ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 49 copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, มกราคม 24, 2017, 10:37:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[ ]คงจำกันได้น่ะครับที่ผมบอกว่าป่วยคราวก่อน โรคฮิดซ้าด้วย เป็นหวัด2009ครับ คือยังไม่แสดงอาการครับ บังเอญผมไปทำงานให้คนที่เป็นเลยโดนกักโรคตาม 15วัน ปรากฎว่าติดเชื้อไม่แสดงอาการ ทีนี้โดนรักษาแบบกักโรคอีก15วัน พอหมดเชื้อ ยังต้องอยู่ในความดูแลแพทย์อีก15วัน ไม่ต่างจากติดคุกเลย ใครเข้าเยี่ยมก็ไม่ได้ถึงตัวเลยได้พักยาว ที่จริงเหมือนผมไม่ได้ป่วยเลยด้วยซ้ำ อยู่ในหวอดกักโรคของรพ.ก็45วันเข้าไปแล้ว การงานต่างๆหยุดหมดรวมถึงการไปมาหาสู่น้องๆด้วย พอกลับมาปกติ ก็เลยต้องเดินสายเยี่ยมเยียนด้วยความคิดถึง [/size][size="5"][ ]ยังจำไอ้มาตที่อยู่กองบินลพบุรี เพื่อนของผมอีกคนได้มั๊ยครับ ถ้าจำไม่ได้ก็กลับไปดูสาวสนุก46 พอดีไอ้มาตมันต้องลงมาประชุมสัมนา5วัน ที่ดอนเมือง ผมกับไอ้ยศเลยปรึกษากันว่าจะให้มันมาพักที่แมนชั่น ข้างห้างแฟร์ชั่นฯ ที่น้องกิ๊บดูแลอยู่ตอนนี้แแหละครับ 2วันแรกมันยุ่งมากออกแต่เช้า กลับมาก็ดึก พอมาถึงวันที่3นี้มันกลับมาบ่ายกว่าๆ มันมาแวะหาผมที่สำนักงาน บอกว่าว่างแล้ว งาน ในส่วนของมันเรียบร้อยแแล้ว ผมก็โทรนัดไอ้ยศ ว่าจะไปใหนกันดี พอดีผมได้ไปคุยงานที่ร้านอาหารเลยแมนชั่นไอ้ยศไปไม่ไกล เป็นร้านอาหารทะเลบรรยากาศเข้าท่า เลยนัดกันไปที่ร้านนั้นกัน พอดียัยเปิ้ลมาค้างกับยัยกิ้บเลยชวนมาด้วยเลย ผมแวะไปรับน้องแก้วไปด้วย ก็น้องเค้าเสมือนเป็นตัวแทนไอ้พรตไปแล้ว ไอ้มาตกลับไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า พร้อมรับน้องกิ้บกับยัยเปิ้ลที่แมนชั่น ไปรอพวกผมที่ร้านก่อน หลังเสร็จงานผมเข้าไปรับน้องแก้วตามไปสมทบ กับไอ้มาต ไอ้ยศยังมาไม่ถึงครับ พวกผมเลยนั่งดื่มกินรอไอ้ยศไปพรางๆก่อน เกือบครึ่งชม. ไอ้ยศก็มาพร้อมกับน้องลูกพลับ คงจำกันได้น่ะครับ "เกตไม่มาด้วยเหรอ..."ผมทักน้องพลับ "ไอ้เกต..ไม่ค่อยสบายพี่เสือ" ผมมารู้ตอนหลังว่าน้องลูกพลับหวงน้อง จะคอยกันไม่ให้ออกมา ก็เพราะคราวก่อน ลูกน้องไอ้ยศขอไอ้ยศพาสองสาวไปค้างที่หัวหิน2คืน ลูกน้องไอ้ยศไปกันสี่คน น้องลูกพลับกลับมาฟ้องไอ้ยศว่าแทบไม่ได้พักผ่อน น้องลูกเกตลับมาเป็นใข้นอนซมซะหลายวัน
[ ]ก็ น่าอยู่หรอก..ก็หุ่น2สาวน่ะ ผิวขาวจั๋ว อกตู้มๆ ท้องแห้งๆ แถมโหนกเนื้อใต้หว่างขานูนโด่ง ทั้งพี่ทั้งน้อง ไอ้ยศพาน้องลูกพลับเข้ามาที่โต๊ะ ไอ้มาตจ้องซะตากลับ ทั้งๆที่ยังหลีงิ๊กๆอยู่กลับยัยเปิ้ลแหมบๆ ผมว่าผู้ชายคนใหนเห็นรูปทรงน้องเค้าก็ชอบทั้งนั้น วันนี้ น้องลูกพลับมาในชุดนศ.เสื้อรัดรูปอวดเต้าอวบอึ๋มปล่อยชายเสื้อ คลุมกระโปรงที่สั้นเหนือเข่าผ่าหน้านิดนึง ฟิดรัดสะโพกงอนเช้ง โชว์เรียวขาขาวจั๊ว ชวนให้ค้นหาว่าใต้กระโปรงสั้นๆนั้นจะงามแค่ใหน ไอ้ยศแนะนำน้องเค้าให้รู้จักไอ้มาต เรานั้งดื่มกินกันจนเกือบ4ทุ่ม ไอ้ยศให้ยัยเปิ้ลอยู่ค้างหลายวันหน่อย ผมว่าจะไปส่งน้องแก้วแล้วค่อย เข้าไปแมนชั่น ไอ้ยศบอกว่าไม่ต้องมันจะไปสั่งงาน ลูกน้องที่สน. แล้วจะเลยไปส่งน้องแก้วเอง บอกผมว่าจะได้ไม่ต้องย้อนไปย้อนมา แล้วมันก็มากระซิบกับผมว่า ขืนให้ผมไปส่งคืนนี้ไม่ได้มาแมนชั่นแน่ๆ แล้วบอกน้องลูกพลับให้อยู่ค้างที่แมนชั่นด้วย ตกลงเราจะไปดื่มกันต่อที่แมนชั่น น้องกิ้บ บอกว่าหาแค่กับแกล้มไปก็พอ เครื่องดื่ม มิกซ์เซอร์น้องเค้าหาเตรียมไว้แล้ว ไอ้ยศโทรมาสั่งไว้แต่บ่ายแล้ว [ ]ยัย เปิ้ลมาเที่ยวนี้ดูสวยผิดตา 2สาวเพื่อนซี้วันนี้แต่งตัวสไตล์เดียวกันเด๊ะ เสื้อยืดรัดรูปเอวลอย นุ่งเลกกิ้งขายาว ผิดแต่คนละแบบ น้องกิ้บสวมเสื้อยืดสีขาวเหมือนเสื้อกล้ามใส่เลกกิ้งสีดำขา3ส่วน มีกระโปรงหลอกสั้นจู๋สีเทาเหลือบคลุมทับ ยัยเปิ้ลตัวจี๊ดใส่เสื้อยืดสายเดี่ยว คลุมทับด้วยเสื้อคลุมเนื้อบางแขนสั้นแบบครึ่งตัวชายเสื้อสั้นอยู่แค่ราวนม นุ่งเลกกิ้งลายกางเกงยีนจ์ ดูเผินๆเหมือนนุ่งกางเกงยีนจ์รัดรูป อวดรูปร่างดูแล้วอดที่จะลูบก้นกลมๆน้องเค้าเล่นไม่ได้ พอจะกลับ ผมเลยสั่งกับแกล้มที่ร้านกลับไปหลายอย่าง พวกผมกับสาวๆกลับมาถึงห้อง4ทุ่มกว่าๆ สาวๆเอาไวน์แดงมาเปิด ไอ้มาตทำความคุ้นเคยกับลูกพลับจนแหย่เล่นกันสนุก เรานั่งดื่มคุยกันเปิดทีวีดูกัน จนไวน์หมดไปขวดกว่าๆ ไอ้ยศก็กลับมาถึงห้องอุ้มลังกระดาษยื่นให้ยัยกิ้บไปวางไว้หลังมินิบาร์ "มึงเอาอะไรมาว่ะ" ผมตะโกนถาม "กาแฟของหนีภาษี...เด็กกูมันจับของได้..มันเเฮ็บมาให้" "กาแฟนี่น่ะ..มึงยังเอาอีกน่ะ" ไอ้ยศมันหัวเราะก่อนจะสั่งให้ยัยกิ้บ ชงกาแฟที่มันเอามาให้พวกผม3คน แล้วมันก็เดินมานั่งข้างๆผม "กาแฟทั่วไปกินแล้วตาแข็ง...แต่ไอ้ที่กูได้มาเนี่ยกินแล้ว..ดอแข็ง" มันกะซิบกับผมเบาๆแล้วก็หัวเราะร่วน "มึงนี่ช่างสรรหาจิงๆน่ะมึง" ผมอดที่จะขำไม่ได้ ก็กาแฟที่เพื่อนผมได้มามันเป็นกาแฟที่ผลิตในจีน มันผสมตัวยาที่เค้าใช้ผลิตยาไวอากร้า เมืองไทยห้ามนำเข้านัยว่าอันตรายหากกินเข้าไปมากหรือใครเป็นโรคเกี่ยวกับ หัวใจถึงตายเอาง่ายๆ [ ]ขอ ท้าวความหน่อย ห้องที่แมนชั่นนี้กว้างพอควร เป็นห้องโถงเดี่ยวมองตรงไปจะเห็นห้องน้ำอยู่ทางขวาติดกับระเบียงทางซ้าย ในห้องนี้จัดเป็นห้องรับแขกใหญ่ มีโซฟาผ้ากำมะหยี่ชุดใหญ่ชิดพนังทางด้านซ้ายมือ มีเก้าอี้โซฟาเดี่ยวตัวใหญ่หันหลังให้ประตูทางเข้า ถ้าหันหน้าไปทางระเบียง มีเค้าเตอร์บาร์เล็กๆที่มุมห้องติดกับประตูที่ออกไปทางระเบียง มีชุดโฮมเทียร์เตอร์ขนาดปานกลาง จอแขวนติดอยู่กับพนังอยู่ฝั่งตรงข้ามโซฟารับแขก พนังห้องทั้งหมดติดวอล์เปเปอร์สีฟ้าใสๆสว่างๆดูสบายตา ห้องนี้เป็นห้องกลาง เจาะทะลุไปอีกห้องอีกห้องที่อยู่ข้างกัน ถ้า หันหน้าเข้าห้องทางซ้ายมือมีประตูอยู่ข้างโซฟาไม่สังเกตุจริงๆจะไม่รู้เลย เพราะปิดด้วยวอล์เปเปอร์กลมกลืนไปกับผนังห้อง ห้องนั้นเป็นห้องแบบเดียวกันนี่แหละครับ แต่ปิดตายเจาะทะลุถึงกัน จัดเป็นห้องนอนทั้งห้อง เข้าไปจะเห็นเตียง6ฟุต อยู่2เตียงวางชิดผนัง มีโต๊ะเครื่องแป้ง วางขั้นอยู่ตรงกลาง มีTVอีก ชุดอยู่ปลายเตียงข้างประตูที่เจาะซ่อนไว้ อีกห้องที่ปิดตายมีประตูข้างชุดโฮมเทียร์เตอร์ ทะลุไปอีกห้องนึง จัดห้องแบบเดียวกันกับห้องทางซ้ายมือ
