ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 7 "...เกาะสวาท หาดสวรรค์..."

เริ่มโดย kaithai, กุมภาพันธ์ 13, 2017, 12:47:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 7 "...เกาะสวาท หาดสวรรค์..." 

_____.กุมภาพันธ์คือเดือนที่พวกเราเลือกสำหรับการเดินทางในเที่ยวนี้ นักเดินทางพเนจร 3 ชีวิต อันหมายถึง ผม น้อยและพี่บุษย์ ก้าวลงจากรถทัวร์ที่แหลมงอบ จังหวัดตราดในสายๆ ของวันนั้น ในการเดินทางเที่ยวนี้เราเลือกเกาะช้างเป็นที่พักผ่อนกายใจของเรา พวกเราได้ข้อมูลมาจากเด็กขาย ก๋วยเตียวเรือมาว่าหาดทางด้านใต้ของเกาะ สงบเงียบไม่ค่อยมีคนพลุกพล่าน ส่วนใหญ่มีแต่ฝรั่งมาพักแบบยาวๆในลักษณะลอง สเตย์ อะไรทำนองนั้น แต่ในเรื่องของความสะดวกสบาย อาจจะขาดตกบกพร่องไปบ้าง พวกเราถกกันครู่หนึ่ง ก็ตัดสินใจเลือกที่นี่ เป็นจุดยกพลขึ้นบก เราเลือกรีสอร์ทติดชาดหาดเป็นที่พัก ตามที่เด็กชี้ให้ดูในโบรชัวร์ น้อยบอกว่าเหมาะสำหรับแก้ผ้าเล่นน้ำ ตามนิสัยติดทะลึ่งหน่อยๆ ของเธอ
_____.เกาะช้าง จริงๆแล้ว ควรจะเรียกว่าหมู่เกาะช้างมากกว่า เหมือนกับหมู่เกาะสุรินทร์ หมู่เกาะอ่างทอง ในทะเลภาคใต้ เพราะมีเกาะแก่งต่างๆ มากมาย รวมกันทั้งสิ้น 40 กว่าเกาะ เรียงรายกันตั้งแต่เขตอำเภอแหลมงอบ อำเภอเมือง และอำเภอคลองใหญ่ ตามที่เรารู้มา เกาะช้างอยู่ไม่ไกลจากแผ่นดินใหญ่นัก ตอนแรกเราคิดว่าจะใช้เวลาในการเดินทางไม่นาน แต่ด้วยว่าหาดที่เราเลือกยกพลขึ้นบก เป็นหาดสุดท้ายที่ไต๋ก๋งผู้เฒ่าจะแวะส่งเราขึ้นฝั่ง เราเลยต้องนั่งๆ นอนๆ อยู่บนเรือถึงเกือบ 3 ชม.
_____.พอตะวันเลยเที่ยง พวกเราจึงได้วีซ่าเหยียบผืนทรายแก้ว เพื่อนร่วมอุดมการณ์ของเราบนลำเรือ ส่วนใหญ่เป็นชาวต่างชาติ ซึ่งเรารู้ทีหลังว่าบางคนมาพักเป็นเดือนๆ นอนอาบแดดบ้าง อ่านหนังสือบ้าง จนบางคนเริ่มพูดไทยได้แล้วก็มี และนี่ละมั๊งที่ในภายหลังเกือบ 10 ปี ประเทศของเรามีรายได้ประชาชาติจากการท่องเที่ยวสูงขึ้นมากจนติดท็อปไฟว์ อย่างไม่น่าเชื่อ....
_____.ตามโปรแกรมของพวกเรา วันแรกที่มาถึงเราจะใช้เวลาในการเล่นน้ำทะเล วันที่สองเราจะไปเที่ยวน้ำตกธารมะยมวันที่สาม เราจะไปดำน้ำสน็อกเคิ้ล วันที่สี่พักผ่อนตามอัธยาศัย และเดินทางกลับเมืองชลฯ
_____.เราสอบถามเรื่องเรือที่พอจะพาเราไปดำน้ำจากเจ้าของรีสอร์ท แกพาเรามาพบลุงคนหนึ่ง เราว่าจ้างให้ลุงแกไปส่งเราที่เกาะเล็กๆ ใกล้กับเกาะช้าง เพื่อดำน้ำ ดูปะการัง การเช่าเรือของเราจะเป็นแบบเช้าไปส่ง เย็นไปรับ โดยนัดแนะเวลากัน พี่บุษย์ตกลงจ่ายค่ามัดจำเรือกับอุปกรณ์ดำน้ำสน็อกเคิ้ลของแกครึ่งหนึ่งก่อน และสัญญาว่าจะจ่ายส่วนที่เหลือในตอนขากลับ ซึ่งทุกอย่างก็ตกลงกันได้ด้วยดี โดยมีเจ้าของรีสอร์ทร่างยักษ์เป็นสักขีพยานในข้อสัญญา
_____.เจ้าของรีสอร์ทเป็นชายร่างใหญ่ ผิวกร้านแดด กร้านลม บ่งบอกถึงความเป็นลูกทะเลในย่านนั้นมาอย่างโชกโชน วัย 40 ปีเศษ อยู่กับเมียแก 2 คน เมียแกก็ใหญ่ไม่น้อยกว่าแกสักเท่าไหร่? เมียแกทำหน้าที่เป็นแม่ครัว ส่วนตัวแกมีหน้าที่เป็นผู้จัดการทั่วไป แปลว่าทำทุกอย่าง ยกเว้นทำกับข้าว แกเล่าให้พวกเราฟังว่าแกมีลูก 2 คน ส่งไปเรียนหนังสือในตัวเมืองตราด จะกลับมาก็เฉพาะวันเสาร์-อาทิตย์
_____.เมื่อก่อนแกก็ทำประมงเหมือนคนอื่นๆ ในย่านนั้น แต่ระยะหลังอายุแกมากขึ้น และอีกอย่างทะเลก็ไม่ค่อยเป็นใจนัก หากินไม่สะดวก ต้องออกเรือไกลขึ้น เงินที่หาได้จากการทำประมงก็ไม่พอกับที่ต้องใช้จ่ายเลี้ยงตัว แกก็เลยหันเห มาทำบ้านพักบนที่ดินของตนเองให้ฝรั่งเช่า พอมีเงินก็ค่อยๆ สร้างเพิ่มปีละหลัง 2 หลัง จนมีเท่าที่เราเห็นในวันนั้น
_____.เมียแกแนะนำว่า ถ้าเราอยากกินอาหารทะเลสดๆ ให้พวกเราตื่นเช้าหน่อย จะมีเรือหาปลาเข้าฝั่ง แกให้เราเลือกซื้อตามใจชอบ แล้วแกจะลงมือทำให้กิน พวกเราขอบคุณในความมีน้ำใจและช่วยเราเซฟค่ากับข้าวด้วย ความจริงเงินเดือนพวกเรา 3 คนรวมกันก็ไม่ได้มากมายอะไรนัก แต่ละคนต่างก็มีภาระกันทุกคน มีแต่พี่บุษย์เท่านั้นที่เป็นเศรษฐีนี ส่วนผมกับน้อยเป็นเศรษฐีหนี้กันทั้งคู่
_____.พวกเราทำความรู้จักกับท่านเจ้าของบ้านพักอีกนิดหน่อย ก็ขอตัวกลับ แกกุลีกุจอช่วยถือสัมภาระมาส่งให้เราถึงบ้านพัก ความรู้สึกเราดีขึ้นกว่าครั้งแรกที่เห็นหน้าแก บางครั้งคนเราก็ไม่สามารถตัดสินกันที่หน้าตาได้เสมอไป ตอนแรกที่เราเห็นแก เรารู้สึกว่าแกดุ น่ากลัว แต่ตอนนี้ความรู้สึกนั้นมลายหายไปจากความคิดของพวกเราโดยสิ้นเชิง เราบอกแกว่าเย็นๆ เราจะแวะไปทานข้าว แกก็ยิ้มรับอย่างอารมณ์ดี บอกว่ามีอะไรขาดเหลือก็ให้บอก เราก้มหัวขอบคุณในน้ำใจไมตรี
_____.ถึงเวลาอาบน้ำ ชำระร่างกายกันเสียที เหนียวตัวเหนอะหนะมาทั้งวัน เราตกลงกันว่าอาบน้ำแล้วจะนอนพัก ทั้งๆที่ใจหนึ่งผมก็อยากมีความใคร่ เซ็กซ์อาจเป็นสิ่งที่พวกเราชื่นชอบมากเป็นพิเศษ แต่จะไม่มีการฝืนใจกัน เพราะว่าเซ็กซ์สำหรับพวกเราแล้ว เริ่มแปรเปลี่ยนเป็นเรื่องละเอียดอ่อน ละมุนละไมไปแล้ว มันไม่ใช่แค่การเป็นผู้ให้ หรือแค่การเป็นผู้รับอีกต่อไป เราเรียนรู้ถึงการแบ่งปันต่อกัน เรา 3 คน นอนฟังเสียงทะเล กับสายลมที่พัดเฉื่อยฉิวในยามบ่าย แล้วหลับใหล นิทรารมย์อยู่ริมฝั่งแห่งทะเลเมืองตราด

ตอน 1 ทะเลกามารมณ์ และเกมกลกามความรัก...

แสงตะวันที่สาดส่องลอดใบมะพร้าวลงมา 

_____.พวกเราตื่นกันในบรรยากาศยามเย็นของวันนั้น บางทีเพราะแสงตะวันที่สาดส่องลอดใบมะพร้าวลงมา แสงแดดปลุกพวกเราจากความหลับใหล แต่ก็เป็นความโชคดีของเราเช่นกัน เพราะหากตื่นช้ากว่านี้ เราคงไม่มีโอกาสเห็นพระอาทิตย์ตก และไม่มีโอกาสเล่นน้ำทะเลในวันนั้น
_____.หลังจากที่ตื่นกันแล้ว พวกเราตกลงใจที่จะไปเล่นน้ำกัน เดิน 20 ก้าว พวกเราก็ถึงทะเล พวกเราตั้งท่าเหมือนนักวิ่งก่อนที่จะวิ่งเต็มสปีดลงทะเล ไล่จับกันในน้ำ บางครั้งก็สำลักน้ำทะเลเอาบ้าง พอเหนื่อยก็ขึ้นมานอนเล่นริมหาดทรายขาวละเอียด สะอาดตา พอหายเหนื่อย ก็วิ่งโกยแนบลงทะเลกันอีก เราทำเช่นนี้ ไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง
_____. ในที่สุดตะวันก็ลาลับ ความมืดโรยตัวเข้ามาปกคลุม ทะเล...บางครั้งก็สงบนิ่ง แผ่วเบา สั่นพลิ้ว ลึกลับ น่าหลงใหล แต่....ในบางคราก็รุนแรง บ้าคลั่ง ดำดิ่ง ถั่งโถมจนไม่อาจจะมีใครต้านได้ แต่พอทะเลสงบนิ่งลงแล้ว ดูเหมือนว่าเราเองก็คาดไม่ถึงว่ามันจะรุนแรง บ้าคลั่งได้ถึงเพียงนั้น ......ช่างเหมือนกับ ทะเลกามารมณ์ ทะเลในใจ ของพวกเรา 3 คน
_____.ถึงเวลาหาอะไรรองท้องกันแล้ว เราเดินมาที่อ๊อฟฟิซภายในรีสอร์ท ที่ทำหน้าที่แทบทุกอย่างตั้งแต่รับรองแขก นั่งพัก กินข้าว ถามทาง จองเรือ หรือแม้แต่ส่งจดหมาย ไปรษณีย์ พอเรามาถึง พี่แกก็กุลีกุจอเชิญชวนให้พวกเรานั่ง ถามว่าพวกเราอยากกินอะไรกันบ้าง? เราก็ย้อนถามแกว่ามีอะไรให้พวกเรากินบ้าง? แกสาธยายเมนูอาหารให้พวกเราฟังเสียยาวเหยียด
_____.สุดท้ายเราก็เลือกอาหารง่ายๆ ที่เป็นสากล ประเภทต้มยำทะเล ไข่เจียวหมูสับ หอยลายผัดฉ่า ปลาสำลีทอด อะไรทำนองนี้ อาหารมื้อแรกบนเกาะเป็นจุดเริ่มต้นที่ดีของความประทับใจ แม้ว่าฝีมือทำอาหารของแม่ครัวจะไม่เลิศเลออะไรนัก? แต่น้ำมิตรไมตรีและบรรยากาศที่เป็นกันเอง เรื่องราวของลูกทะเล 2 ผัวเมีย ก็เปรียบเสมือนชูรสชั้นดีที่คอยเติมแต่งให้อาหารมื้อนั้น กลายเป็นอาหารรสเลิศอย่างไม่น่าเชื่อ พวกเรารู้สึกอิ่มหนำอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน?
_____.หลังอาหารมื้อนั้นเราใช้เวลากับ 2 ผัวเมียคู่นี้อีกเล็กน้อย เราถามถึงน้ำแข็ง บวกโซดา แกให้พวกเราดูน้ำแข็งที่แกมี พวกเราเห็นแล้วส่ายหน้า มันไม่เหมาะกับชีวาส รีเกิ้ลที่พวกเราอุตส่าห์หอบหิ้วมาจากเมืองชลฯ เราบอกแกว่าไม่เป็นไร? แกรับปากว่าวันหน้าแกจะหาซื้อน้ำแข็งถุงมาให้พวกเรา ก่อนที่จะจากอำลากัน เมียแกก็ย้ำพวกเราว่าอย่าลืมไปเลือกซื้ออาหารทะเลสดๆ จากเรือประมงในตอนเช้า พวกเราก็รับปากอย่างแข็งขัน ทั้งๆที่เราเองก็ไม่แน่ใจว่าเราจะตื่นเช้ากันหรือเปล่า?

