ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เคยมะๆๆๆ เครียดนะเนี้ย

เริ่มโดย Dark_hell, กุมภาพันธ์ 15, 2017, 09:55:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dark_hell

เคยเป็นกันมะ ผมนี่ชอบแอบส่องร่องกระดุมเพื่อน( รุ่นพี่) ตัวเอง ต้องคนนี้เท่านั้นด้วยนะ ส่องมันทุกวันจยติดเป็นนิสัย เห็นบ้างไม่เห็นบ้าง จนเหมือนเพื่อน(รุ่นพี่เค้าจะรู้) ก้อคอยจัดเสื้อ เนียนๆๆ นิ้วเข็ดบ้าง ดึดเสื้อบ้าง คุยไปๆ มาแหวกเป็นช่องอิก มองอิก ก้อพยายามเลิกไปพักนึง พอเค้าเผลอตานี่เหมือนอัตโนมัติ ส่องตลอด นมก้อเล็ก เสื้อในก้อเงิบ เห็นไปถึงจุกอิก เม็ดนี่โต สีนี่คล้ำ แต่ผิวขวาไง น่าดูดชิบ สำคัญจะก้มจะอารายไม่เคยปิด เห็นบ่อยจนเบื่อ แต่ก้อไม่เคยเบื่อ 555 ( ปล. เป็นคุณแม่ลูก 1 อายุ 38 ) จริงๆเครียดเหมือนกันนะ สนิทกันมาก จนบ้างครั้งกลัวจะเสียเพื่อนไป ทุกวันนี้ ต้องหลับอย่างเดียวเวลานั่งรถไปทำงานด้วยกัน กลัวใจตัวเอง 555

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

ต้องแสดงออกชัดเจน แล้วก็จัดไป ตามน้ำ  ::Grimace::

Dark_hell

ผมก้อตามน้ำทุกครั้งแหละ โอกาศมาที่ไรจัดไปทุกทีครับ เหมือนสายตาเป็นเรด้า มองแทบจะทุกเต้า ออฟผมนี่ส่วนใหญ่ ผญ. ทั้งนั้น แต่เป็นสาวเกือบใหญ่เกือบหมดอ่ะจิ 29 - 42 ขวบ เต้าใหญ่ไม่เห็นร่อง ต้องอาศัยก้มอย่างเดียว เล็กๆๆ ที่ร่องดุมนี่มาอย่างชัด รูปในกระทู้ก้อของพี่เค้านั่นแหละ ไม่นานมานี้ ปากคุยไป เนียนหยิบกล้องมาเล่น กดไปซะ 3 4 ภาพ แข็งกะลังดี 555

ปล.กะเจ้แก ผมนี่วีรกรรมเยอะ ทั้งแอบดูตอนไปเที่ยงต่างจังหวัด เห็นเองบ้าง แซวเรื่องผัวแก เอาไม่เอา โดนเอาทุกวัน เหลืออย่างเดียวเอาแกเนี้ยแหละ

Dark_hell

เหตุการณืตามภาพเลยครับ ดีนะกล้องเป็น DSLR 555 เนียนๆๆ ไป ใจนี้สั่นเลย

เสียใจวันนั้นดันใส่ เลนส์ฟริกไว้ ถ้าเป็นเลนส์ซูมได้นะ เหอะๆๆๆๆ แจ่มกว่านี้อิก เต้ามาๆๆ
ปล. อาทิตย์หน้ามีนัดเก็บตก เผื่อมีของแกมาอัพเดต เฉพาะเต้าเล็กนะครับ

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Dark_hell

ใส่ครับ แต่นมนางเล็กมาก คือเสื้อในมันแทบไปเกาะเต้าแล้วอ่ะคับ ถ้ามุมก้ม หัวโพล่เกือบตลอด นมมันคล้อยแล้วอ่า เหอะๆๆๆ
ปล. ตรูก้อยังบรรยายได้อิก

cdot

เพื่อนที่ห้องผมก็ ไม่ค่อยจะระวัง ชอบทำนมหกตลอด ผมก็ชอบดูนะ มันได้อารมณ์ แต่ก็ต้องทำเนียนๆ ไป 

review1972

ดูแบบนี้แล้วมันได้รมณ์คับ เปิดให้ดูอล่างฉ่างอาจไม่ชอบก็ด้าย แบบว่าจิตนิดๆอ่ะคับ555

พัดลม

อ้างจาก: Dark_hell เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2017, 04:47:19 หลังเที่ยง
ใส่ครับ แต่นมนางเล็กมาก คือเสื้อในมันแทบไปเกาะเต้าแล้วอ่ะคับ ถ้ามุมก้ม หัวโพล่เกือบตลอด นมมันคล้อยแล้วอ่า เหอะๆๆๆ
ปล. ตรูก้อยังบรรยายได้อิก
ปัญหาพวกนมเล็ก เสื้อในใหญ่ ไม่พอดี ก้มปุ๊บ มุดออกมาปั๊บ เลย  ถ้าคนไหนก้มไม่ปิดคอเสื้อนี่  ::Glad::
อ้างจาก: review1972 เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2017, 06:11:01 หลังเที่ยง
ดูแบบนี้แล้วมันได้รมณ์คับ เปิดให้ดูอล่างฉ่างอาจไม่ชอบก็ด้าย แบบว่าจิตนิดๆอ่ะคับ555
แบบว่ามันดูเป็นธรรมชาติ ม้างงงงงงงงงงง  ::Shy::

HypN♥s

นมเล็กหน่อยนะ ไม่ค่อยเร้าใจถึงแม้จะดูฟรีก็เหอะ

Dark_hell

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2017, 06:58:34 หลังเที่ยง
นมเล็กหน่อยนะ ไม่ค่อยเร้าใจถึงแม้จะดูฟรีก็เหอะ

แต่กลับผมนี่ตรงกันข้ามเลย เล็กๆ นี่ได้ลุ้น แต่นมต้องไม่ค่อยแน่นนะ ถ้าเต้าแน่นๆๆ พวกสาวๆ หน่อยนี่ หมดสิทธิ ยิ่งพวกเสื้อในแพงหน่อย มันจะกระชับปิดหมด แต่ก้อชอบอยู่ดี

สรุป ตรูโรคจิตแหละ ชอบนม มากกว่า หอยอีก 555 ( ถ้าส่องอย่างเดียวนะ) ถ้าเอานิต้อง หอยเหมือนเดิม

Dark_hell

อ้างจาก: review1972 เมื่อ กุมภาพันธ์ 15, 2017, 06:11:01 หลังเที่ยง
โคตรจิง ผมนี่โคตรชอบ ยิ่งกะเจ้คนนี้ด้วยนะ โคตรฟินนนนนนน หุ่นไม่ช่ายว่าดี หน้าตาหมวยๆๆ แต่ทำไมก้อไม่รู้หยุดไม่ได้ เห็นแล้วมีอารมกว่าเมียที่บ้านอิก 555

cd13579

มีโอกาสก็ส่องหมดอะ ไม่เลือกมาก แต่ถ้ารุ่นป้านี้ไม่ไหวละ 55555
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Dark_hell

แน่นๆๆ นูนๆๆ ลึกลับ แต่แข็งโด่ 555 กรุนี่โรคจิตเข้าขั้นล่ะ เห็นนี่แข็งเลย