ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปวดหัวแฟนคนสวย : ชอบอวด

เริ่มโดย Ccc, มกราคม 24, 2017, 10:59:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ccc

สวัสดีครับ ผมได้อ่านเรื่องของหลายๆ คนแล้วก็เลยอยากเขียนมาเล่าบาง แต่เรื่องของผม มีแต่งเติมนิดหน่อย แต่เรื่องจริงก็แถบจะใกล้เคียงทีเดียวครับ จะออกแนวมาระบายก็ได้ครับ

ด้วยความที่แฟนผมเป็นคนที่แต่งตัวเหมือนจะอวดรูปร่างตัวเองมากๆ ยิ่งหน้าอกกับขาที่เรียวสวย ประกอบกับเธอขาวอมชมพู ผมเองก็ชอบชมเธอในเรื่องนี้บ่อยๆ เวลาเธอใส่ชุดนักศึกษา กระโปรงจะสั้น เสื้อจะรัดมาก และเธอไม่ใส่เสื้อซับหรือกางเกงซับนะครับ เธอว่าอึดอัด ทำให้ตอนนั่งรอรถโดยสารนี้ เป็นอะไรที่ทำผมตื่นเต้นและหวงสุดๆ เลยครับ คือเสื้อเธอบาง เลยเห็นลายลูกไม้จากชั้นใน มีบางครั้งเธอใส่แบบครึ่งเต้าสีดำนี้ยิ่งเห็นชัดเลย และเธอนั่งตัวตรงตลอด แถมชอบสะพายกระเป๋าใบเล็กๆ ตัดข้างอีก คนที่เดินผ่านไปมาก็มองนมเธอกันเพลิน ไม่เกรงใจแฟนเลยครับ คงคิดว่าผมอยากให้ใส่ ที่เล่ามานี้ถ้าคิดว่าหมดแล้วขอบอกเลยว่ายัง กระโปรงของเธอเวลายืน อีกครึ่งคืบจะเสมอจิมิอยู่แล้ว พอนั่งนี้ล้นจนเห็นกางเกงในรัดเนินจนเป็นเกลีบแพลมออกมานิดๆ เลยครับ พอรถเมล์มาทีนี้ผมใจเต้นตึกๆ เลยครับ พวกเขามองมาที่แฟนผมตาไม่กระพริบเลย พอผมลองลุกไปยืนดูบาง แค่ห่างเธอ 6 ก้าวก็รู้แล้วเธอใส กางเกงในสีอะไร ถึงเธอจะนั่งไขว่ห้างแต่ที่นั่งนะเตี้ย และเธอใสส้นสูงมาก ยังไงกางเกงในก็โผล่ ผมมักจะบอกเธอบ่อยๆ ในเรื่องนี้เหมือนกัน แต่เธอก้จะยิ้มและบอกว่า ดูๆไปเอาไปไม่ได้อยู่แล้ว

พอถึงมหาลัยก็จะเดินไปทีโต๊ะกลุ่มเพื่อนๆ ซึ่งเกือบทั้งหมดเป็นผู้ชาย คือเธอแต่งตัวแบบนี้แต่ออกมั่นๆ ครับ เพื่อนผู้หญิงเธอก็จะออกแรงๆ หน่อย ที่โต๊ะกลุ่มเวลานั่งกันเธอจะชอบเอามือผมไปว่างตรงหว่างขา ให้ผมล้วงเล่น สงสัยจะเสียวตั่้งแต่ป้ายรถเมล์ และเป็นแบบนี้ทุกวันครับ เธอบอกว่าเธอเสร็จกับมือผมทุกเช้าเลย คือม มันล้วงง่ายด้วยกระโปรงสั้นแถมกางเกงในก็บางอีก แค่ลูบเบาๆ ก็รู้แล้วว่าเธอแฉะ บางวันตอนเช้าเพื่อนๆ เธอก็นัดรวมกันที่ขั้นบันไดหน้าห้องสมุด คือมันจะมีลมเย็นๆ พัดมาจากประตูเลื่อนครับ เธอมักจะถูกให้ไปนั่งขั้นสูงกว่าชาวบ้านตลอด ไม่บอกคงรู้นะครับ กางเกงในแฟนผมนี้บอกเลยบางทุกตัวไม่ว่าจะสีไหน ผมว่าคงเห็นกันค่อนมหาลัยแล้วละ ซึ่งผมก็ต้องถูกเธอลากไปห้องน้ำ เก่าหลังตึกคณะ เพื่อช่วยให้เธอเสร็จครับ มีบางทีเธอดูดให้ผมไปด้วย เขี่ยของตัวเองไปด้วย คิดสภาพเธอใสส้นสูง นั่งยองๆ แหวกขาเอามือแหวกกางเกงในใช่นิ้วที่เรียวขาวทาเล็บสวย ค่อยๆ สอดเข้าออกจิมิ ปากก็ดูดท่อนเอ็นของผมไปด้วย ทั้งเลีย จนเกิดเสียงเหมือนซดน้ำซุปอะครับ แถมเธอกินน้ำของผมจนหมดทุกครั้ง