หาดทรายแก้ว

_____.ในค่ำคืนนั้น พวกเรายกตะเกียงเจ้าพายุ หอบหิ้วเสื่อกระจูดมาปูนั่งข้างโขดหิน ริมหาดทรายแก้ว นอนฟังเสียงลม ชมแสงดาว พระจันทร์ยังไม่เยี่ยมหน้าออกมาให้ยลโฉม ดวงดาวน้อยใหญ่เลยมีโอกาสอวดแสงระยิบระยับประชันโฉม 1 หนุ่ม 2 สาว  นอนนับดาว ละเลียดวิสกี้ร้อนแรง แกล้มด้วยสายลมทะเลที่พัดเฉื่อยฉิว ประสานด้วยเสียงใบมะพร้าวดังแกรกกราก สั่นไหว ยามที่ใบต้องสายลม เสียงคลื่นลูกแล้ว ลูกเล่าที่ซัดมาจบลงริมหาดแห่งนี้
_____.นิทานดวงดาวเรื่องแล้วเรื่องเล่าที่เราผลัดกันเล่า โน่นดาวลูกไก่กุ๊กๆ นี่ดาวไถ นั่นดาวสิงโต? พวกเราชี้ชวนกันให้ดูดวงดาวที่ดาษดื่น เต็มฟ้า

_____."ส่วนนี้ดาวยอ?" น้อยพูดพร้อมกับคว้าหมับเข้าที่กล่องดวงใจของผม เล่นเอาผมสะดุ้งโหยงในความทะลึ่งตึงตังของเธอ พวกเราหัวเราะด้วยความครื้นเครง ความทะลึ่งของน้อยบางทีก็ช่วยเติมสีสันให้กับการเดินทางของเราอยู่เสมอ วิสกี้เพียวๆ ช่วยขับไล่ความเยือกเย็นหนาวให้เราเป็นอย่างดี ในยามที่มันไหลผ่านลงสู่ลำคอ เรารับรู้ได้ถึงดีกรีร้อนของมัน บางที นี้อาจจะเป็นกรรมวิธีการดื่มวิสกี้ที่ถูกต้อง?

_____.เราดื่มกันไม่มากนัก เพราะปกติ รสนิยมและสไตล์การดื่มก็ไม่เป็นแบบนี้บ่อยนัก ยกเว้นไม่มีทางเลือกเท่านั้น ผมอดคิดขอบคุณสวรรค์ไม่ได้ ที่ช่วยเสริมส่งให้ผมมีโอกาสมานอนนับดาวบนเกาะสวาท หาดสวรรค์แห่งนี้ กับแม่ 2 สาว ที่นอนเคียงอยู่ในยามนี้ กับบรรยากาศของธรรมชาติที่แสนจะโรแมนติก จะมีอะไรสุขกว่านี้ไหมหนอในชีวิตของผม?
_____. "แม้นมีคนบอกว่า ความรักที่แท้จริงมีเพียงครั้งเดียว ไม่มีครั้งที่สอง อย่างนั้นคำกล่าวนี้ แม้เป็นปรัชญาคำหนึ่ง แต่ไม่อาจนับเป็นเหตุผลอันเที่ยงแท้ เพราะความรักสามารถแปรเปลี่ยนเป็นมิตรภาพ แปรเปลี่ยนเป็นน้ำใจ แปรเปลี่ยนเป็นการพึ่งพากันและกัน และสามารถแปรเปลี่ยนเป็นความเคียดแค้นชิงชัง"
_____.น้อยอยู่ในวงแขนซ้าย พี่บุษย์นอนขนาบขวา เรานอนกันนานแค่ไหน ไม่มีใครสนใจ? ดึกสงัด ไฟตามทางเดินดับไปนานแล้ว เหลือเพียงแสงตะเกียงของพวกเราวับๆ แวมๆ อยู่ท่ามกลางสายลม พี่บุษย์พลิกกายมากอดผม ไล่เรียวนิ้วกับแผงอกกว้างของผมอย่างตั้งใจ ก่อนที่จะเลื่อนต่ำลงแถวๆ เป้ากางเกงเลของผม ลูบไล้แผ่วเบากับแก่นกาย ท่อนรักของผม พอโดนก่อกวนก็ค่อยๆแข็งตัวขึ้น
_____.ตอนนั้นผมนอนอย่างสบายอารมณ์ โอบแขนประคองกอดให้เธอทำถนัดมือ พี่บุษย์โถมทับขึ้นบนตัวผม อกอวบของเธอเบียดอยู่กับอกผม สายตาต่อสายตาประสบพบกัน กำแพงอารมณ์ก็พังครืน พี่บุษย์ก้มลงมาจูบปากกับผมในทันที ลิ้นเกี่ยวลิ้น สอดรับ สอดคล้องซ่านกระสัน รัญจวนในอารมณ์

_____.น้อยอยู่ในวงแขนซ้าย พี่บุษย์นอนขนาบขวา เรานอนกันนานแค่ไหน ไม่มีใครสนใจ? ดึกสงัด ไฟตามทางเดินดับไปนานแล้ว เหลือเพียงแสงตะเกียงของพวกเราวับๆ แวมๆ อยู่ท่ามกลางสายลม พี่บุษย์พลิกกายมากอดผม ไล่เรียวนิ้วกับแผงอกกว้างของผมอย่างตั้งใจ ก่อนที่จะเลื่อนต่ำลงแถวๆ เป้ากางเกงเลของผม ลูบไล้แผ่วเบากับแก่นกาย ท่อนรักของผม พอโดนก่อกวนก็ค่อยๆแข็งตัวขึ้น ตอนนั้นผมนอนอย่างสบายอารมณ์ โอบแขนประคองกอดให้เธอทำถนัดมือ พี่บุษย์โถมทับขึ้นบนตัวผม อกอวบของเธอเบียดอยู่กับอกผม สายตาต่อสายตาประสบพบกัน กำแพงอารมณ์ก็พังครืน พี่บุษย์ก้มลงมาจูบปากกับผมในทันที ลิ้นเกี่ยวลิ้น สอดรับ สอดคล้องซ่านกระสัน รัญจวนในอารมณ์

_____.น้อยผงกหัวขึ้นมาดู พอเห็นว่าเราทำอะไรกัน? เธอก็นอนตะแคงเอามือหนุนหัวดูพวกเราแสดงหนังสด ผมจูบกับพี่บุษย์อย่างแผ่วเบา นุ่มนวล ลิ้นของเราเกี่ยวกระหวัด พี่บุษย์ดึงปมกางเกงผมออก เธองัดแก่นกายที่กำลังลุกโชนออกมา บีบนวดมันเบาๆ รูดขึ้น รูดลง ลูบเล่นตามลูกกระโปกสองเม็ดของผม กระตุ้นอารมณ์ปรารถนาของผมให้คุโชนยิ่งขึ้น ผมเริ่มเก็บอารมณ์ปรารถนาไม่อยู่แล้วเช่นกัน...
_____."พี่ครับ..ดูดควยให้ผมหน่อยซิครับ" ผมลุกนั่ง เอามือสองข้างยันพื้นเอนไปข้างหลังอย่างสบายตัว พี่บุษย์สอดแทรกลงกลางหว่างขาของผม มือชักรูดลำลึงค์เบาๆ ก่อนที่จะก้มลงดูดเล็มส่วนหัวที่บานร่า มือคลึงที่พวงสวรรค์ ผมทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น ทั้งกลัวว่าจะมีคนมาเห็นเข้า เพราะที่เรานอนเล่นกันนั้นก็ไม่ใช่มิดชิดอะไรนัก? จากแสงตะเกียงริบหรี่
_____.ผมมองลอดเสื้อคอกว้างที่พี่บุษย์สวมใส่ อกอวบของเธอล้นย้อยอยู่ในอกเสื้อ ผมเอื้อมมือลูบคลำบัวตูมคู่นั้นในทันที พี่บุษย์หายใจหอบๆ
_____."อะ...อือ..." เธอเห็นว่าผมจับไม่ถนัดนัก? พี่บุษย์ดึงเสื้อออกพ้นศีรษะ รูดกางเกงหลุดข้อเท้า เผยให้เห็นอกอวบขาวคู่ใหญ่ที่พุ่งชูชันล่อสายตา ตอนนี้ร่างของเธอขาวโพลนอยู่ท่ามกลางแสงดาวระยิบระยับ ผมยันตัวขึ้นนั่ง สองมือบีบเคล้นที่เต้าอวบก่อน แล้วก็ค่อยๆบีบบี้เม็ดตุ่มไตที่ยอดอกเบาๆ พี่บุษย์ครางอือๆในลำคอ แต่ผมกำลังจะแพ้ เพราะเรียวลิ้นของเธอ
_____."พี่...ผมทำให้พี่บ้างนะ?" ผมละจากยอดบัวตูม ผลักพี่บุษย์นอนเหยียดยาว ถาโถมจูบกับเธอ นุ่มนวลและอ้อยอิ่ง อ้อยสร้อย ผมไล่ลิ้นลงมาตามลำคอระหงส์ ก่อนที่จะก้มลงงับเม้มยอดถันเม็ดเขื่องของเธอ พี่บุษย์กดหัวผมแนบกับยอดอกอวบของเธอ พร้อมกับแอ่นอกสู้กับเรียวลิ้นด้วยความเสียวสยิวในหัวใจ ผมค่อยๆลากลิ้นลงสู่พื้นที่ส่วนล่างของเธอ และเล็ม ละเลียดแผ่วเบาผ่านลอนหน้าท้อง พี่บุษย์เสียวสยิว สะอื้อฮักๆ เกร็งหน้าท้อง บิดตัวเร่าๆ ผมเล็มเลียจนถึงเนินโคก โหนกนูน ผมลากลิ้นผ่านง่ามขาลงไปข้างล่าง เว้นตรงเนินนูนที่มีพงหญ้าสีดำปกคลุมรกทึบเอาไว้ พี่บุษย์ครวญครางอย่างน่าสงสาร เรียกร้องให้ผมวกเข้าสู่ส่วนสำคัญของเธอ ผมกวาดเรียวลิ้นขึ้นมา ก่อนที่จะซบหน้าลงกลางแอ่งน้ำรัก เธอสะดุ้งสุดตัว กรี๊ดร้องออกมาอย่างลืมตัว ลิ้นผมวนเวียนอยู่กับแอ่งน้ำรักของเธอ บางครั้งก็กรีดนิ้วลงไปที่กลางร่องเสียวจนเธอสูดปากครางกระเส่า....

_____.น้อยเองคงเห็นว่าหากปล่อยไว้แบบนี้ พี่บุษย์ต้องกรี๊ดสุดเสียงแน่ เธอเองตอนนั้นก็ใช่ว่าดีกว่าคนอื่น ผมรับรู้ได้ถึงอารมณ์ดำกฤษณาภายในตัวเธอเป็นอย่างดี น้อยหายใจแรง เสื้อผ้าหลุดลุ่ย นิ้วมือจมหายอยู่ในกลีบเนื้อของตัวเธอ แววตาฉ่ำเยิ้มด้วยไฟปรารถนา
_____."จะเอากันตรงนี้เลยเหรอ?"
_____."ว่าอย่างไรพี่?"
_____. "พี่อยากลองนะ"
_____."ผมก็อยากลองเหมือนกัน" ผมตอบแบบเดียวกัน
_____.แต่น้อยบอกว่า "น้อยว่าเราย้ายไปที่มืดๆ หน่อย ไม่ดีกว่าหรือ?"
_____.ผมกับพี่บุษย์ก็เห็นด้วย พวกเรากวาดสายตาเจอแต่มุมมืดใต้ต้นมะพร้าวที่มีขึ้นอยู่เป็นแนวแถวนั้น
_____.พวกเรากระดกชีวาสที่เหลือติดแก้วของตัวเองรวดเดียว ด้วยความเสียดาย มือหนึ่งผมคว้าเสื้อผ้า อีกมือคว้าขวดชีวาส รีเกิ้ล ของมีค่าหายากบนเกาะแห่งนี้ น้อยหิ้วตะเกียง
_____.เราบอกให้เธอดับมันไปเลย เพราะแสงดาวก็นัยว่าสว่างมากพออยู่แล้ว
_____.พี่บุษย์คว้าเสื้อผ้ากับเสื่อ พวกเราช่วยกันเก็บของเท่าที่จำเป็น ย้ายที่มายังมุมมืด พี่บุษย์ปูเสื่อ น้อยถือขวดชีวาส รีเกิ้ล ไปวางไว้บนระเบียงห้องพัก