[ ]ไอ้ ยศนั่งที่เก้าอี้โซฟาเดี่ยวตัวใหญ่ ผมนั่งชิดขอบโซฟาใหญ่ด้านขวา ไอ้มาตนั่งชิดขอบโซฟาด้านซ้าย มี3สาวนั่งอยู่ตรงกลางระหว่างผมกับไอ้มาตน้องกิ้บนั่งข้างผม ลูกพลับนั่งข้างไอ้มาต ยัยเปิ้ลนั่งอยู่กลาง เรานังดื่มคุยกันอย่างออกรส สาวๆกลึ่มๆตึงๆกันแล้ว พวกผม3คนน่ะกำลังกลึ่มได้ที่ บวกกับกาแฟที่ยัยกิ้บที่ชงมาให้เมื่อครึ่งชั่วโมงก่อน ตอนนี้เริ่มออกฤทธิ์คึกคักกันถ้วนหน้า ไอ้ยศเริ่มก่อนตามเคย พยักหน้าเรียกยัยเปิ้ลให้เข้ามาหา น้องเค้าลุกเดินไปนั่งตักเพื่อนผมอย่างว่าง่าย ยัยเปิ้ลนั่งตักกอดคอไอ้ยศคุยกันเบาๆพักเดียว ไอ้ยศก็ก้มนัวเนียไซ้ซอกคอน้องเค้า มือนึงโอบเอว อีกมือมันค่อยๆถอดเสื้อคลุมครึ่งตัวของยัยเปิ้ลออก โดยน้องเค้าขยับแขนช่วยให้หลุดออกง่ายๆ พอเสื้อคลุมหลุดออก เสื้อยืดสายเดี่ยวรัดรูปอวดเต้าอวบอัดพุ่งตระหง่าน ดันเสื้อยืดนูนเด่นชวนมอง เพื่อนผมมันเอา2มือเกี่ยวสายเดี่ยวเสื้อยืดบนใหล่น้องเค้า หลุดลงไปอยู่ข้างตัว มันค่อยๆไซ้ซอกคอไล้ปากมาตามหัวใหล่น้องเค้า ก่อนจะสอดนิ้วรั้งขอบเสื้อยืดที่คาบนเนินอก ดึงลงรวดเดียวพร้อมบราไร้สายมาคาอยู่หน้าท้อง เต้าอวบอัดล้นทะลักอวดโฉม ไอ้ยศมันก็ค่อยๆไซร้ไล่ลงมา ก่อนจะฟัดดูดเต้าอวบเต่งอย่างมันปาก
[ ]ไฟ ในห้องสว่างมากผมบอกให้ยัยกิ้บลุกไปปิด เหลือแต่ไฟโคมติดพนังดวงเดียว บวกกับแสงทีวีที่สองแสงนวลๆ บรรยากาศในห้องสรัวลง ใบหน้ารูปใข่คางแหลมพองามมองดูน่ารักของยัยเปิ้ล หลับตาพริ้มเงยหน้า เม้มปากแอนอกส่ายรับปากเพื่อนผม 2มือเกาะบ่าไว้แน่น ผมได้ยินเสียงนัวเนียคลุกคลักข้างซ้ายมือผมก็หันไปดู ไอ้มาตที่ทำความคุ้นเคยกับน้องลูกพลับตั้งแต่หัวค่ำ ก็เริ่มนัวเนียกับน้องเค้าตามอารมณ์ที่ร้อนฉ่า เสื้อน้องลูกพลับเปิ้ดอ้า กระดุมเสื้อนศ.ของลูกพลับหลุดหมดแต่เมื่อไรไม่รู้ ผมหันไปก็เห็นไอ้มาต ซุกหน้าดูดฟัดเต้าเต่งของลูกพลับที่มีบรารั้งคาอยู่บนเนินอกอย่างหื่นๆ ขาซ้ายน้องเค้ายกพาดอยู่บนหน้าขาไอ้มาต มีมือซ้ายเพื่อนผมสอดล้วงเข้าอยู่กลางหว่างขาน้องเค้า ลูกพลับกอดหัวไอ้มาตหลับตาปี๋เกร็งสะโพกน้อยๆ ห่อปากส่งเสียงครางเบาๆ ยัยกิ้บหลังจากลุกไปปิดไฟแล้วก็เข้าไปในห้องที่ติดอยูกับโซฟา พอกลับออกมาน้องเค้าเข้าไปเปลียนซุด ก็แค่ถอดเลกกิ้งออกแล้วสวมกระโปรงกีฬาสั้นจู๋แทน รู้งานจริงๆ ผมน่ะตั้งแต่ครั้งล่าสุดที่ผมเคยยุ่งกับยัยกิ้บน่ะเป็นปีแล้ว ก็เกรงใจไอ้ยศมันแต่มาเที่ยวนี้เหลือแต่ยัยกิ้บเข้าคู่กับผม นอกนั้นฟัดกันนัวเนียไปหมดแล้ว
[ ]ยัย กิ้บเดินกลับเข้ามา จะนั่งลงข้างๆผม ผมรวบตัวน้องเค้าดึงลงนั่งตะแคงข้างบนตักผม ผมหอมแก้มเนียนๆน้องเค้าฟอดใหญ่ "สวยขึ้นทุกครั้งที่เจอเลยนะ..เราน่ะ" "แหม๋..พี่เสือทำมาพูด..มากี่ครั้งไม่เห็นสนใจหนูซักกะที เนี่ย..หนูยังว่าหนูทำอะไรให้พี่เสือไม่พอใจหรือเปล่า..แต่หนูไม่กล้าถาม" ยัยกิ้บพูดพร้อมส่งสายตาค้อนน้อยๆ ผมหอมแก้มใสๆของยัยกิ้บฟอดใหญ่ "ใครว่า...พี่ น่ะมองเราอยู่ตลอดแหละ..แต่พี่เกรงใจพี่ยศเค้างัย...แต่วันนี้ไม่ยอมเกรงใจ แล้ว...คิดถึงวันเก่าๆจะแย่แล้ว" ผมหอมน้องเค้าอีกฟอดใหญ่ ผมสอดมือเข้าใต้กระโปรงกีฬาน้องเค้าก็อดขำไม่ได้ ก็ยัยกิ้บเข้าห้องไปน่ะกลับมาโนบราโนอันด์เลย ยัยกิ้บเห็นผมขำก็ถาม "พี่เสือขำอาราย" ผมอมยิ้มพร้อมลูบเกาสะโพกแน่นๆของยัยกิ้บเบาๆ "ก็ขำคนรู้งานงัย" ยัยกิ้บตีแขนผมเบาๆ "พี่เสือ..อ่ะ" แก้มแดงระเรื่อดูเขินๆอายๆที่ผมแกล้งแซว ผมคุยไปมือขวาก็สอดเข้าใต้รักแร้น้องเค้า ล้วงเข้าใต้เสื้อยืดไล้นิ้วชี้เขี่ย วนหัวนมที่หดแข็งเป็นไตบนเต้าเต่งใบน้อยของน้องเค้าแผ่วๆ สลับลูบไล้ขยำเต้าเต่งเบาๆ น้องกิ้บเริ่มส่งเสียงหายใจหนักๆ บิดตัวไปมาน้อยๆ อีกมือผมก็ล้วงเข้ากลางหว่างขาลูบเกาเนินเนื้อที่มีทิวขนนุ่มมือเบาๆแผ่วๆไป พร้อมๆกัน ทางซ้ายมือผมเสียงครางของลูกพลับทำให้ผมต้องเหลือบมอง เห็นขาซ้ายน้องเค้าที่ยกพาดอยู่บนหน้าขาไอ้มาต เหยียดเกร็งปลายเท้างองุ้ม กระโปรงนศ.ร่นไปกองอยู่ที่เอว ขาอีกข้างแบะถ่างอ้าแอ่นสะโพกเด้งรับนิ้วมือไอ้มาตที่ซอยถึ่ๆ 2มือกอดหัวไอ้มาตที่ดูดฟัดเต้าอวบแนบแน่น หน้าเริดสบัดหัวไปน้อยๆหลับตาปี๋ห่อปากครางกระเส่า เห็นแล้วเอ็กซ์มากกก
[ ]ฝั่ง ไอ้ยศก็ใช่ย่อยมันรูดเลกกิ้งยัยเปิ้ลออกเมื่อไรไม่ทั้นสังเกตุ อาการไม่ต่างจากไอ้มาต ผมน่ะเงี่ยนง่านจนเสือน้องแข็งปั๊ก โง้งงออัดอยู่ในชั้นใน โด่งดันสะโพกน้องกิ้บ ผมมองใบหน้าเนียนๆขอน้องกิ้บแล้วนึกถึงวันที่เจอน้องเค้าครั้งแรกไม่นึกว่า สก๋อยเมื่อวันวานจะผ่องไปทั้งตัว น้องกิ้บเห็นผมจ้องก็เลยถาม "หน้าหนูเป็นอะไร..เหรอพี่เสือ" "ป่าวหรอก...แค่คิดวันที่พี่เจอเราครั้งแรกน่ะ..มาฟื้นความหลัง..ให้พี่สอบ สวนเหมือนครั้งก่อนหน่อยดิ" ผมบอกน้องเค้าพร้อมหัวเราะเบาๆ "พี่เสือ..อ่ะ"ยัยกิ้บส่งเสียงงอนๆ "มา..ม๊า" ผมบอกพร้อมละมือที่ล้วงคลึงเต้าน้องเค้ามาตบสะโพกเบาๆ ยัยกิ้บขยับลุกขึ้นยืน หันหน้าเข้าหาผมแล้วค่อยๆ ทิ้งเข่าข้างซ้ายคุกเข่ากับขอบโซฟา เอาเข่าขวาคล่อมตัวผม ก่อนจะทิ้งสะโพกลงนั่งทับตักผม เอา2มือจับบ่าผมประคองตัวไว้เหมือนครั้งแรกที่พมเจอน้องเค้า "เอา!พอ ใจ..ยัง" ยัยกิ้บแกล้งทำเสียงกะเง้ากะงอด แต่ได้ผลครับที่น้องเค้าทำมันดูน่ารักจนผมอด ที่ดึงตัวน้องเค้าเบาๆ เข้าหาตัวผมพร้อมหอมแก้มน้องน้องเค้าอีกฟอดใหญ่ "หมั่นเขี้ยวๆ..อึ้ม..." ผมหอมฟัดยัยกิ้บ2แก้มไปมาน้องเค้า ถึงกับขำน้อยๆในปฏิกริยาของผม กลิ่นเหงื่อสาวผสมกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆที่ยัยกิ้บใช้ เริ่มเร้าอารมณ์หงี่ง่านของผมแล้ว "แต่ยังไม่น่าพอใจ..น้าา"ผมกระเส้าน้องเค้าต่อ "ตอนนั้นไม่มีเสื้อนี่หน่า" ผมพูดแหย่พร้องกระตุกชายเสื้อน้องกิ้บเบาๆ ยัยกิ้บอมยิ้มขำๆเอา2มือมาประคองแก้มผม เขย่าเบาๆ อย่างหมั่นใส้ "แหม๋..หนูซื้อหวยน่าจะถูกน่ะเนี้ย..นึกแล้วเชีย"
