ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก็ หมวย นี่ค่ะ 187P + FB

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 14, 2017, 02:48:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boo dssd

::Cold::

post only emojicon ban 365D  ::YarKK::

nuizaa

น่ารักมากๆครับ ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ :)

ButOriath

xonlykcy

ขอบคุณครับ

ชอบสาวๆแบบนี้ น่ารัก ^^

chai1234

ibomin

ขวัญใจผมเลยครับ ขาวใสซีนอน ขอบคุณครับ

pft

masterfriday

taton

หมวยจริงๆคับ ว่าแต่ฮาร์ดดิสก์ผมใกล้เต็มแล้วนะท่านพัดลม ยัง...ยัง...ยังไม่หมดอีกเหรอท่าน  ::Dribbling::

พัดลม

อ้างจาก: taton เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2017, 05:31:01 หลังเที่ยง
หมวยจริงๆคับ ว่าแต่ฮาร์ดดิสก์ผมใกล้เต็มแล้วนะท่านพัดลม ยัง...ยัง...ยังไม่หมดอีกเหรอท่าน  ::Dribbling::

ยังครับ ยังมีอีก มีบางเวปที่โดนผมดูดจนเกินดาต้าลิมิตของเขา ถึงกับต้องปิดเวปหนีไปก็มีนะ  ::Hmmm::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

siasteq

ขอบคุณครับ สวยมากๆเลย มาลงเรื่อยๆนะครับ

kungfu2977

joko555