เมื่อเสร็จกิจกลับมาก้จะถูกเพื่อนผุ้ชายแซวว่าไปทำอะไรกัน เธอก็มักจะหัวเราะ ไอ้พวกนี้ผมบอกเลยว่าไม่ชอบสุดๆ มันชอบมองนม มองจิมิแฟนผมตลอด ไม่ว่าจะเวลาไหน ต้องหาทางได้ดูทุกเช้า อย่างกับของแฟนผมเป็นสาธารณะของพวกมัน ซึ่งแฟนผมบอกว่า ช่างๆ เถอะ ก็แค่ดูๆ ไป คือแฟนผมต้องใช่พวกมันช่วยงานหลายๆ เรื่อง และวิธีหลอกให้ช่วยนี้ก็นะ ทางเพื่อนผู้หญิงก้พอกัน แต่งตัวแรง มีสภาพเป็นสาธารณะของไอ้พวกนี้ด้วย แฟนชองพวกเธอๆ ก็ใช่ย่อย ดูจะมีอารมณืกับเรื่องนี้พอควรเลย ผมเองก็มีนิดๆ นะแต่ก้ยังหวงอยู่ดี โดยทุกเช้า ทั้งแฟนเพื่อนและเพื่อนชาย มักจะชมเธอว่าสวย เซ็กซี่ดี แต่งแบบนั้นบางสิ ใส่นี้บางสิ หรือนัดไปเที่ยวค้างคืนกันบางละ นี้คิดอะไรกันวะ แฟนผมก้จะยิ้มๆ แต่ไม่ตอบรับหรือปฏิเสธ คงยังรู้ว่าผมไม่ชอบ คือผม กลัวเธอจะถูกจับไปสวิ้งกิ้งหรือมอมเหล้าครับ

และก็ได้เวลาเรียนผมต้องแยกไปอีกคณะครับ คือเราคนละคณะกัน ผมมักจะเหลียวหลังมองอย่างห่วงๆ ตลอด ซึ่งเธอมักจะเล่าเสมอว่า พอผมไป เพื่อนชายก็จะมาโอบเอวโอบไหล่ตลอด เธอก็จะกระทุ้งท้องเรียงคนเลยครับ แต่ก็มีที่เผลอคุยกับเพื่อนผุ้หญิงจนลืมครับ รู้ตัวคือ มีมือ มาลูบต้นขา หรือบ้ันท้ายนั้นละ ซึ่งแฟนผมเป้นคนโก๊ะๆ ด้วยครับ เวลานั่งในห้องเรียน พวกเพื่อนผู้ชายก็จะมานั่งด้านหน้าเธอกันหมด ส่วนเพื่อนผู้หญิงก็นั่งติดเธอครับ กระเป่าใบใหญ่ที่ผมถือให้ทุกเช้าจะถูกเอาไปวางร่วมที่เก้าอี้หลังกันหมด อาจารยืที่สอนถ้าเป็นผุ้หญิงจะบอกให้กลุ่มแฟนผมนั่งเก็บจิมิหน่อย เพื่อนผุ้ชายไม่เป็นอันเรียนแล้ว แต่ละคนนี้มองกันตาจะถลนอยู่แล้ว มีบางครั้งผมแอบได้ยินตอนพวกนั้นคุยกันครับ ว่าของแฟนผมสวยมาก ขาวน่าเอาสุดๆ เคยมีวางแผนจะหลอกแฟนผมไปมอมแล้วรุมเอาด้วย แต่แฟนผมรู้ทันตลอดก้สบายใจไป แต่ถ้าวันไหนเป็นอาจารย์ผู้ชายนี้ คือก็แอบดูด้วยนั้นละ เธอบอกว่า รู้สึกดีมากๆ แล้วก็เสียวจนเงี่ยนมากๆ ด้วยอยากจะวิ่งออกไปหาผมเลยครับ แต่ต้องทนไว้ เธอเป็นคนน้ำเงี่ยนเยอะด้วย มักจะชุ่มกางเกงใน แล้วลมแอร์ก็พัดยิ่งแฉะหนักอีก มันเสียวๆ วูบๆ ครับ ผมฟังยังเสียวจนน้ำเยิ้มเลย

วันไหนมีคาบบ่ายด้วยสภาพก็จะประมาณนี้ครับ พอถึงกลางวันผมก้จะไปทานข้าวด้วยตลอด ถ้าติดธุระจะให้เธอมาหาผมครับ ไม่ให้เธอไปคนเดียวเด็ดขาด เวลาเดินกับเธอนี้ต้องให้เธอเดินช้าๆ ครับ ไม่งั้นร่องผ่ากระโปรงด้านหลังจะแหวกถึงกางเกงในได้ กางเกงในที่เธอใส่จะต้องบาง หรือ ผ้าลื่น  มันเงา และต้องลายลูกไม้ด้วยครับ เธอบอกลายลูกไม้น่ารักดี ชั้นในเลยเป็นลูกไม้บางเหมือนกัน และครึ่งเต้าเกือบหมด ผมละลุ้นจริงๆ เวลาเดินหรือทำอะไรแล้วนมกระเพื่อม หัวนมอมชมพูที่ผมดูดเลียทุกวัน จะโผล่ออกมาจะขอบชั้นในตลอดเลยครับ จะว่าไป เพื่อนผม ก็ไม่แพ้เพื่อนเธอครับ เพื่อนผมมีแต่เพื่อนผุ้ชาย ชอบมานั่งดูหวอแฟนผมเหมือนกัน เธอเองก็บอกกับผมว่าให้ดูได้ คือเธอยกจะอวดตัวเองให้ทั้งมหาลัยจริงๆ ใช่ไหมครับเนี่ย