_____.พอน้อยลับหลังพวกเราไป ผมคว้าแขนพี่บุษย์มาบดจูบอย่างหนักหน่วง
_____.เธอครางอู้อี้อยู่ในลำคอ มือผมก็ตะโบมบีบคลึงเต้าเต่งของเธออย่างเต็มมือ สักพักผมกดหัวพี่บุษย์ต่ำลง เธอทำตามอย่างว่าง่าย
_____.พี่บุษย์คุกเข่าลงตรงหน้าผม ประคองท่อนลำของผมอยู่ในมือ เธออ้าปากอมดูดแก่นกายของผมทีละนิดๆจนสุดโคน เธอโชว์ลีลาการใช้ปากใช้ลิ้นได้อย่างสุดๆจริงๆ ผมเกร็งแอ่นไปแอ่นมา
_____.น้อยกลับมานั่งดูพี่บุษย์ดูดลำเนื้อให้ผม มือข้างหนึ่งของเธอบีบบี้อยู่กับหน้าอกตัวเอง อีกมือก็ขยุกขยิกอยู่กับโหนกนูน ตอนนี้เสื้อกางเกงน้อยกองอยู่แทบเท้าของเธอ
_____.น้อยเหมือนสาวน้อยร้อนสวาทใต้แสงดาว และในที่สุดผมก็หมดความอดทน ผมดึงลำเนื้อออกจากปากพี่บุษย์ ผมจับขาพี่บุษย์ถ่างออก แต่ไม่วายที่จะก้มลงโลมเลียร่องรักให้เธอเป็นการตอบแทน
_____.ผมซุกหน้าลงไปละเลงลิ้นเลียให้เธออย่างสุดความสามารถ พี่บุษย์ครวญครางฮึดฮัดอยู่ในลำคอ สะโพกก็ร่อนส่ายไปมาอย่างลืมตัว
_____.ผมลงลิ้นอยู่ซักพักจนเห็นว่าได้เวลาแล้ว ผมก็ค่อยๆเลื่อนตัวขึ้น ทาบทับลงบนเรือนร่างของเธอ จับลำลึงค์ค่อยๆสอดเข้าไปในร่องเสียวของเธออย่างช้าๆ มันเลื่อนไหลเข้าไปในกลีบสวาทเรื่อยๆอย่างไม่ยากเย็นนัก
_____.พี่บุษย์ครวญครางออกมา "อูยยย..อาๆๆ เสียวสุดๆ เลย..อือ.." เธอสูดปากครางด้วยความเสียวซ่านเมื่อลำลึงค์ของผมมุดเข้าไปสุดโคน
_____.ผมเองก็ครางอย่างสุดเสียวเช่นกัน ผมต้องกดแช่ไว้เฉยๆ ก่อน ไม่งั้นทำนบผมพังแน่ มือผมบีบนมเธออย่างมันมือ พออาการเสียวเริ่มทุเลาลง ผมเริ่มขยับซอยส่งท่อนรักคู่กายเข้าออกในกลีบรักของเธอทันที.....
_____.ผมเริ่มชักท่อนลำออกมาช้าๆแล้วค่อยๆกดลงไปใหม่ ทุกครั้งที่ผมชักออกมาพี่บุษย์ก็ดันก้นตามติดตลอด พอใกล้จะหลุดผมก็อัดกลับเข้าไปใหม่จนสะโพกของผมกระแทกกลับไปแนบแน่นกับแก้มก้นของเธออีกครั้ง เป็นอย่างนี้อยู่หลายครั้งหลายครา
_____.พี่บุษย์เริ่มหลับหูหลับตาครางกระเส่าเด้งบั้นท้ายกลมกลึงโต้ตอบกับผม ผมเริ่มซอยเร็วขึ้นๆ ไม่กี่ที
_____.พี่บุษย์ก็สะดุ้ง ส่ายเอว บิดตัว หลุดเสียงครางยาว "โอยยย..อูยยย..พี่ออกแล้ว...ออกแล้ว..อูยยย"
_____.ผมจึงกดลำลึงค์แช่ให้แนบแน่นกับร่องรักของเธอ น้ำรักของเธอหลั่งออกมาชโลมลำเนื้อของผมอย่างมากมาย
_____.สักพักพี่บุษย์ก็แน่นิ่ง หมดเรี่ยว หมดแรง นอนแผ่หรา
_____.ผมดึงแก่นกายออกจากลีบรักของเธอ มันผงกหัวหงึกๆ อย่างไม่พอใจ
_____.น้อยเห็นว่าผมเสร็จศึกเสียวกับพี่บุษย์แล้ว เธอก็เข้ามาต่อทันที โดยไม่ให้ผมพักเลย น้อยรูดลำลึงค์ของผมขึ้นๆลงๆและใช้ปากดูดเลียคราบน้ำรักของพี่บุษย์ที่ยังคงหลงเหลือติดท่อนรัก
_____.น้อยลุกขึ้นยืนเอามือยันกับต้นมะพร้าว พร้อมกับโก่งตัวย่อเข่า เปิดประตูรักให้ผม
_____.ผมยืนประชิดบั้นท้ายเธอทันที จดจ่อลำลึงค์ให้ตรงช่องทางรักของเธอ กดพรวดรวดเดียวมิดด้าม
_____.น้อยกัดฟันดังกรอดๆ ผมจับสะโพกเธอไว้มั่น กระเด้าลำลึงค์เข้ากลีบสวาทเธออย่างรุนแรง น้อยตัวสั่นคลอนตามจังหวะการกระเด้าของผม เธอดูมีอารมณ์ร้อนแรงมาก อารมณ์ของผมก็ร้อนแรงอยู่แล้วก็ยิ่งทะลักเดือดยิ่งกว่าเดิม
_____.ผมอัดกลีบรักน้อยอย่างเมามัน น้อยเองก็ตั้งหน้าตั้งตาโยกสวนอย่างไม่ยอมแพ้ น้อยใกล้ถึงฝั่งแล้ว
_____.เธอรบเร้าให้ผมใส่เต็มที่.. "อูยยย..แรงอีกๆ ผัวขา...จะออกแล้ว อูยยย...ออกแล้ว...เมียออกแล้ว..อูยยย"
_____.ผมเองก็หมดความอดกลั้นเช่นกัน ผมโหมกระหน่ำใส่ร่างน้อยอย่างสุดแรง
_____.จนในที่สุดผมก็ฉีดน้ำรักเข้ากลีบสวาทของน้อยอย่างท่วมท้น
_____.น้อยเองก็ตัวเกร็งกระตุกเฮือกๆ เราทั้งคู่กัดฟันกรอดด้วยความเสียวอย่างสุดๆ ผมบีบนมน้อยยังกับจะให้มันแหลกคามือ โอบกอดตัวเธอ หอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อนร่องรักของน้อยขมิบตอดรัดลำลึงค์ผมอย่างรุนแรง ต่อเนื่อง
_____.ผมรู้ว่าน้อยเสร็จอย่างถึงใจที่สุด ผมรอจนกลีบเนื้อของน้อยหยุดขมิบรัดแล้ว ผมดึงเธอยืนประจันหน้ากัน ผมจูบเธออย่างสุดรัก สุดหวง
_____.น้อยจูบตอบผมอย่างไม่ยอมน้อยหน้า ก่อนที่ผมจะประคองเธอเอนหลังลงนอนข้างกัน มองท้องฟ้า มองดูดาว
_____."น้อยรู้สึกตื่นเต้นดีจัง ยังไม่เคยทำแบบนี้เลย?"
_____."พี่ก็ตื่นเต้น พี่ชักจะติดนิสัยเธอเสียแล้วละซิ ยายน้อย" พวกเราหัวเราะให้แก่กัน
_____.เราแต่งตัวกันลวกๆ ทั้งๆ ที่เหงื่อเรายังซึมอยู่ สักพักผมก็บอกให้พวกเราย้ายไปนอนในห้อง
_____.เพราะยิ่งดึก น้ำค้างยิ่งลงจัด เดี๋ยวไม่สบาย พวกเราต้องอาบน้ำอีกรอบในคืนนั้น
_____.ก่อนที่จะหลับใหลไปอย่างรวดเร็ว ด้วยความอ่อนเพลียจากการเดินทางและเกมกลกามความรัก...

ตอน 2 ธารมะยม

_____.เช้าวันรุ่งขึ้นพวกเราตื่นกันเมื่อตะวันโด่ง ผมขี้เกียจลุกขึ้นตามนิสัยส่วนตัว ผมนอนกอดก่ายกับน้อยอยู่บนเตียง
_____.พี่บุษย์ตื่นแล้วกำลังจะไปขอน้ำร้อนชงกาแฟ เพราะพวกเราติดกาแฟ โดยเฉพาะผม เวลาไปไหนด้วยกัน เราจะพกกาแฟซองไปด้วยทุกครั้ง
_____.พี่บุษย์บอกเราว่าเธอจะรีบไป แต่ไม่รีบกลับ? เธอพูดพร้อมกับยักคิ้วหลิ่วตา อย่างคนรู้ทัน
_____.พอเธองับประตูปิดเรียบร้อย ผมก็โจมตีน้อยทันที ผมดึงเสื้อผ้าเธอออก ก่อนที่จะโถมทับลงบนร่างของน้อย อ้างับปลายยอดปทุมถันคู่งาม สลับซ้ายขวา
_____.น้อยครางอูยย.. มือโจมตีกับเนินนูนของเธอ ผมลูบคลำจนกลีบรักเริ่มฉ่ำเยิ้ม
_____.น้อยเองก็ไม่เบา เธอเอื้อมมือมาจับแก่นกายของผมกระถอกเล่นจนมันแข็งสู้มือ
_____.น้อยคราง "อาๆๆ..ดีๆๆ" ผมชำแรกนิ้วลึกเข้าไปในกลีบเนื้อของเธอ งอนิ้วเกี่ยวกระตุก จนน้อยต้องแอ่นอกครางอย่างสุดเสียว อารมณ์ร้อนแรงของน้อยมันพลุ่งพล่านเต็มที่
_____."โอยยยย..อูยย..ผัวขา เย็ดเถอะ..เมียไม่ไหวแล้ว" ผมถีบกางเกงตัวเองหลุดปลายเท้าไปด้วยกัน ก่อนที่แทรกลงกลางลำตัวของเธอ น้อยแยกขาให้ผม ผมจับขาเธอยกขึ้น ค่อยๆ จดจ่อลำลึงค์ชำแรกกลีบเกสรรัก มันมุดจมเงี่ยง
_____.น้อยเป่าปากพรู ผมกดต่อเรื่อยๆ จนในที่สุดมันก็มิดโคน หนอกชนหนอก น้อยถอนหายใจอย่างโล่งอก
_____.ผมก้มลงงับ ดูดดุนยอดเต้าเต่งของเธอ พอน้อยเริ่มส่ายเอว ผมก็ละจากยอดเต้ามาจับขาเธอ เริ่มซอยลำเนื้อเข้ากลีบของน้อยทันที
_____.เราเริ่มกันช้าๆ มองหน้า สบตากันอย่างหวานซึ้ง "นุ้ย น้อยอยากให้นุ้ยทำแบบนี้กับน้อยตลอดไป น้อยรักนุ้ยนะ"
_____."น้อยจะอยู่กับผมตลอดไป ผมรักน้อยไม่น้อยกว่าที่น้อยรักผม"
_____."น้อยเชื่อนุ้ย น้อยมีความสุขมากเลย รู้มั๊ย?"
_____."รู้ซิ"...... เราช่วยกันกระเด้า กระเด้งโต้ตอบอย่างถ้อยที ถ้อยอาศัย ผมจับเธอนอนตะแคง สอดลำลึงค์ผ่านง่ามขาของเธอ กระเด้าส่งลำลึงค์เข้าออกในกลีบรักของน้อยอย่างแผ่วเบา น้อยเองดูจะชอบกับท่านี้ ผมซอยเข้า ซอยออกซักพัก
_____.น้อยก็บอกว่า "อูยยย...เมียจะเสร็จแล้วนะ...ออกพร้อมกันนะ...เปลี่ยนท่าเถอะ" น้อยรู้ว่ายังไงเสียผมก็ไม่เสร็จท่านี้แน่นอน
_____.ผมถอนแก่นกายออกจากเนินนูนของเธอ คร่อมทับตัวน้อยอีกครั้ง เราจะทำกันในท่ามาตรฐาน ผมจับลำเนื้อที่ถูกชโลมด้วยน้ำรักจนชุ่มโชกจ่อแล้วดันพรวดเดียวมิดโคน
_____.น้อยครางอู้...ผมเอามือยันพื้นแล้วเริ่มขยับซอยอย่างรวดเร็ว
_____.น้อยร้องครวญครางโอดโอย "อูยยย...เสียว..ผัวขา ..แรงอีก เร็วอีก...เมียจะออกแล้ว"
_____.ผมตั้งหน้าตั้งตาปั๊มเต็มที่ จนในที่สุดน้อยก็ร้องกรี๊ด "ซี๊ด ...อาว... อูว .. โอว.. ดีจังเลย โอ๊ย ออกแล้ว...เมียออกแล้ว"
_____."เมียจ๋า..ออกแล้ว...ผัวออกแล้วเหมือนกัน...อูยยย" ผมฉีดน้ำกามเข้าร่องรักน้อย กดให้ลำลึงค์เข้าลึกที่สุด
_____.น้อยขมิบร่องรักตอดรัดลำลึงค์ของผมยวบๆ เล็บจิกลงบนแผ่นหลังผมแน่น
_____.ในที่สุดลาวาแห่งรักก็หลั่งไหลออกมาจนหยดสุดท้าย ผมจูบแก้ม คลอเคลียจูบหน้าผาก ซอกคอน้อยอย่างรักใคร่ น้อยก็จูบตอบผมเช่นกัน เราล้างหน้าไก่กันตั้งแต่เช้า....
_____.น้อยรีบไล่ผมไปอาบน้ำ เราอาบน้ำเสร็จ กำลังแต่งตัว พี่บุษย์ก็กลับมา
_____.ทันทีที่เห็นหน้า "เป็นไง ...สบายตัวแล้วละซิ" น้อยยิ้มเขินๆ ผมหอมแก้มเธอหนึ่งฟอดเป็นการขอบคุณ
_____.พี่บุษย์ก็เอียงให้อย่างเต็มใจ เธอบอกให้พวกเรารีบแต่งตัว เธอสั่งข้าวกล่องสำหรับมื้อเที่ยงที่เราจะไปน้ำตกกันไว้ให้เรียบร้อยแล้ว
_____.น้อยกับผมแต่งตัวเสร็จ พี่บุษย์ก็ส่งกาแฟให้ เราขอบคุณเธอ พี่บุษย์สาละวนอยู่กับเครื่องใช้ส่วนตัวที่เราจำเป็นต้องใช้ที่น้ำตก เช่น ผ้าเช็ดตัว สบู่ เสื้อผ้าที่จะใช้เปลี่ยน
_____.พวกเราออกจากห้องมุ่งหน้าไปยังเรสเตอรองค์ของรีสอร์ท เมียแกทักเราเสียงใสว่านอนหลับสบายดีมั๊ย? เราก็เฉไฉไปว่านอนไม่ค่อยหลับ ผิดที่ผิดทาง เลยนอนตื่นสาย
_____.แกก็พยักหน้ารับทราบ พวกเราสั่งข้าวต้มสำหรับเช้านี้ พี่บุษย์สั่งข้าวผัดกุ้งที่ผมชอบสำหรับอาหารเที่ยงที่น้ำตกธารมะยม

