ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Cen-Uncen] ขยี้หนังของ Mio Kuroki

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 11, 2017, 02:39:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มารู้จักกับ Mio Kuroki กันก่อน เธอเข้าวงการเอวีมาเมื่อประมาณต้นๆปี 2016 อายุ 21 ปี (ถ้าไม่หลอกนะ)
เมื่อเห็นเธอแสดงเรื่องแรกผมปิ๊งเธอทันที เพราะหน้าตาบ้านๆหุ่นอวบอิ่มแต่ก็ไม่ถึงกับอ้วนระดับรหัส Maguro
แสดงดีน่ารักเขินอายบ้าง ซึ่งเธอก็แสดง AV ได้ประมาณแค่ 6 เรื่อง ตามตัวอย่างด้านล่าง

ผมก็ได้ตามเก็บทุกเรื่อง การแสดงก็ไม่ได้ขี้เหร่อะไร ส่วนมากก็แนว NTR ปกติ ผมอัพบางเรื่องไว้ให้ชม

EBOD-548 ช่างซ่อมรถแสนสวย

HND-379 พนักงานขายเร่งทำยอด

NNPJ-203 นักส่งของสุดซีด

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

หลังจากนั้นก็มีข่าวว่าเธอจะแสดง Uncen รหัส CWP-150 หรือค่าย CATWALK POISON
ในปลายปี 2016 ผมก็ไม่ค่อยเชื่อจนหนังออกมา และเธอก็แสดงค่าย Carib แบบ Uncen อีกต่อเนื่อง

อันเซ็นทุกเรื่องของเธอ ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด

Carib 120916-321 Mio Kuroki นี่เป็น Debut แบบ Uncen เรื่องแรกของเธอ

Carib 011417-351 Mio Kuroki

Carib 020217-365 Mio Kuroki เรื่องสุดท้ายที่เพิ่งออกไป มันสะใจขาอวบอย่างแรง

สิ่งที่ไม่เข้าใจคือทำไมเธอรีบแสดงแบบ Uncen เร็วมาก ไม่รู้ว่าเพราะเงินจากหนัง Uncen
ได้เยอะกว่าหรือไร ทั้งที่ห้องเครื่องก็ไม่ได้ชํ้าอะไรขนาดนั้น แถมเรื่องสุดท้ายก็แสดงได้ใจ ผมก็ชอบ
สดดีไม่มีอะไรบัง แต่ที่กลัวคือ มาเร็วก็กลัวจะไปเร็วเหมือนกัน ใครคิดเห็นไงก็เม้นไว้ได้

อ้างถึง
ความเห็นของท่าน cyborg0011
สาวหน้าบ้านๆตลาดแคบ สไตล์นี้แสดงหนังเอวีได้จำกัดบทบาทด้วย เธอจึงมีหนังเอวีเพียงไม่กี่เรื่องและคงต้อง
จากวงการไปเร็ว ดังนั้นเธอจึงสามารถตัดสินใจเล่นอันเซ็นและขายสิทธิออนไลน์รวมเงินก้อนก่อนจากวงการนี้ไป

ใช่ครับนี่แหละที่ผมกลัว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

bigboy001

::Bloody::  ผมว่าเธอยังแสดงได้อีกนาน ดูหน้าบ้าน ๆ แต่ลีลาไม่เบา แถมเอาเก่งเด้งไว โดนใจใครหลายคนอยู่นะครับ

gear191

madba

ขอบคุณสำหรับเนื้อหาทีี่แบ่งปันผมอ่านทุกบรรทัดเลยครับ ก่อนดาวน์โหลด

pommong

ขอบคุณครับ ผลงานดีๆที่นำมาแบ่งปัน

suchach

หน้าตาธรรมดา แต่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่ห่่่นไดัใจมาก

peat

ชอบมาก..ยิ่งมีแบบuncenแบบนี้..ยิ่งไม่ควรจะพลาด..

somtab

มีข้อมูลประกอบครบถ้วน ขอติดตามชมด้วยจ้า

fixfit

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมลูดีๆ ปกติผมดูแต่ UNCEN ครับ แต่ไม่เคยติดตามข้อมลูนักแสดงเลย มาได้อ่านแบบนี้เลยเข้าใจเลยที่มา ที่ไปของแบบ UNCEN ขอบคุณมากๆครับ 

aun_2529_bk

sanamaru

::Yes!:: ขอบคุณครับ ผลงานดีๆที่นำมาแบ่งปัน

rororo_111

thum2520

ขอบคุณครับ น้องเค้าน่ารักดี อย่างที่แนะนำมาเลยครับ