ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

่jub2520

ต่างจากเรื่องของปัน  แต่มีแนวทางที่น่าติดตามไปอีกแบบไม่น่าเชื่อเลย

Tripple M

ทีม protector มีประวัติสุดยอดทุกคนเลย

ปล.การเสพสังวาสคือที่มาของพลัง คือ สุดยอดปราถนาของชายทุกคน

pizzahutcha

ความดีเป็นสิ่งไม่ตาย ผมอ่านแล้วเหมือนกับไรท์ได้เตือนสติผม ขอบคุณครับ

treemiles

ภาพประกอบเทพคชสารสุดยอยมาก. ดูแล้วคึกคัก. อยากให้ก้องสมหวัง ได้พลังสุดยอด

lovesick

และแล้วคนดีก็ยังไม่ตาย
สวดยอดมากครับท่าน
จุดเริ่มต้นของฮีโร่

aekkung

สุดยอดวางเนื้อเรื่องได้อย่างเหมาะสม

unknow014

ี่้ืเป็นผมสอบตกตั้งแต่บททดสอบแรกแล้วมั้ง ยิ่งบททดสอบรองสุดท้ายจัดหนักไปแล้ว

pinmonkey

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว กฎแห่งกรรมครับ ก้องต้องเป็นจอมพลังช้างเผือกที่ดีได้แน่ ๆ ขอบคุณมากครับ

segasa

อ่านเฉพาะส่วนที่ไรต์เปิดใจมา เเต่ยังไม่อ่านเนื้อเรื่อง (ขอรีพลายเเล้วอ่านรวดเดียวนะครับ อิอิ)

น่าเสียใจเรื่องข้อมูลนะครับ กว่าจะเขียนได้เเต่ละตอน ขอบังอาจเสนอให้ไรต์ใช้ cloud ดูนะครับ เวลาเครื่องพังจะได้ดึงข้อมูลกลับมาได้ (ถ้าไม่มีนัยยะ เรื่องพวกตอบกากอะนะครับ  ::Hmmm::)

เรื่องไม่มีเวตเตอร์มันก็เป็นเรื่องปกติ เพราะ timeline น่าจะก่อนเริ่มเรื่อง เวคเตอร์ คนถามมันก็ไม่อ่านเอาความอะไรเลยรึไงกัน55

ยังไงก็อย่าพึ่งน้อยใจกะพวกตอบกากนะครับ ยังไงก็เห็นแก่พวกผมตาดำๆด้วยนะ ::JubuJubu:: 

rx0078

ต้นกำเนินแห่งพลัง ทำให้คิดถึงนิทานเก่าๆนายพรานทำขวานตกน้ำแล้วเทวดาเก็บมาคืน ไม่โลภก็รวย อันนี้ไม่โลภก็โชคดี

pongsap

บทการถ่ายทอดพลังของก้องและเทพคชสารเขียนได้ดี

asean

อืมม..พลังคชสารพิสวาท ต้องรับจากเทพคชสารด้วยวิธีพิเศษแบบนี้นี่นะ..อิจฉาคุณก้องจริงๆ

ads_s7

gaingane

อ่านที่ไรท์เขียนตอนต้น แล้วรู้สึกไนท์น่ารักจัง ฮ่าๆๆๆ

ปล. รูปประกอบวันนี้นี่ พีคเป็นพิเศษเลยนะครับ เหมือนเห็นเทพคชสารจริงๆ