ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 4/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2017, 02:27:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Silverblue

จัดกันขนาดนี้ ไปเอาแรงมาจากไหนนนนนนน  ::Suffocate::

mashimaruko

เด็กก็เอาแต่ใจ ผู้ใหญ่ก็ตามใจตลอด ถ้าเป็นผมคงรักครูน่าดู ตามใจขนาดนี้ ถ้าตอนหน้ามีเซอไพรส์แบบพระเอกไปกุ๊กกิ๊กกับนศ.มหาลัยนะ หึหึหึหึ

xfreestylex

เด็กน้อยนี่มันแรงเยอะจริงๆ ถ้าเป็นเรื่องจริงคงไม่มีคนแบบนี้

wanna603

automata67

มาครบ ทั้งอินดอ เอาดอ ชุดนักเรียน ชุดพละ ชุดว่ายน้ำ ชุดกิโมโน ขาดพยาบาล ตำรวจ เมด กี่เพ้า เอ็งนี้หื่นจริงๆ

cgxxcg

สาววัยนี้กำลังแน่นๆ

ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับผลงานแปลดีๆ ::Thankyou::

megazawa

jchaiwut

ชอบฉากในโรงหนังมากครับ อยากมีประสบการณแบบนี้บ้าง

twincock

ไม่ได้อ่านนานมากจนจำไม่ได้ ย้อนกลับไปปอ่านใหม่อีกรอบ ก็ยังเสียวเหมือนเดิมมมมมม ขอบคุณครับ

omuu

ขอบคุณสำหรับตอนที่สี่ครับ
ติดตามตั้งแต่แรกเลย แต่เริ่มลืมตอนเก่าๆต้องไปไล่อ่าน อิอิ
รอชมเรื่องต่อไปนะครับ ขอบคุนครับ ::Beggar:: ::Beggar::

delta941

เมื่อกี้ไปไล่อ่าน 3 ตอนแรกมา เรื่องนี้แปลสนุกดีนะครับ

มาแปลเรื่องที่มีหลายๆตอนให้อ่านอีกนะครับ

ขอบคุณมากครับ

delta941

น่าจะมีอีกซักตอนจัง

ขอบคุณมากครับที่แปลเรื่องสนุกๆแบบนี้มาให้อ่าน

รอติดตามผลงานเรื่องต่อๆไปนะครับ

shetarsk

โอ้ ยังไม่ทันได้เดทเลย ซัดกันแล้ว ขอบคุณครับ