ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทิฐิหรือความเกลียด 3

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 14, 2017, 04:22:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

win2506

เขียนได้ดีมากเลยครับ อยากอ่านต่อไวๆครับ สงสารดิเรกมากครับ

swss2511

ได้แต่ตามลุ้นให้กำลังใจพ่อ รอมิ่งใจอ่อนจะได้มีความสุขเต็มที่เสียที

pitsanume

ขอบคุณครับ ก็ได้แต่รอเวลาให้ลูกชายคนโตยอมลดทิฐิลงบ้าง เพื่อที่พ่อกับลูกจะได้คุยปรับความรู้สึกกัน แต่สงสัยต้องอาศัยเวลาที่นานมาก ๆ แน่เลย ก็คงต้องปล่อยให้เป็นเรื่องของเวลาที่จะเข้ามาแก้ไขปัญหาทุกอย่าง เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์ครับ ประพันธ์เรื่องสนุก ๆ มาให้อ่านกันเยอะ ๆ นะครับ รอติดตามครับ

somc217

อ่านแล้วรู้สึกเสทือนอารมณ์มากทีเดียว
ชอบครับ
ขอบคุณมาก

antcha

chatjane4234

อ่านไปน้ำตาจะใหลไป สงสารทั้งสองฝ่าย ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆ

pinmonkey

แม่ก็สอนดีแล้วนะมิ่ง ไม่มีพ่อไม่มีแม่ไม่มีมิ่งที่เป็นลูกหรอก พระคุณพ่อแม่นั้นท่วมท้น อย่าถือทิฐิเลย ถือไว้ก็หนัก วางได้แหละเบา ไม่ว่าทิฐิหรือความเกลียดเปลี่ยนเป็นการให้อภัยและความรักมันก็จะสุดยอดมากครับ ขอบคุณมากครับ

633sqd

เศร้าแต่ก็สนุก น้ำตาไหลทุกที ท่านแต่งได้เก่งมาก ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

mighty

ต้องยอมรับครับว่าชอบเรื่องนี้มากเรื่องนึงและดีใจที่ทางผู้เขียนได้นำมาให้อ่านอย่างต่อเนื่องเป็นเรื่องที่เขียนได้ละเมียดเข้าถึงอารมณ์ของตัวละครในเรื่องดีครับอ่านกันยาวๆจนลืมเวลากันไปเลย(อาจเป็นความชอบส่วนตัวก้ได้นะครับ)หากจะเป็นเรื่องยาวก้เป็นเรื่องที่น่าติดตามมากครับสัมภัสได้ถึงบรรยากาศในเรื่องทั้งสภาพของไร่สวนอารมณ์ต่างๆของตัวละครอ่านแล้วเพลินดีครับ...ขอบคุณครับ

fantastica

waveviviann

ponggunyuki2527

เรื่องนี้ดีงามอ่ะ ผมชอบมากครับ เป็นกำลังใจและจะรออ่านทุกวันครับ

sunnie06

ppeak

ไม่มีดราม่าเมียเก่าเมียใหม่ลูกเลี้ยง ชอบมากเลยครับ สนุกแบบไม่ต้องมีฉากเสียวๆ เลย คอยลุ้นให้มิ่งใจอ่อนให้กับพ่อเร็วๆ แล้วก็มีสาวมาดามใจตัวจริงสักที

therasak

เป็นอีกเรื่องที่มีปมน่าติดตามว่าจะคลี่คลายได้อย่างไร เอาใจช่วยทั้งสองฝ่าย ใคร เหตุการณ์อะไรจะมาเป็นชนวนแก้ความขัดแย้งนี้ ตั้งตารอเลยครับ