[ ]พอ พูดแล้วน้องกิ้บก็ละ2มือจากแก้มผม พร้อมยกแขน2ข้างชูเหยียดขึ้นเหนือหัวน้องเค้า ส่งสายตายิ้มๆทำปากขิขุขิขุ "อือ.."ส่งเสียงในลำคอ "น่ารักจริ้งจิ้งง.."ผมอดขำท่าทางน้องเค้าไม่ได้ ผมเลยจับชายเสื้อรั้งดึงขึ้นถอดเสื้อออกได้ง่ายดาย เต้าเต่งอึ๋มน้อยๆของน้องกิ้บ ก็โผล่มาอวดหัวนมงอนเช้งชูชัน ผมกองเสื้อยืดที่ถอดออกไปไว้บนเบาะโซฟาข้างๆตัวผม น้องกิ้บลดมือลงมาเกาะบ่าผมประคองตัวไว้ ผมจ้องเต้าเต่งกลมๆของน้องเค้า ยัยกิ้บเห็นผมจ้องก็เแอ่นอกสู้ตาผมเลย "สวยจังไปทำอะไรมาอีกเนี้ย" หัวนมกับป้านหัวนมน้องเค้าดูงามมาก ออกสีเนื้ออ่อนๆเรื่อๆ ยัยกิ้บอมยิ้มก่อนบอกผมว่า "พึ่งไปเข้าครอสขัดผิวกับเปิ้ลมาอ่ะ..พี่เสือ" ยัยกิ้บพูดแล้วส่ายเต้าอึ๋มในน้อยไปมาเบาๆ "สวยม๊ะๆ" "ขี้เล่นขึ้นเยอะน่ะเราอ่ะ" ผม อดที่จะก้มจูบเนินอกน้องเค้าเบาๆไม่ได้ ก่อนจะเอา2มือจับประคองเต้าเต่งทั้ง2อัดเข้าหากันเบาๆ แล้วเอานิ้วหัวแม่มือทั้ง2ข้างของผม กดหัวนมน้องกิ้บทั้ง2ข้าง เขี่ยบดวนไปรอบๆหัวนมน้องเค้าค่อยๆแผ่วๆ ผมคุยกับน้องกิ้บไปหัวแม่มือก็คลึงหัวนมน้องเค้าไป "นึกยังงัย..ไปเค้าครอสขัดผิว..จะไปออกงานที่ใหนล่ะ" "หนูป่าวออกงานพี่เสือ..อี๋..ซีดส์.อาส์.เปิ้ลมันน่ะ..ซีดส์.อาส์.ต้องไป ช่วยงานพี่ยศ หนูเลยไปเข้าครอสเป็นเพื่อนมัน..อุ้ยส์ส์ซีดส์.อาส์." ยัยกิ้บตอบผมตะกุกตะกัก หลับตาหยีหน้าเริดบิดหน้าอกไปมาน้อยๆ โก่งตัวส่งเสียงคราง "ซีดส์.อาส์.ซีดส์.อาส์" ยามที่ผมกดหัวแม่มือทั้ง2ข้างเน้นๆหัวนมที่หดแข็งชูชันของน้องเค้า [ ]ยัย เปิ้ลมันขี้เกียดเรียนต่อเหมือนน้องกิ้บครับ เนี้ยยัยกิ้บอย่างที่เคยเล่าไปคราวก่อนนู้น ไอ้ยศให้น้องเค้าเรียนกศน.จนจบเทียบเท่า ม6. เวลานี้เรียนม.สุโขทัยฯปี2แล้ว พอมาปีนี้ไอ้ยศให้ไปลงเรียนม.เอกชน ที่เดียวกับน้องลูกพลับ ลงเรียนปีนี้พร้อมน้องลูกเกดให้ลงคณะเดียวกันเลย ไอ้ยศมันแผนสูง มันให้ยัยกิ้บไม่เหงาไม่ต้องมานั่งจับเจ่าอยู่ห้อง แถมเป็นตาดู2พี่น้องแทนมันด้วย ยัยกิ้บเลยเรียน2ที่ไปพร้อมๆกันเลย ส่วนยัยเปิ้ลพอจบ กศน.ก็ไม่ยอมเรียนต่อบอกหัวไม่ไป ไอ้ยศก็เลยเอามาช่วยงานซะ หึหึหึ งานของยัยเปิ้ลก็คือไปดูแลนายเพื่อนผมอีกที ไอ้ยศพยายามดันให้ไปลงเรียนต่อ แต่ยัยเปิ้ลดันบอกเรียนไปปวดหัวมีผัวมันกว่า น้องมันคงพูดสนุกๆ ไอ้ยศมันคงลำคาญเลยบอกว่าจะส่งไปดูแลผู้ใหญ่มีเงินใช้ด้วย ยัยเปิ้ลบอกน่าสนๆ เมื่อก่อนที่จะมาอยู่กับกับไอ้ยศเพื่อนผม มีแต่โดนแถมหมู่ด้วยตังค์ก์ไม่ได้ ตกลงจากการพูดเล่นกันไปกันมา ไอ้ยศได้โอกาศเลยเอาจริงซะเลย มันไม่ได้บังคับน้องเค้า ยัยเปิ้ลออกปากช่วยงานไอ้ยศเอง ไอ้ยศเลยส่งเข้าครอสความงามชุบตัวซะบริ้งไปทั้งตัวหัวจรดเท้าเลย แต่ก็ไม่ได้ส่งไปบ่อยๆ ปีที่ผ่านมายัยเปิ้ลไปช่วยงานไอ้ยศแค่3งานเอง ก่อนไปช่วยงานเพื่อนผม ไอ้ยศมันจะส่งเข้าครอสทำสวยก่อนส่งไปช่วยงาน คราวนี้ก็คงเป็นแบบนั้น เที่ยวนี้เห็นว่าจะไปติดเกาะเกือบครึ่งเดือน แต่อยู่อย่างหรูสบายๆ หึหึหึเพื่อนผมมันมีแต่ส่วยสาวๆ ส่วยเป็นกะตังค์ให้นายมันไม่หาให้
[ ]เสียง ครางกระเส่า "ซีดส์.อาส์.ซีดส์.อาส์" ยามที่ผมกดหัวแม่มือทั้ง2ข้างเน้นๆหัวนมของยัยกิ้บ เร้าอารมณ์ผมสุดๆ ผมละมือจากเต้าอึ๋มใบน้อยมารวบเอวบางๆของน้องเค้าดึงเข้าหาตัวผม พร้อมก้มลงฟัดเต้าอึ๋มกำลังเหมาะมือของยัยกิ้บ ผมงับดูดหัวนมเน้นๆสลับไปมาอย่างมันเขี้ยว ยัยกิ้บซูดปากส่งเสียงครางเสียงสท้าน "ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อ้าส์ส์" แอนอกอัดปากผมกอดหลังผมแน่น ยามที่ผมดูเน้นหัวนมน้องเค้า ผมดูดฟัดเต้าอึ๋มน้องกิ้บกำลังมันๆ ก็ได้ยินเสียงครางดังสะท้านเป็นห้วงๆอยู่ด้านซ้ายมือผม "โอ้ว.โอ้ว.อยู้.โอ้ว.โอ้ว.อยู้" ผมเหลือบตามองไปตามเสียงปากก็ยังดูดเน้นๆหัวนมยัยกิ้บ เสียงครางเบาๆของยัยกิ้บดังสอดรับเสียงน้องลูกพลับ ที่ครางกระเส่า จากท่าที่ไอ้มาตกำลังทำเสียวน้องเค้าอยู่ ก็น้องลูกพลับนอนหงายก้นคาอยู่ขอบโซฟา กระโปรงนักศึกษาสั้นๆฟิดๆที่น้องเค้าใส่อยู่ ร่นไปกองอยู่ที่เอว กลางหว่างขาน้องเค้ามีไอ้มาตเหยียดขากดสะโพกทับ กางเกงกองอยู่กับข้อเท้า ปลายเท้าเกร็งยันกับพื้นหน้าโซฟา มือนึงจับช้อนใต้ข้อพับเข่าขวาน้องเค้าถ่างออกพร้อมดันเข่าโย้ไปอยู่ข้าง เต้าอวบอึ๋มของน้องเค้า ขาซ้ายของน้องเค้าพาดอยู่บนบ่าเพื่อนผม มันเอามือขวาอ้อมหน้าขาน้องเค้าที่พาดอยู่บนบ่าของมัน สอดมือล้วงบีบขยำเคล้าคลึงเต้าอวบอึ๋มอย่างเมามัน กดมือซ้ายที่จับช้อนอยู่ใต้ข้อพับเข่าขวาน้องเค้า โย้ยันติดพนักพิงหลังแอ่นสะโพกโยกกระเด้าเสียงหนอกของมันกระทบกับเนินเนื้อ ลูกพลับดัง ตั๊บๆๆๆๆๆ น้องลูกพลับเอา2มือยันหน้าอกเพื่อนผม ส่งเสียงครางกระเส่า "โอ้ว โอ้ว โอ้ว โอ้ว โอ้ว โอ้ว" ตามแรงกระเด้าของเพื่อนผมอย่างเสียวสุดๆ
[ ]แต่เสียงทางไอ้ยศเงียบไป ผมถอนปากจากเต้าอึ๋มใบน้อยของน้องกิ้บพร้อมหันไปดู เห็นไอ้ยศกึ่งนั่งกึ่งนอนตั้งศอกยันไว้กับเบาะโซฟาเดี่ยวตัวใหญ่ ห้อยขาซ้ายแบะอ้าลงเหยียบพื้นหน้าเก้าอี้โซฟา ขาขวาดึงเข่าขึ้นพิงกับพนักพิงแขน มียัยเปิ้ลคุกเข่าอยู่กับพื้นกลางหว่างขาไอ้ยศหน้าเก้าอี้โซฟา เอามือขวากำท่อนเนื้อของไอ้ยศที่ตั้งลำแข็งโป๊กรูดหนังหุ้มรั้งไว้ อ้าปากอมท่อนเอ็นเข้าไปมิดเงี่ยง พร้อม ผงกหัวรูดปากอมดูดหัวถอกของเพื่อนผม ไอ้ยศมันเอาหัวหนุนท่อนแขนอีกข้างหลับตาพริ้มรับความเสียวสุข ด้วยปากของยัยเปิ้ล บรรยากาศข้างตัวผมรวมทั้งยัยกิ้บที่นั่งคล่อมบนตัวผมครางกระเส่าเบาๆยิ่ง กระตุ้นความหื่นของผม ผมขยับถ่างขาผมออก ทำให้เข่าน้องกิ้บที่คุกเข่าคล่อมหน้าขาทั้ง2ข้างของผมบนโซฟาถ่างอ้ากว้าง ออก น้องกิ้บโย่งตัวน้อยๆเกาะบ่าผม อวดเต้าอวบอึ๋มหัวนมชูชัน กระโปรงกีฬาสั้นๆร่นจนเห็นหน้าขาขาวๆ ดูเซ็กส์เอ็กมาก ผมเอามือซ้ายผมจับลูบไล้เต้าอึ๋มใบน้อย พร้อมหงายมือขวาสอดเข้าใต้กระโปรงกีฬาหว่างขาน้องเค้า ค่อยๆเอาฝ่ามือกดคลึงพลูเนื้อน้อยๆของน้องเค้าขยำบีบเบาๆ ยัยกิ้บยนหน้าผากหลับตาหยีสายสะโพก บิดหน้าอกส่งเสียงซูดปากคราง "ซี๊ดส์ส์ส์.ซี๊ดส์ส์ส์" เบาๆ เสือน้อยผมแข็งดันกางเกงจนนูนโด่ง
[ ]ผมเร้าอารมณ์น้องเค้าอย่างมันในอารมณ์ ยัยกิ้บสดุ้งโย่งตัวนิดนึง เมื่อผมเอานิ้วกลางกรีดกลางรอยผ่าพลูเนื้อที่ฉ่ำเยิ้มของน้องเค้า ยัยกิ้บดูเซ็กส์มากผมยืนหน้าประกบปากจูบน้องเค้า พร้อมกับกรีดนิ้วแหวกกลีบแคมเล็กๆ น้องกิ้บโผเข้ากอดผมแน่นพร้อมแลกลิ้นกันอย่างมันในอารมณ์ ผมค่อยๆกดนิ้วกลางจมเข้าไปในรูหลืบน้องเค้า น้องเค้าโย่งตัวส่งเสียงครางในคอ "อึ้ม.อึ้มม" ขมิบรูหลืบดูดนิ้วผมแน่น ผมเองก็หงี่ง่านอย่างสุดๆ แขนซ้ายโอบกอดหลังรั้งน้องเค้าไว้ ปากก็บดดูดแลกลิ้น มือขวาผมค่อยๆสาวนิ้วซอยเข้าออกรูหลืบน้องกิ้บจากช้าๆค่อยๆเร่งถี่ขึ้นๆ ยัยกิ้บกอดคอประกบปากแลกลิ้นเป็นพัลวัน พร้อมโย่งสะโพกโยกส่ายรับนิ้วผม ส่งเสียงคราง "อึ้ม.อึ้ม.อึ้ม.อึ้ม.อึ้ม.อึ้ม" ในลำคอไปด้วย รูหลืบขับเมือกลื้นออกมาจนแฉะอุ้งมือผม รูหลืบยัยกิ้บบีบรัดนิ้วผมแน่นมาก ก่อนจะถอนจูบส่งเสียงร้องครางดังสท้าน "อ้าส์อ้าส์อ้าส์ซี๊ดส์ส์" ก่อนจะทิ้งสะโพกกดพลูเนื้ออัดมือผมจนแทบขยับไม่ได้ พร้อมโถมตัวกอดตัวผมแนบแน่น ผมปล่อยให้น้องเค้ากอดผมนิ่งอยู่ซักพักจนน้องเค้าคลายวงแขนที่กอดรัดตัวผม ผมค่อยๆถอนนิ้วออกจากรูหลืบน้องกิ้บ น้องกิ้บขยับยกสะโพกนิดนึงแต่ยังกอดซบตัวผมไว้หลวมๆส่งเสียงหอบหายใจเบาๆ อยู่กับแผงอกผม ผมนะเหงี่ยนง่านเต็มพิกัดแล้วตอนนี้
[ ]ผมดันตัวน้องเค้าพลิกลงจากตัวผม ไปนั่งหอบหายใจเบาๆอยู่ข้างๆ ผมก้มหอมแก้มน้องเค้าเบาๆ "ไปในห้องดีกว่า..มั๊ย" ยัยกิ้บพยักหน้าน้อยๆ ผมเหลือบมองเห็นยัยเปิ้ลกำลังควบขี่ไอ้ยศอย่างสนุก ทางไอ้มาตกำลังจับบั้นท้ายลูกพลับกระเด้าเหย็งๆ ผมก้มลงช้อนตัวน้องเค้าอุ้มขึ้นตัวลอยเลย แล้วเดินรี่เข้าไปในห้องนอนของน้องเค้า ผมคุกเข่าวางยัยกิ้บลงบนที่นอนบนเตียงด้านขวามือฝั่งติดระเบียง ผมดันตัวลุกขึ้นยืนหน้าเตียง รีบถอดเสื้อกับกางเกงของผมออกอย่างรวดเร็ว เสือน้อยดีดผึงชี้เด่หัวถอกพองก๋าพงกงึกๆงึกๆ ยัยกิ้บนอนหงายเหยียดขาอยู่กลางเตียงชันเข่าขึ้นข้างนึงกระโปรงกีฬาคลุมอยู่ ที่หน้าท้องเอา2มือกุมเต้าอึ๋มส่งยิ้มให้ผมน้อยๆ ผมส่งยิ้มพร้อมสายตาหื่นๆให้น้องเค้า ก่อนจะค่อยๆคลานเข้าไปกลางเตียง เอา2มือจับขอบกระโปรงกีฬา ดึงลากออกไปตามเรียขาจนหลุดจากปลายเท้า พร้อมทิ้งตัวลงไปนอนตะแคงข้างๆน้องเค้า ผมยันตัวจ้องดูน้องกิ้บที่นอนโชว์เรือนร่างที่อวบอึ๋มกว่าแต่ก่อน แต่ยังดูเพรียวสมส่วน หน้าอกของน้องกิ้บ อวบอัดอึ๋มกลมเต่งสวยได้รูป หัวนมสีเนื้ออ่อนๆงอนสวย เอวคอด หน้าท้องเนียนราบ สะโพกผายกลม เต้าอึ๋มใบน้อยทั้ง 2เต้าชูปลายยอดหัวนมออกสีเนื้ออ่อนๆใสๆล่อตา มองเห็นแล้วผมอดใจไม่ไหว ผมเอามือทั้ง 2 ลูบไล้แล้วขยำเบาๆ ก่อนก้มลงไปจูบไล้เบาๆที่เนินอกน้อยๆ ค่อยๆลากลิ้นไล้เลียที่เนินอกแล้วดูดเลียลากลิ้นไปตามเต้าอึ๋มใบน้อยๆ ไล้ลิ้นเลียหัวนมที่ชูชันสลับไปมาทั้ง 2 ข้าง จนหัวนมน้องกิ้บหดแข็งชูชันด้วยความเสียวส่าน ผมดูดดื่มหัวนมที่แข็งเป็นไตอย่างมันเขี้ยว "อาส์..ซู๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์.." ยัยกิ้บกอดหัวผมหลวมๆส่งเสียงครางเบาๆ ผมตวัดลิ้นรัวสลับกับการดูดหัวนมที่แข็งเป็นไตสลับไปมาทั้ง 2 เต้า "อื้อ.ซู๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์..อื้อ.ซู๊ดส์.อาส์" น้องกิ้บส่งเสียงซูดปากครางกระเส่าด้วยความเสียวส่าน เสือน้อยของผมแข็งตั้งเป็นลำพงกหัวงึกๆงึกๆ ผมค่อยๆ ควานหามือน้องเค้าพอเจอก็จับดึงมาที่ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผม พอมือน้องเค้าสัมพัสท่อนลำร้อนผ่าวของผมก็กำรูดเบาๆ จะเพราะกาแฟสูตรพิเศษของไอ้ยศหรืออุปทานก็ไม่รู้ ผมรู้สึกว่าท่อนเนื้อผมขยายตัวแข็งกว่าปกติ
[ ]ผมละปากจากเต้าอึ๋มใบน้อย ลากลิ้นไล้ไปตามร่องอกไล้ลิ้นต่ำลงมาที่หน้าท้อง ผมไล้ลิ้นดูดเล่นรอบๆสดือเรียวเล็กที่หน้าท้องน้องเค้าแป๊บนึง แล้วลากลิ้นไล้ลงไปที่โหนกเนินเนื้อที่มีขนอ่อนบางๆอยู่กระจุกนึง พลูเนื้อของน้องกิ้บไม่โหนกนูนมากนักแต่ก็เป็นโคกพองาม น้องกิ้บตั้งเข่าตรงข้ามตัวผมถ่างอ้าออกเล็กน้อย ทำให้พลูเนื้อที่มีไรขนบาง มีกลีบแคมสีเนื้ออ่อนๆโผล่ยื่นมาให้เห็นนิดนึง มันยั่วตายั่วลิ้นมาก ผมค่อยๆแยกพลูเนื้อออก กลีบแคมทั้ง 2 ข้างปลิ้นออกเผยให้เนื้อในสีแดงสดที่ฉ่ำเยิ้ม เม็ดเสียวสีแดงเข้มที่อยู่ปลายกลีบแคมปลิ้นอวดโฉม จนผมอดใจแทบไม่ไหว ผมเอื้อมหยิบหมอน น้องเค้าเห็นผมหยิบหมอนก็แอ่นก้นยกขึ้น ผมสอดหมอนเข้าใต้ก้นน้องเค้า สะโพกขาวกลม แอ่นโค้งอยู่บนหมอนส่งพลูเนื้อน้อยๆโชว์กลีบแคมอ้าแดงก่ำ ยัยกิ้บงอเข่าถ่างอ้าออก พลูเนื้อแอ่นโด่ง ผมคลานแทรกหัวไปกลางหว่างขาที่อ้าออกกว้าง ผมกดคางของผมโยกคลึงเบาๆไปบนโหนกเนื้อที่ปกคลุมด้วยทิวขนบางๆ ก่อนจะค่อยๆลากปลายลิ้นเลียลงบนเนินเนื้อที่ปกคลุมด้วยขนอ่อนนุ่ม ค่อยๆลากลิ้นไล้ลงไปตามรอยร่องหลืบ เอาหัวแม่มือทั้ง 2 ข้างแหวกกลีบแคมสีเนื้ออ่อนๆของน้องเค้าเวลานี้แดงก่ำเยิ้ม เม็ดเสียวอวบเต่งยื่นโผล่ออกมานิดนึง ผมตวัดลากลิ้นขึ้นลงที่เม็ดเสียวแดงก่ำช้าๆ ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผมงี้กระตุกงึกๆ น้องเค้ายกก้นส่ายร่อนพลูเนื้ออวบไปมาพร้อมกับคราง "เสียว...อูยส์...ส์..