น้ำตกธารมะยม  3 ชั้น

_____.น้ำตกธารมะยม เป็นน้ำตกที่สวยที่สุดบนเกาะช้างตามที่มีคนบอกมา ตัวน้ำตกมีอยู่ด้วยกัน 3 ชั้น ซึ่งในแต่ละชั้นนั้นมีความงดงามแตกต่างกันออกไป
_____.ละอองน้ำตกที่ฟุ้งกระจาย ทำให้เรารู้สึกชุ่มฉ่ำ ในลำน้ำมีฝูงปลาตัวเล็กๆแหวกว่ายตามสายน้ำที่ใสสะอาดอยู่เป็นฝูงๆ นอกจากนั้นยังมีปลาช่อนตัวโตๆและปลาหมออยู่ด้วย
_____.เราเลือกทำเลชั้นที่หนึ่งของน้ำตกธารมะยม เพื่อปูเสื่อนั่งกัน น้อยดูจะชอบใจเป็นพิเศษ กระโดดลงน้ำเป็นคนแรก แล้วเที่ยววักน้ำสาดคนโน้น คนนี้ที อย่างสนุกสนาน สุดท้ายเราก็อดรนทนไม่ไหว ลงไปร่วมแจมกับเธอ ผงะแรกที่ถูกน้ำ รู้สึกว่ามันเย็นมาก แต่พออยู่ในน้ำสักพักก็โอเค
_____.พวกเราเล่นน้ำกัน วักน้ำใส่กัน บางทีเราก็ไปนอนแช่ตามรางน้ำตก ให้มันราดรดลงบนหัวของพวกเรา พอเหนื่อยเราก็ขึ้นมานั่งพัก กินขนม ผลไม้ พอหายเหนื่อยเราก็ลงกันใหม่ สุดท้ายผมบอกไม่ไหวแล้ว หนาว ผมขึ้นมาเช็ดตัว เช็ดผม เปลี่ยนเสื้อผ้า นั่งดูพี่บุษย์กับน้อยเล่นน้ำกัน
_____.สายๆ หน่อยแดดร่ม ลมตก ผมก็ออกอาการง่วงเหงา หาวนอน ผมหลับไปตอนไหนไม่รู้ ตื่นอีกทีก็ตอนพี่บุษย์มาปลุกว่าเย็นแล้ว
_____.น้อยแซวผม "เมื่อคืนทำงานหนัก วันนี้เลยหมดแรง เข่าอ่อนเลยเหรอ นุ้ย" พวกเราก็หัวเราะ ชอบใจ เราเก็บข้าว เก็บของเตรียมตัวกลับ

ริมหาด

_____.เย็นวันนั้น พวกเราเดินควงแขนกันริมหาด ผมรู้สึกอบอุ่นและมีความสุข และผมก็เชื่อมั่นว่าพี่บุษย์กับน้อยก็คงคิดเช่นเดียวกัน ผมเดินจับมือพี่บุษย์เดินทอดน่องเลียบชายหาด น้อยก็เดินบ้าง วิ่งบ้างวนอยู่รอบๆ ตัวเรา บางครั้งเธอก็ชี้ชวนให้เราดูแมงกะพรุนที่ลอยมาติดฝั่ง บางทีเธอก็เอาเปลือกหอยขว้างสุดแรงไปในทะเล
_____.พี่บุษย์พูดขึ้นลอยๆ ว่า "นี่ ถ้าเราหยุดเวลาได้ก็ดีนะ เราจะได้อยู่กันอย่างนี้ตลอดไป"
_____.ผมเองก็คิดในใจ และก็ทอดถอน สะท้อนอยู่ในใจเหมือนกัน ไม่มีใครสามารถหยุดเวลาได้ แต่ก็เป็นเพียงแค่เสี้ยวหนึ่งของความคิด
_____.แสงอาทิตย์ยามเย็นสาดแสงสีส้มจับขอบฟ้าไกลตา นกกาเริ่มบินกลับรัง พวกเราเดินทอดน่องอย่างไม่มีจุดหมายอะไรนัก สุดท้ายอาทิตย์ก็ลับขอบฟ้า
_____.เราเลี้ยวกลับ พวกเราจับมือกันสามคนเดินเรียงหน้ากระดานสู่ร้านอาหารของรีสอร์ทอีกครั้ง มื้อนี้เราก็ฝากท้องที่นี่อีกเช่นเดิม
_____.เราขอตัวกลับที่พัก เมื่อเราอิ่มข้าว อิ่มน้ำ เราบอกแกว่าเหนื่อยอยากพักผ่อน ก่อนกลับเรากำชับแกเรื่องเรือที่จะไปเกาะในวันรุ่งขึ้น แกรับปากแข็งขัน
_____.พวกเรานอนคุยกันเบาๆ บนเตียงนอน "พี่บุษย์" "คะ"
_____."น้อย" "ขา"
_____."คืนนี้ ผมขอบายนะ รู้สึกเหนื่อยจัง อยากนอนมากเลย"
_____."พี่บุษย์ดูซิ พระเอกของเรา หมดแรงแล้วจริงๆ ด้วยคะ สลบไปเลยนะพี่"
_____.ผมไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับตัวผม แต่ผมอ่อนแรงเหลือเกิน ในชั่วเสี้ยวหนึ่งของวินาที ผมก็หลับใหลไปอย่างรวดเร็ว หลับใหลอยู่ข้างกายสาวน้อยที่ผมรัก

ตอน 3 เกาะสวาท หาดสวรรค์

_____.เช้าวันนี้เราตื่นเช้ากันเป็นพิเศษ พี่บุษย์ น้อยและผมออกเดินรับลมทะเลยามเช้า และไม่วายทำตามที่เมียเจ้าของรีสอร์ท แกบอก คือ เดินเลียบหาดไปยังท่าเรือ เราเห็นเรือประมง 2-3 ลำ จอดอยู่ริมหาด มีนักท่องเที่ยวประปราย ส่วนใหญ่จะเป็นเจ้าของร้านอาหารแถวนั้น
_____. แน่นอนที่สุดเราเจอพี่แกที่นั่นด้วยเหมือนกัน แกทักทายเราอย่างอารมณ์ดี แกแนะนำให้เราเลือกซื้ออาหารทะเลสด เราได้ความรู้ในการเลือกซื้อ กุ้ง หอย ปู ปลาจากแกไม่น้อย ปลาตัวไหนสด? ตัวไหนไม่สด? เราตัดสินใจซื้อปลาหมึกกับปู ส่วนอย่างอื่นเราให้แกเลือกเอง เราตั้งใจจะทำปลาหมึกนึ่งมะนาวรสแซบ กับปูผัดผงกะหรี่เป็นอาหารหลักในเย็นวันนั้น เราจ่ายเงินค่าปูปลาเสร็จ เราก็ฝากแกกลับไปด้วย เราบอกแกว่าขอเดินเล่นหน่อยแล้วจะเดินไปทานข้าวเช้า แกพยักหน้าเดินส่ายบั้นท้ายจากพวกเราไป

_____.อาทิตย์ยามเช้าในบรรยากาศริมทะเลก็มีมนต์เสน่ห์ไม่น้อยกว่ายามเย็น ดูเหมือนว่ามันออกจะสดชื่นยิ่งกว่ายามเย็นเสียอีก เราเดินเลียบชายหาดที่เราเดินกันเมื่อวาน ดวงตะวันลอยสูงขึ้น อากาศเริ่มร้อน
_____.พวกเราชวนกันเดินกลับที่พัก อาบน้ำ แต่งตัว เก็บข้าวของที่จำเป็นสำหรับการดำน้ำสน็อคเกิ้ล พวกเราไม่ลืมที่จะพกพาครีมกันแดดติดตัวไปด้วย
_____.ลุงเจ้าของเรือมารอพวกเราอยู่แล้วที่ร้านอาหาร เราทักทายแก แกบอกว่าแกช่วยเราเตรียมอุปกรณ์จำเป็น เช่น ชูชีพ ผ้าใบกันแดด กันลม ไว้ให้ในเรือ เรากินข้าวอย่างไม่รีบเร่งนัก
_____.หลังอาหารเช้า พวกเราจ่าค่ามัดจำให้แกก่อนครึ่งหนึ่งตามข้อตกลง เราย้ายตัวเองมานั่งในเรือหางยาวของแก บ่ายหน้าสู่เกาะที่เราจะไปดูปะการัง ที่เห็นอยู่เบื้องหน้า

_____.เราใช้เวลาประมาณครึ่งชั่วโมง เรือแกก็จอดเทียบริมหาดทรายขาวใส แกทิ้งสมอลงบนพื้นทราย พวกเรากระโดดลงเรือช่วยกันขนของ อาหาร ขนมนมเนย น้ำจืด กระติกน้ำแข็ง อุปกรณ์การกินพร้อมสรรพ
_____.ลุงแกเลือกทำเลใต้เพิงหินแห่งหนึ่งทำที่พักชั่วคราวให้เรา แกหาไม้ไผ่มาทำเสาค้ำยันเต้นท์ผ้าใบ แกบอกว่ามีคนมาดำน้ำที่นี่บ่อย ไม้พวกนี้แกก็เอามาจากบนฝั่ง แล้วก็ทิ้งไว้ที่นี่ เพราะเที่ยวหน้าไม่ต้องขนมาอีก แกบอกพวกเราขณะที่ง่วน สาละวนกับการกางเต้นท์ให้พวกเรา
_____.ไม่นานกระต๊อบย่อมๆ ของพวกเราก็เสร็จเรียบร้อย มันดูเท่ดี แต่ที่แน่ๆ มันกันแดดกันลมให้เราได้เป็นอย่างดี ประสบการณ์สอนลุงให้ทำอย่างนี้ ในขณะที่พวกเราเองลืมข้อนี้ไปถนัด เราคิดแต่เพียงดำน้ำเท่านั้น พวกเราเอาเสื่อที่หิ้วมากางปู ในเพิงหมาแหงน ขนเสบียงอาหาร เสื้อผ้าเข้าเก็บด้านใน เสร็จเรียบร้อยเรามายืนมองผลงานของพวกเราอย่างชื่นชม

