ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความใฝ่ฝันของหนิง 4 จบ

เริ่มโดย 50121680, พฤศจิกายน 03, 2011, 01:35:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

50121680

### ตอนที่ 4 ###

............หนิงลางานนอนอยู่บ้าน ที่จริง...หนิงเจ็บที่รูหีจนเดินไม่ไหว...มันระบมไปหมด.......พอดีเป็นวันศุกร์....หนิงเลยได้หยุด..วันเสาร์....วันอาทิตย์...ต่อเลย... บุญส่งเห็นหนิงไม่มาทำงาน....ก็เลยนึกว่า...หนิงลาออกไปแล้ว....ก็นึกเสียดาย...พอดีกับที่บุญส่งมีธุระต้องกลับบ้านนอกด่วน 
............พอมาวันจันทร์....หนิงก็มาทำงานแต่เช้า....ใส่กระโปรงสั้น...ที่เอาตัวเก่าไปตัด...ให้สั้นขึ้นอีกเกือบ 3 นิ้ว......มาแลกบัตรจอดรถ.... 
........................."....ไม่เห็นหน้าตั้งหลายวันเลยครับ...คุณตรีมาศ...." 
........................."....พอดี...ไม่ค่อยสบายค่ะ....เลยลาหยุด...." 
........................."....ครับ...งั้นเชิญเลยครับ...." 
........................."....ขอบคุณค่ะ..." 
............หนิงกำลังจะขับรถเข้าไปจอด......เห็นลุงยามจ้องที่ขาอ่อน....เลยนึกอยากจะให้...ลุงยามได้ดูอีกซักนิดนึง... 
........................."....เอ่อ...ลุง...วันนั้นขนมอร่อยมั้ย...." 
........................."....อร่อยมากเลยครับ.....ขอบคุณมากครับ...." 
........................."....เอาอีกมั้ย...." 
........................."....ไม่เป็นไรครับ...ผมเกรงใจครับ...." 
........................."....เอาไปเถอะ...เดี๋ยวหนิงหยิบให้นะ...." 
............หนิงหันไปที่เบาะหลัง...เอนตัวไปที่เบาะหลัง...แล้วก็อ้าขา...กว้างมาก....จนเห็นกางเกงในสีขาว.....ลุงยามก็มองตาโต....หัวใจเต้นระส่ำ....หนิงเอ่ยถาม...ทั้งที่ยังไม่ได้หันมา... 
........................."....ขนมน่ากินมากมั้ยลุง...." 
........................."....ครับ...ครับ...ขาว..เป็นก้อน...น่ากินมากเลย...ครับ...." 
.............หนิงรู้ว่า...ลุงยามหมายถึงอะไร....จึงแกล้งพูดสองแง่สองง่าม...ลุงยาม...ก็พูดต่อกันอย่างได้อารมณ์.... 
........................."....ถ้างั้น....หนิงให้กินบ่อยๆเอามั้ย...." 
........................."....เอาซี่ครับ...ผมชอบอยู่แล้ว...." 
........................."....แล้วลุงต้องเลี้ยง...ไอติม....ตอบแทนหนิงบ้างนะ...." 
........................."....ไอติมแบบไหนล่ะครับ...." 
........................."....ก็ไอติมแท่งๆไง...เอาแท่งใหญ่ๆนะ...." 
........................."....ได้เลยครับ....ผมจะเอาแท่งใหญ่ๆให้กินเลย...." 
.............ลุงยามแกก็นึกถึงควยแก...ที่ตอนนี้มันดันนูนเต็มเป้ากางเกง....แล้วหนิงก็หันมา....พร้อมหยิบขนมยื่นให้...ลุงยาม.....หนิงมองที่เป้ากางเกง....มันตุงพาดเป็นลำยาว....หนิงเห็นก็ใจเต้น...ตุ้บ...ตุ้บ.. 
.........................."....ถ้างั้น...หนิงไปก่อนนะ...." 
.........................."....ครับคุณตรีมาศ....แล้วผมจะหามาให้นะครับ...ทั้งใหญ่ทั้งยาวเลยครับ...." 
.........................."....อะไรทั้งใหญ่ทั้งยาวคะ...." 
.........................."....เอ้อ...ก็ไอติมยังไงครับ...คุณหนิงนึกว่าอะไรเหรอครับ...." 
.........................."....เปล่าค่ะ....ไปแล้ว...." 