ส์" เอา2มือลูบหัวผมไปมาราวกับว่าจะช่วยให้คลายความเสียได้ ผมทั้งดูดทั้งเลียเน้นๆ ยัยกิ้บกดหัวผมลงอัดกับพลูเนื้อ กระดกก้นผายกลมแน่นปั๋งขยับเด้งสู้ลิ้นของผม "อูย...พี่.เสือส์.อู้ยส์ส์..ซี้ดส์ส์..อ้า." [ ]ผมถัดตัว ไถขาขึ้นไปด้านหัวน้องเค้า ผมดึงสะโพกจับขายัยกิ้บ พลิกตัวคร่อมขึ้นมานอนคว่ำทาบอยู่ตัวผม พลูเนื้อย้อยอยู่กับปากผมกลิ่นเมือกคาวจากร่องหลืบทำให้ท่อนเสือน้อยกระดก ดึ๊กๆอยู่ตรงหน้าน้องเค้า ยัยกิ้บรู้งานเอามือลูบไล้พวงใข่ที่หดกลมดิ๋กสลับกำรูดท่อนเนื้อที่ตั้งแข็ง เป็นลำเบาๆ ผมตั้งเข่าซ้ายขึ้นพร้อมโอบมือทั้ง2ข้างแหกแก้มก้นยัยกิ้บ ผมแหย่ลิ้นเข้ากลางกลีบแคมที่ผมแหกอ้า ตวัดลิ้นลากไปตามกลางกลีบแคมเล็กๆ ไล้ลิ้นเลียติ่งเสียวที่ยื่นเด่ออกมา ตวัดปลายลิ้นกดวนรอบเม็ดเสียวช้าๆ ยัยกิ้บสดุ้งเอียงหัวพิงเข่าผมส่ายกระดกก้นรับลิ้นของผมเบาๆ น้องกิ้บกำท่อนลำแข็งโด่ของผม ไล้ลิ้นตวัดเลียวนรอบเงียงหัวถอก ก่อนจะค่อย ๆ เอาปากอมดูดส่วนปลายหัวถอกบาน แล้วเม้มริมฝีปากรูดลงส่งให้ท่อนลำหายเข้าไปในปากน้องเค้า ผมรู้สึกได้เมื่อน้องเค้าผงกหัวรูดริมฝีปากขึ้นลงช้าๆ สลับดูดปลายหัวเสือน้อยเบาๆ ผมเสียวหัวถอกที่พองบานในปากน้องเค้าสุดๆ ยัยกิ้บหยุดส่งเสียงครางเบาๆในลำคอ ยามที่ผมตวัดลิ้นวนรอบติ่งเสียว ผมกดปลายลิ้นตวัดลากไปตามร่องหลืบเร็วขึ้น น้องเค้าก็รูดริมฝีปากขึ้นลงเร็วขึ้นตามจังหวะการลงลิ้นของผม ผมลากลิ้นจากปลายติ่งเสียวไปช้าๆแต่กดเน้นๆลากไปจนถึงรู้ก้น สบัดลิ้นเลียพังพืดรอยต่อรูหลืบกับรูก้น ยัยกิ้บส่ายกสะโพกระริก รูก้นที่เป็นจีบสีชมพูขมิบยุบๆยุบๆ ผมอมเม็ดเสียวแล้วดูดเน้นๆ น้องกิ้บถอนปากจากหัวถอกผมครางเสียงยาว"ซี๊ดส์ส์ส์" เอามือกำรูดท่อนลำที่ตั้งแข็งเป็นลำของผมถี่ยิบ ผมก็ยิ่งดูดเน้นแรงจนเหมือนว่าติ่งเสียวน้องเข้ายื่นเด่แข็งออกมามากกว่า เดิม "ซี๊ดส์ส์ส์อูย...พี่.เสือส์.อู้ยส์ส์..ซี้ดส์ส์..อ้า.เสียวใจจะขาดอยู่ แล้ว.อ้า..ซี้ดส์ส์" ยัยกิ้บดึงสะโพกพร้อมตวัดขาออกจากหัวผม คลานหันกลับมานอนกอดตัวผม
[ ]ผมผลิกตัวยันตัวขึ้นคุกเข่าเอาหมอนยัดเข้าใต้สะโพกน้องเค้า ขยับเข่าลงไปที่หว่างขาน้องเค้า ดันโคนขา2ข้างแบะขาอ้าออก จับเสือน้อยที่แข็งเป็นลำรูดหนังหุ้มส่งหัวถอกบานทะโร่ กดไปที่ร่องหลืบที่เยิ้มแฉะลากหัวถอกขึ้นลงตามรอยผ่าจนหัวเสือน้อยเปียกชุ่ม น้ำเมือกปนน้ำลายผม ผมกดหัวหัวถอกผลุบเข้าไปมิดเงี่ยงหัว รูหลืบยัยกิ้บบีบรับแน่นมาก ผมทิ้งตัวก็เอาแขนทั้ง 2 คร่อมตัวน้องกิ้บยันที่นอนไว้ รูหลืบบีบรัดหัวหัวถอกผมแบบแน่น ผมก้มลงงับดูดปลายหัวนมที่ตั้งชูชันพร้อมกดท่อนลำลงไปช้าๆ "อาส์ส์ส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์ส์" น้องกิ้บครางเบาๆ ผมดูดหัวนมน้องเค้าเน้นๆพร้อมกดท่อนเนื้อจมลงไปจนสุดโคน รูหลืบน้องเค้าดูดรัดท่อนเนื้อผมแน่นมากจริงๆ ผมกดแช่ท่อนลำกระดกงึกๆซึมซับความเสียวความกระชับ แรงบีบรัดภายในรูหลืบทำผมเสียวมากจนต้องโยกสายสะโพกบดหนอกผมกับโหนกเนื้อที่ แอ่นโค้งอยู่บนหมอน ปากผมก็ดูดเม้มหัวนมที่แข็งเป็นไตสลับไปมาทั้ง2เต้าอึ๋ม ใช้ฟันขบขยี้หัวนมเบาๆ น้องกิ้บห่อปากส่งเสียงคราง "อู๊สส์ส์..ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์ส์ส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์." แอ่นสะโพกส่ายร่อนรับน้อยๆ2มือจับกำบ่าทั้ง2ของผมแน่น ต้องขอบอกว่าเสียวกระดอสุดๆ อาวุธประจำกายน้องเค้าทำงานได้ชงัดจิงๆ เสียงคราง ซีดส์.ซ้าด บวกกับภายในรูหลืบน้องเค้าบีบรัดตอดยุ๊บๆเป็นระยะตลอด ทำผมเสียวจนต้องถอนปากจากเต้าอึ๋มใบน้อยโถมตัวลงกอดน้องเค้า พร้อมชักท่อนลำกระเด้าซอยสั้นๆเบาๆ "อาาส์.อา..อา.อูส์..อูส์"
[ ]ผม เสียวหัวถอกจนต้องครางออกมาเบาๆ ยัยกิ้บเอาขาตวัดรัดตรงข้อพับขาผมแน่น ผนังร่องหลืบบีบรัดดุ๊บๆๆ ส่งเสียงคราง"ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์." ผมกระเด้าซอยไปเรื่อยๆ รูหรืบบีบรัดท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผมไม่หยุด ผมเริ่มจะทนไม่ไหวจนต้องกัดลิ้นตัวเองชลอความเสียว พร้อมกระเด้ายาวขึ้นถี่ขึ้นๆ น้องกิ้บ เกร็งไปทั้งตัวส่งเสียงร้องครางระส่ำ สร้างอารมณ์กระสันต์ให้ผมเป็นอย่างมาก จนผมเสียวหัวถอกที่โดนบีบรัดถี่ๆ ผมดันตัวขึ้นสอดแแขนเข้าใต้เข่าน้องเค้าบริเวณข้อพับ แล้วกระเด้าอัดไม่ยั้งหนอกชนโหนก พับ...พับ...พับ..พับ.พับๆๆๆๆๆๆๆๆ "อ้าส์...อ้าส์...อ้าส์..อ้าส์.อ้าส์ๆๆๆๆๆๆๆ"ผมกระเด้าไปครางไปด้วยความ เสียว " อูส์..อาส์..ซู๊ดส์อา..ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์ส์ส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์อาส์..ซู๊ดส์" น้องกิ้บ โอบคอผมไว้พร้อมส่งเสียงประสานเสียวรับการกระเด้าของผม ดังระงมห้อง "ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อาส์ส์ส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์..พี่ กิ้บ.ไม่ไหวแล้ว ซู๊ดส์อา..อาส์..ซู๊ดส์" น้องกิ้บ ร้องครวญครางเสียงกระเส่า ผมเสียวถึงขีดจับขาทั้ง 2 ของน้องเค้าขึ้นพาดบ่า เอา2มือยันที่นอนโย่งตัวกระเด้าเน้นๆเข้าออกร่องหลืบสุดลำทุกครั้ง ร่องหลืบของน้องเค้ากระชับท่อนเนื้อของผมแน่นจนรู้สึกเสียวหัวถอกอย่างเต็ม ที่ ผมค่อยๆเร่งกระเด้าถี่ขึ้นทีละน้อย ผมเอา2มือมาเคล้นคลึงสองเต้าเต่งของยัยกิ้บ ไปด้วยความมันในอารมณ์ พับ...พับ...พับ..พับ.พับๆๆๆๆๆ ๆๆๆ "อ้าส์...อ้าส์...อ้าส์..อ้าส์.อ้าส์ๆๆๆๆๆๆๆ" "พี่ไม่ไหวแล้วกิ้บ..ซู้ดส์ส์ส์" แอ่นสะโพกกระเด้าอัดหนอกบดไปที่โหนกเนื้อ พร้อมเกร็งท่อนเนื้อกระตุกหัวเสือน้อยงึกๆๆพร้อมกับกระฉูดน้ำรักอุ่นๆ ปลึด.ปลึด.