ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 14 คัดเลือก

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 11, 2017, 12:29:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aumoum

petergg

คิดถึงมากๆครับ โอ๊ยมาสักที เรื่องนี้รออ่านนานมากแล้ว ขอบคุณมากนะครับ
อะไรกันครับเนี่ย

neuneu

ขอบคุณนะครับ เหมือนจะเปิดตัวทีมใหม่เลยเป็นทีมหนึ่งกับทีมสองหรือพี่เข้มได้เลื่อนขั้นนะ

kgerrard

ตอนนี้บู๊กันมันส์มาก สนุกครับ

crazylex

หมวดเข้มจะไอ้แอ้มนักข่าวก่อน หรือไอ้อ่อนสมองบื้อจะได้แอ้มสาวมหาวิทยาลัยก่อน

naitoom

ต้องส่งเรื่องนี้ไปให้ตำรวจเป็นตัวอย่าง เวลาเปิดสอบรับตำรวจจะได้ไม่มีข่าวแบบที่ฮือฮาอยู่บนหน้าหนึ่งนสพ.เมื่อเร็วๆนี้

tantawanjames

ตอนนี้มาแนวบู๊สะใจเลยครับ ดนัยจะริฝอดผ่านกานทดสอบไปได้ไหมเนี่ย รอลุ้นเลย

mossess1

พระเอกทำมัยมันกวนได้โล่จริงๆเนี่ย 555

aisieo

jackm

มาแล้ว สนุกมากครับ ฉากบู้มันสุดๆๆ  ::WowWow::

wsxc

ขอบคุณครับ เป็นอีก 1 เรื่องที่รออ่านอยู่ตลอดเลยครับ
ดีใจที่มีผลงานดีๆน่าติดตามให้อ่านแบบนี้

tacklove

ดนัยก็แสบสันต์ อินทรีย์ก็ต่อยมันส์ สมิงก็ไม่เบา สามคนรวมกันเรื่องนี้สุโค่ยเลยหละ เดี๋ยวหาดูตอนก่อนๆดีกว่าครับ

Man_On_The_Moon

มันสะใจมากเลยครับตอนนี้ผมนึดถึงฉากในหนังของบรูซลีตอนดวลกันเลยครับ

therasak

มันมาก หยุดอ่านไม่ได้เลย สนุกสุดยอด เอาอีก ๆ

zero009

ถ้าได้เลือกหมดสงสัยเป็นทีมนรกแตกแน่เลย