...........หนิงก้มหน้าอายๆ...แล้วก็ขับรถเข้าไปจอด....แล้วก็ขึ้นตึกไป....ลุงยามก็มองตามไป....จนสุดสายตา...แล้วก็รำพึงรำพันกับตัวเอง.. 
..........................."....แหม...ใจดีจังนะ...ให้ขนมกินแล้วยังให้ดูหีอีก....น่าเย็ดชิบหายเลย...." 
...........ลุงยามพูดไป.......แล้วก็เอาบัตรที่มีรูปหนิงมาดู.....มือก็ลูบที่เป้ากางเกง....ขึ้นลงๆ...อย่างเมามันส์.... ส่วนหนิง....พอขึ้นตึกไป....เดินเข้าออฟฟิศ...ก็ไม่เห็นยามบุญส่งจึงแปลกใจ.....แล้วก็เข้าไปทำงาน.... 
..........................."....หวัดดีจ้ะ...อ้อน..." 
..........................."....จ้ะ...เป็นไง...หายดีแล้วเหรอ...." 
..........................."....จ้ะ...สบายดีแล้ว...." 
...........พอถึงเวลาพักกลางวัน....อ้อนก็ชวนไปทานข้าว...หนิงก็บอกว่า....เดี๋ยวตามไป......แต่พอเดินผ่านหน้าออฟฟิศ....ก็เห็น...ลุงยาม.....มายืนเฝ้า....แทนพี่บุญส่ง...จึงเข้าไปถาม.... 
..........................."....ลุง...แล้วพี่บุญส่งล่ะ...." 
..........................."....อ๋อ...มันลากลับบ้าน...แม่มันตายน่ะครับ...." 
..........................."....ลุงเลยขึ้นมาเฝ้าแทน...." 
..........................."....ครับ...คุณตรีมาศ...." 
..........................."....เรียก...หนิง..ก็ได้ค่ะ...ไม่ต้องเรียกชื่อเต็มหรอก...หนิงเขินนะ...." 
..........................."....ครับคุณตรีมาศ...เอ๊ย...คุณหนิง...." 
............หนิงก็นึกถึงท่อนเนื้อลุงยามแล้วก็อยากลอง.....ยิ่งวันนี้.....หนิงตั้งใจจะมาให้ยามบุญส่งเย็ด....แต่ว่ายามบุญส่งกลับไม่อยู่.... 
............................"....ลุง...เย็นนี้หนิงต้องอยู่ทำงานต่อ....เลี้ยงไอติมหนิงหน่อยซี่...." 
............................"....เหรอครับ....ได้ซี่ครับ...." 
............................"....ต้องเอาแท่งใหญ่ๆนะ...." 
............................"....ครับ...คุณหนิง...." 
............พอถึงตอนเลิกงาน...ก็มีคนทำover timeอยู่ 4-5 คน ในออฟฟิศ หนิงก็แกล้งถือเอกสารพะรุงพะรัง...มาที่หน้าออฟฟิศ...แล้วก็แกล้งทำหล่น.... 
............................"....อุ๊ย...หล่นหมดเลย...." 
............ลุงยามเห็นก็เข้าไปช่วยเก็บโดยนั่งยองๆ...หนิงก็ก้มลงเก็บหันก้นมาทางลุงยาม...กระโปรงที่สั้นอยู่แล้วก็ร่นขึ้นไปอีก...จนลุงยาม...เห็นก้อนเนื้อนูนตรงกางเกงใน...ได้อย่างชัดเจน....ระยะห่างไม่ถึงครึ่งเมตร...ลุงยามจ้องตาเป็นมัน... 
............................."....อุ๊ย...ขอโทษค่ะลุง..เสียมารยาทจังหันก้นไปทางลุง...." 
............................."....ไม่เป็นไรครับ...คุณตรีมาศ...." 
...........หนิงก็นั่งลงแล้วหันหน้ามาทางลุงยาม...กระโปรงมันกว้างมาก...จนเห็นกางเกงในชัดแจ๋ว....มองไปเก็บไป 
............................."....แย่จังเลยค่ะ...เดี๋ยวต้องเรียงใหม่อีก...." 
............................."....ผมช่วยเรียงให้มั้ยครับ...." 
............................."....เอาซี่คะ...ดีเลย...." 
..........หนิงพาลุงยามมาที่ห้องรับแขกของออฟฟิศ...นั่งที่โซฟายาว..หนิงนั่งตรงข้าม...แล้วก็นั่งโชว์ให้ดูอีก....หนิงอธิบายว่าเรียงยังไง....ตาลุงยามก็จ้องอยู่ที่ร่องอกของหนิง....แต่ก็มองไม่ค่อยเห็น.... 
