ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 5 "..สีชัง แต่ไม่มีความชิงชังในหัวใจ.." [นุ้ย]

เริ่มโดย kaithai, กุมภาพันธ์ 09, 2017, 02:05:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 5 "..สีชัง แต่ไม่มีความชิงชังในหัวใจ.." [นุ้ย]
บทที่ 5  "..สีชัง แต่ไม่มีความชิงชังในหัวใจ.."
"สีชังชังแต่ชื่อ เกาะนั้นจะชังใคร ขอแต่แม่ดวงใจ อย่าชังชิงพี่จริงจัง ตัวไกลใจพี่อยู่ เป็นคู่น้องครองยืนยาว ห่างเจ้าเฝ้าแลหลัง ตั้งใจติดมิตรสมาน" น้ำเสียงของคุณชายถนัด ศรี สวัสดิวัฒน์ ที่ร้องไว้เมื่อหลายสิบปีก่อน ดังเจื้อยแจ้วผ่านเข้าโสตประสาท พลันความคิดถึงเกาะเก่าที่ยังคงมนต์เสน่ห์อดีตก่อนเก่าไม่จืดจาง อย่าง..สีชังก็เกิดขึ้นอย่างไม่ตั้งใจ

_____. ในเช้าวันเสาร์ที่อากาศสุดแสนจะแจ่มใสของวันนั้น มันแจ่มใสพอๆ กับอารมณ์ของพวกเราสามคน ในวันนี้สามดวงใจหล่อหลอมรวมกันเป็นหนึ่งเดียว แม้จะขวยเขินกันอยู่บ้างในเช้านี้ กับบทรักที่พวกเราสรรแต่งกันในค่ำคืนที่ผ่านมา แต่ชั่วเวลาไม่นานพวกเราก็ปรับตัวเข้ากันได้ดี หยอกเอิน หัวเราะต่อกระซิกเข้ากันได้ดีกว่าเดิมเสียอีก พวกเรายกกระเป๋าเสื้อผ้าคนละใบ สองใบขึ้นรถมุ่งหน้าสู่ท่าเรือไปเกาะสีชัง

ตอนที่ 1 ตะวันรุ่ง มุ่งสีชัง

_____. เช้านี้เราเลือกตือฮวนเป็นอาหารเช้าเพื่อชดเชยพลังงานที่เราสูญเสียไปเมื่อคืน ใช้เวลาประมาณเกือบชั่วโมง ในที่สุดเราก็มาเยือนเกาะสีชัง สีชัง เป็นเกาะใหญ่เกาะหนึ่งในฝั่งทะเลตะวันออก เป็นที่จอดพักเรือสินค้าและเป็นเกาะที่น่าท่องเที่ยว ในบรรยากาศแบบท้องถิ่นชาวทะเล เราตัดสินใจเลือกที่พักริมหาดแห่งหนึ่ง ซึ่งในวันเวลานั้นที่พักบนเกาะสีชังค่อนข้างมีน้อย แต่เราก็ชอบ เพราะอย่างน้อยที่สุด ผู้คนไปเยือนสีชังมีน้อย ไม่พลุกพล่าน เรามีโอกาสสัมผัสถึงความใกล้ชิดกับธรรมชาติยิ่งขึ้น ธรรมชาติที่น่าหลงใหล และอีกอย่างเราต้องการเวลาในการปรับตัวในเวลานี้ หลังจากเก็บข้าวเก็บของเรียบร้อยแล้ว เราก็นั่งปรึกษากันว่าเวลาก่อนเที่ยงแบบนี้เราจะทำอะไรกันดี? เดินเล่นแถวๆ นั้น และต่อด้วยการเล่นน้ำทะเลในตอนบ่ายเป็นคำตอบสุดท้ายของพวกเราสำหรับโปรแกรมสั้นๆ ของวันแรกบนเกาะสีชัง...นั้นชังแต่ชื่อ ส่วนเกาะนั้นหรือ...จะชังใครได้.....นะ

_____.  พี่บุษย์ทาครีม กันแดดโลมเลียผิวขาวๆ ของเธอ พี่บุษย์เป็นคนรักสวยรักงามเสียยิ่งกว่าน้อยอีก น้อยอาสาช่วยเธออย่างเอาใจ ผมยืนมองผิวขาวๆ วับๆ แวมๆ ของพี่บุษย์ด้วยความตื่นตาตื่นใจ ผมชื่นชมกับความงาม สถาปัตยกรรมของเรือนกาย ที่คัดสรร ปั้นแต่งจากสถาปนิกแห่งสรวงสวรรค์ ช่างเป็นเรือนร่างที่ขาวเนียน เสียนี่กระไร? ยิ่งมองก็ยิ่งหลงใหล น้อยมองผมยิ้มๆ อย่างรู้ความคิดของผม เธอยัดครีมกันแดดใส่มือผม
_____.ผมรับมาอย่างว่าง่าย ละเลงครีมใส่ฝ่ามือ ลูบไล้ตามผิวกายของพี่บุษย์อย่างเบามือ พี่บุษย์รู้ว่าไม่ใช่มือน้อยแน่นอน ฝ่ามือหยาบกร้านเช่นนี้ ย่อมมิใช่มือของสาวน้อย เธอเอี้ยวตัวมามองผม แต่ไม่ยักว่าอะไร? ผมลูบไล้ต้นคอติดไรผม
_____.พี่บุษย์หลับตาพริ้ม อกสะท้อนขึ้นลงตามจังหวะการหายใจที่แรงขึ้น ผมเองก็ไม่ต่างจากเธอมากนักในยามนี้ ทั้งเงี่ยนง่าน ทั้งเร้าใจ จนแทบอดใจไม่อยู่ อยากเอาความเป็นชายมอบให้เธอเสียแล้วละซิ ตัวของพี่บุษย์ร้อนผ่าว ความเสียวซ่านกรูเข้ามาสู่ร่างกายเธอเป็นทวีคูณ ขนตามร่างกายลุกชี้ชัน ความเงี่ยนง่านเข้าครอบงำสติสัมปชัญญะของผมเสียแล้ว
_____.ในห้วงของความคิด ผมคิดถึงแต่ความใคร่ ผมก้มลงจูบไซร้ที่ซอกคอ ติ่งหูของพี่บุษย์ เธอเองก็ปล่อยให้ผมทำด้วยความเต็มใจ เธอกัดฟันแน่น หลับตาพริ้ม ผมเอื้อมมือโอบลงบนสองเต้าอวบของพี่บุษย์ที่กำลังสะท้อนขึ้นลงตามจังหวะการหายใจ ผมเบียดชิดร่างของเธอแนบแน่น

