ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูกับน้องชายจอมทะลึ่ง ตอนที่ 11

เริ่มโดย Pem Samsan, มกราคม 30, 2017, 08:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gugunana

phuwarin

เริ่มตอนนี้มาเสียวเสียวอย่างเดียว อารมณ์พี่กระเจิงเลย ใกล้ความเสียวเข้าไปเรื่อยๆ ยิ่งอ่านยิ่งเสียว มีจินตนาการถึงพี่เทพแล้ว ตอนต่อไปฟินแน่ๆ ขอบคุณมากครับที่มาแบบต่อเนื่องเลย ขอบคุณจริงๆ

พญายม

the_fear

เนื้อเรื่องลุ้นมากครับ เมื่อไหร่น้องมันจะซัดซักที กระตุกต่อมมากๆ 

bosshii

ใกล้แล้วๆ มีถอดกางเกงในมาถูแบบนี้ อิจฉาออฟจริงๆ

exsoldier

ทนได้ไงหว่า แต่ก็นะ เริ่มถอด กกน เสียดสีละ ไม่นานๆ

Seraphia13

ชักกลัวว่าจะโดนปาดหน้าแทนเจ้าน้องชาย

berleumteum

น่าติดตามครับ พี่น้องจะท้องชนกันตอนไหน??

xnaja

eaksuree

::JubuJubu::มันต้องมีสักวันแหละน่าที่จะได้ทะลวงซิง
คงไม่นานหรอก ตอนนี้ก็เพาะบ่มไปหลายครั้งจนใกล้จะสุกงอมละ

Bluemuffer

sunnyman

ขอบคุณมากครับ คือผู้เขียนใจร้ายมากครับ ก็เล่นทรมานทั้งตัวละคร ทรมานทั้งคนอ่านไปพร้อมๆกัน แต่มันชักจะเริ่มชินๆแล้วครับ ลองเปลี่ยนให้คุณพี่ออกไปผจญภัยนอกบ้านกับตัวละครที่บริษัทบ้างก็น่าสนใจนะครับ