ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เขาที่มาเข้ากับเรา" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 19, 2017, 06:57:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Best21795

ความช่ำชองของลีลาไม่ใช่ว่าได้นายคริสนี่มาช่วยเหลือรึ

boy2516

motown

ลีลาดีขึ้นอย่างนี้ น่าจะได้คริสสอนมาแน่ๆ แค่ยังไม่โดนเย..

tdt14023

มันออกจะแปลกๆอยู่นะครับเรื่องที่คริสขมขืนปรางถ้าปรางไม่สมยอมก็ไปแจ้งความเอาผิดได้แจ่นี้คิดว่าคริสเป็นสามีอีกคนหรือจริงๆแล้วปรางเองสมยอมมาตั้งแต่ต้นแล้ว

kudekdee

kamae777

kpnttn

ข้ออ้างแบบนี้ ฟังดูแปร่งๆ นะปราง ถือคริสเป็นสามีอีกคนที่ต้องปฏิบัติ ติดใจมากกว่าล่ะมั้ง

Heallyza

ต้องบอกก่อนว่าผมมาอ่านหลังจากเห็นโพส EP3 แล้วน่าสนุก จึงมาไล่ตามอ่านตั้งแต่ Ep1

เรื่องใน Ep1 ปูเนื้อเรื่องแปลกๆ เพราะ NTR ของเรื่องนี้แปลกๆ เพราะยอมรับว่าโดนข่มขืน แต่จะต้องยอมรับซะงั้น

มันเลยดูแปลกๆพิกล บทของผู้หญิงดูเรียบร้อยมาก อยากจะรุ้บทต่อๆไปจะพาคริส กับสามีไปถึงไหน

Earths.eye

เห็นมาเขียนต่อตอนสามเลยมาอ่านดูครับ เดาว่าต้องมีพลังพิเศษในครอบครัวฝ่ายหญิงแน่ๆ

Heavent01

เนื่อเรื่องน่าสนใจดีครับ นางเอกดูซื่อๆหรือแสบมากๆๆขะตามอ่านต่อนะครับ

outsider

ขอย้อนกลับมาอ่านตอนเก่าๆเพื่อเพิ่มอรรถรสของตอนปัจจุบันครับ