_____.  "ซี้ด...อืม" พี่บุษย์ครวญออกมา แต่ก็ปล่อยให้ผมบดเบียดเธอโดยไม่ขัดขืน น้อยยืนมองผมกับพี่บุษย์อยู่อย่างตื่นเต้น แววตาเธอฉายแววแห่งความอยากรู้ อยากเห็นอยู่เด่นชัด เธอแลบลิ้นเลียริมฝีปากตัวเองอย่างกระหายหิว น้อยกำลังหิวกระหายในรัก ผมดึงมือน้อยมาวางลงบนเต้าอวบของพี่บุษย์ กดมือเธอให้นวดเคล้นบนเต้าอวบคู่นั้น
_____.น้อยเคล้าคลึงอยู่กับเต้าอวบของพี่บุษย์อย่างสนอกสนใจ ผมดึงเสื้อพี่บุษย์หลุดพ้นศีรษะออกไป พร้อมกับโยนมันลงบนเตียงนอน เต้าอวบทะลักปลิ้นออกมานอกขอบบราเซียสีดำ น้อยเพลิดเพลินกับการละเลงเล่นกับเต้าอวบของพี่บุษย์ ผมรูดกางเกงขาสั้นของพี่บุษย์ออก สอดมือล้วงลึกลูบไล้กลีบเกสาสวาทของเธออย่างเบามือ แม้จะมองไม่เห็น แต่ผมสัมผัสได้ถึงความฉ่ำเยิ้มด้วยเมือกเหนียวข้นติดมือ ฝ่ามือละเลงไปทั่วเนินนูนอวบ ลูบไล้ไรขนดกดำ ใจผมสั่นเพราะความเงี่ยนง่าน นิ้วของผมค่อยๆ ชำแรกลึกเข้าไปในกลีบรักของพี่บุษย์ ขยับนิ้วเข้าออกช้าๆ เกี่ยวกระตุก
_____. "ซี้ดด..ดีจังเลยน้องขา..อูยยยย" พี่บุษย์เอื้อมมือควานไปข้างหลัง ลูบคลำแก่นกายที่แข็งปั๋งอยู่ในกางเกงบอลของผม น้อยอ้อมมาโอบข้างหลังผม พร้อมกับปลดเปลื้องพันธนาการส่วนล่างของผม พี่บุษย์เลยมีโอกาสสัมผัสกับเนื้อแท้อุ่นมือของผม เธออกระถอกเข้าๆออกๆ อย่างมันในอารมณ์ ผมรูดกางเกงในของพี่บุษย์ออก แล้วเขี่ยนิ้วไปมาที่ช่องทางรักของเธอ

_____.  "อูยยย..ซี้ด อาา..อูยยย" พี่บุษย์กระซิบ
_____.  "ไปต่อที่เตียงดีกว่า ยืนไม่ไหวแล้ว?" พูดจบเธอปลดตะขอยกทรงสีดำ โชว์เนินอกอวบสล้าง หย่อนก้นลงบนขอบเตียง ผมทำตามทันที ถอดเสื้อยืดออก น้อยเองก็ใช่ย่อย เธอปลดเปลื้องเสื้อผ้าของตัวเองออกอย่างร้อนรน จนเปลือยเปล่าไปอีกคน ผมนั่งลงข้างๆ พี่บุษย์ แก่นกายแข็งตั้งโด่ พี่บุษย์จับมันรูดเล่นเบาๆ ผมดึงแขนเธอขึ้นมายืนตรงหน้า ปล่อยให้เธอยืนคร่อมหน้าขาของผม ที่มีลำลึงค์ผงกหัวหงึกๆ รอรับการสอดใส่จากกลีบรักของเธอ ผมจูบไซร้บนใบหน้า ซอกคอ ในขณะที่มือก็บดขยำขยี้เต้านมอวบใหญ่อย่างไม่ปราณี รุนแรงแต่เร้าใจ พี่บุษย์ปล่อยกายปล่อยใจให้ผมเล้าโลมอย่างลืมอาย เธอมองที่แก่นกายของผม

_____.  "อูยยย..ซี้ด..น้องขา ดูซิมันผงกหัวใหญ่แล้ว..ซี้ดด... บีบนมพี่แรงๆเลย..อื้อดีจัง ซี้ดดด" พี่บุษย์พูดพร้อมกับจับลำลึงค์ของผม ลูบไล้ไปมาเบาๆ ลำลึงค์ร้อนผ่าว เต้นตุ๊บๆ อยู่ในอุ้งมือของเธอ พี่บุษย์โน้มตัวบดจูบแลกลิ้นกับผม ชำแรกลิ้นสอดพันเกี่ยวกระหวัดกับลิ้นของผม น้อยก้าวเข้ามายืนข้างหลังพี่บุษย์ เริ่มละเลงบีบโนมเนื้อ พี่บุษย์เปิดโอกาสให้น้อยขยำขยี้อย่างย่ามใจ พี่บุษย์จับแก่นกายของผมให้ตรงช่องทางรักของเธอ ก่อนที่หย่อนก้นลงมาช้าๆ ลำลึงค์ผลุบหัวเงี่ยงบานเข้าไปในกลีบรัก พี่บุษย์เอามือเกาะบ่าผม แล้วค่อยๆ กดลงมาใหม่ ผมรับรู้ถึงร่องรักของเธอที่มันค่อยๆ ดูดกลืนลำลึงค์ของผมเข้าไป ไม่นานมันก็ผลุบหายเข้าไปมิดด้าม

_____.  "โอ้ย.ซี้ด..ของเธอนี่มันใหญ่สะใจพี่จริงๆ..อึบ..เข้าแล้ว..ซี๊ดดด" พี่บุษย์ร้องออกมา เมื่อแก่นกายของผมเข้าไปในรูรักแล้ว เธอเริ่มขย่มขึ้นๆลงๆ ตามอารมณ์ที่คุกรุ่นอยู่ในอก
_____. "ซี้ดด..มันคับแน่นรูไปหมดเลยนะนี่..ซี๊ด....มันครูดข้างในของพี่เสียวจนใจจะขาดแล้ว..อูยยย" พี่บุษย์ครางกระเส่า กลีบแคมของเธอปลิ้นอมท่อนรัก ยามใดที่ที่เธอยกก้นขึ้น แคมทั้งสองข้างก็ปลิ้นรัดลำลึงค์ออกมา และในยามที่เธอขย่มกายลงมาใหม่ ลำลึงค์ของผมก็ครูดเข้าไปในร่องรัก กลีบเนื้อก็ลู่ยุบตามลำลึงค์เข้าไป เสียงครวญผสมเสียงคราง ตลอดเวลา
_____. "อู้ว..ซี๊ดดด น้องขา ของน้องใหญ่จังเลย"
_____.  "หีพี่ก็ฟิตมาก ซี๊ดอาา..อูยยย" "น้องขา พี่เสียวจนบอกไม่ถูกแล้ว โอว ของน้องคับรูพี่จริงๆโอ้ย..ซี้ดดดด" "อูยย..เมียจ๋า หีเมียตอดควยของผัวดีจัง อาา..เป็นงัยจ๊ะ ผัวเย็ดมันมั้ยจ๊ะ"
_____. "มันดีจังเลยจ๊ะ โอว โอย....พี่ขนลุกไปหมดแล้ว" "โอย...ของน้องมันครูดข้างในพี่ เสียวจนใจจะขาดแล้ว ซี๊ดดด..ดูดแรงอีกน้องขา เสียว" ผมมองดูกลีบรักที่ปลิ้นเข้าๆออกๆ แล้วก็อดเสียวสยิวแทนเธอไม่ได้ พี่บุษย์ขย่มเสียจนเมื่อยขาไปเลย

