ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูกับน้องชายจอมทะลึ่ง ตอนที่ 11

เริ่มโดย Pem Samsan, มกราคม 30, 2017, 08:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

petergg

อยากจัดให้มันรู้แล้วรู้ลอดจริงๆเลยวุ๊ย พี่น้องคู่นี้
อะไรกันครับเนี่ย

cannabis999

เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่อ่านแล้วเพลินมากๆ อยากให้มีต่อเรื่อยๆอ่านแล้วได้ทั้งความรู้และความเสียวเลยครับ ขอบอก

zaza065

ขอบคุณครับเป็นเรื่องแรกที่เสียวโดยไม่ต้องมีฉากสอดใส่ สุดยอดครับ

AssSin01

ดูเหมือนทุกคนที่อ่านจะลุ้นให้เนื้อเรื่องถึงตอนพี่สาวโดนสักที 555555

Kunchay Ronnapee

err

มันจะทนกันได้นานเท่าใด  พี่น้องคู่นี้แต่คิดว่าสาวออยคงโดนพี่เทพข้างบ้านจัดก่อนน้องชายแน่ๆ

fantastica

พี่น้องคู่นี้ครองสติกันได้ดีจริงๆ

่jk_th_3710

เค้าจะได้กันมั้ยสองพี่น้องนี้แอบลุ้นให้ได้กัน

swss2511

สองพี่น้องนี่ทนได้ไงไหว กลัวพี่ออยจะเสร็จพี่ข้างบ้านจังเลย

phowe

winnythepooh

เป็นน้องชายที่ดีมาก มีความอดทนสูง จะรอดูว่าเมื่อไหร่จะได้ทะลวงของจริง

azerothx

อย่าพึ่งไปให้ใครก่อนนะ สงสารน้องมัน ::Ahh::

bluenavy

ขอบคุณครับ พี่น้องคู่นี้สงสัยไม่แคล้ว