ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

toro羽住 014 ไม่อยากเห็นเธอ(เมีย)ลำบาก จ้างไว้สักคนละกัน 91P

เริ่มโดย พัดลม, มกราคม 31, 2017, 04:53:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

tacklove

แบบนี้คงกลับบ้านตรงเวลาเพื่อมาใช้เธอเป็นแน่ คนอะไรน่ารักน่ากินซะไม่มี

nattpaty

ขอบคุณครับ ตอนนี้ยังไม่มีตำแหน่งว่างเลยเดี๋ยวว่างจะติดต่อกลับนะ  ::HoHo::

hydro

ชุดใหญ่ไฟกระพริบ นางแบบน่ารักมากครับ ตัวเล็กสเปคเลย

pongsan

ก็ไม่อยากเห็นเธอลำบากหรอก....แต่ ขืนจ้างไว้ ไอ้คนลำบากมันต้องเป็นเราแหงงง! ::Horror::  ขอบคุณที่แนะนำ ::Thankyou::

Wanit-sri

::Glad:: สวยงามแม้ว่าจะไม่เห็นสิ่งที่อยากเห็น  แต่ก็ sexy เป็นที่สุด ชอบๆ  ::JubuJubu::

whizper