............................."....เดี๋ยวมานะคะลุง......ลุงชื่อ...." 
............................."....มี..ครับ...บุญมี...." 
............................."....ค่ะลุงมี....เดี๋ยวมาค่ะ...." 
...........หนิงออกไปบอกเพื่อนที่ทำโอที...ว่ากลับก่อน....แล้วก็แอบมาเข้าห้องรับแขก....แล้วก็ล้อคประตู...แล้วก็มานั่งตรงข้ามลุงมี...แล้วก็ช่วยกันเรียงหน้ากระดาษ...แต่ลุงมีมัวแต่ต้องที่หว่างขาของหนิง....จนเสร็จ..... 
.............................."....เฮ้อ...เสร็จซะที....ขอบคุณลุงมากค่ะที่ช่วย...." 
.............................."....ไม่เป็นไรครับ...." 
.............................."....โอย...ปวดหลังจังเลย...." 
.............................."....ปวดหลังเหรอครับ....นั่งก้มมากไปซี่ครับ...." 
.............................."....สงสัยจะใช่...ลุงช่วยนวดให้ทีซี่คะ...." 
.............................."....ผมเหรอครับ...ได้..ได้ครับ...." 
...........หนิงนอนคว่ำหน้าลงกับโซฟาตัวที่นั่งอยู่...เหยียดขายาวทำให้กระโปรงก็ร่นสูงขึ้น....ก้นที่งอน..กลม..ขาอ่อนขาวจั๊วน่าลูบมาก...ลุงมีเดินเข้ามาอยู่ข้างๆ....มองอย่างหิวกระหาย....ลุงเริ่มจับที่เนื้อนิ่มๆ...ตรงหัวไหล่...บีบนวดเบาๆ..... 
.............................."....ลุงมี....หนิงปวดหลังค่ะ...ไม่ได้ปวดไหล่...." 
.............................."....ครับ..ครับ...." 
...........ลุงมี..ยามแก่บีบนวด..กด..ลงมาที่หลัง...ตอนสอดมือนวดที่รักแร้...ลุงมีอยากจะลองจับนมซะให้รู้แล้วรู้รอดไป...แต่ก็ยังไม่ค่อยกล้า.... 
.............................."....ลุงมีนวดต่ำลงไปอีกหน่อยซี่...." 
.............................."....ได้รึยังครับ....ตรงนี้...." 
.............................."....อีกนิดค่ะ....อีกนิดค่ะ...ค่ะ...ตรงนั้นแหละค่ะ...." 
..........มือลุงมีวางอยู่ที่ก้นงอนงาม...ของคุณตรีมาศ...หลานท่านกรรมการผู้จัดการ...ลุงมีก็กล้าทันที...มือลุงมีนวดเคล้นที่ก้นงอนงามอย่างแรง....แล้วก็เอานิ้วแหย่เข้าไปที่หว่างขา...ลูบ...ถู...อย่างสนุกมือ.... 
..............................."....สบายมั้ยครับ...คุณตรีมาศ...." 
..............................."....ดีค่ะ...ทำไปเรื่อยๆ...อือ...อือ...ดี...ดี...." 
..........ลุงมีเอานิ้วเขี่ยไปตามแนวร่องหี....หนิงถึงกับส่ายก้นไปมาๆ...พร้อมกับขมิบก้น..ขมิบหี..อย่างแรง....แล้วหนิงก็พลิกมานอนหงาย.... 
..............................."....ไหนๆก็นวดแล้ว....ช่วยนวดให้ทั้งตัวเลยนะคะ...." 
..............................."....ได้ครับ...ผมจะนวดให้มันไปเลยครับ...." 
..........ลุงมีก้มลงเอาหน้าไปดูดนมทั้งเสื้อผ้า...มือก็บีบเต้านมอย่างเมามันส์...อีกมือก็ลูบอยู่ที่หี...หนิงร้องครางกระเส่า...แต่แอ่นหีสู้มือลุงมี....ยามแก่.. 
..............................."....คุณตรีมาศครับ...คุณ..น่าเย็ดมากครับ...." 
..............................."....แล้วอยากเย็ดรึเปล่าล่ะ...." 
..............................."....อยากซี่ครับ...น่าเย็ดอย่างงี้...." 
..............................."....อยากเย็ดก็เย็ดซี่...หนิงอนุญาต...." 