ปลึด น้องเค้าเกร็งกระตุกร่องหลืบบีบรัดยุบๆๆๆๆๆแล้วบีบรัดท่อนเสือน้อยของผมแบบ แน่น เราทั้ง 2 โถมตัวกอดกันแนบแน่บเรากอดกันเหมือนละลายร่างรวมกันเลย จนร่องหลืบของน้องกิ้บคลายตัว ขนาดว่าคลายตัวแล้วรูหลืบยังบีบรัดท่อนลำที่เริ่มอ่อนตัวของผม ยุ๊บๆยุ๊บๆ ตลอด [ ]ด้วยฤทธิ์กาแฟของเพื่อนผม แม้ว่าผมจะกระฉูดไปแล้ว ท่อนเสือน้อยผมไม่ได้อ่อนตัวแม้แต่น้อย เหงื่อของเรา2คนออกมาน้อยๆ แม้แอร์ในห้องจะเย็นฉ่ำ ผมยังไม่อิ่มในเกมกาม ถึงเสือน้อยผมสิ้นฤทธิ์ด้วยอาวุธประจำกายทรงอานุภาพของยัยกิ้บอย่างรวดเร็ว ผมดึงขาขยับมาอยู่ในท่าคุกเข่า น้องเค้าดึงขานอนงอเข่าตวัดรัดเอวผมไว้ ผมโถมตัวลงไปกอดน้องเค้าในท่ากบ พร้อมควงสะโพกโยกท่อนลำที่ยังแข็งโด๊กบดพลูเนื้อเบาๆ ค่อยๆประกบปากจูบแลกลิ้นกันอย่างนุ่มนวลอ้อยอิ่ง 2มือของผมที่โอบกอดน้องเค้าอยู่ ยัยกิ้บขมิบรูหลืบพร้อมขยับก้นส่ายรับท่อนลำของผมเบาๆ เราทั้งคู่แรกลิ้นกันเร่าร้อนขึ้น ท่อนลำผมแข็งเด๊กกระดกงึกๆในรูหลืบ ยัยกิ้บกระดกก้นใส่ผมเบาๆส่งเสียงคราง อือๆอยู่ในลำคอ ผมถอนจูบมา งับหัวนมข้างขวาของน้องเค้าเม้มดูดเน้นๆ "ซี๊ด.อู้ส์.ซี๊ด" ยัยกิ้บส่งเสียงคราง มือขวาผมเคล้นคลึงเต้ากลมเต่งอีกข้างของน้องเค้าพร้อมบีบขยี่หัวนมเบาๆ ยัยกิ้บเกร็งตัวกอดรัดตัวผมแน่นขมิบรูหลืบบีบรับแน่น ผมเสียวเงี่ยนมากอยากมันแล้ว ผมยันตัวขึ้นดึงขาน้องเค้าที่ตวัดรัดตัวผมอยู่ออก พร้อมสอดมือเข้าใต้ข้อพับแล้วโย่งตัวดันขาน้องเค้าพลูเนื้อแอ่นอ้าโด่ง น้องเค้าเอา2มือจับต้นแขนผมแน่น ผมขยับท้าวมือกันที่นอนให้ถนัดแล้วค่อยๆถอนท่อนลำขึ้นมาช้าๆจนถึงเงี่ยง หัวถอก ผมแอ่นกระเด้าอัดกลับเน้นๆที่เดียวสุดโคน "โอ๊ะ.ซู้ดส์ส์" ยัยกิ้บร้องครางพร้อมขยำต้นแขนผมแน่นจนรู้สึกถึงเล็บที่จิกลงไป รูหลืบขมิบบีบรัดกระชับ ผมกระเด้าอัดเน้นๆแบบนั้นไปเรื่อยๆ เร่งถี่ขึ้นๆ พั๊บ....พั๊บ....พั๊บ....พั๊บ..พั๊บ..พั๊บ..พั๊บ.พั๊บ.พั๊บ.พั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมกัดฟันกระเด้าด้วยความมันและความเสียว โอ๊ะ....โอ๊ะ....โอ๊ะ.ๆๆๆๆอ้าส์ๆๆๆๆๆๆ ยัยกิ้บร้องลั่น ท่านี้ท่อนลำกระแทกลึกมาก
[ ]รู หลืบยัยกิ้บเป็นที่รู้กันระหว่างไอ้ยศกับผมว่ากระชากความเสียวของพวกเราได้ อย่างรวดเร็ว ผมเสียวมากแม้จะกระฉูดไปครั้งนึงแล้ว ผมหยุดกระเด้าถอนท่อนลำออกมาจากรูหลืบ พรวด ทันทีที่หลุดออกน้ำรักของผมที่คั่งค้างไหลตามออกมาเป็นทาง ยัยกิ้บผวารั้งคอผมอย่างเสียดายความมัน รูหลืบน้องเค้าแดงแจ๋ น้ำกามขาวเป็นเมือกเหนียวไหลเป็นทาง ผมรีบหยิบกระโปรงกีฬาที่กองอยู่ข้างตัวผมเช็ดซับรูหลืบน้องเค้ากับท่อนลำผม จนเกลี้ยง ผมจับขยับเปลี่ยนท่าพลิกให้น้องเค้านอนคว่ำ ผมจับรวบเอวยัยกิ้บพร้อมดึง น้องเค้าคุกเข่าแอ่นก้นโก้งโค้งขยับถ่างขาออก เอียงหน้าฟุบอยู่กับกับหมอนที่น้องเค้าดึงมากอดไว้ ผมเอาหัวถอกที่พองบานลากช้า ๆ ไปตามร่องหลืบที่ห้อยย้อยมาด้านหลัง กดปลายหัวถอกขยี้ติ่งเสียวที่ยื่นย้อยของน้องเค้าอยู่พักนึง ผมลากเขี่ยปากรูหลืบจนน้ำเสียวเปียกเยิ้มไปทั่วท่อนหัวถอก ผมกดหัวเสือน้อยเข้ากลางกลีบแคม แอ่นก้นกดท่อนลำกระเด้าอัดเข้าไปในรูหลืบเบาๆ หัวเสือน้อยผลุบเข้าไปถึงเงี่ยง "อูยยย์...ซี้ดดด" ผมขยับถ่างขายัยกิ้บ กางออกออกอีกเล็กน้อย ก่อนรวบเอวของน้องเค้าพร้อมกระเด้าท่อนเนื้อแข็งโป๊กที่คาอยู่ในรูหลืบแค่ เงี่ยงหัว มุดเข้าไปในรูหลืบเต็มแรงสุดโคน "อู้ยส์ส์" ยัยกิ้บหน้าเริดร้องคราง ผมส่ายสะโพกควงท่อนเนื้อ ยัยกิ้บ ส่งเสียงคราง 2มือดึงหมอนที่รองก้นน้องเค้าเมื่อกี้มากอดแน่น กระดกส่ายก้นไปมาด้วยความเสียวส่าน "ซี้ดดดด...อูยส์...เสียว...เสียว...อูยส์..." น้องเค้าร้องครางยามผมควงสะโพก ผมค่อยๆถอนท่อนลำจนเงี่ยงหัวเสือน้อยมาคาอยู่ปากรูหลืบ แล้วผมกระเด้าเต็มแรงพร้อมรั้งสะโพกของยัยกิ้บเข้าหาตัวผม บั๊บ ท่อนเสือน้อยอัดเข้าไปในรูหลืบลึกสุดๆ "โอย..ย..อูย.ย์" ยัยกิ้บสบัดหน้าเริดร้องครวญคราง
[ ]ผม ทั้งเงี่ยนทั้งมันทาบตัวไปบนหลังเกลี้ยงเนียนๆของน้องเค้า พร้อมโอบกอดเอามือล้วงเคล้านวดคลึงเต้าอวบเต่งทั้ง2ข้างอย่างมันมือ ผมขยับสะโพก บดควงอัดไปที่ก้นผายแน่น ก่อนจะกำขยำเต้าอึ๋มทั้ง2ของน้องเค้าดึงรั้งกระเด้าอัดสั้นๆเน้นๆถี่ยิบ บั๊บๆๆๆๆๆๆๆ "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" ยัยกิ้บร้องด้วยความเสียวกางเข่าถ่างออกทำให้สะโพกน้องเค้ากดต่ำลง ผมกระเด้าได้ไม่ถนัด ผมเองทั้งเงี่ยนทั้งเสียว รูหลืบบีบรัดกระชับแน่นตลอดท่อนลำ ผมผ่อนการกระเด้าละมือจากเต้าอึ๋มใบน้อย มาจับรั้งดึงสะโพกของน้องเค้ายืดตัวกระเด้าเบาๆเนิบๆ ร่องหลืบน้องเค้าขมิบแรงขึ้นๆ ผมก็ค่อยๆกระเด้าเน้นแบบยาวชักสุดกระเด้ามิดโคนแล้วแช่คาไว้นิดนึงผมทนไม่ ไหวแล้ว ผมค่อยๆชักยาวอย่างช้าๆมาคาที่ปากรูหลืบแล้วกระเด้ามิดโคนรวดเดียวแบบเน้นๆ แล้วกระเด้าอัดถี่ยิบ ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ "ซี้ดดดด...อูยส์..ซี้ดดดด...อูยส์..."ยัยกิ้บฟุบหน้ากอดหมอนจนบู้บี้ ส่ายหน้าเกลือกไปมากับหมอน ที่กอดไว้แน่น ก้นแอ่นโด่งมีผมรั้งเอวกระเด้าซอย ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ.ผมเสียวหัวถอกสุดๆ "ซี้ดดดด...อูยส์...เสียว...เสียว...ไม่ไหวแล้ว..อูยส์..." ผมรวบเอวน้องเค้ากระเด้าอัดเต็มแรงโถมตัวโอบกอดไปบนหลังยัยกิ้บ พร้อมเกร็งท่อนเนื้อพงก งึกๆๆๆ ฉีดน้ำรัก ปึ๊ด.ปึ๊ด.ปึ๊ด.ปึ๊ด.เข้าไปในรูหลืบที่บีบรัดอย่างสุขเสียว น้องกิ้บไถตัวฟุบลงบนที่นอนมีหมอนที่กอดไว้หนุนอยู่ใต้หน้าท้องน้องเค้า ผมไถตัวฟุบกอดทาบอยู่บนหลัง ผมกอดรัดยัยกิ้บแน่นพร้อมกระเด้าอัดท่อนลำเบาๆสั้นรูหลืบ ยัยกิ้บเหยียดถางขาอ้าออกพร้อมกระดกยกก้นขึ้น หมอนที่หนุ่นอยู่ใต้หน้าท้องน้องเค้าทำให้แอ่นรับท่อนลำของผมได้อย่างเหมาะ เจาะ แขน2ข้างน้องเค้าเหยียดตรงไปเหนือหัว2มือขยุ่มผ้าปูที่นอนแน่น กัดฟันครางในลำคอเบาๆ ผมเกร็งก้นกระเด้าเบาๆ สลับอัดสะโพกควงบด พร้อมขมิบพงกหัวเสือน้อย งึกๆๆๆ เคล้นน้ำรักออกจนหยาดสุดท้าย ตามแรงบีบยุ๊บๆยุ๊บๆจากรูหลืบยัยกิ้บ ยอมรับว่าเสียวสุดๆจริงๆ
