ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[One-2-Up-Censor-JP-HD] 10 อันดับนางเอกเอวีหน้าใหม่เปิดตัวในปี 2016 Part 1

เริ่มโดย Vinsmoke, กุมภาพันธ์ 02, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆ ชอบสาวที่มีหุ่นแบบไหน

สายนม ประมาณ suzuki koharu
96 (65.8%)
สายจอแบบ ประมาณ Tsubomi
50 (34.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 145

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

BabyFace

::Glad:: อธิบายเรื่องหุ่น  บอกไม่ถูก  แต่ชอบ Suzuki Koharu + Yamate Shiori สุดๆไปเลยครับ
ใน 5 คนนี้ผมเลือกSana Imanaga

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Yamate Shiori ผมโครตชอบหุ่นของนางเลย แต่เสียดายนางเล่นไม่ได้อารมณ์เลยทั้งที่หุ่นและหน้าให้มาก  ::Crying:: ตอนนี้ผมเดาว่า นางคงกลับไปขายตัวเหมือนเดิมมัง เพราะนางหายไป 2 ปีแล้วครับ

onzoul

ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์ แต่6 กับ 8 ผมว่ายังพัฒนาได้อีกเยอะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ใช้ผมเห็นด้วยลำดับที่ 6 หน้าไม่ให้แต่ลีลาดีมากๆ ส่วนน้อง sana ตอนแรกผมเฉยๆ นะ แต่พอลองดูเท่านั้นผมติดงอมแง้มเลย ::Confident::

diablo2015

ขอบคุณครับ ช่างดีต่อใจจริงๆ หุหุหุ
ขอแบบสวยแท้ๆ ไม่แต่งหน้าเกินไปแบบขนตาแทงออกมายังกับเสาคอนโด ไม่ไหว...
บางครั้งหน้าตาน่ารัก หุ่นดีเชียว แต่แสดงแข็งๆ ก็ไม่เก็บ ครับ..

อันนี้เห็นด้วยเลยครับ นางแสดงบางคนหุ่มแจ่มหน้าโดนมาก แต่พอเล่นแล้วโครตหน้าเบื่อ อย่างเช่น Misaki Laura

พัดลม

ชอบ tsubomi นะ

นมชมพูดูดแล้วหวานๆ ใส่น้ำแข็ง อร่อยเย็นชื่นใจ  อุ๊ยไม่ใช่ล่ะ ::Shy::

แต่ชื่อซ้ำแบบนี้ก็โหลดลำบากนิดนึง ดันไปซ้ำกับเจ้าแม่ JAV 4000 เรื่อง  ::Suffocate::

พึ่งจะเห็นโพล ไม่เลือกละกัน

ชอบหน้า suzuki koharu
ชอบนม Tsubomi

แต่ไม่ต้องห่วง ผมหาเองได้

ระดับท่านพัดลมนี้ ต้องหาหนังมาให้ผมโหลดครับ  ::HoHo:: ข้าน้อยยังอ่อนด้อยประสบการณ์นัก

เอาจริงผมโครตชอบหน้าของ tsubomi นะ แต่เสียดายไม่มีนมเลย ::Angry::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

ROCKY_BOY