..............................."....ครับ...นับเป็นบุญของไอ้มีแท้ๆ..ที่จะได้เย็ดคุณตรีมาศ...." 
..............................."....ไหนดูไอติมขอลุงซิคะ...เมื่อเช้ามองไม่ถนัด...." 
..............................."....อ๋อ..นี่ครับ....ไอติมของผม...." 
..............................."....โห...ทั้งยาวทั้งใหญ่เลย...." 
...........หนิงมองจ้องไปที่ควยสีดำทะมึนยาว 7 นิ้ว ใหญ่ 7 นิ้ว..เส้นเลือดปูดโปนไปทั่วลำควย...หัวถอกสีม่วงคล้ำ...ขนยาวมาก...พวงไข่ห้อยโตงเตง.... 
..............................."....ถ้าคุณตรีมาศได้ลองซักครั้งแล้วจะติดใจครับ....ผมรับรอง...." 
..............................."....จริงน่ะ...งั้นลุงลองเย็ดหีหนิงเลยดีกว่า...ดูซิจะจริงอย่างที่คุยรึเปล่า...." 
..........ลุงมีถอดเสื้อผ้าของตัวเองออก...แล้วก็มากอดหนิง...จูบปาก...หนิงเอาลิ้นเข้ามาพันกับลิ้นลุงมี....เสียงดังเจ๊าะแจ๊ะๆๆๆ...ลุงมีก็จูบตอบอย่างเมามันส์ มือลุงมีถอดเสื้อของหนิงออก...ถอดชั้นใน... 
..............................."....โห...ไม่เคยเห็นนมใครสวยแบบนี้เลย....จ้วบ...." 
..............................."....อุ๊ย....ซี้ดดดด.....แหมลุง...." 
..........หนิงกอดหัวลุงมีเอาไว้แน่น...ปากลุงมีก็จูบดูดนมทั้งสองเต้า...จนน้ำลายเปียกทั่วนม...ลุงมีเอาควยมาลากถูไปที่หว่างขา....แล้วก็ลุกขึ้นมาถอดกางเกงในออก....ก็ตะลึง...กับความใหญ่โต...อวบอูม...แล้วก็ขนหมอยแทบจะไม่มี... 
................................"....โห...คนสวย..หีก็สวย...ทำไมมันน่าเย็ดอย่างงี้...." 
................................"....น่าเย็ดก็รีบเย็ดซี่...เดี๋ยวหนิงเปลี่ยนใจนะ...." 
................................"....ครับๆ...จะเย็ดเดี๋ยวนี้แหละครับ...." 
..........ลุงมีจับควยมาจ่อตรงร่องหี....แล้วก็กดลงไปช้าๆ....หนิงแอ่นหีขึ้นมารับอย่างไม่กลัวเกรง.... 
................................"....โอย....ซี้ดดด...ทำไมหีฟิตอย่างงี้...ตอดควยชิบหายเลย...." 
................................"....ลุง....ซี้ดดด...เย็ดเลย....ซี้ดดดด.....โอยยย...." 
................................"....ไม่นึกเลยจะได้เย็ดสาวสวย..แถมเป็นหลานสาวท่านกรรมการผู้จัดการ...." 
................................"....หลานสาวกรรมการผู้จัดการก็เงี่ยนเป็นนะ....ซี้ดดดด...." 
................................"....ครับ..ควยเข้าหีหมดแล้ว...ผมกระเด้าควยเย็ดหีเลยนะครับ...." 
................................"....เอาเลยซี่...จะรออะไรล่ะ....ซี้ดดดด....โอยยย...." 
................................"....โอยย...ซี้ดดด....หีมันตอดควยดีเหลือเกิน...." 
................................"....ก็ควยลุงใหญ่นี่...แล้วก็เย็ดเก่งเหลือเกิน...โอยยย....ซี้ดดด...." 
...........ลุงมี...กระเด้าควยถี่ยิบ...มือก็บีบบี้นมทั้งสองเต้า...หนิงร่อนหีส่ายไปมา...เด้งหีขึ้นมารับการกระเด้าของลุงยาม... 
................................"....โอย....ซี้ดดด....ไอ้ยาม...มึงเย็ดแรงๆซี่....ซี้ดดดด...โอยยย....." 
................................"....ได้เลย...ไม่เจออย่างนี้มานานแล้ว....ซี้ดดด....เย็ดละนะ...." 
................................"....เอาเลย...เย็ดกูเลยไอ้ยาม....ซี้ดดด....เสียวรูหี...โอยยย...ไอ้แก่เย็ดๆๆ...ดี...ดี...." 
