ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inomaru] Rinkan Mahou 2 Boost! ภาคต่อของรินจังผู้อาภัพ (แปลไทยโดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 17, 2017, 11:11:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joker-

รินจังหลงซะแล้ววว ไม่รู้ว่าคนที่แกล้งจะเอาตัวรินจังกลับไปได้ไหม

tazasss01

ขอบคุณครับ ที่แปลมาให้อ่านครับ

น่าสงสาร รินจัง จังเลย

แต่รินจัง อาจจะชอบก็ได้น่ะ

::Shy::  ::Shy::

Devil Joker

7946410

stupid_dull

ไอ้ที่แกล้ง มันจะมาช่วยมั้ยครับเนี่ย ผมละอยากไปช่วยจริงๆ  ::DookDig::

(จิ๋ว)

อัยยะ....เดี๋ยวมาตอบต่อให้นะคะ
::Reader::

โอยยยยย คนใจร้ายยย  ::Oops::   ถ้ายังมีตอนต่อๆ ไปอีก
อยากให้มีการล้างแค้นบ้างจังเลย  แต่จะล้างแค้นยังไงดี  ถึงจะสาสม ::Angry::

แต่ก็นะ แปลได้อารมณ์ดีค่ะ  ::Ahh::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล & แบ่งปันค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

phantom1990

twincock

ounlocko