ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 14, 2017, 08:48:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lupin13

gamemer

ถ้าเมาง่ายกันขนาดนี้นะเป็นผมจัดยกกลุ่มไปแล้ว.    โอ้ยยยอิจฉา.  ::Angry::

yessuresure

สำนวนท่าน joker นี่ไม่มีผิดหวังจริงๆ

พี่เนยนี่ก็นะ ซึนจริงๆ อยากโดนจัดยังมาลีลาอีก

ต้องติดตามว่าจะเก็บฮาเร็มแต่ละคนยังไงนะครับเนี่ย

ponggunyuki2527

momoyoyo

kennoi

ขอบคุณครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

whitehorse

สุดยอดเลยครับเริ่มเรื่องก็สนุกแล้วลุ้นต่อได้อีก รออยู่นะครับผม

whitecobra

donut1531

เปิดมาเรื่อง ฮาเร็มแบบนี้นี่ผมชอบเลยครับ เขียนดีนะครับ ชอบสำนวนมากครับ

633sqd

attawit2524

ชื่อเรื่องบอกว่าคนที่1นี่งั้นติดตามต่อได้เลยว่ามีตามมาอีกเรื่อยๆสินะครับ ผมนี่รอเลย555

audy3888

อ่านแล้วก็น่าสนุกดี ว่าแต่จะได้สาวกี่คนละนี้ 555 แน่นี้

saranhomwon