[ ]ผมพลิกตัวนอนหงายแผ่หลาข้างๆน้องเค้า ที่ ยังนอนคว่ำก้นโด่งทับหมอนที่อยู่ใต้หน้าท้องคงเสียวสุดๆเหมือนกัน ผมนอนหมดแรงแต่ด้วยฤทธิ์กาแฟสูตรพิเศษที่ไอ้ยศเอามา ผมยังนอนกระดอชี้เด่อยู่เลย แต่ไม่ถึงกับแข็งโป๊กแต่ยังตั้งลำแข็งอยู่ ผมนอนพักเอาแรงโดยเอามือลูบเกาก้นยัยกิ้บเล่นเพลินๆ ดูน้องเค้าจะชอบซะด้วย ก็ผมเหลือบตามองน้องเค้าเห็นหลับตาพริ้มยิ้มมุมปากน้อยๆ ผม นอนลูบเกาก้นน้องเค้าเพลินๆ จนชักหงีขึ้นมาอีก ผมเลยลุกไปเข้าห้องน้ำ ก่อนกลับขึ้นเตียงผมผลักประตูโผล่หน้าไปดูนอกห้อง ข้างนอกเพื่อนผมมันสลับคู่กันเรียบร้อยแล้ว ผมเห็นน้องลูกพลับนั่งคล่อมตักไอ้ยศขย่มตออย่างสุดมัน ฝั่งไอ้มาตนอนเยียดยาวไปกับโซฟามียัยเปิ้ลนั่งคล่อมอยู่บนตัวขยับสะโพกถูไถ ไปมาเต้าอวบอัดโดนไอ้มาตขยำไปด้วยอย่างมันมือ ผมเห็นแบบนั้นแล้วแล้วอาการหงีง่านกำเริบอีกแย้ว เสือน้อยที่ที่แข็งโด่น้อยๆผงกงึกๆงึกๆ ผมหันกลับรี่คลานขึ้นเตียง ตอนนี้ยัยกิ้บนอนหงายห่มผ้าปิดหน้าอก ผมมุดเข้าใต้ผ้าห่มยังไม่ทันได้ทำอะไร ยัยเปิ้ลก็เข้ามาในห้อง "กิ้บ!พี่ ยศให้ออกไปหาแนะ" แล้วก็ยิ้มน้อยๆก่อนบอกต่อว่า "ศึกหนักแน่แกเอ้ย...โด่ไม่รู้ล้มซ้าด้วยวันนี้" พูดจบก็เดินไปเข้าห้องน้ำ น้องกิ้บหันมากอดผม พร้อมจุ๊บแก้มผมเบๆ "กำลังนอนสบายเลย" แล้วก็ค่อยๆลุกคว้ากระโปรงกีฬาที่กองอยู่ข้างมานุ่ง ก่อนเดินเปลือยอกออกไปหาไอ้ยศเพื่อนผม ยัยเปิ้ลเดินเปลือยท่อนล่างออกมาจากห้องน้ำ ผมเอาหมอนมาพิงกับหัวเตียง พร้อมดึงตัวไปกึ่งนั่งกึ่งนอนพิงหลังกับหมอนที่วางพิงไว้ แล้วหันไปหาน้องเค้า "ปากดีนักม๊ะ" ผมเปิดผ้าห่มชี้ไปที่ท่อนลำของผมที่พงกงึกๆงึกๆ "มาทำให้ล้มเลย"
[ ]น้อง เปิ้ลหัวเราะขำๆผม ที่อยู่ท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนถ่างขาอ้าซ่ากระดอชี้เด่พงกงึกๆงึกๆ ยัยเปิ้ลขึ้นเตียงคลานเข้ามานอนคว่ำหน้าพังพาบราบไปกับที่นอน กลางหว่างขาผม เอาข้อศอก2ข้างยันที่นอนไว้ ก่อนเอามือขวามาจับกำรอบท่อนเสือน้อยของผม แล้วใช้นิ้วชี้กับนิ้วหัวแม่มือบีบหัวถอกผมเบาๆ พร้อมเหลือบตาสบตาผม อมยิ้มน้อยๆท่อนเนื้อแข็งตั้งเป็นลำ ผงกหัวถอกบาน งึกๆงึกๆ เมื่อถูกบีบเบาๆ น้องเค้ากำท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผม รูดหนังหุ้มลงรั้งตึงไว้ ส่งให้หัวถอกยื่นพองบานแดงก่ำจนออกม่วง ก่อนแลบลิ้นตวัดเลียไปมารอบขอบเงี่ยงหัวที่ถอกบาน "อูส์..ซู๊ดส์..อูส์..อ้าาส์.." ผมเสียวเกร็งจนขาสั่น ยัยเปิ้ลตวัดลิ้นเลียจนหัวเสือน้อยเปียกไปด้วยน้ำลายน้องเค้า ก่อนจะใช้ริมผีปากบางๆอมหัวถอกผม เข้าไปในปากจนถึงสุดปลายเงี่ยงหัว แล้วห่อปากดูดปลายหัวเบาๆ "ซู้ดส์ส์ส์..อ้าส์.." ผมเสียวมากจนต้องครางระบายความเสียว ยัยเปิ้ลก็ค่อยๆใช้ริมฝีปากของน้องเค้าอมรูดเข้าออกไปตามความยาวของท่อน เนื้อที่คาคับปาก ผมเสียวสุดๆเอา2มือจับประคองหัวยัยเปิ้ลไว้ กระดกก้นกระเด้าปากน้องเค้าเบาๆ ยัยเปิ้ลห่อปากผงกหัวรับท่อนลำให้เข้าจังหวะการกระเด้าของผม ยัยเปิ้ลโมคเก่งจริงๆครับ ท่อนลำผมไม่โดนฟันน้องเค้าเลย ส่วนมือ ก็กระตุกท่อนเนื้อผมถี่ๆ"อูส์..ซู๊ดส์..อูส์..อ้าาส์" ผมต้องเอา2มือยันหน้าผากยัยเปิ้ลไว้ก็มันเสียวมาจริงๆครับ น้องเค้าก็ค่อยๆ รูดปากออกเงยหน้าแล้วยิ้มให้ผม แต่ยังใช้มือกำบีบสลับรูดท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำของผมเบาๆ
[ ]ผม เอื้อมมืดดึงแขนยัยเปิ้ล พร้อมพยักหน้าเรียกน้องเค้า ยัยเปิ้ลรู้ว่าผมต้องการอะไร ก็ยันตัวจากที่นอนลุกมานั่งคุกเข่าราบอยู่กลางหว่างขาผม ผมเอา2มือโอบเอวน้องเค้าดึงเข้าหาตัวผม ยัยเปิ้ลก็ค่อยๆยืดตัวขึ้นเอา2มือมาจับบ่าทั้ง2ของผม ขยับเข่าถ่างขาค่อยๆโย่งตัวยกเข่าคร่อมบนหน้าขาทั้ง2ข้างของผม ผมหนีบขาเข้าหากัน มือซ้ายผมประคองสะโพกยัยเปิ้ลไว้ มือขวาจับรูดหนังหุ่มเจ้าเสือน้อยที่แข็งเป็นลำ ส่งหัวถอกบานพองก๋า ผมรั้งสะโพกน้องเค้าเบาๆยัยเปิ้ลค่อยๆย่อตัวลง จนพลูเนื้ออวบอูมกลีบแคมปลิ้นเยิ้มๆของยัยเปิ้ลสัมพัสหัวถอกบานของผมที่จับ ตั้งรออยู่ ผมลากหัวถอกไปกลางกลีบแคมใหญ่เยิ้ม หัวถอกผมค่อยๆโดนร่องหลืบยัยเปิ้ลที่ค่อยๆกดลงมา กลืนกินท่อนลำหลับตาพริ้มห่อปากส่งเสียงครางเบาๆ "ซู๊ดส์ส์ส์ส์อ่าส์ส์" น้องเค้าค่อยๆหย่อนแก้มก้นทั้ง2ข้างนั่งบนตักผม หน้าขาน้องเค้าราบไปกับที่นอนเข่ากางกล่อมตัวผม กดพลูเนื้ออวบอูมอมท่อนลำผมจนมิดอยู่ในรูหลืบ 2มือเกาะบ่าผมแน่น รูหลืบน้องเค้าดูดรัดขมิบตอดยุ๊บๆยุ๊บๆยุ๊บๆ ผมตั้งเข่า2ข้างขึ้นพร้อมจับแก้มก้นทั้ง 2 ของน้องเค้าโยกเนิบๆ ยัยเปิ้ลเอนหลังพิงกับเข่าที่ผมตั้งขึ้นเอา2แขนโอบรั้งคอผม เข่า2ข้างน้องเค้ายันที่นอนโย่งตัวขยับสะโพกส่งจังหวะขย่มท่อนเนื้อขึ้นลง ช้าๆ ผมก็เกร็งก้นเด้งสวนรับเบาๆ "อูส์..ซู๊ดส์..อูส์." ผมเสียวจนต้องคราง แล้วผมก็ระบายความเสียวด้วยการก้มลงงับดูดหัวนมสีเนื้อปลายยอดชมพูอ่อนๆทั้ง 2เต้าที่เชิดงอนแข็งเป็นไต ดูดสลับไปมาอย่างมันปาก "ซีดส์..ซีดส์..อาา..อูยยยส์" ยัยเปิ้ลโอบรั้งคอผมแน่นส่งเสียงคราง พร้อมทิ้งสะโพกขยับกระเด้าก้นถูไถ ส่ายพลูเนื้ออวบอูมของน้องเค้าบดหนอกของผมเบาๆ ส่งเสียงครวญคราง "อู้ยส์..ซีดส์..ซีดส์.อูยยย..อาาส์"