_____.ก่อนที่ลุงแกจะขึ้นเรือกลับไป แกบอกพวกเราให้ดูข้าวของด้วย เพราะธรรมดาจะมีเรือนำเที่ยวมาทอดสมอให้ผู้โดยสารดำน้ำ ดูปะการังเหมือนกัน แกบอกว่ากันไว้ดีกว่าแก้ เราเห็นด้วย ลุงขึ้นเรือ บอกว่า 4 โมงเย็นแกจะมารับ เราโบกมือรับทราบ แกบ่ายหน้ากลับเกาะช้าง เราพูดกันเล่นๆ ว่า ถ้าลุงแกไม่มารับจะทำอย่างไร? ผมบอกว่าก็นอนที่นี่ไง พวกเราพูดกันอย่างไม่คิดจริงจังอะไร เราเดินลงน้ำแค่หัวเข่า น้ำทะเลมันหนาวเหมือนกัน แม้ว่าเวลาจะสายแล้วก็ตาม พวกเรากลับขึ้นมาใหม่ เราสวมชูชีพ เราทุกคนว่ายน้ำเป็น แต่การสวมชูชีพก็เป็นการปลอดภัยไว้ก่อน และอีกอย่างเสื้อชูชีพมันจะช่วยให้เราลอยคอในน้ำได้นานกว่าปกติ เรายัดสิ่งของมีค่าไว้ในกระเป๋าให้ลึกที่สุด เดินแบบกล้าๆ กลัวๆ ลงน้ำ ปะการังที่นี่เป็นปะการังน้ำตื้น อายุไม่มาก ความสวยงามออกจะด้อยกว่าที่สิมิลัน แต่กับโลกส่วนตัวของเราก็นับว่าสุดยอดแล้ว....
_____. เราก็สามารถชื่นชมกับสีสันของปะการังและฝูงปลาเล็ก ปลาน้อย สีสันสวยงาม พวกเราเคยดำน้ำแบบนี้มาก่อน ดังนั้นจึงไม่มีปัญหากับหน้ากากดำน้ำ เราลอยคอ ดำน้ำดูปะการัง กันอย่างสนุก บางครั้งก็ชะเง้อดูกระท่อมของเราบ้างเป็นครั้งคราว
_____.พอเหนื่อย เราก็ว่ายกลับไปนอนลอยคอในน้ำตื้น พอหายเหนื่อยเราก็กลับลงน้ำลึกกันอีก หิวเมื่อไหร่? เราก็เดินกลับกระท่อมหาอาหาร น้ำดื่มแก้หิว แก้กระหาย ยามที่ดำน้ำกัน กางเกงขาสั้นที่บานเหมือนสุ่มไก่ ทำให้ผมมีโอกาสเห็นขาขาวๆ กับพื้นที่เร้นลับของสองสาวออกบ่อยๆ โดยเฉพาะของพี่บุษย์ที่ขาวเป็นพิเศษ
_____. ผมถอดเสื้อออก โชว์แผงอกกว้าง เพราะเวลาใส่เสื้อแล้วมันไม่ถนัด เหลือแต่กางเกงขาสั้นตัวเดียว ผมบอกสาวๆ ว่า ลองดูสิมันสะดวกกว่าเยอะ พี่บุษย์บอกว่าเชิญตามสบาย พี่ไม่เอาด้วยหรอก น้อยบอกน่าลองเหมือนกัน แต่เธอถอดแค่เสื้อยืดออก เหลือบราเซียตัวกระจิดริด ปกปิดสองเต้าอวบของเธอไว้ เราเล่นกันต่อ บางครั้งเราก็จับมือ กระทุ่มน้ำดูปะการัง ดูปลา เราเล่นกันจนเหนื่อย
_____.พี่บุษย์ขึ้นฝั่งไปพักผ่อน ดื่มน้ำ น้ำดำยี่ห้อดังอย่างสบายใจอยู่บนฝั่ง ผมกับน้อยเล่นกันต่อ เราจับมือ เท้ากระทุ่มน้ำไปเรื่อยตามแต่ปลาตัวน้อย กับปะการังหลากสีจะนำพาไป พี่บุษย์นั่งมองพวกเราเงียบๆ อยู่ที่กระท่อม
_____.เราสองคนก็ว่ายกลับมาที่น้ำตื้น เรายืนแช่น้ำแค่คอ ผมสวมกอดน้อยหลวมๆ น้อยก็เอนซบอย่างเต็มใจ เรามองไปที่เกาะช้างที่เราเพิ่งจากมา ดูเหมือนใกล้ๆ แต่เราต้องใช้เวลาถึง 30 นาที กว่าจะมาถึงเกาะเล็กๆ แห่งนี้ น้อยเอื้อมมือมาเกาะกุมอยู่ที่กลางลำตัวของผม เธอลูบเล่นอย่างคุ้นเคย ชั่วเวลาไม่นาน ลำลึงค์ของผมก็เริ่มสู้มือ เธองัดมันออกมากระถอกเล่นเบาๆ ผมก็เสียวเหมือนกัน
_____.ผมเลยเอื้อมมือลอดขอบกางเกงของเธอลงสู่กลีบเนื้อสาว กรีดนิ้วลงกลางแอ่งรัก น้อยเอนซบกับแผงอกกว้างของผม คลื่นลมที่ถลาซัดร่างเรา บางครั้งเราก็เซผวา ไม่มั่นคง หอยกาบตัวโตของน้อยเริ่มคายเมือกเหนียวออกมา เพื่อสร้างความคุ้นเคยกับสิ่งแปลกปลอมที่ล่วงล้ำเข้ามาในกลีบสวาท
_____.น้อยเริ่มอ่อนแรงจนยืนไม่อยู่ น้อยเม้มริมฝีปากแน่น เงยหน้าหลับตาปี๋
_____.แต่ก่อนที่เกมกามจะดำเนินไปมากกว่านี้ พี่บุษย์ตะโกนเรียกพวกเราให้ขึ้นเสียก่อน ผมละมือจากร่องรักของน้อยอย่างแสนเสียดาย น้อยเองก็คงเสียดายเช่นกัน เธอปล่อยมือจากท่อนลำที่แข็งแกร่งของผม ผมจัดให้มันเข้าไปอยู่ในกางเกงในอีกครั้งอย่างลำบาก มันปวดหนึบด้วยขนาดที่ขยายใหญ่ขึ้น ไม่ง่ายที่จะจับยัดให้เข้าที่เข้าทางเช่นเดิม
_____.พวกเราเดินลุยน้ำขึ้นมาที่เพิงพัก เอนตัวนอนเหยียดยาว พี่บุษย์เตรียมน้ำ เตรียมอาหารให้พวกเราพร้อมสรรพ
_____.ผมกับน้อยปลดล็อคเสื้อชูชีพ ออกวางผึ่งแดด น้อยดูเก๋ดีในชุดบราเซียตัวเดียว เราเอาน้ำมาล้างหน้า ล้างมือ ชำระน้ำเค็มติดตัวออก เราลงมือกินข้าวเที่ยงมื้อนั้นอย่างเอร็ดอร่อย บางทีอาหารอาจไม่เลิศรสนัก แต่โอกาสที่จะได้มากินข้าวในบรรยากาศแบบนี้ เรามีไม่มากนัก แม้แต่อาหารกระป๋องที่พวกเราอุตส่าห์หอบหิ้วมายังอร่อยเลย
_____.ผมกินจุมากเป็นพิเศษ มีอะไรเหลือ ผมฟาดเรียบ หลังข้าวเที่ยง พวกเรานอนผึ่งพุงกันอย่างสบายอารมณ์ เต้นท์ผ้าใบช่วยกันแดดให้พวกเราอย่างดีทีเดียว เรานึกขอบคุณลุงแกอยู่ในใจ
_____.ลมทะเลที่ผัดผ่านเฉื่อยฉิว โขดหินก้อนใหญ่ที่โอบล้อมเพิงพักของเรา ช่วยให้อากาศเย็นสบาย ชวนให้เคลิบเคลิ้ม น่านอนเป็นที่สุด ผมควานหาอะไรก็ได้ที่พอหนุนหัวได้มานอนหนุน พี่บุษย์บอกเราว่ากินแล้วนอนจะอ้วน แต่ตอนนั้นผมไม่สนใจแล้ว? แค่ชั่วอึดใจเดียว ผมก็หลับไปอย่างง่ายดาย...
_____.ผมตื่นอีกทีตอนบ่ายๆ น้อยชวนผมลงน้อยอีกรอบ พี่บุษย์ขอบาย เธอบอกขอนั่งเฝ้าของที่เต้นท์ดีกว่า
_____.ผมกับน้อยก็เลยเลยวิ่งลงน้ำกันอีกรอบ คราวนี้เราไม่สวมชูชีพแล้ว เพราะไม่อยากดูปะการังแล้ว เราเล่นน้ำกันที่ตื้นๆ กระโดดสวนโต้คลื่นอย่างสนุกสนาน บางครั้งน้อยก็กระโดดขี่คอผมในน้ำ สำลักน้ำกันบ้าง
_____.ผมชอบน้อยตรงนี้ ตรงที่น้อยสดใส ร่าเริง แตกต่างจากวันทำงานเครียดๆ โดยสิ้นเชิง บางครั้งเธอก็ดำน้ำ ดึงกางเกงผมลงบ้าง ดีที่ผมผูกเชือกแน่น ไม่งั้นมันคงหลุดบ้างล่ะ? ผมเองก็ต้องเอาคืนเธอเหมือนกัน ยอมฝ่ายเดียวได้ไง? เราเล่นกันอย่างนี้ อารมณ์ที่คั่งค้างเมื่อเที่ยวก่อนมันตื่นขึ้นมาอย่างง่ายดาย ไม่กี่ครั้งลำเนื้อแก่นกายผมก็เริ่มแข็งชูชันขึ้นมาใหม่ น้อยก็รู้ด้วยมือที่สัมผัส
_____.ผมรวบเธอเข้ามากอดแนบอก มือสัมผัสกับสองเต้าเต่ง น้อยก็โอนอ่อนผ่อนตามอย่างรู้เห็นเป็นใจ เราย้ายลงน้ำลึกอีกหน่อย ปริ่มๆ หน้าอก น้อยเอื้อมมือมาปลดบราเซียตัวน้อยออกจับซุกลงในกระเป๋ากางเกงตอนนี้เต้าเต่งของเธอเป็นอิสระ ผมคว้าหมับเข้าทันที
_____.เราอาศัยน้ำทะเลบดบังเรื่องราวที่เกิดขึ้นใต้ผิวน้ำ น้อยงัดแก่นกายที่ลุกโชนของผมออกมารูดเล่น เราเริ่มบรรเลงเพลงกามกันอีกครั้ง นมอวบหยุ่นมือใต้ผิวน้ำ มือของผมก็ไม่ปล่อยเฉย ผมวกลงล่างล้วงลึกอยู่กับหอยทะเลตัวใหญ่ที่มีขนขึ้นพองาม เส้นไหมลู่ล้มตามน้ำ ผมล้วงเข้าข้างใน นิ้วผมสัมผัสได้ถึงความเปียกเยิ้มของเธอ
_____.น้อยเริ่มร้องครวญครางอย่างมีอารมณ์ เธอบอกตื่นเต้นจังเลย มือหนึ่งเคล้นเต้าอวบ มือหนึ่งล้วงลึกอยู่ในกลีบสวาท คลื่นน้ำทะเลที่ซัดถูกตัวเรา บางครั้งก็ทำให้เราต้องยืดอกสูง หลบน้ำเข้าปากเข้าตา แต่ก็ทำให้เนินอกอวบโผล่พ้นน้ำเช่นกัน คลื่นน้ำหรือจะสู้คลื่นสวาท ในที่สุดน้อยก็หมดความอดทน เธอบอกให้ผมลงมือปฏิบัติ
_____. "อูยยยย.. เอาน้อย..เย็ดน้อยเถอะ..." เราปลดเปลื้องเสื้อผ้ามาถือไว้ในมือของน้อย ผมพยายามจับลำเนื้อยัดเข้าร่องรักของเธอ แต่คลื่นที่ซัดตลอดเวลา ทำให้เราปฏิบัติภารกิจไม่สะดวกนัก เดี๋ยวเดียว มันก็หลุดออกมาใหม่อีก
_____.น้อยคงเริ่มหงุดหงิด ผมก็เหมือนกัน เรามองขึ้นบนฝั่งเห็นพี่บุษย์นั่งมองอยู่ น้อยกับผมมองสบตากัน คำตอบในใจของเรา คือ เจอกันข้างบนดีกว่า เราว่ายน้ำเข้าฝั่ง น้อยไม่อยากโชว์เต้าเต่งประเจิดประเจ้อมากนัก พอถึงน้ำตื้นที่ว่ายไปข้างหน้าไม่ได้แล้ว เราลุกขึ้นโกยทันที โนมเนื้อของน้อยกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะวิ่งของเธอ
_____. พี่บุษย์ทำตาโตมองพวกเรา น้อยหน้าแดง แต่ไม่รู้ว่าแดงเพราะเขินอาย หรือแดงเพราะแดดร้อนกันแน่? เราวิ่งไปนั่งลงข้างพี่บุษย์ มันเป็นมุมลับตาคนหน่อย จริงๆก็ไม่มีคนหรอก มีกันแค่เราสามคน แต่เพื่อความปลอดภัย ทำให้เราต้องหาที่ลับตาหน่อยดีกว่า
_____.ผมบอกพี่บุษย์ว่าขอใช้พื้นที่หน่อย เธอขยับให้เรา ส่วนหนึ่งอาจจะกลัวเปียกด้วย ลำลึงค์ที่แข็งโชน ผงาด มันผงกหัวหงึกๆ อย่างกระหายหิว น้อยนอนราบลงบนพื้น เธอพร้อมแล้วสำหรับพายุสวาทที่กำลังก่อตัวขึ้นมา
_____.ผมคุกเข่าลงกลางหว่างขา จับสองขาเธอถ่างอ้า หอยกาบตัวใหญ่อ้าปากแดง ผมจดจ่อลำลึงค์ที่แข็งโชนกดพรวดเดียวมิดด้าม
_____.น้อยสะดุ้งโหยง ร้องออกมาด้วยความเสียวปนเจ็บ "โอย..โอย...อูยย.. น้อยเจ็บนะ โอยย เบาๆ ก่อนซิ....อูยยย"
_____.ผมกดแช่ลำลึงค์อยู่ในร่องรักของน้อยให้มันคุ้นเคย หอยกาบตัวโตขับน้ำเมือกออกมาทุเลาความฝืด คับแน่น ผมชักเข้า ชักออกเบาๆ พอช่องทางรักเริ่มลื่นดีแล้ว ผมสาวยาวขึ้น
_____.น้อยแอ่นก้นตามทันที ผมอัดสวนลงไป ก้นน้อยอัดแน่นติดพื้น
_____.น้อยร้องครางอย่างสุดเสียว "โอวว.. อืยย..เสียว.. โอวว อูยย...น้อยมีความสุขที่สุดเลย"
_____.ผมปล่อยขาข้างหนึ่งของน้อยลง อัดลำเนื้อเข้าง่ามขา น้อยนอนตะแคงข้างให้ผมอัดลึกๆ ยาวๆ
_____.พี่บุษย์ตื่นเต้นกับภาพการโรมรันพันตูเบื้องหน้า เธอก้มมองลำเนื้อที่กำลังทะลุทะลวงเข้าออกในกลีบสวาทของน้อยอย่างตื่นตาตื่นใจ
_____.น้อยตอนนี้หมดอายแล้ว เธอร้องครางอย่างสุดเสียง เรียกร้องให้ผมทำเธอแรงๆ พายุสวาททำให้เธอคลั่ง
_____."โอย..เสียวไปทั้งหมดแล้ว โอย..เร็วอีก...แรงอีก เย็ดน้อย เย็ดน้อยอีก..โอว" ผมไม่อยากขัดศรัทธาเธอ และก็ไม่อยากขัดศรัทธาตัวเองเช่นกัน ผมอัดกระแทก กระทั้น จนตัวน้อยสั่นคลอน
_____.พี่บุษย์อยากเร้าใจกว่าเดิม เธอบอกให้พวกเราไปบรรเลงเพลงกามากันบนโขดหินข้างหน้า ตอนนี้อารมณ์ดำกฤษณาของผมกับน้อยมันพุ่งสุดขีด ความอายหายไปหมดแล้ว
_____.น้อยก็กล้าอย่างไม่น่าเชื่อ ผมประคองน้อยขึ้นนั่งห้อยขาบนโขดหินขนาดพอเหมาะ ท่ามกลางท้องฟ้าและทะเล ผมยกขาของเธอขึ้น ย่อตัวอัดลำเนื้อพรวดจมหายเข้าไปในกลีบรัก น้อยมีแต่เสียว เธอเอาเกี่ยวเอวผม ผมยืนกระเด้าอย่างเมามัน น้อยก็กรีดร้องอย่างไม่อายใคร
_____.พี่บุษย์เข้ามายืนดูใกล้ๆ ตาเป็นประกายด้วยความตื่นเต้น เร้าใจ
_____. "โอย..โอย..เร็ว..อูยย.. เย็ดแรงๆ อีก ควยผัวเย็ดมันที่สุดเลย..โอยย...อูยยย" น้อยร้อง ตอนนี้เธอหัวสั่น หัวคลอน สะบัดหน้าเส้นผมเปียกน้ำฟาดหน้า ฟาดแก้ม สักพักเธอเอามือกอดรอบคอผม โอบแน่น เกร็งสุดเหยียด
_____."ซี๊ด ...อาว... อูว .. โอว.. โอ๊ย มันที่สุดเลย ผัวขา น้อย..น้อยออก.. ออกแล้ว" เธอหวีดร้องสุดเสียง ทำนบน้ำรักทะลักทะลายออกมา
_____.ผมอัดกระเด้าสุดชีวิต ก่อนพ่นน้ำรักอย่างแรง ก้นยวบ อัดแน่นเข้ากับโหนกนูนของน้อย ร่องรักของน้อยดูดตอดปลายลำลึงค์ผมอย่างแรงเหมือนจะรีดน้ำผมออกให้หมดตัว ครั้งนี้เรารู้สึกว่าเป็นการถึงสวรรค์ที่รุนแรงมาก น้อยโอบรัดผมแน่นมาก จนในที่สุดร่างกายน้อยก็ผ่อนคลาย เราจูบปากกันอย่างรักใคร่......

