ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทิฐิหรือความเกลียด 1

เริ่มโดย twintower, มกราคม 31, 2017, 05:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suratad

เรื่องยาว สนุกมากๆครับ แถมตบท้ายด้วยบทเสียว ชอบมากๆครับผม

pitsanume

ขอบคุณครับ เป็นการเริ่มเรื่องที่สนุกมากครับ มีครบทุกอย่าง น่าติดตามมากครับว่าเรื่องมันเริ่มต้นอย่างไร แล้วจะจบอย่างไร

รอติดตามครับ ว่าแล้วจะเป็นอย่างไรต่อไป เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์ครับ

elviswhat

เปิดหัวเรื่องมาได้น่าอ่านมาก ๆ ครับ ชัยนี่สมควรโดนจริง ๆ เล่นกับใครไม่เล่นมาเล่นกับเนวีซีล

donki

ยอดเยี่ยมครับ ยินดีที่ได้อ่านผลงานใหม่

dwarf

ขอบคุณครับ...พล็อตเรื่องเดินแนว..พ่อทิ้งแม่กับลูกไป..จนสร้างความเกลียดชังในใจของตัวลูก..พ่อเริ่มสำนึกอย่าแก้ตัว..แต่จะสร้างความผิดนั้นได้อย่างไร...น่าติดตามครับ

tacklove

คุณดิเรกกล้าทุ่มขนาดนี้ น่าจะมีอะไรอยู่ลึกๆเป็นแน่ มิ่งนายสุดยอดไปเลย หน่วยซีลเชียวเนอะ

swbkk

แค่ชื่อช้ันผู้แต่งก็ประกันคุณภาพอยู่แล้ว  เรื่องสนุกน่าติดตาม ซับซ้อนนิดๆพอให้อยากตามอ่านต่อ การบรรยายฉากและตัวบุคคลเยี่ยมยอด ฉากอีโรติคก็แทรกอยู่อย่างพอดี ที่อยากชมที่สุดคือตัวสะกดการันต์ การเว้นวรรคตอน ประโยคสนทนา ต้องมีการทบทวนและตรวจเช็คอย่างดีแน่ก่อนจะปล่อยงานออกมา ทุกอย่างขอยกนิ้วให้ท่านผู้แต่งครับ.........
มีข้อตินิดเดียว...........คนอ่านติดซะแล้ว   อยากอ่านต่อครับ 5 5 5 ::Thankyou::

someday

มิ่งเป็นลูกแท้ๆของดิเรกใช่มั๊ยนี่ เหมือนจะใช่เลย แต่สงสัยจะแค้นดิเรกที่ทิ้งแม่ไป รึว่าเลิกกันตอนเด็กเกินจำพ่อได้ รึแค่แค้นเรื่องที่ ::Hmmm::

sunnie06

เรื่องราวเข้มข้นเหมือนเดิมครับ ชอบมาก

kabyala

อย่าไปว่าชัยมันเลย คนอยากจะแสดงตัวเป้นพระเอกหน้านาง ผมว่าหลายๆคนก็คงจะเป้นแบบนี้ เนื้อเรื่องผุกได้สวยครับชวนให้แกะไม่ว่าตัวพ่อจะเคยปูกปมใว้ยังไงแถมสาวที่กลับไทยโดยที่อาจจะมีอะไรทำให้มิ่งต้องตกอยู่ในปนนั้นผุกใจแค้นหรือเจ้บปวดใว้ คงต้องแกะไปทีละปมละครับ ขอบคุณครับ

txxt30

ชอบอ่านแนวนี้เหมือนกันครับ  เขียนมาเรื่อยๆ นะครับ

ponggunyuki2527

ชื่อเรื่องดี เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจมากครับ เป็นอีกเรื่องที่ผมจะยกป้ายไฟเชียร์และติดตามครับ มาเร็วๆๆนะครับ ผมรออยู่

gumpxxxx

เปิดเรื่องมาได้สนุกมากครับ มีปมขัดแย้ง มีปมเฉือนคม  และน่าจะมีชิงรักหักสวาท

ตอนนี้เปิดมาแล้วคือ มิ่งกับขวัญ และจะมี มิ่ง กับวุ้นมั๊ย ถ้ามีนี่ถือเป็นเซ็กซ์ระหว่างพี่น้องกันเลยเชียว

twintower

gumpxxxx  ไม่มีทางมีครับ  เพราะผมไม่ชอบแนวแบบนี้

somc217

เรื่องสนุกน่าติดตามมาก
เริ่มต้นมาแบบที่ไม่สามารถคาดเดาเรื่องได้เลย
ชอบครับ
ขอบคุณมาก