ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกสาวครูฝึกเสร็จทหารเอ็นม้า 5 BY Man M. 16

เริ่มโดย wattana2015, กุมภาพันธ์ 18, 2017, 03:57:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

อ่านแล้วอ่านอีกครับเพราะรู้ว่า อ่อนแต่ใจ อย่างอื่นไม่ แต่สาวอื่นเอา อิจฉาไปด้วย ขอบคุณครับ

golem237

naitoom

ดูเหมือนส่วนใหญ่จะมีคำถามคล้ายๆกันว่า แม็กซ์จะโดนพ่อตายิงหรือเปล่า?
ผมเดาว่าไม่ตราบใดที่มีอะไรๆกับอรคนเดียว ถ้าโดนจับได้อาจโดนแค่กระทืบแล้วให้รับผิดชอบ
แต่ถ้าเกิดไปมีอะไรกับน้องสาวอีก แล้วพ่อตารู้เข้า คราวนี้เจอ M16 แน่ๆ
มีสาวติ๋มเพิ่มมาอีกคนก็น่าจะพอแล้วนะ

nat24468

หายไปนานเลย รออ่านตอนต่อไปนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

itschelsea11

กลับมาแล้วๆ แต่จะทำยังงัยดีละเนี่ยผมว่าให้เจอกันเลย แล้วเล่นทั้งคู่พร้อมกัน อิอิ

poraset

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ พึ่งเคยอ่านตอนนี้ตอนแรก สงสัยต้องย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนๆแล้วล่ะนี่

offroad

หายไปนานคิดฮอดหลาย ต้องกลับไปรื้อฟื้นตอนเก่าแปล๊บ

rayzman

audy3888

รอจนจำตอนเก่าไม่ได้ ต้องขอย้อนไปอ่านอีกครับ แต่ขอบอกเลยครับชอบนายแม็กเอ็นม้ามาก สะใจดี

sushinmana

สถานการ์ณ มันทำให้รักพี่เสียดายน้องซะแล้ว พ่อพระเอกหล่อ....ยาว งานนี้ต้องเอาให้ยับ

knottmild

toeylogic

หายไปนานจนลืมหมดเลยครับขอย้อนไปอ่านก่อนนะครับ

ayiraj2408

พ่อตาเป็นทหารซะด้วย จะโดนสอยหัวมั้ยเนี่ยนายแม็กซ์ เล่นฟันลูกสาวท่านแล้วด้วย