_____. "น้องขาเปลี่ยนท่าเถอะ..เอาเข้าข้างหลังพี่ดีกว่านะคะ" เธอพูดพร้อมกับยกก้นให้ลำลึงค์หลุดออกจากกลีบรัก ก้มหมอบโก้งโค้งบนขอบเตียง ส่ายก้นเดี๊ยะ ผมมองกลีบของเธอที่ย้อยออกมาทางด้านหลังก็อดใจไม่ไหว ชำแรกลำลึงค์ แล้วกระเด้าเต็มแรง ร่างของพี่บุษย์สั่นสะท้านไปตามแรงโหมกระเด้าสุดตัวของผม น้อยมาช่วยดูดนมพี่บุษย์ที่ห้อยย้อย สั่นไหวตามแรงกระแทก กระทั้นของผม
_____. "โอ้ย...แรงๆอีก..ซี้ด....กระเด้าแรงๆ โอว..อื้อๆๆ..ซี้ดดด" พี่บุษย์เร่งให้ผมโหมกระหน่ำเข้าใส่ร่างของเธอ พี่บุษย์กำลังเสียวซ่านเต็มที่ ส่ายก้นกระเด้งสวน รับการกระแทก เสียงลูกกระโปกฟาดง่ามก้นของเธอดังสนั่น "ดีจังเลย..โอว...กระเด้าแรงๆอีกอย่าเพิ่งหยุด...พี่ใกล้จะเสร็จแล้ว..โอว" น้อยเลยลงมือบดขยี้เม็ดเสียวของพี่บุษย์ที่กำลังสั่นระริกด้วยความเงี่ยนง่าน เรากำลังช่วยส่งพี่บุษย์ขึ้นสวรรค์ ผมกัดฟันกระเด้าถี่ยิบเสียงดังผับๆๆ มือจับเอวคอดกิ่วของเธอแน่น ร่างของพี่บุษย์โยกตามแรงของการกระเด้าลำลึงค์
_____. "โอ้ย...แรงๆอีก น้องขา..ซี้ดด....กระเด้าแรงๆโอว..อูยย...ยังงั้นแหละ...อื้อ...อูยยยย...พี่น้ำออกแล้ว...โอ้ย" ผมชักลำลึงค์ออกมายาวๆ แล้วกระแทกเข้ารูรักเต็มแรงดังพลั๊กอัดแน่นกับโคกนูน กระซิบที่หูเบาๆ
_____. "มันมั๊ยจ๊ะ?...หีของเมียเย็ดมันที่สุด ทั้งฟิตทั้งดูด..มีความสุขมั๊ยจ๊ะ?" พี่บุษย์พยักหน้ารับอย่างเหนื่อยๆ หอบหายใจรวยริน อย่างสุขสมในเกมกาม
_____.  "ผมรักพี่" ผมจูบเบาๆ ลงบนแผ่นหลังขาวเนียนของพี่บุษย์ พอผมว่างจากการโรมรันพันตูกับพี่บุษย์แล้ว

_____. น้อยไม่ยอมเสียเวลาแม้แต่วินาทีเดียว เธอผวาเข้าจูบผมอย่างร้อนรน แลกลิ้นพัวพันกันอย่างหื่นกระหาย ผมตะโบมบีบบัวตูมคู่งามของเธออย่างมันมือ น้อยก็ผวาเฮือกให้ผมขยำ ขยี้ ผมดันน้อยคุกเข่าลงบนเตียงข้างๆ พี่บุษย์ที่กำลังนอนแผ่หรา กลีบแคมอวบหนาของน้อยปลิ้นย้อย ผมก้มลงไปโลมเลียที่กลีบรัก น้อยในยามนี้เสียวสะท้าน ก้นส่ายระริก แยกขาออกอย่างลืมตัว แอ่งรักกำลังถูกบุกรุกด้วยเรียวลิ้น ที่ชำแรกเข้าไปในร่องรัก ผมตวัดลิ้น ดูดกินน้ำรักของน้อยอย่างไม่รังเกียจ ผมแลบลิ้นยาวเลียบนเม็ดเสียวของเธอ
_____.  "อื้อ...ซี้ด...โอยเสียวจังเลย...อูยยย" ผมประกบปากดูดเม้ม "อูยยย..พอเถอะ ซี้ด เอาควยเข้ารูเลยเถอะ..เมียเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว" ผมโลมเลียอยู่อีกครู่หนึ่ง ให้น้อยเสียวสุดๆ ก่อนที่จะละปากจากเนินอวบของน้อย ยืนประกบบั้นท้ายผายกลมกลึงของน้อย แคมแบะอ้าออก มองเห็นรูเล็กๆ มีน้ำเมือกขุ่นๆเอ่ออยู่ในรู น้อยวิงวอนให้ผมจัดการกับเธอ ผมเอาลำลึงค์จ่อเข้าที่รูรัก แล้วกระเด้าพรวดเข้าไปในร่องรักของเธอทีเดียวมิดโคน ขนดกดำของผมอัดอยู่แน่นอยู่กับบั้นท้ายขาวเนียน น้อยสะท้านไปตามแรงของความเสียวที่กำลังโหมจู่โจมเข้ามา

