ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
D

ลบครับ

เริ่มโดย declangombley, กุมภาพันธ์ 07, 2017, 06:46:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

declangombley

ลบครับ

navy868

มาแนวโหดเลยครับตอนนี้...น่าสงสารอยู่เหมือนกัน

GoDeRsOuL

มาแล้วๆ  รอนานเลยนะเนี่ย   ::Glad::
ต้องบอกว่า พอได้อ่านแล้ว ทำเอาผมรู้สึกขยันขึ้นมาทันทีหลังจากที่อยู่ก็ขี้เกียจเขียนงานมาหลายอาทิตย์  ::Oops::
จะว่าไป พลังของปฐวีเนี่ย มีส่วนคล้ายกับ พลังของนายพลในเรื่องของผมเลยนะเนี่ย แต่กว่าของผมจะบรรยายถึงจุดนี้ก็อีกหลายตอน ::Evil::
ไม่รู้ว่าจะมีใครหาว่าก๊อปรึเปล่าก็ไม่รู้   ::Horror::

Asura4237

แรกๆมาอย่างดิบ เถื่อนดี มาสรุปตอนท้ายได้เปล่าเปลี่ยวเลยแฮะ

kaithai

การแก้แค้นอย่างสาสม  และได้รู้ว่าไม่มีใครรักจริงสักคน

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น ขอบอกว่าโหด เหี้ยม อำมหิต  ยิ่งกว่าเรื่องนี้มากมายนัก
................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

cd13579

ท่านมาโหดเฉย ก็ตามที่ท่านgodersoul และท่านผู่แต่งบอกละครับมันมีเส้นบางๆละหว่างรักและใคร่ มันมีความต่างต่างและความคล้าย แต่นั้นก็คืออยู่กับจิตใจและมุมมองของคนๆนั้นอยู่ดีแหละ แต่อีปฐวีนี้โหดโครตๆ โหดไปเกินไปจริงๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

naitoom

ตอนนี้ โหดจริงๆ นำไปเป็นกระหรี่ในซ่องชายแดนเลย แล้วยังใช้เงินล่อให้ชายรุมโทรมแบบมาราธอนอีก แบบนี้ตายคาซ่องแน่ๆ

คนนอก

กลับมาอย่างเถื่อนเลยทีเดียว ผมรู้สึกว่าตอนจบปฐวีน่าจะโดนทบต้นทบดอกไปเยอะแน่ (เรื่องจ่ายค่าอะไรสักอย่างให้ยายยังเป็นปริศนาอยู่)

ขอบคุณครับ สนุกมากครับ

darkwingzzz

เย้ มาต่อตอนใหม่แว้ววว
ดีใจ นึกว่าจะหายไปเหมือนเรื่องดีๆ อีกหลายเรื่อง ซึ่งผมก็หวังว่าซักวันจะได้อ่านต่อ
ซึ้งใจมากครับ ขอบคุณนะครับ
ไปเสพละ
::YehYeh::

peddo

ไม่อยากเรียกกามเทพตกสวรรค์เลยครับดูเหมือนซาตานขึ้นจากนรกมากกว่า โหดมากครับ ไม่แน่ใจว่าตอนจบจะตกหรือเปล่า แต่คุณเล่าได้เนียนมาก ขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..โลกนี้ไม่มีความรักจริงปรากฏอยู่อย่างแท้จริง

br007

ขอบคุณครับ

ไม่รู้ว่าจะสงสารแก้มดีไหมเนี่ยครับ

segasa

โหดแต่ก็สะใจมากครับ ตอนนี้นี่แบบเอาคืนอย่างที่สุดกับคนที่ทำร้ายใจอดีตชายแสนซื่อจริงๆ

declangombley

ลบครับ