ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามความคิดเห็นครับ

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2017, 07:46:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

พอดีไปค้นเจอนิยายที่ผมเขียนเอาไว้เมื่อนนานมาแล้วในHDD แต่มันเขียนไม่จบแล้วต้นฉบับที่เป็นไฟล์ word ก็ลบไปแล้วเหลือแต่ pdf

1.พอจะมีวิธีแปลง pdf เป็น word ที่ไม่ทำให้วรรณยุกต์หายไปมั้ยครับเพราะผมขี้เกียจพิมพ์ใหม่หมด

2.เรื่องที่ผมเขียนเป็นแนวเล่นกับเพื่อนพี่+แนวครอบครัว+แนวชู้  อยากรู้ว่าใครสนใจแนวนี้บ้างครับ

3.ถ้าผมจะเอา pdf ลงจะต้องลงที่ห้องใหนยังไงบ้างครับ

kaithai

การใช้โปรแกรมแปลงจาก pdf มาเป็น  text  ไฟล์ 
ถ้าเป็นภาษาไทย ก็ได้ แค่ 60-70 %  เท่านั้น  ต้องตามแก้ไขเอา
ที่จริง pdf  ที่ห้องห้ามขอบคุณเปล่า   
แต่ตอนนี้ เจ้แว่น ขอล็อคกระทู้  กวาดทำความสะอาดก่อน

เอาเป็น ลงในห้องนั่งเล่นก่อน แล้ว ให้คนที่โหลดไป ทำการแปลงไฟล์ คืนมาให้ด้วย
(เชื่อว่าสมาชิกเราหลายคนที่เก่งๆ มีเยอะ)

areja

เป็น  pdf  ลงได้เลยห้องขอบคุณเปล่า นั้นหล่ะคะ ส่วนที่ซ่อนเป็นงานกวดจับรีพลายเดิมเท่านั้น
ใกล้เรียบร้อยหล่ะ พรุ่งนี้เย็นจะปลดล๊อค แต่ก็จะมีงาน ท่านไวไฟ ที่ท่านจะอย่างไงแล้วแต่การตัดสินใจท่านนะคะ
แต่งานท่านอื่นเปิดล๊อคให้สมาชิกโหลดได้ตามปรกติ..

เรียบร้อยครับผม  ขอบคุณท่านแว่นมากครับที่แนะนำ