ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวรรค์มืด ตอน 1-6 cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 19, 2017, 08:14:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิยะ ขำศิริ

เนื้อเรื่องแบบนี้ไม่สู้ครับ ขอผ่านนะครับ

Rider V3

ชอบภาพประกอบ มันเข้ากับเนื้องเรื่องจริง ครับ

Dragon Dragon

ยอดเยี่ยมทั้งเนื้อเรื่องและภาพประกอบ ขอบคุณครับ

yoshitoki

ขอบคุณครับ ที่จริงใช้ชีวิตตามบ้านนอกน่าจะมีความสุขกว่าการใช้ชีวิตในเมืองใหญ่ที่ไม่มีสิ่งยั่วยวนที่ทำให้หลงใหลไปในทางที่ผิดจนเสียคน
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก