ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 14, 2017, 08:48:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Computer[Easy]

เนื้อเรื่องแบบนี้ผมชอบมากเลยครับ ค่อยๆ เก็บทีละคน (เดา) แต่ละคนหน้าจะซิง ไม่ไหวๆ ตื่นเต้นมากๆ ขอบคุณนะครับ

schareon

อ่านตอนล่าสุดแล้วทนไม่ไหว ต้องมาตามเก็บย้อนหลัง

txxt30

ดูท่าทางเนยจะมีใจให้โจ้เสียแล้วสิ  อย่างนี้จะไปไหนเสีย

somtab

solofancy2

กลับมาอ่านเรื่องที่ยังไม่เคยอ่านแล้วเสียวดีจริงๆครับ พล็อตเรื่องดีมากก

mrgreen

เพิ่งเห็นตอนห้าลองอ่านสนุกดีครับเลยกลับมาเริ่มอ่านตั้งแต่แรกดู

C-Master

apichart2523

อยากเป็นแบบพระเอกเข้าไปอยู่ในดงสาวสาว  สักหน่อยคงได้พี่สาวเป็นเมีย ช่างสวยงามอะไรเช่นนี้  ::DookDig::

mdemigod

yothin_d

wsxc

ขอบคุณ เป็นกำลังใจให้กับผลงานดีๆมีคุณภาพน่าอ่านน่าติดตามนะครับ

banrai kidsada

สายลุย

น่าจะเขียนเป็นนนเรื่องยาวๆน่ะคับแนนวนนี้ อ่านแล้วน่าติดตามนนานๆ ไงก็ขอบใจผู้แต่งด้วยน่ะคับ