ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#01 by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กุมภาพันธ์ 17, 2017, 07:45:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nobz00

ขอบคุณครับ มีสาวทำอาหารให้กินแบบยี้ ท่าทางอร่อยแน่ๆเลย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

abaratei

อาจจะทำงานธนาคาร โบรกเกอร์

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ม่ายอ่ะ ไม่ใช่แน่ ๆ

joker socool

คาดว่าจะปาดหน้าผมไปแต่ยอมครับ  ยังไม่ว่างเขียนเลยต้องยอมให้ท่านเอานางเอก เอ้ย! ให้คุณpeach91เป็นนางเอกก่อน

แขกรับเชิญพิเศษของตอนนี้ครับ
ตอนหน้าไม่รู้ว่าจะหาได้รึป่าว  ::DookDig::
ถ้าให้เป็นนางเอกนี้โดนจิ๋ว  ::Cheeky:: ::YarKK:: ::Angry:: แน่ๆเลย
แค่แขกรับเชิญก็  ::Touchy:: แล้ว

::Evil:: ::Evil::  อย่ายอมกันง่าย ๆสิคะ สู้ ๆ  ::Fighto::

pongsan

อ้างจาก: pongsan เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2017, 02:43:45 ก่อนเที่ยง
ถ้าเป็นโลกแห่งความเป็นจริง...พล คงเป็นลูกจ้าง(ชั่วคราว)หรือข้าราชการชั้นผู้น้อย ::Shy::   แต่ในโลกแห่งจินตนาการ....พล อาจจะเป็น ลูกชายเจ้าของกิจการอู่แท็กซี่  ใช้ชีวิตวัยรุ่น ศึกษาอยู่ต่างประเทศ พึ่งกลับมาเมืองไทยเพราะพึ่ง เฮิร์ท! ::Crying::  เลิกกะแฟนสาวมา..ใจยังไม่สงบ เลยใช้ช่วงกลางคืน(ใจฟุ้งซ่าน... ::Cold::  )  ฆ่าเวลาด้วยการมาขับรถแท็กซี่ของที่บ้าน...55555  เป็นไงครับ...เพ้อเจ้อ! เอาเรื่องเลยนะ ::Orz::   เอาแบบวิเคราะห์นิ๊ดๆ....ก็ พล ดูมีวุฒิภาวะควบคุมอารมณ์ได้ดี(ขนาดเจอ แหม่มยั่วยวน ::Fighto::  )น่าจะคุ้นเคยกับเพศตรงข้ามแบบตะวันตกมาประมาณหนึงแล้ว!  ด้านคำพูด&การวิเคราะห์สถานะการณ์ ก็ค่อนข้างปราณีต&มีสติ น่าจะมีการศึกษาแบบคิดพิเคราะห์     ::Grimace:: ::Doubt::  คำถามแรกก็ยาวแร้วว ::Horror::   เดี๋ยว....ไปดูซิว่า ฝีมือ การซ่อนของ ท่านพัดลม..จะน่าxxxxขนาดไหน??  แล้วจะมา โวย ::YehYeh::  เพิ่มเติมล่ะกัน!! ::Angry:: ::Angry:: 

ปล.  เฮ้ยยยยย!!!..ซ่อนภาพไข่จียว เหรอออออ???? ::Ajark:: ::Ajark:: ::Angry:: ::Angry:: ::DookDig::

::Oops:: ไข่เจียวอร่อยไหมครับ เปลี่ยนภาพใหม่ให้ดูน่ากินยิ่งกว่าเดิมแล้ว  ::Beggar::  ::DookDig::
เพิ่มแขกรับเชิญให้ด้วย/พัดลม

จิ๋วว่า ท่าน @pongsan น่าจะเป็นนักเขียนได้แล้วนะคะ จินตนาการบรรเจิดขนาดนี้
จิ๋วนึกไปไม่ถึงหรอกค่ะ  ::HoHo::  ทำให้รู้สึกว่า ตัวเองไม่ได้เป็นคนเดียวที่คิดมาก  ::DookDig::

@พัดลม....เชิญแขกมาลองชิม ไข่เจียวสูตรเด็ดของผมบ้างดิ่ครับ!

