ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิน ตอนที่ 2.1 ติดตามชีวิตยูอิ

เริ่มโดย Izuna, มกราคม 29, 2017, 08:20:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thrashz

ขอบคุณครับ ผมนี่รออ่านเรื่องเก่าๆเลย ชอบมาก

finex

ขอบคุณครับมากครับ สงสัยเรื่องนี้พระเอกเกลียดผู้หญิงแน่ๆเลย

po1tak

เนื้อเรื่องมาแปลก ไม่เคยอ่านเลยแนวนี้

po1tak

เอายังง้านเลยเหรอ บริษัทอะไร จะไปเป็นยามบ้าง

thmaysa2016

ชอบมาก แนวนี้ แต่พระเอกจะมีความรักกับใครไหมครับ

kansake

parabellum

เพิ่งสังเกตุว่ามีเรื่องที่ท่านแต่งด้วย หรือผมลืมไปเอง!!!

meng098

zamurai.zen

เรื่องนี้ออกแนวแปลกมาก 5555 แต่ก็น่าติดตามดีครับ

darksnider

มีน้ำย่อยให้อ่านน้อยเกินไป เลยสงสัยอยากอ่านเต็มๆ หน่อยครับ แฮ่

r2d21967

likestory

จากรูปน้องยูอิ ผมขอเป็นแฟนคลับติดตามชีวิตเธอไปพร้อมๆกับสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ ^_^

Izuna

อ้างจาก: likestory เมื่อ เมษายน 16, 2017, 10:26:01 หลังเที่ยง
จากรูปน้องยูอิ ผมขอเป็นแฟนคลับติดตามชีวิตเธอไปพร้อมๆกับสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ ^_^

ค่าา.. แต่เรื่องของยูอิคิดไว้ว่าจะจบแค่นี้นะ 55 เหมือนเป็นตอนแยกเรื่องสั้นอ่าา ++

Izuna

อ้างจาก: Sperfg12345 เมื่อ เมษายน 17, 2017, 06:44:25 หลังเที่ยง
แนวแบบนี้พึ่งเคยอ่านนะครับ มันคือแนวไรหรอ

ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ มันปนๆกันมั้ง 55 : Exhibitionism Humiliation
รู้แค่นี้เองค่ะ ถ้าอยากรู้ละเอียดลองตั้งโพสถามดูนะคะ คนเขียนก็อยากรู้เหมือนกัน แหะๆ

zazamak

เหมือน วาจาประกาศิตเลยเลย สั่งได้หมด อยากมีแบบนี้มั่งงจัง
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา