ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#01 by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กุมภาพันธ์ 17, 2017, 07:45:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovesick

bammeister

ผมว่าเขียนดีมากเลยครัย มีเนื้อหาที่เรื่อยๆและไม่รีบไป
อ่านแบบค่อยๆอ่าน ไม่ซีเรียสได้

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
จ้า  ไปเรื่อย ๆ ตอบคำถามเรื่อย ๆ ด้วยก็ดีน๊าาา ::DookDig::

12345689

เนื้อเรื่องสบายๆ น่าติดตามดีนะครับ แอบชอบเบาๆ ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆเลยนะครับ สำหรับเรื่องนี้ ^ ^

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
หวังว่ากว่าจะจบเรื่อง จะแอบชอบหนักขึ้นนะคะ  อิอิ ::DookDig::

cd13579

ชอบเรื่องคุณพัดคุณจิ๋วตรงบรรยายให้มันเข้าถึงอารมณ์ได้จริงๆ(อาจเพราะชายหญิงช่วยกันแต่งรึเปล่า). แต่มันใส่ความเป็นตัวตนของตัวละครนั้นๆได้ดีจริงๆ (แน่นอนว่าอยากทำได้บ้าง แอบอิจเบาๆด้วย)
มาถึงคำถาม น่าจะไม่ใช่ธุรกิจส่วนตัวเพราะน่าจะตื่นเช้าเป็นเวลาปกติ แต่จากความน่าสังเกตุคงเป็นตำรวจ

อันน่ะ มีเหตุผล  เดาได้เกือบแล้วจริง ๆ   อิอิ
ส่วนเรื่องแต่งนี่ก็มีตบตีกันบ้าง กว่าจะได้ ข้อดีคือ
ได้พูดคุยกัน พูดถึงความรู้สึกกัน ประโยคสองประโยค หรือคำสองคำ
ที่มีการขัดแย้ง แล้วเปลี่ยน พอรวมกันแล้ว มันก็ทำให้ภาพรวมดีขึ้นค่ะ
บางอย่างจิ๋วก็นึกไปไม่ถึง เหมือนกัน

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

suiius

ดูจากการพูดการจาของพระเอกน่าจะเป็นตำรวจแน่ๆเล๊ยย. ส่วนนางเอก อยากเจอแบบนี้มั่งอะ

เค้าอยากด้ายแบบนี้ !!!!

::Ahh::  จิ๋วได้แต่แนะนำให้หาในฝันอ่ะค่ะ

pongsan

ถ้าเป็นโลกแห่งความเป็นจริง...พล คงเป็นลูกจ้าง(ชั่วคราว)หรือข้าราชการชั้นผู้น้อย ::Shy::   แต่ในโลกแห่งจินตนาการ....พล อาจจะเป็น ลูกชายเจ้าของกิจการอู่แท็กซี่  ใช้ชีวิตวัยรุ่น ศึกษาอยู่ต่างประเทศ พึ่งกลับมาเมืองไทยเพราะพึ่ง เฮิร์ท! ::Crying::  เลิกกะแฟนสาวมา..ใจยังไม่สงบ เลยใช้ช่วงกลางคืน(ใจฟุ้งซ่าน... ::Cold::  )  ฆ่าเวลาด้วยการมาขับรถแท็กซี่ของที่บ้าน...55555  เป็นไงครับ...เพ้อเจ้อ! เอาเรื่องเลยนะ ::Orz::   เอาแบบวิเคราะห์นิ๊ดๆ....ก็ พล ดูมีวุฒิภาวะควบคุมอารมณ์ได้ดี(ขนาดเจอ แหม่มยั่วยวน ::Fighto::  )น่าจะคุ้นเคยกับเพศตรงข้ามแบบตะวันตกมาประมาณหนึงแล้ว!  ด้านคำพูด&การวิเคราะห์สถานะการณ์ ก็ค่อนข้างปราณีต&มีสติ น่าจะมีการศึกษาแบบคิดพิเคราะห์     ::Grimace:: ::Doubt::  คำถามแรกก็ยาวแร้วว ::Horror::   เดี๋ยว....ไปดูซิว่า ฝีมือ การซ่อนของ ท่านพัดลม..จะน่าxxxxขนาดไหน??  แล้วจะมา โวย ::YehYeh::  เพิ่มเติมล่ะกัน!! ::Angry:: ::Angry:: 

