ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 43

เริ่มโดย saradio, เมษายน 24, 2018, 07:25:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

medsay

ชิงไหว ชิงพริบ ชิงหัก ชิงเหลี่ยม อื้อ รับใช้นายผิดมีแต่จะทำให้ตัวตาย เมื่อก่อนเคยอ่านสามก๊กนะ แต่อ่านแล้วไม่เข้าใจ ฮ่าๆๆ ขอบคุณที่ให้ความกระจ่าง

holovelove

ไม่มีความรู้ในตอนนี้เลยแต่ดูแล้ว โจโฉเก่งจัง
เหงาๆ

bump

somc217

เริ่มต้นเรื่องสามก๊กที่เราเคยได้อ่านมา ไม่รู้ว่าท่านกาเซี่ยงจะเข้ามาร่วมตอนไหนครับ รอติดตาม
ขอบคุณมากครับ

killkinly

ขอบคุณผู้เขียนที่นำสามก๊กมาย่อให้พวกเราฟังแบบง่ายๆนะครับ สนุกมากๆย่อยง่ายสุดๆ  :)

keatmano

โจโฉมาแล้ว ... เรื่องราวเข้มข้นขึ้นทุกที  ::HoHo::

pinmonkey

มาแล้วนายกโจโฉ แล้วกาเซี่ยงเราจะอยู่ตรงจุดไหนนะครับ ขอบคุณมากครับ

kkkko

ห้องเต้สำคัญมาก อยู่ไหนก็มีแต่คนต้องการตัว 5555

meowmeng

ส้มจะตกที่โจโฉแล้ว ท่านกาน่าจะเสียดายที่ไม่ได้อ่านสามก็กมาแต่ก่อนไม่ไงคงมาฝากตัวกับโจโฉซะนานแล้ว ไม่คอยนานขนาดนี้

Nikubou

มาแล้ว วลีที่ว่า "พูดถึงโจโฉ โจโฉก็มา" เรื่องราวเริ่มสนุกขึ้นเรื่อยๆ(สงครามสนุกตรงไหนหว่า) แต่ก็เห็นใจประชาชนที่ต้องเดือดร้อนเพราะพวกบ้าอำนาจไม่กี่คนซึ่งก็เป็นมาทุกยุคทุกสมัย

hanabombam

ก่อนไปช่วยฮองเต้ความคิดดีกันทั้งนั้น แต่พอช่วยสำเร็จมีอำนาจ กลับกระทำเลวร้ายซะงั้น

Sakdiwichai Ontong

เมียสวยๆทั้งนั้น ระวังโจโฉไว้นะกาเซียง

riggyx

ต้องอ่านสามก๊กอีกกี่รอบถึงจะเขียนได้เช่นนี้