_____. "โอ้ย...อูยยยย..ซี้ดดด....เสียวที่สุดเลย...โอว" พี่บุษย์ช่วยดูดนมให้น้อย เพิ่มความเสียวกระสันให้กับเธอ น้อยบิดตัวเป็นเกลียวเพราะความเสียวซ่าน ส่ายร่อนรับการกระแทกลำลึงค์ของผม
_____."ดีจังเลย..ผัวขา..อื้อ..อย่างงั้น..โอว...กระเด้าแรงๆอีกนะคะ...อย่าเพิ่งหยุด...เมียใกล้จะเสร็จแล้ว....โอว" ผมเองก็เสียวไม่ต่างจากเธอนัก ผมกัดฟันกระเด้ากลีบรักของเธอถี่ยิบ ผมกระเด้าน้อยอย่างเมามันพักใหญ่ ก่อนที่ผมจะจับเธอนอนหงายพาดขอบเตียง ผมจับขาเธอยกขึ้น น้อยนอนตะแคงข้างให้ผมกระเด้าลำลึงค์เข้าไปในช่องทางรักของเธอเต็มเหนี่ยว ร่างของน้อยสั่นตามแรงการกระเด้าของผม
_____. "โอ้ย...แรงๆอีกผัวขา..ซี้ด....กระเด้าแรงๆโอว..อื้อ...อูยยย" ผมชักท่อนเนื้อออกมายาวๆ แล้วกระแทกเข้ารูแรงๆจนมิด
_____.  "คืนนี้เรามาเย็ดกันอีกนะ หีของเมียเย็ดมันจังเลย ทั้งฟิตทั้งดูด..ซี้ดดด" เธอพยักหน้ารับ ผมเร่งเร็วขึ้น เพราะเริ่มทนกับความเสียวที่น้อยขมิบรัดไม่ไหว ผมกระเด้าแรงๆ อย่างไม่ยั้ง
_____.  "โอวว..เมียจ๋า เมียจะเสร็จหรือยัง? ผัวจะออกแล้ว..ออกพร้อมกันเลยนะ?"
_____.  "คะ.. เมียก็จะออกแล้วเหมือนกัน อาา..ผัวขาเย็ดเร็วๆ แรงๆ เลยค่ะ เมียจะขมิบหี โอว..อา..อ๊าา น้ำแตกแล้ว เมียน้ำออกแล้ว ...ซี้ดด"
_____.  "ผัวก็จะออกแล้ว อา..แตกแล้วน้ำ ผัวออกแล้ว อาา..อูยยย" ผมดึงลำลึงค์ออกมาปล่อยน้ำเงี่ยนที่อัดอั้น ราดรดลงบนโคกอวบของน้อย น้ำกามขุ่นขาวฉีดพุ่งลงบนหน้าท้อง เนินนูนของน้อย ผมหอบหายใจด้วยความเหนื่อยอ่อนซบลงบนเนินอกอุ่นๆ ของน้อย ลูบไล้ไปตามร่างกายของน้อย
_____.  "น้อยมีความสุขมั๊ย?"
_____. "น้อยมีความสุขที่สุดในโลกเลยล่ะ" น้อยจุ๊บเบาๆ ที่กระโดงคางผม ผมจูบตอบเธอ แล้วดึงพี่บุษย์เข้ากอดแนบอก จูบเบาๆที่แก้มนวลปรางของเธอ
_____.  "พี่มีความสุขมั๊ยครับ?"
_____.  "จ๊ะ แต่มันแปลกๆ ยังไง ไม่รู้?"
_____. "ถ้าเรารักกันนะคะพี่ เดี๋ยวก็ดีไปเองคะพี่ เชื่อน้อยเถอะ" น้อยบอกพี่บุษย์ เธอมองมาทางผม ผมพยักหน้าเห็นด้วยกับคำพูดของน้อย เรานอนกอดก่ายคลอเคลียกันบนเตียงอย่างมีความสุข อยากหยุดวันเวลาของพวกเราไว้แค่นี้ ไม่อยากให้ความสุขนี้มันจางหายไปในวันข้างหน้า มีใครสามารถหยุดวันเวลาบ้าง?.....

ตอนที่ 2 ค่ำคืนหนึ่งบนเกาะสีชัง
_____. เรานอนพักเหนื่อยหลังกิจกรรมรักกันนานพอควร ในที่สุดพวกเราก็ลุกขึ้น ชำระคราบสวาทกัน เราตกลงที่จะเดินเล่น ชมธรรมชาติบริเวณรอบๆที่พัก สีชังแม้จะเป็นเกาะเล็กๆ แต่มีมนต์เสน่ห์อยู่ไม่น้อย ประชากรส่วนใหญ่คือชาวประมง ที่หากินอยู่กับท้องทะเล หรือไม่ก็รับจ้างขนถ่ายสินค้าจากเรือสินค้าขนาดใหญ่ ดังนั้นบนเส้นทางที่เราเดินชมกันมาจะเห็นแผงไม้ไผ่ตากปลาอยู่เป็นทิวแถว ตลอดแนวถนน ตกบ่าย พวกเราลงเล่นน้ำทะเลกันอย่างสนุกสนานบนหาดที่เงียบสงบ ห่างไกลผู้คน นักท่องเที่ยวเดินทางมาที่นี่น้อยมาก อาจเป็นเพราะมีที่อื่นอีกหลายๆ ที่น่าสนใจกว่าบนชายฝั่งทะเลตะวันออก เช่น พัทยา เกาะเสม็ด หาดแม่พิมพ์ หรือแม้แต่ทะเลเมืองจันทบุรี ที่เลื่องชื่อ  แต่สำหรับผมแล้ว ความสงบเงียบแบบนี้คือที่สุดแห่งความปรารถนา บางครั้งความพลุกพล่านในชีวิต ผมพบพานมามากเกินพอแล้วในชีวิตประจำวัน การหลีกลี้สังคมที่วุ่นวาย สับสน มาอยู่ในชุมชนที่สงบเงียบเสียบ้าง มันช่วยให้ร่างกายและจิตใจมีพลังขึ้นมาใหม่ อย่างน้อยที่สุดเมื่อเรากลับออกไปสู่สังคมของเราใหม่ พละกำลังที่เราได้จากธรรมชาติ มันจะช่วยจรรโลงให้เรามีพลังใจที่จะต่อสู้กับขวากหนามและอุปสรรคทั้งมวล

_____.  เย็นนี้เราเลือกอาหารทะเลเป็นเสบียงรองท้อง บางทีการมาทะเลแล้วไม่กินอาหารทะเลมันก็ดูจะแปลกๆ อยู่บ้าง? รึเปล่า? อาหารทะเลมื้อนี้ ช่วยเติมพลังให้เราไม่น้อย อาหารเย็น เคล้ากลิ่นอายของทะเล กับสายลมเฉื่อยฉิวที่พัดผ่าน คลื่นน้อยใหญ่ที่ถลาซัดกับโขดหินจนฟุ้งกระจายขึ้นไปในอากาศ บวกกับแสงสีทองของดวงตะวันที่กำลังลาลับขอบฟ้าอันไกลโพ้น สิ่งเหล่านี้สรรแต่งให้เรารับรู้ถึงความสงบสุขของจิตใจอย่างแท้จริง ไม่มีการแข่งขัน ไม่มีการแก่งแย่ง ชิงดีชิงเด่น เหลือเพียงความรักให้แบ่งปัน รักที่ไม่มีขอบเขตจำกัด ไม่มีกิจกรรมอะไรมากนักให้เราทำบนเกาะเล็กๆ แห่งนี้ หลังจากอิ่มหนำสำราญกับอาหารเย็นแล้ว เราเพียงแค่ยกเสื่อมานอนตากลม ชมทะเล จิบเมรัยรสชาติกลมกล่อมที่พวกเราพกพาติดตัวกันมาจากบ้าน แต่แค่นี้ก็นับว่าสุขใจไม่น้อยแล้ว เทียบกับผับหรูที่พวกเราเคยไป เราเองยังแยกไม่ออกเลยว่าแบบไหน ตอบสนองความสุขของเราได้มากกว่ากัน? ความสุขใช่ต้องเสียเงินแลกเปลี่ยนมาหรือไม่? หรือความสุขมีอยู่ทุกที่ รอคอยให้เราค้นหา? อากาศเริ่มเย็นลงในยามที่ตัวเราค่อนกลืนหายไปความมืดของรัตติกาล น้ำค้างพร่างพรมลงมา พื้นที่เรานั่งอยู่เริ่มเปียกชื้น ละอองน้ำเค็มที่สายลมพัดพามา ทำให้เราเหนียวตัวอยู่ไม่น้อย

_____."กลับห้องเถอะ พี่เหนียวตัวจังเลย อยากอาบน้ำ" พวกเรากลับเข้าห้องพัก เมื่อถึงเวลาที่สมควร อาบน้ำ ชำระร่างกายให้สะอาด นอนกอดก่ายกันบนเตียงหนานุ่ม ช่างเป็นค่ำคืนที่มีความสุขเสียจริงๆ

_____.  เรานอนคุยเรื่องโน้นเรื่องนี้ไปเรื่อยๆ สุดท้ายก็วนกลับมาลงที่เรื่องเสียวๆ กันเช่นเดิม ในขณะที่มือเริ่มปัดป่ายของรักของกันและกัน มือผมวนเวียนอยู่กับเนินอก โคกโหนกนูน ของน้อย แม้ว่าเราเพิ่งจะทำกิจกรรมกันมาเมื่อช่วงกลางวันนี้เอง แต่อารมณ์ปรารถนาของหนุ่มไฟแรง กับสาวร้อนรัก เช่นผมกับน้อย ไม่เคยเป็นปัญหาเลย น้อยเองก็ไม่ปัดป้อง เธอเต็มใจกับเกมรัก เกมสวาทที่เราปรนเปรอให้กันและกัน ผมลูบไล้ขึ้นมาแถวๆโคนขาอ่อน ใกล้ๆกับเนินสามเหลี่ยมของเธอ สายตาของผมมองที่พี่บุษย์ที่นอนชันแขนมองเราอยู่ เธอยิ้มให้อย่างคนรู้ใจ ลมหายใจอุ่นๆ ของผม รดอยู่ที่แผ่นหลัง ต้นคอของน้อย บางครั้งผมก็จูบไซร้ที่แผ่นหลังและลูบไล้อกอวบของเธออย่างตั้งใจ ผมก้มลงจูบคลอเคลียที่แก้มนวล ปอยผมของน้อย เธอปรือตามองผมอย่างรักใคร่ ผมเอาปากประกบปากกับเธออย่างลืมตัว น้อยปล่อยให้ผมสอดลิ้นพันเกี่ยวกับเรียวลิ้นของเธอ น้อยเผลอครางออกมาเบาๆ กอดรัดร่างของผมแน่น ในขณะที่มือผมลูบไล้อยู่ที่นมสองเต้าที่ซ่อนอยู่ในเสื้อนอนบางเบา

_____. น้อยผลักให้ผมนอนลงบ้าง เธอกลายเป็นผู้โจมตีผมแทน ผมปล่อยให้น้อยทำตามใจชอบ เธอบดริมฝีปากกับผมอย่างร้อนแรง มือก็บดบี้กับหัวนมผม ซึ่งตอนนี้มันแข็งเป็นไต ผมขนลุกซู่ความเสียวสยิวคุกคามเขาจนต้องครางออกมา น้อยไล่ลิ้นลงมาที่ซอกคอ ต่ำลงมาที่หัวนมของผม น้อยดูดดุนหัวนมของผมอย่างรู้ใจ ยังไม่ทันที่ผมจะทำอะไรเป็นการตอบโต้การรุกราน? ลำลึงค์ของผมก็ถูกงัดออกมา ผมผงกหัวขึ้นมอง พี่บุษย์นั่นเอง? เธองัดมันออกมาพร้อมกับแลบลิ้นเลียอย่างหิวกระหาย พี่บุษย์ไล่ลิ้นเลียลำลึงค์ ปลายลิ้นของเธอเลียไปมาที่ปลายหัวถอก ผมตัวเกร็งกัดฟันแน่นเพราะความเสียวสุดๆ พี่บุษย์เอาปากงับแล้วดูดกลืนหัวถอกบานเข้าไปอย่างช้าๆ มือดึงกางเกงบอลของผมออก ผมช่วยยกก้นช่วยด้วยความเสียวที่ประดังถาโถมเข้ามา ปล่อยให้พี่บุษย์ดูดเลียลำลึงค์แบบยินยอมพร้อมใจ พี่บุษย์อมมันเสียจนแก้มบวมตุ่ย ผมดึงตัวน้อยมานั่งคร่อมบนตัวผม ดึงชุดนอนอออกเผยให้เห็นปทุมถันอวบสวยของเธอ ผมดึงน้อยมากอด ในขณะที่พี่บุษย์ช่วยรูดกางเกงนอนของเธอออก ผมดึงน้อยให้มานั่งคร่อมใบหน้าผม เรียวลิ้นของผมฉกลงกลางแอ่งน้ำรักของน้อยทันที ผมเลียที่กลีบแคม อวบอิ่มของเธอ น้อยเองเมื่อโดนลิ้นสากของผมถึงกับครางซี๊ด พร้อมกับแหกขาออกให้ผมดูดเลียอย่างสะดวก ผมดูดเลียกลีบเนื้ออวบอูม ดูดเน้นเม็ดเสียวของเธอ

