ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(คนที่1) ตอนที่2

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 12:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saranhomwon

::Glad::ปูเรื่องให้ลุ้นดีครับผมชอบสุดท้ายผมว่าต้องได้ทุกคนเลยละขอบคุณที่เอามาแบ่งปันผมจะตามไล่อ่านทุกเรื่องเลยครับอักขระยัวไม่ได้อ่านแต่เรื่องนายชลอ่านเเล้วอย่ากให้มีต่ออีกครับสนุกจริงๆ ุขอบคุณนะที่แบ่งปันความฝันอ่านเเร้วชอบจินตนาว่าเป็นพระเอก555

chatjane4234

machine

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

rubernanglong

::Dizzy:: ผ่านมา 1 ตอนก็สนุกดีนี่ 4 คน ได้พีเนย พีสาวตัดออกไป เหลือเพื่อนพีสาว อีก 2 ออกจะน้อยไปหน่อย

kit2516

nsrichantamit

ขอครบทั้งแก๊ง นางฟ้าเลยได้ไหมครับ จัดขุดใหญ่ ไหน ๆ ก็ฝังมุกมาแล้ว

yumer

ktbb1966

negazero

อ่านตอนนี้แล้วน่าอิจฉาพระเอกอย่างมากได้เพื่อนเมียไปอีกคน

babbom

delealpi

yu_ei

ผมชอบคนชื่อปูซะด้วยครับ ตอนนี้แอบลุ้นนะ แบบว่า จะออกมาเป็นยังไง

ดีครับ แต่งเรื่องแบบที่ มีความเป็นไปได้ในโลกความจริง