ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Warabono Matsuri] Sassy Sister Complex! [Super Clean] 1-03-2017

เริ่มโดย พัดลม, มกราคม 20, 2017, 09:30:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เดือนนี้ว่าจะไม่ทำแล้ว เพราะน่าจะทำไม่ทัน แต่ลองดูก็ได้ อย่างมากก็ไปเสร็จเดือนหน้า

ทำไปทำมาได้สองหน้าแล้ว  ::Fighto::

ถ้าขยัน มีเวลา คงจะเสร็จเดือนนี้แหละ ::HoHo::

ถ้าไม่เสร็จโทษคนที่ทำให้ต้อง  ::YarKK::  ::Evil:: เสียเวลาคลีนจริงๆ

ตามทำเนียม superclean จะซ่อนแล้ว Lock ไม่ให้เข้ามาตอบเพิ่ม

ส่วน version eng ยังเปิดให้อ่านปกตินะครับ  ::DookDig::

แต่จะเปิดให้ดู เมื่อไร ก็เมื่อนั้น  ::Grimace::

คาดว่าส่งงานก่อนสิ้นเดือน แต่เดือนไหนไม่รู้นะ    ::Oops::

ไม่จำกัดจำนวนผู้เข้าชม แต่งานนี้อารมณ์ติสสสสสสสสสสสสส

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

ถ้าใครโดนแบน ถือว่าสละสิทธิ์  ::YarKK::

ใครตอบไม่โดน ถือว่าสละสิทธิ์  ::Angry::

ใครไม่มีชื่อ แสดงว่าโดนตัดสิทธฺ์  ::YarKK:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

หากใครเมนแล้วชื่อหายก็เข้ามาเมนต์ใหม่ได้

ล็อคกระทู้ เมื่อเสร็จแล้ว ::Grimace::

ทำถึงหน้านี่แล้วนะ

เรื่องนี้ไม่ได้แปลตาม ENG แต่แปลโดยดู Japanese ควบคู่ไปด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

trong5171

ขอลงชื่อด้วยคนครับ สงสัยว่าคลีนจาก raw จะไม่ง่ายกว่าเหรอครับ

kaithai

นี่ขนาดบอกว่า ไม่ค่อยมีเวลา แต่ก็ทำไปได้ สองหน้าแล้ว
แบบนี้ ก็ต้องลงชื่อสิ รออะไร
แต่ที่ต้องรอ  คงต้องรอเดือนหน้า 
เดือนหน้านี่ วันที่ 1 ก.พ.   หรือ  28 ก.พ. 
อย่าบอกนะว่า  29 ก.พ.   555555

Pape Love You

game2539

ขอลงชื่อด้วยคนครับ ขอบคุณครับที่สละเวลามาแปลให้ได้อ่านนะครับ

xfreestylex

มาแนวสาวผมทอง บะลึ่กกึ่ก บะลั่กกั่ก ขนาดนี้ จองตั๋วรอครับ

eka1325

ขอลงชื่อติดตามเลยครับ ภาพสวยมาก เนื้อเรื่องน่าสนใจ สนุกแน่นอน ขอบคุณที่เอาเรื่องดีๆมาให้อ่านครับ

poloxz

ขอลงชื่อจองด้วยครับ ลายเส้นแบบนี้ ดีต่อใจจิมๆ

xsoulkung123

ขอลงชื่อด้วยนะครับ
รอผลงานดีดีนะครับ
สาวผมทองสวยเซ็กซี่มากครับ
ขอบคุณมากครับ
::Bloody::

hot2day

ลงชื่อรอด้วยคน ท่านพัดลมซะอย่างเสร็จปีนี้แน่นอน!!  ::Oops:: ::Oops::

trex700

::Glad::ภาพสวยครับ บึ้มมากถูกใจเลยครับ รอผลงานยุครับ ::Bloody::

joulez

โอ้โห ภาพสี ลายเส้นสวย น่าติดตาม เป็นโดจินผลงานเยี่ยมต้อนรับปี 2017 เลย ขอลงชื่อติดตามด้วยคนครับ :)

tokkatoramma

ลงชื่อชมผลงานครับ แค่ภาพกับลายเส้นก็น่าตามแล้วเจอภาพสีอีก อู๊ยยยยยยย ไม่เสพไม่ได้แล้วครับ งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน ::Shy::

(จิ๋ว)

นาน ๆ จะเจอนางเอกผมทองสักที  น่ารักน่าฟัดจังเลย

อุอุ  ที่ร้ากกกกกกก  ขออ่านด้วยคนนะคะ ๆ ๆ ๆ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

jw4321

รูปสวยครับ เนื้อเรื่องตื่นเต้น นางเอกแจ่มมาก ขอบคุณครับ