@จิ๋ว.....คิดมาก ดีกว่าคิดฟุ้งซ่าน ::Me?:: ::Dizzy::  เอ??..หรือว่าควรพบหมอด่วน!! ::Horror:: ::Sweat::

kenwin

thebuff

pipat1923

คุณแหม่มยั่วอารมณ์เหลือเกิน ต้องจัดหนักครับ ::JubuJubu::

axolotss

น่าจะ พนักงาน บริษัท ผู้ ญ แบบแหม่มนี่ผมรักตายเลยจริงๆ

swss2511

พลทนทานข้าวจนหมดได้ยังไง นับถือความอดทน

aone

เกือบลืมไปแล้วครับว่าเรื่องนี้มีภาคแรกด้วย พออ่านคำถามว่าตัวเอกเรื่องนี้ควรมีอาชีพอะไร เดาเอาแล้วกันนะครับ
น่าจะมีอาชีพที่ต้องการแรงบันดานใจ เพื่อใช้ทำอะไรสักอย่าง ถึงต้องมาขับแท็กซี่ ครับ ประมาณนี้ ::Ahoo::

นักเขียนแน่ ๆ เลย ต้องการแรงบันดาลใจอย่างแรง  อิอิ

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

naitoom

เดินเรื่องแบบง่ายๆ แต่ชอบมากกับบทสนทนาครับ
ถ้ามีใครใส่แต่ผ้ากันเปื้อนกับกกน มาทำกับเข้าให้ทาน คงจะไม่ได้ทาน เพราะคงโดดปล้ำซะก่อน

โปรดสังเกตุว่าในมือถืออะไรอยู่รึป่าวด้วยนะครับ ในครัวอาวุธมันเยอะ  ::HoHo::

::Cold::  หนาวแทน  ไม่ได้คิดเรื่องนี้เล้ยยยย

trainee

ไม่ได้เข้ามานาน แวะมาอ่านก่อนนะครับ

ของเก่ายัง ไล่อ่านไม่ครบเลย  ::Sobad:: ว่างๆจะมาอ่านให้ครบนะครับ

มีบอกไปแต่ว่า อาชีพนี้ตื่นเช้า

ต้องเป็นพ่อค้าขายผัก ชัวร์ เพราะผักสดต้องขายเช้าๆ  ::Confident::

ว่าแต่ k.พัดลม ซ่อนอะไรบ้าง เนี่ย นอกจากไข่เจียว กับรูป k.Peach

::Shy:: แอบมาดูรูปแขกรับเชิญ

ปล.นั่งอ่านเพื่อที่จะหาว่าซ่อนอะไรบ้าง = นั่งอ่านใหม่หมดเลยสิเนี่ย  ::Crying:: คนใจร้าย

นี่ซ่อนน้อยกว่าปกติแล้วน๊า รึว่าชอบแบบซ่อนโหดๆ  ::Oops::  ::DookDig::

เค้าเปล่าน๊าาาา  พี่พัดลมทำคนเดียวเลย...เรื่องซ่อน เรื่องตัดจบเนี่ย  ::Cheeky::

MOx

อ่านแล้วฟินจังเลยครับ ขอบคุณครับ

แหม๋ แต่ถ้าท่านตอบคำถามด้วย จิ๋วจะพลอยฟินด้วยนะคะ

แต่ยังไงก็ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

633sqd

ย้อนไปอ่านแล้วก็ยังไม่รู้ว่าวิชิตพลทำงานอะไร  ::Crying:: เดาล้วนๆจากรูปร่าางหน้าตา แล้วท่าจะแข็งแรงน่าจะเป็นทหารนะ แต่แหม่มคงทำอาหารอร่อยจริงมีขอเติมด้วย

คงหวังว่าจะมีการป้อนอาหารอีกมั้งครับ  ::Shy::

เย้เย้   ::Glad::  ตอบถูกคนแรก  อิอิ