ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 13 คุณหนูใจร้ายกับไอ้ควายตัวเก่า

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 19, 2017, 07:48:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

เริ่มต้นได้แบบนี้ คราวต่อๆไปไม่น่าจะพลาดแล้ว

Fortune

asean

แล้วตกลงคู่นี้จะไปกันรอดป่าวนิ สงสารดนัยจริงๆ...อยากชอบคนน่ารักก็งี้แหละ

tree0107

คู่พี่เข้มกับหนูเลนสืนี่80%ลงเอยละแต่คู่ดนัยกับหนูมายด์นี่ลุ้นเหนื่อยเลยนะ

phantompain

แค่ชื่อตอนก็โหดสัสแล้ว ฮ่าๆ ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานมาแบ่งปันครับ  ::GiveMe::

pegolf

รอลุ้นอยู่นะว่าเมื่อไหร่คู่นี้จะลงเอยกันซักที

aekkung

naitoom

คมมากเลย เอาจากประสบการณ์ตรงของตัวเองเปล่าครับ
เข้ม: "ผู้ชายเริ่มจาก100-0"
เลนส์: "ผู้หญิงเริ่ม0-100"
เข้ม: "พอผู้หญิงเริ่ม1"
เลนส์: "ผู้ชายก็เหลือ0"
นี่ขนาดมีทั้งพ่อสื่อ ทั้งแม่สื่อ ถ้ายังจีบมายด์ไม่ได้ ดนัยก็ควายจริงๆ

kajooyaimag

อืม ไอ้ควาย คงอดตามเคย  คุณหนูก็น่าจะใจร้ายจริง ๆ ลุ้น ๆกันต่อไปครับ

nitty46

จิ้มไว้ก่อน เดี๋ยวมาตอบครับ

มาแล้วครับบ
ยังสนุกเหมือน แบบนี้ก้ชอบนะ ผมชอบอ่านเนื้อเรื่องบทเซ็กส์ เป้นแค่ตัวเสริม แถมควายตัวนั้นดันเหมือนผมซะอีก ผิดที่ว่า พอพูดแบบนั้นออกไป ตอนนี้ แม้แต่หน้ายังไม่มองกันเลย!!! อิจฉามาก ตัดใจสุดๆ ขนาดเค้าแอดเฟซมายังไม่กดรับเลย ควายชัดๆ กุนี่

aisieo

ขอบคุณมากครับ ... ยังดำเนินเนื้อเรื่องได้สนุกเหมือนเดิม

itschelsea11

petergg

อยากฮ่าจริงๆ เรื่องมายกับดนัย  ขอบคุณมากนะครับ
อะไรกันครับเนี่ย

nawin1357

กล้าๆหน่อยดนัยอย่าปล่อยใว้นานเดียวหมาคาบไปก่อน