ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนูกับน้องชายจอมทะลึ่ง ตอนที่ 13/2 จบภาค 1

เริ่มโดย Pem Samsan, กุมภาพันธ์ 03, 2017, 08:59:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nikubou

ถึงแม้จะไม่มีฉากที่ทุกคนรอคอย(หรือมีผมคอยคนเดียว)แต่นับว่าเป็นเรื่องที่สุดยอดจริงๆ ขอบคุณมากครับ

ppp44

ไปญี่ปุ่นแล้ว แล้วแบบนี้จะไปเสียดุลให้หนุ่มยุ่นหรือเปล่าเนี่ย

meowmeng

สนุกมากๆๆๆๆ จะได้มีโอกาสอ่านตอนต่อไปหรือเปล่า

เป็นกำลังใจให้และขอบคุณที่เอามาแบ่งปันครับ

motdy

kongrith

sparrow_ap

ลุ้นมาตั้งแต่ตอนแรกยันตอนจบเลย
อยากให้พี่น้องได้อึ๊บกันสักที
สู้ต่อไปนะออฟ เผื่อพี่ออยจะใจอ่อน

artherox

amfinethank

ขอคารวะผู้ประพันธ์จากใจครับ ทุกๆท่านเลยนะครับ ที่ได้เขียนให้อ่าน ขอบคุณครับ

forcekop

นึกว่าจะยอมให้น้องเป็นของขวัญก่อนไปญี่ปุ่นซะอีก

sachawat

nato87

ชอบมากเรื่องนี้ คือแบบมันค่อย ๆ บิ้วอารมณ์ ให้เราลุ้นว่าเมื่อไรพี่สาวจะยอมให้น้องเปิดซิง ฮ่า...

แต่ละตอนก็ค่อย ๆ มีพัฒนาการความเสียวขึ้นเรื่อย ๆ สุดยอดครับ มาต่อภาค 2 เร็ว ๆ นะครับ

แบบว่าอยากให้ออฟได้เปิดซิงพี่ออยสักที
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

seranas

จบลงอย่างมีความสุข ไว้รอเจอกันภาคต่อไป ครับ
เรื่องแนวให้ลุ้นทุกตอนแบบนี้มีไม่มาก อ่านสนุกครับ ประเภทเดินหน้าแล้วฆ่ามัน แนวนักดาบฟันทั้งต่อหน้าและลับหลังมีเยอะแล้ว แนวให้ลุ้นแบบนี้เป็นเสน่ห์ของเรื่องนี้เลยครับ
ขอบพระคุณท่านผู้ประพันธ์มากครับ