"....เธอหวีดร้องสุดเสียง ทำนบน้ำรักทะลักทะลายออกมา ผมอัดกระเด้าสุดชีวิต ก่อนพ่นน้ำรักอย่างแรง ก้นยวบ อัดแน่นเข้ากับโหนกนูนของน้อย ร่องรักของน้อยดูดตอดปลายลำลึงค์ผมอย่างแรงเหมือนจะรีดน้ำผมออกให้หมดตัว ครั้งนี้เรารู้สึกว่าเป็นการถึงสวรรค์ที่รุนแรงมาก น้อยโอบรัดผมแน่นมาก จนในที่สุดร่างกายน้อยก็ผ่อนคลาย เราจูบปากกันอย่างรักใคร่...."
_____.พอพายุแห่งอารมณ์สวาทสงบลง สติ สัมปชัญญะเรากลับคืนมา เรารู้สึกเขินที่ใจกล้ามาแสดงบทรักท้าแดด ท้าลม อย่างไม่อายฟ้า อายดิน เรารีบเดินมุดเข้าเพิงพักทันที พี่บุษย์ออกอาการตื่นเต้นมาก เธอหายใจแรงเหมือนกับที่ทำกันเมื่อกี้ คือ ตัวเธอเอง เธอบอกว่า "พี่ไม่เคยตื่นเต้นเท่านี้มาก่อนเลย เห็นเธอเอากันตั้งหลายครั้ง แต่ไม่เหมือนครั้งนี้" เราถามว่าเธออยากมั๊ย? เธอบอกว่าเธอบอกไม่ถูก มันตื่นเต้น เร้าใจ แต่ไม่ถึงกับอยากมาก บางทีอาจเป็นเพราะเราทำกันในสถานที่ล่อแหลม กลางวันที่สว่างโร่ มันเป็นจุดลงตัวระหว่างความใคร่กับความตื่นเต้น
_____. เราดื่มน้ำแก้กระหาย นอนพักอยู่ในเพิง เสื้อผ้าไม่สวมใส่กันแล้ว เรานอนเล่นกันพักหนึ่ง บ่ายมากแล้ว พี่บุษย์เตือนเราให้ลงไปชำระคราบไคลสวาท น้อยโผเผลุกขึ้น ผมต้องช่วยพยุง ดูเรากล้าขึ้น เราจูงมือเดินเปลือยกายลงไปชำระคราบไคลกันในทะเล ผมช่วยน้อยทำความสะอาดจนน้อยครางอู้ แอ่นก้นหนีมือผม เธอจับของผมล้างในน้ำทะเล ผมเองก็เสียว เราถูไถ ทำความสะอาดให้กัน น้อยถามผมว่า คืนนี้ไหวไหม? เธอพูดพร้อมกับมองดูพี่บุษย์ที่ยืนกอดอกอยู่ริมฝั่ง ผมเข้าใจความหมายของเธอ น้อยบอกว่าพี่บุษย์คงอยากมากเหมือนกัน ให้ผมสนองความต้องการเธอในคืนนี้
_____.ผมบอกเธอว่าน่าจะไหวนะ? น้อยจับของผม ทำท่ามันเขี้ยว บอกว่า ไหวอยู่แล้ว เห็นหีขาวๆ ขี้เกียจจะไหว ผมก็เลยคว้าหมับเข้าที่นมเธอเป็นการแก้แค้น น้อยร้องว้าย พร้อมกับวิ่งหนีขึ้นฝั่ง ผมวิ่งไล่ตามขึ้นฝั่งเหมือนกัน เราเอาน้ำจืดราดตัวกันนิดหน่อย อย่าให้มันเหนียวตัวมากนัก เช็ดตัว เปลี่ยนเสื้อผ้า ให้เรียบร้อย เราเก็บของรอลุงแกมารับ ระหว่างรอเราก็ดินเล่นในบริเวณนั้น ปีนป่ายโขดหิน เดินเหยียบพื้นทราย เรายืนบนโขดหินสูง ตะโกน ฉันรักเธอ ดังๆ รอให้เสียงมันสะท้อน แต่ไม่ยักสะท้อนกลับมา ไม่ว่าใครตะโกนมันก็เหมือนกัน บางทีนี้อาจเป็นเสียงตะโกนมาจากก้นบึ้งของหัวใจพวกเราจริงๆ ก็ได้....
_____.ในที่สุดลุงก็แวะมารับพวกเรา ในระหว่างทางกลับเกาะช้าง คลื่นลมเริ่มแรงขึ้น ท้องฟ้ามืดครึ้ม เราต้องคว้าชูชีพมาใส่อีกครั้ง สายฝนเริ่มโปรยปรายลงเม็ดเปาะแปะ
_____.ลุงตะโกนแข่งกับเสียงเครื่องเรือหางยาวของแก บอกว่าทะเลก็เป็นอย่างนี้ บทที่มันจะแปรปรวนขึ้นมาก็ไม่มีปี่มีขลุ่ย มันเป็นธรรมชาติของมัน
_____.แกพูดอย่างแสนธรรมดามาก แต่เรากลับนึกไปอีกอย่างว่ามีใครไปทำอะไรมิดีมิร้าย ผิดที่ผิดทางหรือเปล่า? ฟ้าดินเลยพิโรธ โกรธเกรี้ยว
_____. เรือแกวิ่งมาถึงฝั่งจนได้ เราวิ่งหลบสายฝนมาที่ร้านอาหารของรีสอร์ท เราหลบเข้าชายคาในขณะที่สายฝนเริ่มแรงขึ้น
_____.ลุงแกกึ่งวิ่งกึ่งเดินเข้ามาหลบฝนเช่นกัน แกบ่นอะไรของแกตามเรื่องตามราว แต่เราไม่สนใจนัก
_____.พี่บุษย์จัดการเคลียร์ค่าเช่าเรือแกที่เหลือ คลื่นลมกระหน่ำซัดอยู่สักพักใหญ่ ก็เงียบสงบลง สายฝนก็เหลือแค่เม็ดบางๆ เราเห็นฝนซาแล้ว เลยขอตัวกลับ
_____. เราวิ่งฝ่าสายฝนไปที่เรือนพัก การได้กลับมาอาบน้ำจืดเย็นๆ เรารู้สึกสบายตัวขึ้น
_____.น้อยก็ดูแจ่มใสเป็นพิเศษ ผมคิดว่าเธอคงอิ่มในรสสวาทที่ผมปรนเปรอให้ในบ่ายวันนี้แน่ เพราะน้อยไม่เคยถึงจุดสุดยอดรุนแรงขนาดนี้มานาน
_____.พวกเราออกมานั่งริมระเบียง ดูสายฝนตกกระทบผืนน้ำ ที่โยนตัวรุนแรงตามอารมณ์ของทะเล น้ำขุ่นมัวกว่าวันแรกที่เราเห็นมากนัก
_____.น้อยบอกว่าดูทะเลตอนฝนตกก็สวยดีนะ
_____.พี่บุษย์รินกาแฟที่เหลือจากไปเที่ยวให้พวกเราคนละแก้ว แล้วถามว่าใครอยากได้เพิ่ม
_____.พวกเราทุกคนขอแก้วเดียวพอ เธอเลยเทที่เหลือทิ้ง กาแฟร้อนๆ ในยามอากาศเย็นๆ แบบนี้ ช่วยให้เรากระปรี้กระเปร่าขึ้นเยอะ
_____.พอมืดหน่อย พวกเราชวนกันไปทานข้าวเย็น ลุงแกก็ยังนั่งถองยาดองอยู่ที่ร้านอาหาร ไม่ยอมกลับบ้าน เราแซวแกว่ามาแอบดื่มอยู่นี้เอง? แกก็ยิ้ม ๆ ชวนเราลองยาดองสูตรของแก เราขอตัว ยังไม่อยากลองยาดองสูตรเด็ดของแกตอนนี้
_____.อาหารมื้อนี้พิเศษหน่อยตรงที่เราเลือกวัตถุดิบมาเองเมื่อเช้า หมึกไข่นึ่งมะนาว ปูผัดผงกะหรี่ .....
_____. เรานั่งดูสองผัวเมียคู่นี้อย่างอดชื่นชมไม่ได้ น่ารัก ถ้อยที ถ้อยอาศัย คอยช่วยเติมน้ำ เอาอกเอาใจอาคันตุกะเช่นเรา พอว่างก็มานั่งชวนคุยเป็นเพื่อน เราถามถึงอากาศที่แปรปรวนแบบวันนี้ แกบอกว่ามันเป็นเช่นนี้ ตั้งแต่แกหนุ่มๆ บางวันก็มีทั้งฝน ทั้งลมและแดดเปรี้ยง 3 ฤดูว่างั้นเถอะ เอาแน่เอานอนไม่ได้หรอก? แกบอกเราอย่างนั้น
_____.เราพยักหน้าเหมือนว่าจะเข้าใจ แต่จะเข้าใจแค่ไหนเราก็ยังงงๆ อยู่เหมือนกัน หลังจากเราใช้เวลากับแกสองผัวเมียพอควร เราขอตัวกลับ
_____.ตะเกียงเจ้าพายุที่เราถือติดมือมาเหมือนทุกวัน นำพาเรากลับมาที่เรือนพักอีกครั้งหนึ่ง แต่เที่ยวนี้น้ำแข็งถุงกับโซดาติดมือเรากลับมาด้วย สายฝนที่ซาลงแล้ว เริ่มลงเม็ดใหญ่ขึ้น ใหญ่ขึ้น จนตอนนี้เรารับรู้ถึงขนาดของมันได้จากเสียงตกกระทบบนหลังคา และน้ำที่ไหลโจ๊กลงมาที่ชายคา
_____. เราเอาเสื่อคู่กายมาปูที่ระเบียงอีกครั้ง ชีวาส รีเกิ้ลถูกหยิบยกขึ้นมาวางกลางวง กระติกน้ำแข็ง โซดาและน้ำเปล่า ผมบรรจงรินและชงเหล้าให้สาวๆ คนละแก้ว และสำหรับตัวเอง เราสามคนนั่งพิงฝาบ้าน หันหน้ามองทะเลและสายน้ำที่ไหลตกจากชายคา ผม น้อยและพี่บุษย์ การได้นั่งดื่ม ยืดแข้ง ยืดขา มองสายน้ำ ฟังเม็ดฝนหล่นกระทบหลังคา บางครั้งก็มีแสงฟ้าแลบแวบๆ ไกลๆ ก็เป็นช่วงเวลาที่โรแมนติกไม่น้อย
_____.เรายกแก้วขึ้นดื่ม ชนกันดังกิ้งๆ เหล้าพร่องหายไปเยอะเหมือนกัน เราเองก็ชักมึนๆ ตึงๆ อยู่เหมือนกัน ผมยกขวดให้สองสาวดูปริมาณที่เหลือ
_____. "เอาให้หมดเลย" น้อยบอก
_____.ผมก็เลยรินต่อ
_____.น้อยชักตึงๆ กว่าเพื่อน ตามประสาคนคออ่อน เธอส่ายหัว โยกตามเพลงที่เธอฮัมอยู่ในลำคอ
_____.ส่วนพี่บุษย์ก็เหมือนกัน หน้าเธอแดงก่ำ โดยปกติ วิสกี้ ไม่ใช่รสนิยมส่วนตัวของเธออยู่แล้ว
_____.ผมดูดีกว่าเพื่อน คอแข็งกว่า
_____.พอเหล้าหมด พี่บุษย์ลุกขึ้นยืน ก้าวออกไปที่ริมระเบียงเอามือรองน้ำฝนใส่มือ....
_____.น้อยกับผมก็ลุกขึ้นเช่นกัน น้อยมองไปทางพี่บุษย์ แล้วหันมายักคิ้ว พยักเพยิดให้ผม พร้อมกับดันหลังผมเบาๆ
_____.ผมก้าวเดินตรงไปข้างหลังพี่บุษย์ สองแขนรวบเข้าที่เอวอ้อนแอ้น พร้อมกับจูบซบลงที่ซอกคอ อย่างเอาใจผมกอดแช่ เอาคางยันอยู่ที่ต้นคอเธออยู่อย่างนั้น
_____.พี่บุษย์เอามือมากอดหลวมๆ บนท่อนแขนผม
_____.น้อยเดินถือตะเกียงเข้าข้างใน
_____.ตอนนี้รอบข้างเรามืดมิด เรากอดกันอย่างนั้น ฟ้าแลบไกลๆ ช่วยให้เรามองเห็นกันบ้างบางครั้งคราว ลำลึงค์ผมเริ่มแข็งชูชันขึ้นมา
_____.พี่บุษย์ก็คงรู้สึกได้ถึงความแข็งแกร่งถูไถอยู่แถวก้นกบของเธอ ผมเริ่มส่ายมันให้บดเบียดเธอมากขึ้น มือผมสอดชายเสื้อของเธอขึ้นมาเกาะกุมเต้าอวบของเธอ นวดคลึงสองเต้าที่ล้นออกนอกบราเซียตัวน้อย พี่บุษย์หายใจแรงขึ้น ครางเบาๆ ก้นเริ่มส่ายเบียดกับท่อนเนื้อผมมากขึ้น
_____.