ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inomaru] Rinkan Mahou 2 Boost! ภาคต่อของรินจังผู้อาภัพ (แปลไทยโดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 17, 2017, 11:11:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

รินจัง โดนเอาไปทาสเย็ดเพื่อความสะใจไปแล้ว
อยากชะตากรรมตอนจบของรินจัง ซะแล้ว
ขอบคุณมากครับ

Swanzz

kudoshinout

เห็นลายเส้นนึกถึงเรื่อง อะไรนะทีประธานนักเรียน ที ผ.อ.ใส่แว่น อะไรนี้ละ จำได้ลางๆ

Monochrome

และแล้วรินจังก็ตกเป็นทาสของพวกมัน ฮือออออออออ
จะเสียดายหรือมันส์ดีล่ะเนี้ยฮ่าๆๆ

asdf4321

ชอบการ์ตูนวาดนมไม่ใหญ่เวอร์แบบนี้ครับ จะติดตามต่อไปครับ ขอบคุณมากๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Roanok

ขอบคุณมากครับชอบแนวนี้มากหวังว่าจะมีมาเรื่อยๆนะครับ

nana01

โทดไอ้คนวางแผนคนเดียวเลย  วางแผนจนนางเอกได้วามีทีเดียวสองคน  เหอะๆๆ

Dark-Gaim

yoshitoki

ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก