ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[One-2-Up-Censor-JP-HD] 10 อันดับนางเอกเอวีหน้าใหม่เปิดตัวในปี 2016 Part 2

เริ่มโดย Vinsmoke, กุมภาพันธ์ 06, 2017, 03:47:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบดูหนัง JAV แนวไหน

แนวรุม สวิง แอบเย็ดเมียหรือผัวคนอื่น
79 (63.2%)
แนว 2 ต่อ 2 ระหว่างชายกับหญิง
46 (36.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 125

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 03:47:33 หลังเที่ยง

pongsan

ผมออกตัวบ่อยๆว่าชอบ....แนวมีเนื้อเรื่อง ประเภทสาวใสๆ  ::JubuJubu:: พวกคุณหนู ถูกบังคับ ::Evil:: แรกๆขัดขืน..แต่หลังๆ ขืนขัดใจ...น้องล่ะน่าดู!! ::Horror::  ยี่ห้อพวกเครือข่ายattackersสารพัดค่าย ::Fighto::  แต่สำหรับชุดนี้...ต้องตา น้องKanaจัง อันดับ4  ถ้าแสดงแล้วอินบทบาทล่ะก็.... ::Suffocate::  ขอบคุณที่รวบรวมหนังแจ่มๆ มาให้ดูเสมอมา ::Thankyou::   เสร็จงานหลวงแล้ว อย่าลืมงานราษฎร์ นะครับ ::Glad::   
ปล.  ตกใจเหมือนกันครับ...มีคนใช้รูปprofile...เหมือนกัน เด๊ะ! ::Me?:: ::Dizzy::

Vinsmoke

อ้างจาก: Joker- เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2017, 10:50:23 หลังเที่ยง
แต่ผมชอบแนวจอแบน เพราะฉะนั้น ขอเบอร์ 2 แล้วกันนะครับบบบ
ชุดนี้จอแบนเกือบทุกคนนะท่านโจ๊กเกอร์ ::Oops::

Vinsmoke

อ้างจาก: peerayut_air เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2017, 11:50:12 หลังเที่ยง
สมแล้วที่เป็นสุดยอด เพราะแต่ละนางถ้าไม่เก็บไว้เสียดายแย่เลย ขอบคุณมากครับที่สละเวลานำสิ่งดีๆ มาแบ่งปัน
ต้องรีบเก็บนะ ไม่รู้จะเลิกไปเมื่อไหร่ ::Ahoo::

Vinsmoke

อ้างจาก: pongsan เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2017, 12:00:20 ก่อนเที่ยง
ผมออกตัวบ่อยๆว่าชอบ....แนวมีเนื้อเรื่อง ประเภทสาวใสๆ  ::JubuJubu:: พวกคุณหนู ถูกบังคับ ::Evil:: แรกๆขัดขืน..แต่หลังๆ ขืนขัดใจ...น้องล่ะน่าดู!! ::Horror::  ยี่ห้อพวกเครือข่ายattackersสารพัดค่าย ::Fighto::  แต่สำหรับชุดนี้...ต้องตา น้องKanaจัง อันดับ4  ถ้าแสดงแล้วอินบทบาทล่ะก็.... ::Suffocate::  ขอบคุณที่รวบรวมหนังแจ่มๆ มาให้ดูเสมอมา ::Thankyou::   เสร็จงานหลวงแล้ว อย่าลืมงานราษฎร์ นะครับ ::Glad::   
ปล.  ตกใจเหมือนกันครับ...มีคนใช้รูปprofile...เหมือนกัน เด๊ะ! ::Me?:: ::Dizzy::
::Oops:: ::HoHo:: ตอนแรกถึงกับตกใจนึกว่าท่านโดนแบนแล้วสมัครใหม่ ผมไม่ชอบหนังค่าย attacker เลย ผมชอบหนังที่นางเอกสมยอมมากกว่า ::Beggar::

DesertRabbit

ขอบคุณมากๆครับ รูปสวย งานดี สมกับเป็นสิบยอดอันดับจริงๆ น่าประทับใจมากๆครับ  ::Shy::

meo

อันดับหนึ่งเหมาะสมกับตำแหน่งมากครับ หุ่นผิวหน้าตาครบเครื่อง
AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

lordofthetwo

อ่านคำบรรยายแล้ว ถึงจะไม่ใช่แนวแต่ต้องเอามาดูให้เห็นกับตาเลยครับ
ขอบคุณครับ