ปล.  เฮ้ยยยยย!!!..ซ่อนภาพไข่จียว เหรอออออ???? ::Ajark:: ::Ajark:: ::Angry:: ::Angry:: ::DookDig::

::Oops:: ไข่เจียวอร่อยไหมครับ เปลี่ยนภาพใหม่ให้ดูน่ากินยิ่งกว่าเดิมแล้ว  ::Beggar::  ::DookDig::
เพิ่มแขกรับเชิญให้ด้วย/พัดลม

จิ๋วว่า ท่าน @pongsan น่าจะเป็นนักเขียนได้แล้วนะคะ จินตนาการบรรเจิดขนาดนี้
จิ๋วนึกไปไม่ถึงหรอกค่ะ  ::HoHo::  ทำให้รู้สึกว่า ตัวเองไม่ได้เป็นคนเดียวที่คิดมาก  ::DookDig::

Bluemuffer

man5252

นี่เป็นเกมยี่สิบคำถามที่ตื่เต้นมาก

uuuxxx

จินตนาการผมไปไกลแล้ว. ผมชอบ. เบาๆ สบายๆ

นึกถึงเพลงของ เบิร์ด ธงไชย เลย

ซาบาย ซาบาย ถูกใจ ก็คบกันไป (คบกันไป)

สบายราว ๆ นั้นเลย ::DookDig::

xxx559

คุณพลนี่น่าจะเป็นนักธุรกิจมั้ยครับ ถึงมีเวลาว่างมาหาสาวได้

แสดงว่ายังไม่ได้อ่าน ตอนแรก ก่อนจะมาเจอเรื่องนี้ อิอิ

kgerrard

เป็นผมคงทนไม่ไหวอ่ะครับ มีอาหารเช้าในบรรยากาศแบบนี้กับสาวๆ

น้านนนน น่ะซี  แล้วทำมาหากินอะไร ถึงอึดขนาดนี้
::DookDig::

sparrow_ap

พลรับราชการรึป่าวครับ ถึงมาขับรถดึกๆได้  ::Thinking::
ฝีมือคุณจิ๋วสุดยอดเหมือนเดิมครับ  อ่านแล้วเคลิ้มตามเลย ::Dribbling:: ::Glad::
เอ๊ะ !!หรือว่าคุณจิ๋วก็เป็นบรรณารักษ์  ::Sweat::

::NoNo:: จิ๋วเป็นหนอนหนังสือที่ชอบคลานเข้าไปในห้องสมุดแล้วนอนหลับเพราะแอร์เย็น น้ำลายไหลยืดเลย  ::Oops:: /padlom

::YarKK::  อารายนินทาเมียเหรอ....    ::Pull:: ::Pull:: นี่แน่ะ

แต่เปล่าจ้า ไม่ได้เป็นบรรณารักษ์แน่ๆ  อิอิ

กำพล

เป็นนิยายอีโรติก ที่โรแมนติกมาก

สวัสดีค่ะ ไม่ได้เจอกันนานเลยนะคะ  ดีจังที่ยังตามมาอยู่

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

swbkk

น่าจะเป็นอาชีพที่รายได้ไม่สูงนัก ก็ต้องเดาว่าข้าราชการ หรือพวกครูอะไรทำนองนี้หล่ะครับ  แต่รูปประกอบเรื่องขอให้สิบเต็ม สุดยอดมากๆ

มีแต่คนชอบภาพประกอบเน๊าะ แสดงว่าเด็ดจริง  อิอิ

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

toeylogic

อยากจะเจอแบบนี้มั่งทำอาหารให้กินไปยั่วไป โอ้ยยยย

อาหารสามัญประจำบ้าน  ต้องบอกแม่บ้านให้เปลี่ยนชุด อิอิ