[ ]ยัย เปิ้ลขยับสะโพกส่งจังหวะขย่มท่อนเนื้อขึ้นลงถี่ๆ สลับกดสะโพกขยับก้นถูไถพลูเนื้ออวบอูมบดหนอกของผมเน้นๆ "ซีดส์..ซีดส์..อาา..อูยยยส์" ยัยเปิ้ลส่งเสียงคราง ผมทั้งเสียวทั้งมันในอารมณ์ ผมถอนปากจากเต้าอวบอึ๋ม เหยียดขายาวไปกับที่นอน เอา2มือจับกระชั้บแก้มก้นทั้ง2ข้างดึงรั้งพร้อมเกร็งก้นเด้งกระเด้าตาม จังหวะขย่มของน้องเค้าอย่างมันในอารมณ์ ผมเงี่ยนง่านสุดๆยังมันไม่ถึงใจ ผมดึงเข่าน้องเค้าให้ตั้งขึ้น พร้อมอ้าที่เหยียดยาวไปกับที่นอน ก่อนดันตัวยัยเปิ้ลให้นอนหงายหลังลงบนที่นอน เต้าอวบอัดพุ่งโชว์ตระหง่าน ผมดึงเรียวขามาพาดคาบนบ่าผม พร้อมกอดท่อนขาทั้ง2ของน้องเค้าที่ผาดอยู่ขยับสะโพกโยกกระเด้า บับ..บับ..บับ.บับ ยัยเปิ้ลเอา2มือกุมเต้าอวบอึ๋มที่กระเพื่อมตามแรงกระเด้าผม หัวสบัดตามแรงกระเด้าหลับตาปี๋ คราง "อู้ส์..อู้ส์..อู้ส์..อู้ส์..อู้ส์.." รูหลืบบีบรัดกระชับเมือกคาวที่คั้งค้างมาจากศึกด้านนอกแฉะไปหมด ยามนี้ผมเงี่ยนง่านอยากกระเด้าให้มันเต็มที่ ผม จับขาที่คาอยู่กับบ่าผม ดันออกจากตัวพร้อมแยกขาอ้าออก ยัยเปิ้ลนอนหงายขาถ่างอ้าซ่า อวดพลูเนื้ออวบนูนมีทิวขนอ่อนดกดำตลอดพลูเนื้อทั้ง2ข้าง กลีบแคมใหญ่สีเนื้อออกแดงก่ำอมงับท่อนลำของผมอูมตุ่ย ผมค่อยๆดันขายัยเปิ้ลโย้ไปหาตัวน้องเค้า ผมค่อยๆดึงขาของผมมาอยู่ในท่าคุกเข่า ค่อยๆดึงสะโพกน้องเค้าประคองไม่ให้ท่อนลำผมหลุดจากรูหลืบน้องเค้า ผมมาอยู่ในท่านั่งคุกเข่าหน้าขาราบไปกับที่นอน โดยมียัยเปิ้ลเอา2มือจับข้อพับขาตัวเองถ่างอ้าไว้ ท่อนลำผมเปียกเมือกคาวเยิ้มเป็นมัน มีกลีบแคมอวบใหญ่โอบรัดเงี่ยงหัวถอกที่คาอยู่เกือบหลุด รูหลืบขมิบยิบๆยิบๆ เม็ดเสียวยัยเปิ้ลปลิ้นเด่แดงแจ๋ มองเห็นแล้วทั้งเสียวทั้งเงี่ยนอย่างมาก
[ ]ท่อน เนื้อแข็งเป็นลำพงกหัวถอกงึกๆงึกๆ อยู่ในร่องหลืบที่ฉ่ำเยิ้ม ผมเอา2มือรวบเอวน้องเค้าดึงเข้าหาตัวผม พร้อมแอ่นก้นดันหัวถอกเข้าไปในร่องหลืบจนจมมิดโคนอย่างช้าๆ "ซู้ดส์ส์ส์.." ยัยเปิ้ลจับเข่าตัวเองถ่างอ้าออกกว้างหลับตาปี๋ห่อปากครางเบาๆ กลีบแคมอวบอูมยู่ตามท่อนลำรูหลืบบีบรัดหัวถอกผมแน่น แม้ไม่ฟิดเท่ายัยกิ้บแต่ก็กระชับคับท่อนลำ ผมแช่ท่อนลำคารูหลืบน้องเค้านิดนึงก่อน ขยับโน้มตัวไปหาน้องเค้า ทิ้งตัวท้าวมือลงกันที่นอนให้ถนัด แล้วค่อยๆโย่งตัวถอนท่อนลำมาสุดปลายเงี่ยงหัวถอก ค่อยๆกดท่อนเนื้อลงไปช้าๆ ยัยเปิ้ลกอดข้อพับขาตัวเองปลายเท้างอเกร็ง พร้อมส่งเสียงครางตามหัวถอกที่มุดลงไปเรื่อยๆจนสุดโคน "อูส์ส์ส์ส์ส์" ผมอยากมันสุดๆ ค่อยๆถอนท่อนลำขึ้นมาช้าๆจนถึงเงี่ยงหัวถอก ก่อนแอ่นกระเด้าอัดกลับเน้นๆที่เดียวสุดโคน ตั๊บ "โอ๊ะ.ซู๊ดส์" ยัยเปิ้ลผวาเกร็งไปทั้งตัวร้องครางเสียงดังลั่น ผมกระเด้าช้าๆซ้ำๆเน้นๆ อยู่พักนึง ยัยเปิ้ลส่งเสียงครางลั่นทุกครั้งที่ผมกระเด้า ตั๊บ.....ตั๊บ.....ตั๊บ.....ตั๊บ "โอ๊ะ.ซู๊ดส์.....โอ๊ะ.ซู๊ดส์.....โอ๊ะ.ซู๊ดส์.....โอ๊ะ.ซู๊ดส์" ผมกระเด้าอัดเน้นๆแบบนั้นไปเรื่อยๆเร่งถี่ขึ้นๆ พั๊บ..พั๊บ..พั๊บ..พั๊บ.พั๊บ.พั๊บ.พั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมกัดฟันกระเด้าด้วยความมันและความเสียว ยัยเปิ้ลละมือจากเข่าตัวเองมาจับเอวผม กาง ขา2ข้างยันที่นอนแอ่นสะโพกเด้งรับแรงกระเด้าของผม ผงกหัวมองท่อนลำกับพลูเนื้อของเราทั้งคู่กระแทกใส่กัน ปากก็ร้องคราง "โอ๊ะ....โอ๊ะ....โอ๊ะ.โอ้ว.โอ้ว.โอ้ว.โอ้ว"
[ ]ลีลา น้องเค้าเพิ่มความเสียวจนผมถึงขีด ผมรีบยืดตัวขึ้นเอามือจับใต้ข้อพับยัยเปิ้ลรวบชิดกันดันโย้ไปชนหน้าอก พร้อมเหยียกขาโถมตัวตาม สะโพกน้องเค้าโย้แอ่นโด่ง ผมดันขาน้องเค้ามาพาดบ่า ทาบตัวสอดแขนเข้าใต้รักแร้2มือจับบ่าน้องเค้าล๊อกกระชับแน่น ปลายเท้ายันที่นอน "อูยยย์...โอยยยย.อู้ยส์" ท่อนลำผมกดเข้าลึกสุดๆ รูหลืบบีบอัดแน่นหนึบ ยัยเปิ้ลครางพร้อมกับใช้สองมือยึดแขนผมแน่น "อูยส์ซี้ดดดส์ ...ดูดดีจัง อู้ยส์" ผมเองก็ครางไปกระเด้าอัดไปอย่างสุดมัน ที่นอนสปริงก็เด้งส่งให้พลูเนื้ออวบอูมแอ่นโด่งเด้งรับการกระเด้า เสียงหนอกผมกระทบกับโหนกเนื้อยัยเปิ้ลดัง บั๊บๆๆๆๆๆเป็นจังหวะ พร้อมกับเสียงร้องครวญครางของเราทั้ง 2 เบาๆได้อารมณ์มันสุดๆ ผมโถมกระเด้าถี่ยิบ "บั๊บๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" "อ้าๆๆๆๆโอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์...โอ้ว อู๊ย อู๊ว...ซี๊ด" เสียงครวญครางของเราแข่งประสานกัน ผมเสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ผมกระเด้าอัดท่อนลำให้เข้าลึกที่สุดกดสะโพกบดบี้ เกร็งหัวถอกกระตุกปลดปล่อยน้ำรักพุ่งกระฉูดในรูหลืบยัยเปิ้ล ปลึด.ปลึด.ปลึด.ปลึด น้องเค้าสะดุ้งเกร็ง2ขาที่อยู่บนบ่าผมหนีบคอผมรัดประสานกันแน่น 2มือกอดรัดหลังผม เข่าน้องเค้าโย้กดอยู่กับหน้าอกของตัวเอง พลูอวบอูมแอ่นโด่งอัดบดหนอกของผม ตัวผมโถมบดอัดผมจนตัวยัยเปิ้ลแทบจมหายลงไปในที่นอน อัดสะโพกเกร็งกระตุกท่อนลำงึกๆๆๆ ผมปลดปล่อยน้ำรักจนหยดสุดท้าย ก็คลายตัวยัยเปิ้ลที่ผมจับล๊อกไว้ ผมเอาขาน้องเค้าลงจากบ่าผมพร้อมฟุบตัวกอดน้องเค้าหอบหายใจด้วยความเหนื่อย อ่อน ยัยเปิ้ลก็ตวัดขารัดข้อพับขาผมไว้ เรานอนกอดน้องเค้าท่านั้นจนยัยเปิ้ลกระซิบว่า "พี่เสือ..หนูหายใจไม่ออกแย้ว" ผมพลิกตัวนอนหงายแผ่หลาอย่างหมดแรงจริงๆ
[ ]ขนาด เสียแรงไป3น้ำแล้ว เจ้าเสือน้อยผมยังแข็งเป็นลำอ่อนๆอยู่เลย มารู้ที่หลังว่า ยัยกิ้บเห็นผมดื่มกาแฟแบบเข้มๆเป็นประจำ ก็เลยจัดแบบเข้มๆมาให้พวกผมซะคนละ2ซอง เพราะไม่รู้ว่าเป็นกาแฟสูตรพิเศษของไอ้ยศ หึหึหึ กิจกรรมข้างนอกห้องคงมันพิลึก ส่วนผมน่ะนอนแพ่หลาหลับสนิดยันเช้าเลย เอาไว้เรื่องที่จะเล่า มีเวลาก็ไม่ลืมครับ จะเรียบเรียงเรื่องราวมาเล่าสู่กันเหมือนเดิมครับ

ultramanpop

พี่เสือเรา...มีเพื่อนอย่างไอ้เจ้ายศ ก็ดีไปอย่างนะ
มีอะไรมาให้แปลกใจหลายๆอย่าง
ทั้งของคาว , ของหวาน และเครื่องดื่ม (บำรุงกำลัง)
ขอบคุณนะครับ ที่เอาเรื่องมาลงมาติดๆกันเลย

swss2511

โดนทีเด็ดกาแฟเข้าไปได้เหนื่อยกันทั้งคืน

devilzoa

มาทีไรสนุกทุกทีนายเสือกลัวน้ำจะหมดสะก่อน

sixdevil7

อิจฉาพีเสือจริงเลยโดนกาแฟแล้วโดนสาวๆอีกงานนาวแน่.....ขอบใจมาครับ

tanavong

อ่านรอบแล้วรอบเล่าก็ยังฟินตามไปกับพี่เสือครับ
เสียดายว่าพี่เค้าหยุดแต่งไปซะแล้ว
รออ่านตอนต่อไปเรื่อยๆนะครับ

pitsaram

เนื้อเรื่องปูพื้นมาได้ตื่นเต้นเร้าใจดีแต่ต้องดูตอนต่อไปว่าฉากพิศวาสจะเร้าใจขนาดไหน