ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jairou]TFS Training For Sex - ตอนที่ 1 : เพศศึกษา

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 13, 2017, 08:56:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

พอรู้ว่าเป็นหุ่นนี่รู้สึกแปลก ๆ เลยนะครับ

l3ombanium

adas

ภาพสวย เนื่อเรื่องชวนติดตาม
ขอบคุณครับ

coconut

darkface

tazasss01

ขอบคุณครับ

รออ่านตอนต่อไปครับ

สงสัยเป็นฮาเร็มแน่เลย

SpaceTime

เป็นวิชาเรียนที่น่าเรียนเป็นที่สุดเลยยยยย ::Yes!::

vodkakung

l3elievE

ัuffa555

ขอบคุณมากๆ นะครับ ไม่ได้เข้ามาติดตามหมวดนี้นานแล้ว   ::Thankyou:: ::Thankyou::

keatmano

สงสัยจะเป็นสมองของฮารุมั๊ง ประสบอุบัติเหตุ แล้วเลยสร้างร่างขึ้นมาใหม่ 555 ไซไฟไปเลย
แล้วไม่มีคลาสของหนุ่ม ๆ บ้างหรือครับ แฮ่ ๆๆๆ

ขอบคุณครับ

boyza730

เนื่องเรื่องน่าสนใจครับ น่าตามต่อมาก ถถ//เคยเห็นเหมือนอาจารย์ท่านนี้ เขาวาดแนวสาวดุ้นไว้ด้วยรึเปล่านะ ถ้าจำไม่ผิด ลิ้งที่แปะนี่ คนเข้าส่วนมากน่าจะ เจอแพนด้านะครับผมว่า ถถถถถถ

oswald

อ้างจาก: nsrichantamit เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2017, 01:20:14 ก่อนเที่ยง
เกิดอุบัติเหตุ แล้วเก็บสมองไว้หรือเปล่าครับ อาจจะเป็นพล๊อตแบบนี้ แต่ผมอยากเป็นแอนดรอยสอนบ้าง
อ้างจาก: keatmano เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2017, 03:50:00 หลังเที่ยง
สงสัยจะเป็นสมองของฮารุมั๊ง ประสบอุบัติเหตุ แล้วเลยสร้างร่างขึ้นมาใหม่ 555 ไซไฟไปเลย
แล้วไม่มีคลาสของหนุ่ม ๆ บ้างหรือครับ แฮ่ ๆๆๆ

ขอบคุณครับ

ใกล้เคียงครับ โอ๊ะ! สปอยล์...เอาเป็นว่ารอติดตามตอนต่อไปละกันน่อ

อ้างจาก: boyza730 เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2017, 05:18:27 หลังเที่ยง
เนื่องเรื่องน่าสนใจครับ น่าตามต่อมาก ถถ//เคยเห็นเหมือนอาจารย์ท่านนี้ เขาวาดแนวสาวดุ้นไว้ด้วยรึเปล่านะ ถ้าจำไม่ผิด
อ๋อไม่สาวดุ้นหรอกครับ แนวประจำของไจโร่คือ Yaoi shota เล่นตรูดเด็กเลย ลองเปิดดู Pixiv ของคนวาดก็รู้ http://www.pixiv.net/member_illust.php?id=251730

อ้างจาก: boyza730 เมื่อ กุมภาพันธ์ 14, 2017, 05:18:27 หลังเที่ยง
ถ้าจำไม่ผิด ลิ้งที่แปะนี่ คนเข้าส่วนมากน่าจะ เจอแพนด้านะครับผมว่า ถถถถถถ
เป็นงั้นไป งั้นก็เอา Link นี่ก็แล้วกัน https://hitomi.la/galleries/1021819.html

junen123

น่าติดตามสุดๆ ทำไมถึงทิ้งปริศนาไว้ตอนนี้ คาใจๆ