_____.  "อูยยย...ผัวขา..เมียเสียวจะตายอยู่แล้ว" ผมฉกลิ้นเลียให้น้อยในขณะที่ลำลึงค์ถูกพี่บุษย์ดูดอย่างต่อเนื่อง เสียงครวญ เสียงคราง ของพวกเราดังระงมลั่นห้อง  ผมดูดเน้นๆ ที่ติ่งเสียวระริกของน้อย ในขณะที่พี่บุษย์เริ่มก้าวคร่อมตัวผมจับลำลึงค์ถูไถกับโขดหินกลางร่องน้ำรักที่ลุกชูชันอยู่ระหว่างกลีบเนื้อของเธอ
_____.  "โอย...อูยย มันจริงๆ...ซี๊ดดด" พี่บุษย์ครางออกมาเมื่อแก่นกายผมฝังแน่นอยู่ในกลีบรัก เธอบด ส่ายคลึง ลำลึงค์ของผมอย่างเมามัน ขย่มกดกระแทกลงมาตามความยาวของมัน เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสนั่น
_____.  "ของน้องกระแทกมันดีเหลือเกิน...โอว..อูยยย" น้อยหันมาดูพี่บุษย์ที่ตั้งหน้าตั้งตาขย่มผมอย่างเอาเป็นเอาตาย เธอหันไปจูบปากกับพี่บุษย์ ผมเลยได้ทีเอาคืนบ้าง ผมกระเด้งสวนการขย่มของพี่บุษย์อย่างรุนแรงถึงใจ "โอว....เร็วอีก...โอย....โอ้ย พี่จะเสร็จแล้ว..โอว" ผมรับรู้ถึงการขมิบรัดของช่องทางรัก ขณะที่เธอใกล้ถึงสวรรค์ ผมกระเด้าเร็วๆ ร่างของพี่บุษย์สะท้านไปทั้งตัว
_____. "โอ้ย...พี่ออกแล้ว....น้องขาพี่เสร็จแล้ว...โอย ตายแล้ว" พี่บุษย์กดกลีบรักบดกับลำลึงค์ของผมแน่น หอบหายใจ สุขสม สักครู่เธอก็ยกก้นขึ้น เอ็นอวบของผมหลุดออกจากร่องรัก น้ำเงี่ยนทะลักออกมาเยิ้ม ก่อนที่เธอจะล้มนอนแผ่อ้าซ่า ด้วยพิษรักแรงสวาทที่เธอบรรจงสรรสร้างขึ้นเมื่อครู่ น้อยนอนหงายถ่างขาอ้าซ่า โคกอวบของเธอลอยเด่นอยู่ตรงหน้าในตอนนี้ ผมไม่มีโอกาสคิดอะไรมาก ผมก้มลงจูบกลางแอ่งรักของเธอทันที แคมของเธอแบะแยกออกจากกันจนเห็นร่องสีแดงภายใต้แคมใหญ่ที่อวบอิ่ม ติ่งเสียวเผยออกมาพ้นกลีบรัก ระริกอยู่ท่ามกลางไรขนดกดำ ผมฉกลิ้นลงบนเม็ดเสียวของเธอ พร้อมกับเอานิ้วเขี่ยเบาๆที่ร่องรัก น้อยแอ่นเนินนูนของเธอลอยขึ้นรับปลายลิ้นของผมด้วยความเสียว ครวญครางระงม น้ำเงี่ยนเอ่อล้นออกมามากมาย ผมเงยหน้าขึ้นจาการดูดเลียกลีบสวาทของน้อย เมื่ออารมณ์เราสุกงอมเต็มที่ ผมขยับเข้ากลางลำตัว แล้วค่อยๆจับหัวลึงค์จ่อไปที่ร่องรักของเธอ ผมดันพรวดเข้าไปในรูรักของน้อย หัวถอกถลันเข้าไปในรูจนมิดเงี่ยง น้อยแอ่นโคกสวาทรับการกระแทกของผม
_____. "ซี้ด...ผัวขา....มันเสียวจังเลยคะ ผัวขา..ซี้ดดด" ผมก้มลงจูบ โลมเลีย น้อยเผยออ้าปากออกอย่างเป็นไปตามธรรมชาติ ผมสอดลิ้นเข้าไปในปากของเธอแล้วดูดดุนลิ้นของเธอ ผมจูบน้อยไป ก้นก็ขยับขึ้นๆลงๆให้ลำลึงค์ของผมชโลมน้ำเงี่ยนของเธอ พอน้ำเงี่ยนชโลมลำลึงค์ชุ่มโชกแล้ว ผมจึงเร่งกระเด้าเร็วขึ้นๆ
_____.  "เป็นไงบ้างเมียจ๋า...เสียวหีดีมั๊ยจ๊ะ?" เธอพยักหน้าตอบ "ซี้ด...ผัวขา....เมียเสียวจังเลย...อูยย"
_____.  "ซี้ด...ผัวขา..เสียวข้างในเหมือน..ใจจะขาดเลยคะ...อูยยย...ควยผัวมันครูดข้างในเสียวไปหมดเลย..ซี้ด..ผัวขา...โอว" ผมเอามือบี้เม็ดเสียวของเธอที่แข็งเป็นไต ติ่งเสียวของน้อยตอนนี้มันชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ทะลักออกมาเป็นเมือกเมื่อโดนปลายนิ้วเขี่ยแบบนี้เธอเสียวจนใจแทบขาด
_____. "อูยยย..ผัวขา...อูยย...เมียเสียวแตด...โอย....เมียเสียว...โอว" น้อยร้องออกมา แต่กลับยิ่งทำให้ผมบดบี้แรงขึ้นๆ พร้อมกับกระแทกกระทั้นเร็วขึ้นอีก เสียงเนื้อกระทบเนื้อ เสียงครวญครางระงม น้อยกระเด้งรับการกระทั้นของผมตลอดเวลา ร่องรูขมิบรัดลำลึงค์ของผม  ผมขยับซอยเอวถี่ๆงัดขึ้นเสียดสีกับเม็ดเสียวของน้อย เธอก็เสียวจนทนไม่ได้
_____. "โอย...ผัวขา....ควยผัวเสยโดนแตดเมียแบบนี้...โอ้ย...เมีย...เสียวมากเลย...โอว...เมีย...จะออกแล้ว..โอ้ย...อ้า" ผมกัดฟันซอยลำลึงค์ เสียงน้ำเงี่ยนของเธอดังเฉาะแฉะตลอดเวลาที่ผมกระเด้าท่อนรัก มันยิ่งทำให้เธอเสียวกระสันยิ่งขึ้น น้อยขมิบรัดลำลึงค์ของผมตลอด ผมก็สุดจะกลั้นน้ำเงี่ยนต่อไปได้
_____."ซี้ด..เมียจ๋า...ผัวเสียวจังเลย...โอ้ย เมียจ๋า...ผัวใกล้แล้ว...โอ..ซี้ดด"
_____. "จะออกแล้วผัวขา..น้ำจะแตกแล้ว โอ้ยๆๆๆ..เมียออกแล้ว....น้ำออกแล้ว" น้อยขมิบเกร็งกระตุกเฮือกอย่างแรง น้อยถึงสวรรค์แล้ว
_____. "โอ้ย...เมียจ๋าผัว...ออกแล้ว ...โอ้ย" ผมฉีดพุ่งน้ำรักเข้าไปในรูรักของน้อยเต็มรัก ผมกระเด้าต่ออีกจนน้ำหยดสุดท้าย น้อยกอดผมไว้แน่น หอบหายใจ ผมขยับตัวมานอนแผ่อยู่ข้างๆ เธอ หอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน ผมหอมแก้มน้อยเบาๆ น้อยหอบหายใจรวยรินอิ่มเอมในรสชาติของเกมกามที่ผมปรนเปรอให้อย่างถึงใจ
_____.  "น้อยรักนุ้ยจ๊ะ" ผมจุ๊บริมฝีปากเธอเบาๆ "ครับ" "น้อยรักพี่บุษย์ด้วยจ๊ะ" เธอหันไปทางพี่บุษย์ พี่บุษย์โอบกอดตอบน้อยอย่างรักใคร่
_____.  "จ๊ะ แม่สาวน้อย พี่รู้"
_____.  "แต่ เอ่ ใครจะเป็นเมียน้อย เมียหลวงกันนี่ พี่เห็น ผัวขา ผัวขา เมียจ๋า ออกระงมกันเชียว" พี่บุษย์กระเซ้า
_____.  "น้อยงัย เป็นเมียแล้ว ชื่อ น้อยด้วย ก็เรียกติดกันว่า เมียน้อย" ผมเสนอความคิด
_____. "บ้า คิดได้ไงนี่เธอ?" น้อยค้อนขวับ พร้อมกับเอาหมอนไล่ตีผม เราหยอกล้อ ต่อกระซิก กันด้วยหัวใจที่เบิกบาน เรารู้สึกว่าโลกทั้งใบเป็นของพวกเราสามคน

