ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#01 by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กุมภาพันธ์ 17, 2017, 07:45:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manoptana

ภาพประกอบสวยน่ารักครับ
แหม่มเป็นบรรณารักษ์มีคำพูดคำจาสำนวนที่กระทัดรัดได้ใจความและมีเสน่ห์ แต่พลเองก็ทันกันแสดงว่างานหลักคงมีความรับผิดชอบสูงพอสมควร มีความรู้และเป็นลูกกตัญญู วันเกิดมีทำบุญตักบาตรกราบแม่ จนถูกไล่ให้ออกไปเที่ยวพักผ่อน อาชีพของพลต้องเดาครับ เป็นหัวหน้าที่มีลูกน้องในความรับผิดชอบ ระดับหัวหน้าในหน่วยราชการระดับกรม กอง

rahoo99

วิชิตพลมีอาชีพยามละมั้ง สังเกตุจัง

Kidome

Zเนื้อเรื่องชวนติดตามมากๆ ตัวละครก็เดินเรื่องได้ดี ชอบมากๆ

Phat2553

kitipan.123

ถามกันแบบนี้พลจะตอบคุณแหม่มว่ายังไงดีล่ะ

vivit

ultarman7

น่าจะเป็นเจ้าของกิจการซักอย่างครับ

Fast_Fast214

น่าจะอาชีพรับราชการ เป็นใหญ่เป็นโต เพราะมีความอดทนและใจเย็น แถมฉลาดพูด

เนื้อเรื่องเดินดีมากเลย อยากให้เขียนไปเรื่อย ๆ เพราะตัวละครมีอะไรน่าค้นหา แล้วค่อยไปเฉลยทีหลังก็ได้

Manthai2019

::JubuJubu::อ่านง่าย และเนื้อหาน่าติดตามมากๆ ขอบคุณครับ

Manthai2019

วิชิตพล น่าจะทำงานแบบฉีกแนว เป็นภารโรง หรือยาม แบบฮามากๆ เลย  ::Angry::

date

คุณแหม่มดูเจ้าเล่ เจ้าคำถาม สุดหล่อเราจะเอาอยู่ไหม

ultraman1