ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 19, 2017, 12:22:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pljimmylq

เหมือนจะเคยอ่านแหะ นานมากๆละ
แต่ไม่รู้จะเรื่องเดียวกันรึป่าว
รออ่านนะครับ

upgrade9909

ขอบคุณครับผม เรื่องนี้ยังไม่เคยอ่าน อ่านตัวอย่างแล้วน่าสนใจมากคับ

sakurako

สนุกมาก อยากให้เเต่งเเนวนี้อีก ชอบมาก

joker socool

อ้างจาก: pljimmylq เมื่อ มกราคม 19, 2017, 01:54:02 หลังเที่ยง
เหมือนจะเคยอ่านแหะ นานมากๆละ
แต่ไม่รู้จะเรื่องเดียวกันรึป่าว
รออ่านนะครับ

ผมไม่เคยลงที่ไหนมาก่อนนะครับ  ลงเว็บครั้งแรกก็ที่นี่ที่แรก

T.2002

ภาพประกอบชวนให้อ่านมาก

kaithai

มาแนวหนุ่มน้อยกับสาวรุ่นพี่
แต่สงสัย ใครจะงาบใคร อิอิ

surway2532

บอกเลยชอบมากแนวพี่สาวน้องชาย อยากให้มีหลายๆตอน จะรอติดตามนะคับ

maayumyum

ชอบมากครับ ขอบทเนยโชติกาแบบหนักๆ ::Shy::

parabellum

ผมชอบเริ่องแนวแบบนี้นะ แต่ไม่ค้อยมีเท่าไร สนับสนนุครับ

7946410

ได้อ่านเรื่องเสียว ๆ อีกด้วย  ขอบคุณมาก

dikky

มาขออ่านด้วยคนครับ แค่ตัวอย่างก็น่าติดตามแล้วครับ ขอบคุณครับ

zasde

ตอนแรกเป็นแนวฮาเร็ม ตอนจบจะเป็นแนวครอบครัว(พี่สาวน้องชาย)รึเปล่าครับ
รู้สึกว่าจะเคยอ่านผ่านมาเมื่อนานแล้ว ยังก็ต้องขอขอบคุณครับ

mossess1

ฮาเร็มได้ใจตามชื่อเรื่องเลย ชอบมากๆครับ เขียนได้สนุกและน่าอ่านมากครับ

Adriano

ขอบคุณมากจ้า ชอบพล็อตแนวอิงตัวละครที่มีตัวตนจริงนะ มันจินตนาการตามง่ายดี   ::DookDig::

suspension

ขอบคุณครับแนวฮาเร็มของชอบเลย  ::Ahoo::

ไฟล์ pdf นี่ผมว่าถ้าใช้โปรแกรมแปลงตรงๆนี่มันน่าจะไม่สมบูรณ์รึป่าว

edit. ไปลองแปลงมาแล้วแต่มันต้องเอามาพิมพ์แก้เองอีกนิดเพราะอักษรบางตัวมันเพี้ยนๆ