ตอนที่ 3 ลาแล้ว เกาะสีชัง
_____. เช้าวันอาทิตย์อากาศปลอดโปร่ง เราตื่นนอนกันสาย เพราะมัวแต่เฝ้าคลอเคลียพลอดรัก พี่บุษย์เรียกผมกับน้อยให้อาบน้ำกัน ส่วนเธอคว้าผ้าเช็ดตัวเดินลิ่วเข้าห้องน้ำ เรานอนฟังเสียงอาบน้ำของเธอดังฝ่าความเงียบออกมา น้อยกับผมเหมือนข้าวใหม่ปลามัน ผมนอนกอดน้อยเมียรักพร้อมกับเอามือบดบี้นมของเธอ ลูบคลำโคกอวบอูม
_____.  "นุ้ย...อย่าซนซิ...วันนี้อยากนอน ...อี้" เธอร้องห้ามให้ผมเลิกซุกซน แต่ดูจะไม่ได้ผล ผมไม่ฟังเสียง ปลุกเร้าอารมณ์เธอต่อ จนเสื้อผ้าของเราหลุดออกมากองกับพื้นจนหมดทุกชิ้น
_____.  "เดี๋ยวผัวจะทำให้มีความสุขที่สุดเลย...เมียจ๋า" ผมกระซิบที่ข้างหู แล้วเอาฟันขบเบาๆที่ติ่งหู น้อยสะท้านเฮือกเมื่อถูกผมจู่โจมที่ติ่งหูอันเป็นจุดอ่อนของเธอ ผมประกบตัวทับตัวน้อย รวบกดมือสองข้างของเธอลงบนฟูกเหนือศีรษะ ส่ายก้นบดลำลึงค์เบียดแซะกับร่องรักของน้อย ปากก็พรมจูบไปทั่วใบหน้าและลำคอของเธอ ผมดูดนมของน้อยจนหัวนมแข็งชูชันเป็นเม็ด น้อยดิ้นไปมาเธอคงจะเสียวไม่เบา..หลับตา ห่อปากครางเบาๆส่ายหน้าไปมา..ตาหลับพริ้มด้วยความเสียว ผมเอื้อมมือไปที่กลีบเนื้อของน้อยลูบไปมาเบาๆ สลับกับใช้นิ้วชำแรกเข้าไปในกลีบสวาทของเธอ ตอนนี้น้ำเงี่ยนของน้อยทะลักทลายออกมาจนเอ่อล้น...ผมลูบล้วงอย่างสนุกมือ น้อยเงี่ยนง่าน ครางครวญ.... 
_____."เงี่ยนจังเลย...ผัวขา เมียจะไม่ไหวแล้วนะ..ซี้ด...เย็ดเลยซิ...ซี้ด" ผมได้ยินน้อยร้องบอกออกมาอย่างนั้น ก็จับลำลึงค์จ่อตรงกลีบรักของน้อย แล้วกดเอวลงทันที
_____."ซี้ด...ควยแข็งจังเลยผัวขา..ซี้ด" น้อยร้องบอกในขณะที่เด้งเอวสวนการกระเด้าของผม "เงี่ยนมากหรือจ๊ะเมียจ๋า....ซี้ด...หีขมิบตอดควยผัวแรงจัง..โอย ซี้ด" ผมกระเด้าถี่ๆเร็วๆจนร่างของน้อยสั่นสะท้านตามแรงกระเด้าของผมตลอดเวลา
_____. "ซี้ด...ผัวจ๋า...อี้...อ้า..เมียเสียวรูหีจังเลย...โอ้ย...ซี้ด...ผัวจ๋า...กระเด้าแรงๆ....โอ้ย" ผมซอยเอวแรงๆตามที่เธอร้องขอ กระแทกกระทั้นหนักหน่วงให้สมกับความเสียวที่เกิดขึ้น
_____.  "หีเมียเย็ดมัน..เย็ดอร่อยควยจังเลย....ซี้ด....อูยยย..อร่อยควยจังเลยเมียจ๋า..ซี้ด"
_____.  "โอ้ย..เมียจ๋า...ผัวเสียวควยจังเลย...โอว...เปลี่ยนท่ากันมั๊ย...เมียจ๋า...อา"
_____.  "ผัวจะเย็ดเมียท่าไหนอีกละ...เมียเสียวจะแย่อยู่แล้ว...อูวว...อูยย"
_____.  "เอาท่าเมียขย่มควยดีกว่านะจ๊ะ...เมียจ๋า...อูยย"  ผมพูดพร้อมกับล้มตัวลงนอนแก่นกายแข็งโด่ น้อยลุกขึ้นคร่อมทันที เธอจับลำเนื้อที่เปียกเยิ้มจ่อตรงรูรัก กดเอวลงมาทีเดียวมิดด้าม ลำลึงค์ของผมฝังอยู่ในรูรัก มันทำให้เธอเสียวซ่านยิ่งขึ้น น้อยครางอย่างสะใจ ขมิบรัดลำลึงค์ของผมอย่างแรงด้วยความเสียว
_____.  "อูยยย..เสียวที่สุดเลยคะ...ผัวขา..ซี้ด" มือผมจับก้นของเธอประคองให้ก้นของเธอยกขึ้นยกลง สอดรับประสานกับลำลึงค์ของผมที่คอยกระเด้งสวน ผมยกก้นน้อยค้างไว้แล้ว แอ่นเอวกระแทกลำลึงค์ กระเด้าสวนขึ้นไปเร็วๆถี่ยิบ
_____.  "โอ้ย...อูวว...เสียว เสียวที่สุดเลยผัวขา...โอ้ยมันกระทุ้งข้างใน..ถึงมดลูกเลย...ผัวขา...โอ้ย" น้อยครางไม่เป็นภาษาเพราะความเสียว กลีบแคมปลิ้นรัดลำลึงค์ของผมอย่างน่าดูชม แคมในทั้งสองปลิ้นอมลำเนื้อออกมาเมื่อผมยกก้นเธอขึ้น ผมดึงตัวของน้อยลงมาแล้วจูบที่ปากอย่างเร่าร้อน ดูดดื่ม
_____.  "อูยย..ซี้ด..ผัวขา...ควยผัวเข้าลึกจังเลย...อูยยยย...ซี๊ดดด" เธอครางออกมาด้วยความเสียวที่ถูกลำลึงค์ของผมทะลุทะลวงเข้ารูรัก ผมซอยเอวถี่ๆ เจอแบบนี้เข้าน้อยก็ครางอู้
_____. "โอ้ย...ผัวขา....เมียเสียว...โอ้ย...เมียเสียวมากเลย...โอว"
_____.  "ผัวก็เสียวควย...อูยย" ผมครางกระเส่าบอกเธอ "หีเมียเย็ดมัน..อร่อยควยที่สุด..เมียจ๋าผัวก็จะออกแล้วเหมือนกัน..ซี้ด.. เดี๋ยวเราออกพร้อมกันนะ..อูยยย..อร่อยควยจังเลยเมียจ๋า..ซี้ด" น้อยขย่มลำลึงค์ของผมอย่างรวดเร็ว ในขณะที่ผมก็กระเด้งรับเช่นกัน
_____.  "โอ้ย..เมียจ๋า...แรงๆอีก...ผัว..ใกล้แล้ว...โอย...น้ำจะแตกแล้ว...เมียจ๋า...อา" ผมครางออกมาพร้อมกับปล่อยน้ำเงี่ยนออกมา น้ำเงี่ยนอุ่นๆพุ่งเข้าไปในรูของน้อยเป็นจังหวะ น้อยบดเอวแน่นกับแก่นกายของผม
_____. "โอ้ย..ผัวขา...เมีย..อูยย....ว้าย....ออกแล้ว..เมียน้ำออกแล้ว....อ้า...โอ้ย" น้อยถึงสวรรค์เหมือนกัน เธอขมิบตอดรัดถี่ๆ บดเอวแน่นอย่างรู้ใจ

_____.  "นี่..เธอสองคน...ไม่ยอมพลาดโอกาสเลยนะ?" พี่บุษย์พูดขึ้นมา เมื่อเราทั้งคู่เสร็จจากกามกิจไปหมาดๆ เรายิ้มเจื่อนๆ
_____. "อาบน้ำเสร็จแล้วเหรอพี่..เร็วจัง?" น้อยพูดออกมาแบบขวยเขิน
_____.  "นี่..หูอื้อตาลายจนไม่ได้ยินอะไรเลยเหรอ ไป๊..ไปอาบน้ำทั้งคู่เลย" พี่บุษย์ไล่ส่งพวกเราไปอาบน้ำ ผมกับน้อยอาบน้ำด้วยกัน ผลัดกันถู ผลัดกันล้างให้กันและกันอย่างมีความสุข แม้ว่าเราจะไม่รู้เลยว่าวันข้างหน้าจะเป็นเช่นใด แต่สำหรับวันนี้เราคือคนที่มีความสุขที่สุดในโลก เรารับรู้แค่นี้
_____. หลังอาบน้ำ จัดการกับอาหารเช้าเรียบร้อยแล้ว พวกเราออกเดินชมสินค้าประเภทอาหารทะเลตากแห้ง พี่บุษย์กับน้อยอยากซื้อไปฝากเพื่อนๆ ที่ทำงาน เราเดินชม เลือกซื้อของกัน เที่ยงๆ หลังอาหารกลางวัน

_____.  เราเช็คเอ้าท์บ่ายหน้าลาแล้วสีชัง! ฝ่าคลื่นลมมุ่งหน้าสู่เมืองซอสพริกขึ้นชื่อ ศรีราชา คลื่นลมแห่งท้องทะเล เทียบไม่ได้เลยกับคลื่นลมในชีวิตของพวกเราในวันหนึ่งข้างหน้า มันพัดพาความรัก ความหวัง พรากจากหัวใจเราไปไกลแสนไกล เกินกว่าจะเรียกกลับคืน ทุกข์ใดใหญ่เทียมเท่าทุกข์ในรัก......

นุ้ย...-  [23 มี.ค. 2546 , 12:36:59 น.] 

kaithai

ดุจ..คลื่นซัดสาดฝั่ง...แรงรุด
มิอาจฉุด..คลื่นเสน่หา...ลงได้
คลื่นรัก..คลื่นลม ..โถมกายใจ
ซบไซ้...ซุกซอน...จนอ่อนแรง

ผลงานของ นุ้ย จากบอร์ดน้ำหวาน กระท่อมสายรุ้ง  ในอดีต

naitoom

โอ้ย! อ่านตอนนี้จบเหนือเลย อิจฉานุ้ยมาก ระวังถ้าไม่ขยันทำการบ้าน จะเข้ากับคำโบราณที่ว่า เมียสองต้องหาย