ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MiiTao] Vol.001 Lisa 81P มีโพล

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 05, 2017, 10:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เนื่องจากจัดชุดมามีขนาดใหญ่และรูปเยอะ จะให้จัดการโพสยังไง เลือกได้ 2 ข้อ

มีรูปตัวอย่างอยู่บน รูปใหญ่อยู่ล่าง
31 (34.4%)
มีรูปตัวอย่างเต็มไซต์ ที่เหลือซ่อนให้ตอบ
10 (11.1%)
จัดมาเต็มๆใหญ่ๆไปเลย ไม่ชอบใจก็ปิดเพจไป ถูกใจก็เปิดรอโหลดเสร็จ
25 (27.8%)
มีรูปตัวอย่างอยู่บน ซ่อนรูปใหญ่อยู่ล่าง
10 (11.1%)
อยากได้รูปใหญ่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกก (4MB++ ต่อรูป) มี link โหลด
18 (20%)
อยากได้แบบจัดเต็ม HQ ดูเลยไม่ต้องโหลดจากลิงค์ ขนาดเป็น กิ๊ก ก็จะรออออออออออออออออ
12 (13.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 90

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 10:57:49 ก่อนเที่ยง

พัดลม

ตอบโพลกันด้วย เพื่อคุณภาพในการรับชม

รูปตัวอย่าง

รูปใหญ่เต็มขนาด 1200x1800 ต้องเซฟไปเปิดดู หรือเปิดวิวดูก็ได้

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

alexa

นางแบบ ขาวใส โอโม่ จริงๆครับ ขอบคุณครับ

biologer

ขอบคุณครับ 
ผลงานคุณภาพตลอดเลยนะครับ อิอิ

เอาเป็นแบบมีรูปตัวอย่างแล้วก็ซ่อนรูปใหญ่ไว้ข้างล่างก็ดีนะครับ แถมแบบห่อกลับบ้านด้วย ก็จะเป็นพระคุณ ครับ ฮ่าๆๆๆๆ
+++--------- Coming Soon ---------+++

KUNDOONDIN

อะไรมันจะขาวขนาดนั้น กลุ้มใจจัง

mummy461

tigerx302

HypN♥s

ช่วยโหวต ช่วยตอบ เพื่อคุณภาพในการรับชม

ขอแบบมีรูปตัวอย่างอยู่บน รูปใหญ่อยู่ล่าง ที่เหลือซ่่อนลิ้งค์โหลด

naluk888

สุดยอดความขาว ความอวบครับ แหมถ้ามีรายการให้สมาชิกร่วมแจมถ่ายรูปด้วยจะแจ่มมากนะครับ เก็บเงินก็น่าจะมีคนสนใจนะครับ

pkk111

akennya

naitoom

ผลโหวตจะถูกนำไปใช้เป็นบรรทัดฐานการลงรูปต่อไป?

พัดลม

อ้างจาก: naitoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2017, 05:59:33 หลังเที่ยง
ผลโหวตจะถูกนำไปใช้เป็นบรรทัดฐานการลงรูปต่อไป?

คนที่ลงรูปน้อย ไม่เป็นอะไร แต่ว่าผมจัดหนัก จัดเต็ม เลยต้องหาวิธีลงรูปดีๆหน่อย

เพราะบางทีก็มีรูปใหญ่ ไฟล์เบ้อเร้อ มาลงอยู่เหมือนกัน  ::Grimace::

ดูรูปแต่โหลดโหดเหมือนดูหนัง กันเลยทีเดียว
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

ayu_thai

singnut2007

pongsan

สงสัย....ตู้เซฟท่านพัดลม จะอัดแน่นไปด้วยHDหลายพันTBแน่ๆเลย! ::Horror:: ::Me?::  ขอบคุณที่ระบายมาให้พวกเราเชยชมบ้าง! ::Confident:: ::Thankyou::

ปล.  เลือก2ข้อ...โหวตไปแล้วนะครับ ::Fighto::