ผมดึงบราตัวน้อยนั้นขึ้น ปล่อยสองเต้าเต่งให้เป็นอิสระ ลูบคลำเนื้อแท้ของเธออย่างเบามือ บดบี้ที่ยอดปทุมถัน พี่บุษย์ถอนหายใจแรงขึ้นอีก เสียงครวญครางดังขึ้นอย่างปั่นป่วนรัญจวนใจ ผมดึงเธอให้ยืนตรงพิงอกผม มือเลื่อนหาโหนกนูน จากปลายนิ้วของผมสัมผัสได้ถึงความเปียกลื่นในร่องรักของเธอ ปลายนิ้วผมบดวนอยู่บนติ่งเสียวอย่างแผ่วเบา
_____.พี่บุษย์ส่งเสียงครวญครางอย่างเสียวสยิว เธอเอนพิงผมเต็มที่ เปิดโอกาสให้ผมลูบคลึงอย่างสบายอารมณ์
_____.อารมณ์ปรารถนาของเธอคุโชนยิ่งขึ้น "อูยยย...เสียวเหลือเกิน"
_____.มือผมวนเวียนอยู่กับเต้าเต่ง และติ่งเสียวของเธอ ตาน้ำรักหลั่งออกมาอย่างมากมาย เธออาจมีอารมณ์ร่วมมาจากตอนกลางวัน ผมละมือจากซอกกลีบฉ่ำเยิ้มมาปลดกางเกงเธอลง
_____.เธอจับมือผมไว้ บอกว่า "ไปข้างในเถอะ"
_____."ไม่อยากลองตรงนี้เหรอ?"
_____. "ไม่เอา ไปข้างในเถอะ" ผมตามใจเธอ หันหน้าเธอมาจูบอย่างนุ่มนวลแผ่วเบา ผมถอนปากออกจากกัน
_____.พี่บุษย์ทำท่าเสียดาย ผมโอบเธอเดินเข้าข้างใน
_____.น้อยยืนมองพวกเราเดินผ่านเข้าไป แล้วแง้มปิดประตู เธอหรี่ตะเกียงจนเหลือแค่แสงสีส้มบางๆ
_____.ผมจับพี่บุษย์หันหน้าเข้าหาผม ก้มลงจูบแผ่วเบาบนริมฝีปากรูปกระจับ พี่บุษย์เผยอริมฝีปากรอรับรสจูบของผม เรียวลิ้นเรากระหวัดพันกันอย่างดูดดื่ม กลิ่นเหล้าที่โชยอยู่ในปากทำให้อารมณ์เราร้อนแรงมากขึ้น
_____.พี่บุษย์แลบลิ้นยาวออกมาพันเกี่ยวกับผมข้างนอก ผมค่อยปลดกระดุมเสื้อเธอออกทีละเม็ดๆ จนถึงเม็ดสุดท้าย
_____.น้อยช่วยมาดึงเสื้อเธอออกจากไหล่ ปลดตะขอยกทรงตัวน้อยของพี่บุษย์ทางด้านหลัง รูดออกเช่นกัน สองเต้าอล่างฉ่างเด้งดึ๋งออกมาอวดสายตาผมทันที พี่บุษย์กลัวน้อยหน้าจับชายเสื้อยืดผม ดึงขึ้น ผมช่วยเธอดึงมันหลุดศีรษะ โชว์แผงอกกว้าง อกเราบดเบียดกันทันที
_____.น้อยก้มลงรูดกางเกงพี่บุษย์ลงไปกองที่ปลายเท้า มือของพี่บุษย์ก็รูดของผมลงเช่นกัน ลำลึงค์แข็งแกร่งก็ผงาดขึ้นมา
_____.พี่บุษย์จับมันรูดอย่างชำนิ ชำนาญ น้อยโอบหลังพี่บุษย์ เธอเอื้อมมือมาจับโนมเนื้อของเธอ
_____.น้อยมองสบตาผมเหมือนจะบอกว่านี่นะหรือที่บอกว่าไม่ไหว ผมยิ้มให้เธอ อกน้อยทาบอยู่บนแผ่นหลังของพี่บุษย์ ผมคุกเข่าลงนั่ง ฉกปลายลิ้นลงกลางแอ่งรักของพี่บุษย์ เธอเสียวครวญครางออกมา สะอื้นอยู่ในอก เธอหมดเรี่ยว หมดแรง อย่างไม่น่าเชื่อ...
_____.ผมจึงประคองเธอนั่งลงบนที่นอน
_____.น้อยจัดการปลดเปลื้องอาภรณ์ของตัวเองจนเปล่าเปลือย ก้าวอ้อมไปนั่งลงข้างหลังพี่บุษย์ มือเกาะกุม นวดคลึงอยู่กับสองเต้าอวบของพี่บุษย์
_____.ผมก้มลงละเลียดปลายลิ้นกับติ่งเสียวของพี่บุษย์ต่อ "อูว เสียวเหลือเกิน..โอ้ว อูว"
_____.ผมจับขาเธอแยกถ่างออก ฝังเรียวลิ้นลงกลางแอ่งน้ำรัก ดูดซับธารสวาทที่หลั่งไหลออกมาอย่างไม่ขาดสาย
_____."โอ๊ย.. เสียวเหลือเกิน พี่เสียว โอ๊ย" ตลอดเวลา พี่บุษย์แอ่นอกให้น้อยบีบบี้อย่างสะใจ
_____.ผมดูจากสีหน้าพี่บุษย์คงไม่ไหวแล้ว ผมจึงขยับบั้นท้ายเธอให้เหมาะเจาะมากขึ้น ค่อยๆ แยกขาพี่บุษย์ออก ถูไถลำลึงค์เข้ากับร่องกลีบเนื้อของพี่บุษย์เบาๆ เธอครางกระสันเสียว อยากให้ผมเอามันเข้าข้างใน
_____.พอผมเห็นว่าหัวลำลึงค์เปียกเยิ้มแล้ว ผมกดมันจมลึกชำแรกผ่านสองแคมอวบหนาเข้าไปอย่างช้าๆ สุดท้ายมันก็เข้าจนมิดยันโคน กลีบแคมของพี่บุษย์อ้าอมลำลึงค์ผมเต็มลำ ผมจูบบดปากกับเธออย่างเร่าร้อน น้อยไม่อยากเสียโอกาสอันดี เธอคลานเข้ามาลิ้มลองกับยอดเต้าของพี่บุษย์ น้อยก้มลงเล็มเลียอย่างแผ่วเบา ผมเริ่มกระเด้าส่งลำลึงค์เข้าออก ผ่านสองแคมของพี่บุษย์
_____."ซี๊ด ...อาว... อูว .. โอว.. ดีจังเลย โอ๊ย ดีจังเลย" ผมกระแทก กระทั้นอย่างสยิวในอารมณ์
_____.น้อยโลมเลียยอดเต้า มือก็บดบี้ยอดเต้าอีกข้าง บางครั้งก็ละมาบี้ติ่งเสียวของพี่บุษย์ อารมณ์ของพี่บุษย์กระเจิด กระเจิงแล้วตอนนี้
_____.เธอครวญครางให้ผมทำแรงๆ "โอย.แรงอีก..อูยย...เอาแรงอีก อูยย..อย่างนั้นแหละ โอย..เสียว อูวว.. อย่างนั้นแหละ..โอว"
_____.ผมอัดลำลึงค์กระแทกดังผับๆๆ
_____.เธอแหงนหน้าร้องซี๊ดอย่างกับคนกินพริกมาสักกำมือ "โอ๊ย.. เข้าลึกจังเลย พี่เสียว โอ๊ย"
_____.ผมกอดกระชับ กระแทกท่อนรักทะลวงกลีบสวาทอย่างเมามัน เสียงหนอกกระทบหนอกดังเจ๊าะแจ๊ะตลอดเวลา ผมอัดกระแทกพี่บุษย์เรื่อยๆ ดีหน่อยที่ดื่มเข้าไปพอประมาณ และวันนี้เอาน้ำออกกับน้อยไปรอบหนึ่งแล้ว ความอดทนของผมจึงมีมากเป็นพิเศษ ผมกระเด้าส่งจนพี่บุษย์หัวสั่นคลอน โยกตามแรงกระแทก กระทั้นของผม
_____.พี่บุษย์ใกล้ถึงจุดหมายแล้ว "โอ๊ย..อูว.. เสียวเหลือเกิน พี่ไม่ไหวแล้ว พี่จะออกแล้ว เร็วๆ อูยย...ออกแล้ว พี่ออกแล้ว โอยยย" เธอร้องลากเสียงยาว ใบหน้าแหงนเริด ขมิบรัดลำลึงค์ของผมแน่น
_____.ผมอัดลำลึงค์แน่นให้เธอหลั่งน้ำรักจนหยาดหยดสุดท้าย ร่องรูของเธอตอดรัดลำเนื้อของผมอย่างแรง ผมรอจนเธอคลายความเสียวลง
_____.พี่บุษย์เป่าลมออกจากปากอย่างสุขสม "อูยย พี่เสียวมากเลย รู้มั๊ย?"
_____. "ดีมั๊ยครับ"
_____. "ดีซิ พี่ชอบมากเลย" ผมจูบเธอเบาๆ พี่บุษย์ก็จูบตอบเช่นกัน
_____.ก่อนที่ผมจะถอนลำลึงค์ออกจากกลีบสวาทของเธอ ผมดึงน้อยมาที่ขอบเตียง ยกขาของเธอขึ้น ผมก้มลงจูบกับเธอ น้อยแลกลิ้นกับผมอย่างดูดดื่ม
_____.ก่อนที่ผมจะจ่อลำลึงค์ที่แข็งเป็กอัดลงกลางกลีบรักของเธอ
_____. น้อยพอโดนผมกระแทกแรงๆ เข้าก็สุดทน เธอกระเด้งสวนทุกครั้งที่ผมกระเด้าลง เราโยกสวนกันอย่างเมามัน
_____.น้อยร้อนแรงเสมอในยามที่เธอเครื่องติดแล้ว ผมอัดอย่างไม่กลัวกลีบเธอจะพังเสียก่อน ชักสั้น ชักยาว งัดควานเต็มที่ น้อยสะบัดหน้า ผมเผ้ากระจายเต็มหมอน
_____."โอย..โอย..เร็ว..อูยย.. เย็ดแรงๆ อูยย ไม่..โอยย" "ทำไมถึงเย็ดมันอย่างนี้ น้อยมันที่สุดเลย....อือ..โอย"
_____.ผมกระเด้าไม่ฟังเสียงน้อยแล้วตอนนี้ ผมเองก็เสียวเหมือนกัน ผมจับน้อยนอนตะแคงข้าง น้อยเสียวจนต้องอาหมอนปิดหน้า ปิดปาก สุดท้ายน้อยก็ทนไม่ไหว
_____."โอย..โอย..เร็ว..อูยย.. ไม่ไหวแล้ว..โอยย น้ำออกแล้ว อูยย แตกแล้ว อูยย" น้อยกรี๊ดออกมาอย่างดัง ดีที่ว่าสายฝนที่ตกลงมา มันช่วยกลบเสียงน้อยไปได้มาก รูรักของน้อยตอดรัดอย่างแรงมาก ผมก็เต็มที่ อัดกระแทกน้อยต่ออีกไม่กี่ที น้ำรักก็หลั่งไหลเช่นกัน
_____. "โอยย น้ำออกแล้ว อูยย ผมแตกแล้ว โอยย" ผมอัดลึกสุดๆ ปล่อยน้ำรักฉีดเข้ามดลูกน้อย ลำเนื้อขมิบยวบๆ แข่งกับร่องรักของน้อยที่บีบรัดรีดน้ำของผมให้หมดลำกล้อง
_____.น้อยกัดหมอนอย่างสะใจในอารมณ์รัก ผมรอจนฉีดน้ำหมดตัวแล้ว พลิกลงนอนประกบน้อยข้างหลัง กระเด้าเล่นเบาๆ ที่ก้นกลมกลึงของน้อย
_____. "อูยย น้อย ผมมันที่สุดเลย"
_____. "ก็แหงละ เย็ดทีเดียวสองคนเลยนิ นุ้ยชอบมั๊ยละ?"
_____. "ชอบซิ"
_____. "น้อยก็ชอบ" ผมจูบแผ่นหลังน้อยอย่างมันเขี้ยว
_____.น้อยพลิกตัวมาจูบตอบที่ปลายคางผมเบาๆ อย่างรักใคร่ วันนี้เป็นวันที่ผมเหนื่อยที่สุด เสียวที่สุด
_____. เรานอนกอดก่ายกัน ฟังเสียงน้ำฝนกระทบหลังคาอยู่อย่างนั้น จนเราผล๊อยหลับไปในที่สุด ไม่มีใครได้มีโอกาสล้างคราบรัก คราบสวาท หรือสวมใส่เสื้อผ้าเลย

