ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โทน

เริ่มโดย footswitch, มกราคม 20, 2017, 03:02:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sachawat

แต่งเรื่องผูกโยงได้ดี สนุกมาก

nitty46

สรุปจะมีตอนต่อไหมเนี่ย มันค้างคาใจมากก

Heaven_Helll571

อ่านแล้ว นึกถึงละครทีวีเลย ซับซ้อนซ่อนเงื่อน มีเงี่ยนงำอยู่ข้างในเยอะทีเดียว รอเสพครับผม

sofee

เริ่มตอนแรกก็สนุกแล้วครับ ทั้งๆ ที่ยังไม่ค่อยมีเรื่องเสียว
รอตอนต่อไปนะครับ
ค้างคาใจมากๆ

tacklove

ยังงงเหมือนกันนะโทน พ่อแกสั่งอะไรยังงั้น พ่อตาโหดอ่ะ

nutxnut

บางทีก็หาอ่านเรื่องในอินเตอร์เนตชักว่าวไปเรื่อย เจอบางเรื่องแบบเรื่องนี้ อ่านลืมชักว่าไปเลย สนุกดี น่ายาวกว่านี้นะ 555555

เอี้ยเกี้ย

::Hmmm::มีลับลมคมในอะไรอีกบ้างหนอ

review1972

อ้าปากค้างเลยครับ เนื้อเรื่องพลิกไปมาตลอดคาดเดาไม่ได้เลยแต่สนุกดีครับ เป็นเอกลักษณ์จริงๆ