................................"....ร่านดีชิบหาย...เอาเลยอีร่าน...กูจะเย็ดให้หายเงี่ยนเลย...." 
................................"....กระเด้าควยเข้ามาแรงๆซี่....ซี้ดดดด...ดี...ดี..ลึกๆไอ้ยาม...." 
................................"....ได้อีกะหรี่...กูจะเย็ดให้หีบานเลย....ซี้ดดด...มาเย็ดท่าหมาดีกว่า...." 
................................"....เอาเลยไอ้ยาม...เย็ดให้หีกูปลิ้นเลย....ซี้ดดดด....โอยยย...." 
..........ลุงมีจับหนิงคลานสี่ขา...แล้วลุงมีก็ประกบด้านหลัง....เอามือจับเอวแล้วเอาควยจ่อรูหี...หนิงส่ายก้นระริกแบบยั่วยวน... 
................................"....อีหีหมา...ส่ายตูดระริกเชียวนะ....นึกว่าจะเย็ดไม่ถูกเหรอ....อีกะหรี่...นี่แน่ะ....." 
................................"....โอ๊ย.....ซี้ดดดด....ไอ้ยาม....ไอ้แก่....อย่างนี้หนิงชอบ...เอาเลย....ซี้ดดดด....โอยยย...." 
................................"....สะใจกูชิบหาย...ดูหีมึงซี่..อีกะหรี่...หีมึงปลิ้นเข้าปลิ้นออกใหญ่เลย...." 
................................"....โอยย....ดีไอ้ยาม...เอาให้หีแหกเลย....ซี้ดดด.....โอยยย...ดี...." 
................................"....กูอยากเจอแบบมึงมานานแล้ว...อีร่าน...อีเงี่ยน...." 
................................"....โอยๆๆๆจะไม่ไหวแล้วววววว....." 
................................"....กูก็จะออกแล้ว...อีกะหรี่....โอยยยย......ซี้ดดดด...." 
................................"....โอ๊ย....ซี้ดดด...โอ๊ย.....โอว์....ซี้ดดด....น้ำหีออกแล้ววววว....." 
................................"....โอ๊ยยยย....ซี้ดดดดด.......ออกแล้วววว....." 
..........น้ำเงี่ยนของหนิงและลุงมีพุ่งผสมผสานกัน...จนในรูหีร้อนผ่าวไปหมด...ลุงมีนอนทับตัวหนิงลงไป...ทั้งที่ควยยังคาอยู่ในรูหี...ที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน.... 
................................"....ลุงมี...หนิงขอโทษนะคะ...." 
................................"....ขอโทษอะไรครับ...." 
................................"....ก็หนิงพูด...คำหยาบอะไรก็ไม่รู้...ด่าลุงด้วย...." 
................................"....ไม่เป็นไรครับ...เป็นเพราะความเงี่ยน...ลุงก็พูดเหมือนกัน....แต่ปกติก็จะไม่พูดครับ...." 
................................"....ค่ะ...งั้นหนิงต้องกลับก่อนนะคะลุง...ดึกแล้ว...."
................................"....แล้วคุณตรีมาศจะให้ผมเย็ดอีกรึเปล่าครับ...." 
................................"....ให้ซี่...หนิงอยากโดนลุงเย็ดจะตาย...ควยทั้งใหญ่ทั้งยาว...." 
................................"....ครับคุณตรีมาศ...." 
..........ลุงมีลุกขึ้น...ควยหลุดออกจากรูหี...เสียงดัง...บล้อก...หนิงรู้สึกใจหายที่ควยหลุดจากรูหีไป....แล้วหนิงก็แต่งตัวแล้วก็ออกมาจากออฟฟิศ...พร้อมลุงยาม.....หนิงลงมาเอารถ...โดยลุงมีเดินมาเป็นเพื่อน...เพราะเหลืออยู่แค่คันเดียว...ลุงมีจูบหนิงอย่างดูดดื่ม...มือก็ลูบล้วงไปทั่ว.... 
................................"....ไปแล้วค่ะ...แล้วเจอกันพรุ่งนี้ค่ะ...." 
................................"...ครับ...คุณตรีมาศ...." 
.........ลุงมีมองอย่างอาลัย...เพราะอยากจะเย็ดทั้งคืนเลย....หนิงออกมาทั้งที่น้ำเงี่ยนของลุงมี..ยามแก่...อยู่ในรูหีของหนิงอย่างมากมาย.......