ตอน 4 อำลา อาลัย.

_____.เช้านี้พวกเราตื่นกันอย่างโผเผที่สุด อาจจะเป็นความเมื่อยล้าจากกิจกรรมของพวกเรา โดยปกติพวกเราก็ไม่ค่อยมีเวลาออกกำลังกายกันมากนัก เมื่อต้องมาว่ายน้ำ ปีนเขา รวมถึงกิจกรรมรัก พวกเราเลยออกอาการให้เห็น
_____.เช้านี้อากาศดูสดใสกว่าเมื่อวาน เราออกเดินเล่นไปที่ท่าเรือเหมือนวันก่อน เราเดินเลียบชายหาดอย่างสบายใจ บางครั้งฟ้าหลังฝน ดูสดใสเหมือนที่มีคนพูดถึงจริงๆ วันนี้ท้องฟ้าปลอดโปร่ง มีเมฆขาวเป็นเกร็ดหย่อมๆ เท่านั้น ต่างจากวันก่อนที่มืดคลื้ม มืดฟ้ามัวดิน
_____.พอสายหน่อยเราเดินกลับมาอาบน้ำ น้อยคลอเคลียอยู่ข้างกายผมตลอดระหว่างที่เรารอพี่บุษย์อาบน้ำ อารมณ์ผมเริ่มปั่นป่วนจากมือของเธอ น้อยนั่งทับบดอยู่บนแท่งเนื้ออุ่นของผมอย่างจงใจ ผมก็พยายามคว้านมกระเปาะคู่นั้น บางครั้งน้อยก็แสดงอาการยั่วยวน โดยการปลดผ้าเช็ดตัวให้ผมเห็นฐานเต้าอวบบ้าง เปิดผ้าชะเวิบให้เห็นเนินนูนดกดำของเธอบ้าง
_____.พอพี่บุษย์อาบน้ำเสร็จ น้อยดึงมือผมเข้าห้องน้ำพร้อมกัน พอปิดประตูปั๊บ ผมรวบน้อยทันที น้อยบิดตัวหลบ ผมเลยคว้าผ้าเช็ดตัวหลุดติดมือมาแทน น้อยเอามือปิดที่เต้าอวบ ผมเลยรวบข้อมือทั้งสองข้าง ดันตัวน้อยไปชิดผนัง ผมชูมือเธอขึ้นกดไว้กับผนังเหนือศีรษะ ปากผมจูบลงบนปากน้อยที่เผยอรับ
_____. เรายืนแลกจูบกันอย่างรุนแรง น้อยหอยหายใจแรง อกสะท้อนขึ้นลง ตอนนี้มือของเราประสานนิ้วกันเรียบร้อยแล้ว ผมละจากปากเลื่อนลงมาที่ซอกคอ ไล้ลิ้นตามติ่งหู พวงแก้มแดงเรื่อของน้อย ต่ำลงมาที่เต้าอวบ ผมงับลงที่หัวนมชูชันของน้อย เธอครางอี๋...
_____.ผมปล่อยมือน้อยให้เป็นอิสระ มือเธอเลยหันมาเกาะกุมศีรษะของผมแทน ผมดึงผ้าเช็ดตัวออก โชว์ลำลึงค์ขนาดเขื่องให้เป็นอิสระ น้อยเริ่มครางดังขึ้น.....
_____.ขณะที่เรากำลังดื่มด่ำกับอารมณ์รักอยู่นั้น พี่บุษย์ผลักประตูเข้ามา มองดูพวกเรา
_____. เธอยิ้มบอกว่า " พี่ให้เวลา 10 นาที สำหรับสั่งลา" พร้อมกับขยิบตา ปิดประตูไว้เช่นเดิม
_____.น้อยกับผมยิ้มให้กัน ผมก้มลงบดปากจูบกับน้อยต่ออย่างดูดดื่ม มือน้อมโอบอยู่รอบคอผม ลำลึงค์เขม็งเกร็งทิ่มตำอยู่แถวๆ หน้าขาของน้อย เราเปิดน้ำราดตัวให้เปียกแฉะ
_____.ผมละเลงครีมอาบน้ำใส่ฝ่ามือ ค่อยๆ ลูบถูให้น้อยทั่วตัว โดยเฉพาะที่สองเต้าอวบ กับโคกง้ำกลางหว่างขา ผมเน้นเป็นพิเศษ น้อยบิดตัวส่ายไปมาอย่างกระสันเสียว เธอหันมาโจมตีผมบ้าง น้อยถูไถครีบอาบน้ำตามตัวผม บางครั้งก็ใช้อกอวบของเธอถูไถให้ผม เธอฟอกลำลึงค์อย่างตั้งอก ตั้งใจ ผมเสียวจนต้องโก่งก้นหนี
_____.เราเสียวมากขึ้น ผมดึงน้อยลุกขึ้น ล้างตัวให้สะอาด ผมกดไหล่น้อยให้ก้มลง มือยันผนังห้อง บั้นท้ายกลมกลึงผายออก ผมก้าวเข้าประชิด จับลำลึงค์ย่อตัวจดจ่อตรงประตูสวรรค์ที่เปิดอ้า ผมกดเบาๆ ทีละนิดๆ ขยับเข้าออกช้าๆ ลำลึงค์ค่อยๆ เลื่อนไหลเข้าไปจนมิดลำในที่สุด
_____.น้อยร้องครวญครางอย่างรัญจวนใจ ผมโยกเข้าออก ช้าๆ ยาวๆ น้อยโต้ตอบด้วยการโยกก้นสวนตามทันทีที่ผมดึงออก เรารู้จังหวะกันดี ตามประสาวัวเคยขาม้าเคยขี่ น้อยรู้จังหวะจะโคน
_____.ผมสวนอัดลำเนื้อผ่านกลีบแคมของน้อยอย่างช้าๆ หนักหน่วงอยู่ในที
_____.น้อยเริ่มส่ายเอวครางอู้.. "ซี๊ด ...อาว... อูว .. โอว.. ดีจังเลย อูยย ดีจังเลย" มือเอื้อมไปจับเต้านมที่แกว่งไกวตามลีลากระเด้า
_____."...อาว... อูว...อา... อูยย" ผมเองก็เสียวแทบขาดใจเหมือนกัน ผมซอยสักพัก
_____.น้อยเลยบอกให้ผมนอนลง เธอก้าวนั่งยองๆ หย่อนก้นลงมาทันที กลีบเกสรสวาทของเธออ้าออก เธอจับลำลึงค์ผมให้ตั้งตรง จ่อเข้ากับร่องรัก พอหัวมันเข้ามิดเงี่ยง น้อยทิ้งตัวกดพลั๊กทันที
_____.ลำลึงค์ของผมก็หายเข้าไปในกลีบเนื้อของเธอมิดสนิทเนื้อ น้อยกดแช่ บดส่ายก้นไปมา ระบายความอึดอัด
_____.พอเริ่มเข้าที่เข้าทาง น้อยเอามือยันหน้าอกผม ยกตัวขย่มลงบนท่อนเนื้อแข็งแกร่งอย่างไม่กลัวว่ามันจะหักกลาง ผมอัดเด้งสวนจังหวะขย่มของเธอ หนอกชนหนอกดังพลั๊กๆๆๆ ผสมเสียวครางของผมกับน้อย น้อยขย่มแรงขึ้นๆ
_____.จนในที่สุดเธอกรี๊ดร้องออกมา"โอยย ผัวขา น้ำออกแล้ว อูยย ออกแล้ว โอยย" เธอกดกระแทกอย่างแรง บดส่ายก้นให้แนบแน่นกับแท่งรักที่คาอยู่ในกลีบสวาท น้อยหน้าหงายเริด อย่างสะใจในอารมณ์ หอยกาบเธอตอดรัดลำลึงค์ จนในที่สุดเธอก็ผ่อนคลายลง เหลือแต่ผม
_____.ผมโอบกอดน้อยให้นอนลงบนแผงอกของผม น้อยรู้ทันทีว่าต้องทำอย่างไร? เธอยกก้นสูงขึ้น ผมเริ่มกระเด้าสวนกลีบเนื้อที่อ้าอมลำลึงค์ของผมทันที น้อยหัวโยก สั่นคลอนตามจังหวะโยกของผม....
_____."โอยย เย็ดน้อยซิ เย็ดแรงๆ ซิ เย็ดเลย น้อยเสียว อูยย โอยย" น้อยรู้วิธีกระตุ้นผมให้น้ำออกเร็ว ผมอัดกระเด้าเต็มแรง ไม่กี่ที
_____.ผมก็กระตุกเฮือกๆ ฉีดน้ำรักเข้าสู่กลีบรักของน้อยทันที "อูยย เมียจ๋า ผัวออกแล้ว อูยย"
_____.น้อยบดหนอกให้แน่นกับลำเนื้อของผม ผมปล่อยน้ำรักออกมาจนหยดสุดท้าย น้อยก้มลงจูบผมเมื่อผมหลั่งไหลน้ำรักออกมาหมดตัวแล้ว เธอลุกขึ้น
_____.เราสองคนช่วยกันอาบน้ำให้กันและกัน ตอนออกมาพี่บุษย์ทำท่าดูนาฬิกา
_____. "เกิน 10 นาทีนะ" เธอพูดยิ้มๆ แต่น้อยหน้าแดงทันที
_____. เรารีบแต่งตัวออกไปหาข้าวกิน เราบอกให้ทางรีสอร์ทคิดบัญชี เพราะบ่าย 2 โมงวันนี้เราจะเดินทางกลับกันแล้ว 
_____.หลังอาหารมื้อนั้น เรากลับมาเก็บข้าว เก็บของให้เรียบร้อย เราแวะมาทานข้าวเที่ยงอีกครั้งหนึ่ง เราเคลียร์บัญชีกับทางรีสอร์ท แล้วนั่งรอเรือที่จะนำเรากลับแหลมงอบ จ.ตราด บ่าย 2 โมงกว่า ๆ นิดหน่อย เรือโดยสารก็เปิดวูดมาแต่ไกล
_____.เรายกมือไหว้ ขอบคุณเจ้าของรีสอร์ทกับเมียแก และลุงเจ้าของเรือ เราหวังว่าจะพบกันใหม่ แกช่วยถือของ สัมภาระมาส่งที่เรือ
_____.วันนี้มีทั้งนักเดินทางที่เพิ่งมาเยือน และนักเดินทางผู้กำลังจากไปเช่นเรา เราขึ้นเรือเรียบร้อย เรือบ่ายหน้าออกสู่ทะเล เราโบกมือให้กับสองผัวเมียผู้มากน้ำใจ มีพบก็ต้องมีจาก มันช่างเป็นสัจธรรมที่ยั่งยืน นานแสนนาน แกตะโกนโหวกเหวกอะไรอีก เราฟังไม่ค่อยรู้เรื่องแล้ว เราทำได้แต่เพียงโบกมือให้เท่านั้น เรือแล่นตัดทะเลมุ่งสู่แหลมงอบ
_____.บ่ายวันนั้น ผมหลับใหลอยู่บนรถทัวร์อย่างลืมตัว โดยปกติแล้วไม่บ่อยนัก ที่ผมจะหลับสนิทบนรถที่วิ่งโยกเยกอยู่บนถนน แต่ด้วยความอ่อนล้าจาก ทริปนี้ ผมยอมแพ้จริงๆ
_____.น้อยเป็นผู้หญิงที่ร้อนแรงเสมอ ยามที่อารมณ์ปรารถนาของเธอจุดติดแล้ว แต่เธอก็มีวันเวลาเอียงอายของสาวน้อยหลงเหลืออยู่ ยามไฟราคะดับมอด
_____.พี่บุษย์เป็นสาวใหญ่ผู้สุขุม นุ่มลึก เธอไม่เรียกร้องมากเกินไป เธอนุ่มนวล อ่อนโยน ร้อนแรงในบางครั้ง
_____.ในทริปนี้เรามีประสบการณ์พิเศษที่เราเพิ่งเคยทำเป็นครั้งแรก อย่างน้อยเรามีโอกาสมีเซ็กซ์อันร้อนแรงในที่สาธารณะ กลางทะเล ยามกลางวัน ในที่เปิดเผยที่สุดเท่าที่เราเคยมี
_____.และครั้งนี้มันก็ตราตรึงอยู่ในใจของเราแน่นอน ขึ้นกับว่าเราจะเก็บมันไว้ที่ส่วนใดในหัวใจ ของเราทั้งสามคน

.นุ้ย, กุมภาพันธฺ 2546.

kaithai

"ประดุจดังพู่กันบรรจงวาด...
ลงกระดาษพาดกลอนอักษรสวรรค์
แต่งเติมที่ปรีเปรมเกษมพลัน..
เป็นภาพฝันบรรเจิดเพริดพิไล
มีอารมณ์หลายหลากมาฝากคิด..
คำวิจิตรพิสดารมาลย์วาบไหว
เห็นความรักร่วมภิรมย์สมฤทัย
จารึกไว้ในภาพฝัน....นิรันดร "

Pem Samsan

เกาะสวาท หาดสวรรค์

เกาะเอ๋ยเกาะสวาท
มีชายหาดเป็นสวรรค์วันเก่าๆ
เป็นตำนานขานไขสู่เรื่องราว
ว่าหนุ่มสาวได้สนิทแนบชิดกัน

ณ วันวอ และ เวลานอ
เธอหนอฉันหนอช่างสุขสรรค์
ชวนบรรเลงเพลงรักกลางตะวัน
แล้วจะลืมเกาะนั้นอย่างไรเอยฯ

pinmonkey

สมชื่อตอนจริงๆ ครับ มีแต่ความสุขเสียวซ่าน ขอบคุณมากครับ