ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] ย้อนรอยหนัง Censor ที่ผมชอบ (12เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2017, 04:12:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

ส่วนมากสมัยก่อนผมชอบฝากแต่หนัง Censor นะ แต่ช่วงนี้คนช่วยฝากหนัง Censor เยอะแล้ว
เลยจัดหนัง Uncen ให้ละกัน ส่วนกระทู้นี้เป็นหนัง Censor ที่ผมเคยฝากมาแล้วและชอบมากๆ
ปกติผมจะชอบหนังแนวแปลกๆมีเรื่องราว ถ้าใครทันทุกเรื่องที่ผมเคยฝากแสดงว่าคุณอยู่กันมานานจริงๆ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DV-1303 ผ้จัดการคนสวย คอยอำนวยความสะดวกต่างๆแก่ลูกทีม เรื่องแรกๆของ Kojima Minami
คอยดูแลสมาชิกในชมรมแก้ปัญหาต่างๆด้วยวิธีแปลกๆ และถ้าทีมได้แชมป์เธอมีรางวัลพิเศษให้ด้วยนะ

DVDES-546 เมื่อนักเลงที่มีพ่อใหญ่คับโรงเรียน อยากทำอะไรก็ได้ไม่มีใครกล้าหือ เป็นคุณจะทำอะไร
เรื่องราวของ Ooshima Airu สมัยที่นมยังสวยเต่งตึง ต้องโดนบังคับให้ทำเรื่องน่าอายต่างๆนาๆ

MDYD-894 เรื่องที่เคยเป็นโดจินมาก่อน เมื่อสาวอารมเปลี่ยว Sayama Ai ได้ผัวรุ่นพ่อไม่ยอม
ทำการบ้าน เธอจึงต้องออกมาหาความสนุกด้วยการออกกำลังกายกับหนุ่มๆ นี่สินะมีอารมให้ออกกำลังกาย

MIAD-797 ปกติการสมัครงานต่างๆจะต้องอบรมบรรยาย แต่บริษัทนี้มีวิธีการอบรมแปลกๆ
มาดูซิว่า Saegusa Chitose จะได้ทำงานที่บริษัทนี้หรือไม่

MUM-154 ไม่รู้ว่าเธอไม่ได้จ่ายค่าเทอมรึไงนะ น้อง Ichinose Suzu ขวัญใจผมจึงต้องช่วยทำ
กิจกรรมต่างๆในโรงเรียนทดแทนแม้แต่วันประชุมผู้ปกครอง ดูแล้วแสนจะน่าสงสารและสะใจคอซาดิษ

MXGS-463 เรื่องสุดมันอย่าทำตาม Makise Misa เธอโดนจับตัวมา ไม่มีค่านํ้ามันก็จอดขายเธอ
แลกเงิน เบื่อก็จอดเอาเธอแถวกระท่อมบ้านร้างริมทาง มาเอาใจช่วยเธอว่าจะหนีจากแก๊งนี้ได้มั้ย

SACE-033 นี่คืออีกเรื่องระดับตำนานของ Meguri ตอนนั้นเธอยังแสดงไม่กี่เรื่อง เธอต้องปลอม
เป็นผู้ชายเพื่อเข้าเรียนในโรงเรียนชายล้วนคล้ายๆสไตล์หนังเกาหลีทั่วไป และก็ตามสคริปท์โดนเพื่อน
จับได้ แต่ไม่ได้หวานแหววตามซีรี่ ต้องยอมแลกกับบางอย่างเพื่อให้เขาช่วยปกปิด สุดท้ายรู้ทั้งห้อง

SDDE-379 โรงเรียนประหลาดที่จะฝึกสาวๆให้มีประสบการณ์ตอนเรียนจบออกไป ทุกช่วงเวลาไม่มีใคร
ทราบได้ว่าจะเกิดอะไรตอนไหน เรื่องนี้แสดงหลายคนแต่คัดแต่ละคนมาได้สุดยอดมากอยากให้ลอง

SDMT-810 หยุดเวลาน้องสาวเรื่องนี้ สร้างชื่อให้ Minami Riona อย่างมาก เพราะแสดงได้น่ารัก
สมจริงได้อารม ทำให้คนรู้จักเธอเพราะเรื่องนี้จนมีงานเพียบจนวันนี้

SDMT-966 บัตรเอาใครก็ได้ เคยเห็นบัตรผ่านตลอดของโดเรม่อนมั้ย นี่แหละใช่เลย ใครเห็นบัตรนี้
ไม่ว่าอะไรก็ต้องให้ต้องทำตามที่สั่งห้ามปฏิเสธ ถ้าอยากได้บัตรมาครองต้องดูว่าทำยังไง

SHKD-338 Kousaka Yuri นักเรียนใหม่ที่เพิ่งย้ายเข้ามา โดนแกล้งต่างๆนาๆแต่ยังดีที่มีคุณครูใจดี
คอยปลอบและให้คำแนะนำกับเธอ จนวันหนึ่ง สิ่งที่เธอเชื่อมั่นเพียงหนึ่งเดียวก็ดันทรยศเธอ

SOE-634 อีกหนึ่งบริษัทที่คัดพนักงานแบบแปลกๆ มีการทดสอบความสามารถที่ประหลาดได้ใจ
บวกกับนักแสดง Haruna Hana สมัยแรกๆที่กำลังมาแรง ทำให้ทุกอย่างมันยิ่งกว่าหนังแอ๊กชั่นไซไฟ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kkanitch789

piya001

เป็นเรื่องที่ชอบเหมือนกันครับ ขอติดตามด้วยคนนะครับ

peem.kosonsurasanee

puenxno

เท่าที่ติดตามผลงานท่าน Katerมา ผมเข้าใจว่ารสนิยมเราคล้ายกัน มาแต่ละทีผมแทบไม่ได้คัด

แต่งวดนี้พลิกล็อคแฮะ แทบไม่โดน รึจริงๆแล้วผมมองข้ามเรื่องเด็ดๆแบบไม่รู้ตัว
สงสัยต้องเปิดหูเปิดตากับหนังแนวนักเรียนสักหน่อยแล้ว

naluk888

ขอบคุณนะครับที่นำมาแบ่งปัน น่าติดตามดีครับบางเรื่องผมก็ไม่ผ่านตานะ

paramedian

HypN♥s

civil2

เรื่องที่ 11 นี่ชอบมากครับ นางเอกโดนใจ ขอบคุณนะครับ

bongzall

adagio

โห แต่ละเรื่องดูมีพล็อตที่น่าติดตามมากครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันและมีเรื่องย่อเขียนแนบมาด้วย
โอ้ยยย อยากดูหยุดเวลากับบัตรผ่านตลอดมากครับ ชอบแนวนี้555

zu2nice

ขอเข้าชมด้วยนะครับ ดูพล๊อตเรื่องน่าสนใจดี ขอบคุณครับ