ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เขาที่มาเข้ากับเรา" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 19, 2017, 06:57:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

สุดยอดครับ เรื่องแนวนี้ชอบมากครับ หวังว่าจะมาต่อให้มันยาวขึ้นนะครับ แค่เริ่มมาก็น่าสนุกแล้ว ถ้ามาต่อจะขนาดไหน ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ^^

pinmonkey

หรือจะมีเพื่อนของปรางมาสอนปรางตอนธีร์ไม่อยู่ละนี่ ถ้าเป็นเพื่อนผู้หญิงก็พอว่า (รับเข้าฮาเร็มอีกคนเลย) ถ้าเป็นเพื่อนผู้ชายนี่ปวดตับเหมือนกันนะครับ ขอบคุณมากครับ

kuniine

ช่ำชองขนาดนี้ตอนต่อไปต้องเผยตัวผู้สอนให้ซะแล้วมั้งคับ ติดตามตอนต่อไป มาไวๆน่ะคับ

akepong

พฤติกรรมเปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือ แต่ก็ทำให้นายธีร์มีความสุข มันก็ควรจะเป็นเรื่องดีนะ เพียงแต่ปรางได้บทเรียนมาจากใคร ใครเป็นคนสอน...อันนี้ก็น่าสงสัยอยู่คงต้องรอให้ผู้เขียนมาเฉลยครับ ส่วนผมขอจินตนาการเองส่วนตัวนำไปก่อน...อิอิ

kuniine

ติดตามและรอลุ้นเรื่องนี้อยู่น่ะครับ มาต่อไวๆน่ะครับ

therasak

เหนื่อยตั้งแต่เปิดเรื่องเลย ลุ้นว่าความลับอะไรซ่อนอยู่ หรือจะชู้อีกคน

theballop

ขอติดตามนะครับเริ่มต้นได้น่าสนใจจนอยากรู้ว่าจะจบยังไง

devilzoa

clickkuu

kaithai

แอบมาดู มีการอับเดทข้อมูลแล้ว
แต่มากน้อยแค่ไหนยังไม่รู้ เดียวกลับไปอ่านก่อน
ขอบคุณครับ

elviswhat

ละนี่ก็เป็นอีกหนึ่งสาเหตุ ที่สงสัยกันมานาน ว่าทำไมสุดที่รักเหมือนผ้าพับไว้ ถึงได้ทำตัวแปลก ๆ ขึ้นมา

tacklove

ก็ว่าแล้วมันจะต้องมีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้น ตราบใดที่คุณยังไม่หยุดทำความรู้จักกับผู้ชายคนใหม่  ปัญหาที่เกิดขึ้นไม่มีครั้งเดียวแน่นอน ผมเดาเอาว่าเพราะปรางเริ่มชอบหนุ่มชื่อคริสและอยากมีอะไรด้วย ธีร์คือที่ระบายราคะแห่งความเร่าร้อนนั้น ข้ามผ่านไปให้ได้นะ  ปราง ธีร์ เอาใจช่วยในตอนต่อไปครับ

midnightblusie

sthanya

อะไรที่ทำให้เมียเปลี่ยนไป น่าจะเป็นผู้ชายชื่อคริสรึเปล่า