ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 19, 2017, 12:22:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

ไม่กล้าเสี่ยงแล้วครับ  ขอลองที่นี่ก่อนดีกว่า

พอดีไปค้นเจอนิยายที่ผมเขียนเอาไว้เมื่อนนานมาแล้วในHDD แต่มันเขียนไม่จบแล้วต้นฉบับที่เป็นไฟล์ word ก็ลบไปแล้วเหลือแต่ pdf
ถ้ายังไงใครเอาไปอ่านแล้วช่วยแปลงไฟล์มาให้ผมด้วยก็จะดีมากเลยครับเพราะไม่แน่ว่าอนาคตผมอาจจะเขียนต่อไปอีกเพราะก็ยังจำพล็อตเรื่องนี้ได้อยู่บ้าง  แล้วก็ถ้าโหลดไม่สะดวกยังไงก็ขออภัยด้วยครับเพราะฝากไฟล์ไม่เป็นเลย  นี่ก็ลองฝากสดๆดูเลยครับ
  รีพลายก่อนถึงจะเห็นนะครับ

ลิงค์ที่เพิ่มมานี่ต้องขอบคุณผู้ดูแลบอร์ดทุกท่านจริงๆครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ones26421

อ่านแล้วสงสัยเสียน้ำหมดตัวแน่ๆ

notejung83

ชอบเรื่องแนวนี้มากครับ แค่อ่านตอนแรกก็สนุกมากครับ

jek2523

เนื้อเรื่องดีครับ  น่าติดตาม ขอชมครับ

Phichaya

ชอบแนวนี้มาก อยากรุ้ว่าพี่จ๋าจะได้น้องโจไหม

cd13579

ไหนๆ ขออ่านหน่อยสิ เครื่องนี่แต่งนานแล้วใช่มั้ย 
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

ballzard

ชอบแนวนี้มาก ถ้าแต่งยาวๆน่าจะได้อยู่นะครับ เชียร์ให้เขียนภาคต่อ  ::WowWow::

nooaeey2

ชอบมากครับแนวนี้ดูแล้วพี่จ๋าก็ไม่น่าจะรอดเหมือนกัน

nat24468

ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เรื่องใหม่นี่จะได้ครบ4คนเลยหรือป่าวครับเนี่ย จะมาเหนือธรรมชาติแบบเรื่องที่แล้วป่าวครับเนี่ย

GoDeRsOuL

คงจะมีเพื่อนสมาชิกที่พอจะทำได้อยู่นะครับ เชื่อว่าไม่นานคงจะเรียบร้อย

tnttnt

ท่าทางจะเป็นรวมเรื่องสั้น ขอรับไปอ่านด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับ   ::Reader::

thep59

สุดยอดครับ ชอบมากครับแนวนี้ ขอบคุณครับ

พัดลม

ถ้าแก้สร็จแล้วจะเอาเป็นไฟล์ หรือจะให้ลงเรื่องให้ที่ละตอน

เพราะแก้ไปทีละตอน  ::Sweat::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

somc217

แนวนี้ชอบครับ
อ่านไปแล้วก็เสียวตามไปด้วย
ขอบคุณมากๆครับ

joker socool

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มกราคม 19, 2017, 09:25:19 ก่อนเที่ยง
ถ้าแก้สร็จแล้วจะเอาเป็นไฟล์ หรือจะให้ลงเรื่องให้ที่ละตอน

เพราะแก้ไปทีละตอน  ::Sweat::

ตามที่ท่านพัดลมสะดวกเลยครับ  แค่ช่วยแก้ให้ผมก็เกรงใจจะแย่แล้วครับ