไหนดี

exelier

รายต่อไปใครดีครับ
ไบน์ทหรือขอมดี แต่แอบลุ้นให้เป็นไบร์ท ผมชอบคาแรกเตอร์อเล็กซ่ามากกว่า ถ้าได้เพื่อนมาฟีทกันน่าจะดี

chana

ยาวนานเหลือเกิน สนุก กันยาวๆครับ

peteblack

ขิมน่าร้ากกกมากกกกก
ชอบที่เอารูปสาวๆแนบมาด้วย เห็นละฟิน

kidnepper

รายละเอียดเยอะมาก ต้องอ่านซ้ำๆ เป็นเนื้อเรื่องสนุกมากครับ อยากเป็นพระเอกจุง 555

nangeid

ตอนแรกงง กับการผสมคำ
ตอนนีเริ่มเข้าใจ
และอยากเป็นพ่อมดตัวอักษรบ้างละ 555

nat24468

อยากให้เก็บในแก๊ง4คนให้หมดเลย แบบมาอยู่ทั้ง4คนไรงี้อ่ะ

nagatochans

เงื่อนไขการใช้พลังยากมากๆเลย ตัวละคนมาอีกเยอะแน่ๆ

simcazy

น้องเหนิงน่ารักที่สุดอยากได้แฟนแบบนี้บ้างจัง

Jou Mushi

น้องเหนิงน่ารักจริงๆครับหึงโหด

Wavekingza

ขอบคุณสำหรับนิยายนะครับ แล้วก็ยินดีด้วยถ้าเรียนจบแล้ว :)
1

cornnae

มาลุ้นว่าพระเอกจะได้ใครก่อนระหว่างขิมกับไบรท์