ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[One-2-Up-Censor-JP-HD] 10 อันดับนางเอกเอวีหน้าใหม่เปิดตัวในปี 2016 Part 1

เริ่มโดย Vinsmoke, กุมภาพันธ์ 02, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆ ชอบสาวที่มีหุ่นแบบไหน

สายนม ประมาณ suzuki koharu
96 (65.8%)
สายจอแบบ ประมาณ Tsubomi
50 (34.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 145

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

wattana2015

10 อันดับนางเอกเอวีหน้าใหม่เปิดตัวในปี 2016 ดีต่อใจ ไม่ควรพลาด!!! ผมเชื่อคำโปรยของท่านก็เลยมาติดตามกันต่อครับ  ::HoHo:: ::HoHo::

mongta2

Vinsmoke

อ้างจาก: minkzavoy2536 เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2017, 08:34:18 หลังเที่ยง
สวยจริงๆทุกคนครับ เห็นอายุแล้วก็แบบว่าโห ขนาดนี้เลย 19-22 เอง คนดูอย่างผมชอบนะครับ แต่เหมือนแบบไม่รู้สิบอกไม่ถูกรู้สึกถ้าคิดในอีกมุมก็เสียด้ายแทน ความสาวความสวย อิจฉานักแสดงชายม๊วกๆๆ 5555+ ขอบคุณมากนะครับ ถ้าผมรวยๆนะจะไปดักรอผู้หญิงที่มาสมัครถ่ายหนังAV แล้วรับไปเลี้ยง อารมณ์ประมาณเด็กเสี่ยในไทยเราอะครับ กี่คนผมก็สู้ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
นักแสดง AV ไม่ได้น่าอิจฉาอย่างที่ท่านคิดนะ นักแสดงพวกนี้ต้องพร้อมเย็ดผู้หญิงตลอดเวลา (วันหนึ่งอาจจะต้องเย็ดไม่ต่ำกว่า 10 ยก) ไม่ว่าผู้หญิงเหล่านั้นจะมีภาพลักษณ์ยังไง พวกนี้เปรียบเสมือนเครื่องจักรในการเย็ด ชิมิเคนมันยังอยากเลิกเล่น AV เลย แต่ที่มันเลิกไม่ได้เพราะเมื่อมันเลิกไปไม่สามารถไปทำงานอื่นได้ สังคมไม่ยอมรับ

Vinsmoke

อ้างจาก: Joker- เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2017, 10:30:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vinsmoke เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2017, 09:50:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ferr4riz เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2017, 03:12:49 หลังเที่ยง
หายไปนานเลยนะครับท่านซันจิ ผมนี่รอขอท่านนานมาก เพราะมาแนวเซนเซอร์ ขอบคุณครับ
::HoHo:: เอาตรงๆ นะหลังๆ มานี้ผมงานยุ่งมาก จริงๆ ผมกะจะเลิกโพสแล้วด้วยซ้ำ เพราะไม่มีเวลามาอัพหนังบวกกับเบื่อพวกปลิงขยะในเว็บนี้ ::Angry:: แต่ที่ยังโพส อยู่ก็เพื่อเว็บล้วนๆ ครับท่านโจ๊กเกอร์ แต่หลังจากเดือนนี้เป็นต้นไปผมคงโพสเดือนละครั้งครับ

ส่วนแนว uncen ผมไม่ชอบหนัง uncen สักเท่าไหร่ ผมจึงไม่โพสหนังแนวนี้ ผมว่าพวกคอสตูม uncen แต่งหน้าไม่สวย ถ่ายทำก็ไม่ได้อารมณ์เหมือนแนว cen อีกอย่างผมไม่ใช้พวกคลั่งไคล่ที่จะดูหอยของนักแสดงสักเท่าไหร่  ::DookDig::

จริงครับ ผมว่าการเห็นแคมนักแสดงบางทีทำให้หมดอารมย์อยากจะดูนะครับ 55555 เดือนละครั้งก็จะรอนะเพราะของท่านซันจินี่คุณภาพจริง ๆ
ขอบคุณมากครับท่าน Joker

7691

::Shy::
Tsubomi คนนี้ครับผมชอบมาก ... โดยรวมหรือเรื่องที่ออกมาโดนใจตลอดยังไงไม่รู้