ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สายการบินไหนบ้างนะ

เริ่มโดย พัดลม, มกราคม 17, 2017, 11:50:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

areja

คนนี้เคยเห็นมาบ้างแต่ไม่มากมว๊ากกกกขนาดนี้ น่าร๊ากกกกกจุงเลย แต่น่าแต่งขนหน่อย ซะม่ะมอยเธอว์รกแท้หลาว คริ ::HoHo:: คริ๊
ขอบคุณมากคร้า คุณ พัดลม ชมนิดนะ คุณเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริ๊งจริงงงงงงงงงงงง ฮ้าฮ่าฮา ติงนางนิดเดียวมีแบบโกนประชดดั๊ว อิอิ

HypN♥s

คนข้างบนน่าจะเป็นกราวน์นะ

แต่ล่างๆน่าจะเป็นไชน่าแอร์ไลน์ ช่วงล่างยังดีอยู่เลย น่าลิ้มลอง  ::JubuJubu::

midnightblusie

อยากบินไปพร้อมเธอ เด็ดจริงๆครับ

aithong

จัดมาชุดใหญ่มากเลยครับ ขอบคุณครับ

sunnies

น้องขี่เครื่องบินได้อารมณ์มาก ขอบคุณครับ

darkseeker

ใจดีแบบนี้ สมกับที่ทำงานด้านบริการ  ::WowWow:: ขอบคุณมากครับ

okaka01

ขอบคุณมากครับ อยากจะบินไปกับพวกเธอจริงๆๆ เลยครับ

meo

dragonairlinesเครือเดียวกะคาเธ่ย์แปซิฟิกครับ จำชุดแดงได้
AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

Ta_To

liverpudlian

มาแบบจุใจเลย ขอบคุณมากครับ

toffies

เจอเซตนี้ ต้องคารวะกันเลย...

แข็งเลย เทพมากครับ ::Bloody::

bigpanda

kkp53

ชอบแบบขนน้อยๆดูเรียบร้อยดี