จากนั้นพอเลิกเรียนเราก็กลับหอกันครับ แต่หอที่เธออยู่นะหอรวมนอก ผมอยู่หอชายในตึก คือ ผมว่างแผนจะย้ายมาอยู่กับเธอตอนปีสุดท้ายครับ ที่หอร่วมเธอก็มักจะอวดให้คนในหอดูบ่อยๆ บางทีเธอใส่แค่เสื้อเชิ้ตสีขาวของผมทีทิ้งไว้กับเกงเกงในจีสติงสีดำมาซื้อของที่เซเว่นใต้ตึกตอนกลางคืนเลยครับ ชั้นในก็ไม่ใส่ แถมชุดก็ไม่ได้ยาวถึงเข่าด้วยแค่พอปิดแก้มก้นนิดๆ เอง เสื้อเป็นเข้ารูป เวลาเธอเดินผ่านไฟข้างทางนี้ พวกวินจะเป๋าปากตลอดครับ และแซว่าขาสวย นมขาวนะ คือเธอไม่ชอบติดกระดุม 2 เม็ดบนครับ ไม่รู้ว่าเธอจะพลาดถูกจับไปปล้ำไหมนะ ผมก้บอกเธอว่าอย่าใส่ออกไปแต่เธอก็บอก แป๊ปเดี่ยวเอง ไม่เป้นไรหรอก ตลอด แถมจีสติงเธอชอบใส่นอนประจำ จะลงไปซื้อก้น่าจะใส่กางเกงขาสั้น เธอก็บอก มันเสียเวลานะ แถมมีครังผมแอบมาหาเธอตอนกลางคืน จะมาช่วยติว และคิดถึงด้วย เห็นเธอก้มเก็บของสงสัยถุงจะขาด แฟนผมหันหลังมาทางพวกวินครับ และก้มลงไปดื้อๆ เลย ก้นขาวๆ นี้โชว์กันจะๆ พอพวกพี่วินเห้นก็ประเปราะกันใหญ่ บางคนเดินไป จะเอาเป้าชนก้นแฟนผมด้วยครับ พี่วินคนหนึ่งเห็นผมก็ หันมาบอกว่า อยากดูเหมือนกันใช่ไหมละ ผมนี่เหวอไปสักครุ่เลย เขายังเล่าว่าบางทีมาเก็บละก้มลงมาเห็นหน้าอกขาวๆ ใหญ่มาก หัวนมนี้ชมพูน่าดูดสุดๆ เลย ปวดหัวจริงๆ ครับ

tacklove

ถ้าแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ ถึงจะชอบโชว์แต่ก็ควรเกรงใจคนเป็นแฟนบ้าง สักนิดก็ยังดี

therasak

อ่านแล้วก็ปวดหัวตามไปด้วย ปวดหัวใจที่มีแฟนใจถึงซะขนาดนี้ ระวังหน่อยก็ดีนะครับท่าน

may_290607908

แบบนี้เดี๋ยวจะเกิดเรื่องแน่นอนครับ

review1972

ท่าทางต่อไปแฟนคุณคงจะไม่ได้มีคุณเป็นแฟนคนเดียวแน่555

biggiggog

สงสัยอยู่อย่าง บรรยายมาซะขนาดนี้
ตกลงได้...กันหรือยังว่ะเนี่ย
::Sweat::
ขอบคุณมากๆครับ

swss2511

2206

เขียนได้สนุกมากครับ ติดตามตอนต่อไปนะครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ชอบขนาดนี้มันจะมีอันตรายมาถึงตัวง่ายๆ นะครับ ขอเป็นคนดู ไม่ขอมีแฟนแบบนี้ครับ 555

devilzoa

คนชอบโชว์ต้องทำใจครับเคยมีแฟนแบบนั้นเหมือนกัน

7946410

โชว์แบบนี้ก็มากเกินไป ต้องเกรงใจแฟนด้วย

code47

คนชอบโชว์ก็แบบนี้
แต่สักพักโดนรุ่มสวิงแน่

bombbatov

ขอบคุณมากครับ ดีจริงผมอยากไปดูบ้าง จะโดนคนอื่นไหมเนี้ยรออ่านต่ออีกนะครับท่าน ::Thankyou::

bigtwin2007

อยากตามไปสังเกตการณ์แฟนคุณที่คณะจัง  ขอบคุณครับ

naivenom

โชว์ได้เสียวมากครับ แต่บางทีมันก็อันตรายเน่อ