ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 2.เปิดซิงสาวผิวเข้ม

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:43:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit2516

midnightblusie

สุดยอดจริงๆครับ จนอยากได้ภาพประกอบเลยครับ

johnywalker

เรื่องนี้ถูกใจผมมากเลย ผมชอบสาวผิวคล้ำอยู่แล้ว

dwarf

ขอบคุณครับ...ปิดปากสาวซะโดยวิธีใช้ของลับปิดความลับเลยนะเนี่ย

verbatim

kabyala

งง นะ คราวหน้าไม่ให้ทำแบบนี้อีก 5555 คงจะให้ตัดเส้นทางใหม่แน่ๆ ขอบคุณครับ

naitoom

เห็นในห้องเวลาเอารูปมาลงส่วนใหญ่จะชอบสาวผิวขาว ขาวมากไปก็ดูซีดนะ
จริงๆแล้วสาวผิวเข้ม เอามันนะ จะบอกให้

prsclub

สุดๆครับ  จะมีตอนจัดกับน้องตาล สักรอบ สองรอบไหมครับ 

ขอบคุณท่านมากๆครับ

nananews

doxana

แก้ไขสถานการณ์ได้มันส์กันทุกฝ่าย สุขกันถ้วนหน้า อิจฉาเลยทีเดียว ขอบคุณครับ

therasak

วิธีปิดปากแบบนี้คงต้องต่อกันยาว ๆ นะท่าน กว่าจะเก็บความลับได้สนิท

kapomman

ขอบคุณมาาก สนุกดีครับ แล้วมีต่อของคนอื่นไหมครับ

hanabombam

น้องฟางอยากยุ่งเรื่องเพื่อนมากนัก กลับกลายมาเป็นซะเอง แถมหนักกว่าอีกแตกในเต็มๆเลย 

pinmonkey

ปิดปากสาวแล้วได้สาวสวยอีกหนึ่งมาอยู่ในฮาเร็มนี่ อยากปิดบ้างจังเลยครับ ขอบคุณมากครับ

ัuffa555

ว่างๆ มาแนะนำเทคนิคให้หน่อยสิครับ จะเอาไปลองใช้บ้าง
เผื่อได้แบบนี้  ::Glad:: ::Glad::