ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เขาที่มาเข้ากับเรา" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 19, 2017, 06:57:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

เออ กติกาน่าลอกเลียนแบบมากครับ มีโปรเจคเรื่องค้างๆในหัวอยู่พอดี
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

dikky

ความลับที่อยู่ในใจปราง อยากรู้ตอนต่อเพิ่มติมครับ แค่เริ่มต้นก็น่าติดตามแล้วครับ ขอบคุณครับ

lindor

น่าสนใจมากๆ ครับ ทั้งลุ้นทั้งเสียวเลย มาขอตามด้วยคนนะครับ  ::Glad::

nitty46

กลัวจะเป้นแบบที่คิดจังไม่น่ะ ทุ่งลาเวนเดอร์ของผมมมม
ขอบคุณมากครับ รอต่อจนจบเลย ^^

acropobia899

ขอบคุณมากๆครับท่าน ชอบภาพประกอบมากเลย

อยากให้เรื่องสั้นเปลี่ยนเป็นเรื่องยาว จะได้รู้ว่า

อะไรที่ทำให้ ปราง ร้อนแรงผิดปกติขนาดนี้ ถ้าไม่ไปโดนคนอื่นจัดมา ก็คงยาปลุกเซ็ก

แล้วผึ้ง นี่ สวย เซ็กซี่ แบบนี้  ต้องจัดให้ได้ในซักวันถ้าเป็นผมนะ อิอิ

shadowfier

gaingane

เรื่องสั้นจริงๆด้วย ผมขอเอาใจช่วยให้มันยาวๆๆๆๆๆๆขึ้นไปนะคร๊าบบบบ

kongrith

งานเขียนได้ดีมากครับ ทำให้ผู้อ่านต้องการติดตามตอนต่อไป อย่าค้างไว้นานครับเดี๋ยวจะเหี่ยวซะก่อน

devilzoa

การจบแบบนี้มันค้างคายิ่งนัก ผมเองก็เแนหนึ่งผู้เสพผลงานของบรรดานักแต่งแต่ก็เม้นให้กำลังใจ แสดงความคิดเห็นตลอดเพราะรู้ว่ามันจะทำให้คนแต่งมีกำลังใจ เนื่องด้วยผมเองก็นำเรื่องของผมมาลงเช่นกันเพียงแต่กระผมลงตามอารมณ์เพราะผมติสใครจะว่ายังไงผมไม่สนเพราะเรื่องที่ผมลงนั้นเป็นเรื่องของผมเองเขียนไว้เยอะแต่จะลงหรือไม่ขึ้นอยู่กับผมเองอ่านแล้วเม้นไม่เม้นเรื่องของเค้าจะมาเรียกร้องผมไม่ได้   แต่ผมเองเวลาอ่านเรื่องท่านอื่นแล้วอยากอ่านตอนต่อไปไวๆ 555ยังคงรอและติดตามผลงานของทุกท่านตลอด

muzix

สั้นจริงๆ
แต่ก็นะครับ เดินเรื่องน่าติดตาม เพราะปรางอยู่ดีๆก็เก่งขั้นเป็นไปไม่ได้ 5555+
ลุ้นกันว่า ปรางไปฝึกกำลังภายในมาจาก
หรือว่า จะลุ้นให้ผ่านคืนที่ยาวนานอย่างไร

หลักๆคือผมลุ้นให้เรื่องสั้น กลายมาต่อให้ยาวขึ้นนัครับ 5555
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผลงานที่รอเติมเต็ม แฮ่ๆ

swss2511

คงมีเหตุที่ทำให้ปรางเปลี่ยนไป เร่าร้อนต่างจากเดิมคงทำให้ชีวิตมีความสุขมากขึ้น

thep59

อยากให้เขียนตอนต่อไปครับ เพราะยังไม่รู้สาเหตุจากที่ปรางอยู่ดีๆก็เก่งขึ้นอย่างน่าแปลกใจ รออ่านตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

elviswhat

ปรางต้องมีอาจารย์มาสอนวิชาให้แน่เลย ร้อนแรงผิดปกติ แล้วช่ำชองขึ้นอย่างผิดสังเกต