ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 17 – ควรค่า

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 22, 2017, 10:53:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kgerrard

ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ
ตัดสินใจไม่ถูกหากต้องเจอกับสาวสวยที้ง3คนแบบนี้ ว่าจะเลือกใคร
แต่ใจผมแอบชอบแบบกานต์ที่สุด

zamakarn

มาเร็วแฮะ สู้ต่อไปครับท่าน ลงทีรั่วๆเลย
ขอบคุณครับผม

pakinai17

สุดยอดคับ ติดตามอ่านตลอดเลยคับ

asiakook

อาร์ตน่าจะหมกบอลให้รู้แล้วรู้รอด ปล่อยไปเดี๋ยวก้อไปสยิวกิ้วกะกานต์ลับหลังอีก อิอิ

kuniine

ชอบเรื่องนี้มากๆครับ อยากรู้จิงๆว่าจะเฉลยเนื้อเรืองออกมายังไง มาต่อไวๆน่ะครับ ติดตามครับ

pocoroso

ตอนใหม่มาแล้ว อยากรู้จิงๆว่าเนื้อเรื่องจะจบแบบไหนกันแน่

cd13579

ตูว่าตูเจอทายาทพันล้านในคาบยามแล้วละ มันใช่แน่ๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

pinmonkey

ยามก็อาชีพสุจริตนะน้องดา มีศักดิ์ศรีทุกอาชีพแหละครับ กดไลท์ให้น้องดากับพี่อาร์ตครับ ขอบคุณท่านแอสมากครับ

tadds

ผมชอบเรื่องนี้มากเลยครับ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

pisanuman3

อยากให้พี่อาร์ตได้กับน้องดาจัง จะโรแมนติคมากเลย  ส่วนแก้วหัวสูงไปหน่อยแค่อาร์ตจนก็ไม่ยอมคบด้วย

strikef.

ขอบคุณครับ เรื่องนี้โลกมันแคบจริงๆ 555 บอลนะบอล กำลังจะตายยังไม่รู้ตัว เป็นทั้งโชคดีและโชคร้ายของแก้ว กานต์ ดา ที่เจออาร์ต ขอให้อาร์ตแก้ปัญหา และจบปัญหาทุกอย่างด้วยดี

olemantu

อาร์ตเริ่มมีข้อมูลของสามพี่น้องมากขึ้นนเรื่อย ๆแล้ว..เขารับรุ้ว่า กานต์ เป็นพี่สาวดา..
ดาทำตัวน่ารักจนอาร์ตคงแปลกใจและสนใจ..ยิ่งรับรู้ความผิดพลาดของกานต์พีสาวดา  อาร์ตน่าจะรับสภาพของกานต์ได้
ถ้าอาร์ตได้รุ้ว่า..แก้ว เป็นพี่เมีย..ของเขาทั้งสองคน และเธอก็เป็นเมียเขาด้วย..สนุกไม๊นี่..
สมกับเป็นเรื่องเสียวสีเทาที่ต้องติดตามจริง ๆ

review1972

ทุกเรื่องที่สลับมาลงมันสุดยอดจริงๆ ตอนนี้ถึงจะไม่มีเสียวแต่ก็เข้มข้นจนไม่อยากละสายตา ตัวละครเกี่ยวพันกันอย่างคาดไม่ถึง เมื่อถึงตอนที่อาร์ตเผยตัวทุกคนคงเงิบกันหมด ว่าแต่คนที่อาร์ตเลือกอาจจะเป็นน้องเล็กนะครับเนี่ย ขอบคุณจริงๆครับ ปล.ฉากกานต์กับลุงยามยังติดตาอยู่จนบัดนี้ครับ

x023

เห็นเงียบๆนี่ฟาดเรียบเลยนะอาร์ต เนื้อเรื่องชวนให้ติดตามตลอดเลยครับท่าน

biggiggog

เรื่องนี้ออกได้หลายหน้าเลยแฮะ เดาใจคนแต่งไม่ถูกเลย
รู้สึกเริ่มจะหม่นๆซะงั้น
::Sweat::
ขอบคุณมากๆครับ